sữa Friso Gold

Thảo luận trong 'Sữa cho bé' bởi beampc, 21/11/2006.

1. beampc

beampc Thành viên sắp chính thức

Chị Em có cháu bé gái sinh chỉ có 1 kg 6 à, đang uống sữa Friso Gold, các Bác nào đang cho em bé uống sữa này cho em một ít kinh nghiệm với ,cám ơn các Bác

Xem thêm các chủ đề tạo bởi beampc
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. MeCuMoc

MeCuMoc Mộc, Thành viên Hội Rắn

Bạn ơi, không biết câu hỏi của bạn có ai PM chưa, chứ theo mình biết có loại sữa simlac neosure chuyên dùng cho bé thiếu tháng hoặc nhẹ cấn đấy, cái đó nhiều chất . Mộc nhà mình không thiếu tháng đẻ ra không nhẹ cân nhưng một thời gian nuôi hơi còi nên bs cũng khuyên dùng loại đó . Chúc bé hay ăn chóng lớn nhé

3. MotTraiMotGai

MotTraiMotGai Thành viên mới

Re: sữa Neosure

Mẹ Mộc ơi,

Con mình mới đổi sang Neosure nhưng nó phản đối quyết liệt lắm, toàn trớ thôi . Mà nếm cũng thấy sữa đấy nhạt dễ uống đấy chứ, mỗi tội 0 thơm . Mộc ăn sữa đấy có lên cân tốt 0? Con nhà mình còi lắm lắm, suy DD rồi nên mới đổi sang sữa này

4. MeCuMoc

MeCuMoc Mộc, Thành viên Hội Rắn

Re: sữa Neosure

Ui được cái MỘc nhà mình sữa nào cũng uống, thường thì sữa dưới 1 tuổi sẽ hơi tanh nên mình nếm thì không chịu nổi, không hiểu sao chúng nó lại uống được :D. Mộc thì cũng còi thôi rồi luôn nhưng cứ kiên trì uống thôi, phải cái neosure nhiều đạm nên mình chỉ cho uống ban đếm vì ban ngày sợ bé lại ngang bụng lười ăn bột nên dùng sữa khác mẹ nó ạ :D . Mộc đổi sữa nhiều rồi nhưng nói chung là ko sữa nào vượt trội cả nhưng cứ dùng thôi mẹ nó ạ :D

5. Haiauinc

Haiauinc Bắt đầu nổi tiếng

Mình cũng không dùng sữa này nhưng mình cũng biết qua là sữa này dùng cho bé bị thiếu tháng thôi .Mẹ vẫn cho bé uống theo hướng dẫn thôi ạ.