Kinh nghiệm: Nhờ các mẹ tư vấn đây?

Thảo luận trong 'Các vấn đề chăm sóc khác' bởi bobaonguyen, 8/6/2009.

1. bobaonguyen

bobaonguyen Thành viên đạt chuẩn

Em có bà chị dưới Hải Phòng mời xuống sinh nhật cháu, nhưng đang suy nghĩ ko biết mau qù gì cho hợp? Mong các mẹ chia sẻ? giúp em với nhé, vì em là Nam giới mà. hiii

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bobaonguyen
    Đang tải...

2. ME JACKY

ME JACKY Thành viên đạt chuẩn

Hi..Thong cam ban la nam gioi! Cau hoi cua ban kho tra loi lam vi qua phu thuoc vao nhieu yeu to ! Chau ban bao nhieu tuoi va trai hay gai , tinh hinh kinh te ban ra sao ? Ban biet chau ban can gi them ! Va that ra la ban chi can thich mot mon qua nao day va mua cho chau la duoc , vi day la tinh cam that su cua ban va ai cung thong cam ban la nam gioi ma !

3. bobaonguyen

vâng cảm ơn chị nhiều, em quên mất, cháu là Trai 2-3 tuổi rồi, vì là Nam giới với lại chưa có gd, người iu cung chưa luôn, lên ko biết hỏi ai cả. Tình hình kinh tế ko vấn đề chị ah
    hiii mong các mẹ thông cảm

4. hongtrangtran

hongtrangtran Jerry Chuột!

Bé trai thì cũng có nhiều đồ chơi lắm, bobaonguyen thử lượn qua các cửa hàng bán đò baby đó, tha hồ mà chọn: bobaonguyen có thể mua xe ô tô nè ( xe trớn hoặc điều khiển đều được), xe lắc nè (loại này nhiều bé mê lắm nha) khối vuông ráp hình nè, khối đất sét nặn hình nè, nhà banh nè..nhiều lắm bạn vô đây tham khảo thử nè

http://dochoithongminh.vn/ban-buon-...ename.nha-bong-nha-bong-friso-hugies.p.0.asmx

5. bobaonguyen

cảm ơn mẹ nó nhiều nhé, em qua Lương Văn Can rồi mà chưa mua đc