Tranh luận: Học trang điểm ở đâu?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi me_cu_tin, 29/5/2009.

1. me_cu_tin

me_cu_tin Thành viên tập sự

Sao dạo này càng nhìn lại càng thấy mình xấu đi,không còn tự tin như trước nữa.Mà ra đường thấy phụ nữ thì ngày càng đẹp hơn.
    Nên mình muốn tìm 1 nơi nào đó dạy trang điểm uy tín và chất lượng mà giá cả hợp lý.Có mẹ nào biết chỉ em với.Em thích phong cách sao cho ấn tượng và hiện đai chút.Đừng sến như nhà văn hóa phụ nữ nha.Hôm trươc em có con bạn học ở đó em thấy không đẹp gì cả mà nó còn than phiền là lớp học đông nữa,không tiếp thu nổi
    Các mẹ giúp em nhé!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi me_cu_tin
    Đang tải...

2. dothithuanptsc

dothithuanptsc Thành viên tập sự

mẹ nó ở đâu thế ?nếu ở sài gòn có các trung tâm dạy trang điểm đó, giá cả cũng vừa phải, ko mắc lắm,

3. nhudadauyeu

nhudadauyeu Thành viên tập sự

bạn hiện ở HN hay HCM ?nếu bạn ở HN thì có thể tham khảo qua chương trình học trang điểm cá nhân của chị "hawind" -1 thành viên trong diễn đàn của mình đấy.Mình hoàn thành khóa học cá nhân của chị "hawind"cách đây hơn 4 tháng ,kết quả verygood !:p ,chi phí học tập là 700k/khóa /10 buổi ,còn thái độ giảng dạy thì khỏi trê ,chị ý dạy rất nhiệt tình và tình cảm .ĐT của chị ý là :01687299446 .(chị Hà) mình ko nhớ đường link blog của chị ý lắm nhưng qua blog của chị ý,có rất nhiều kinh nghiệm trong cách chọn mỹ phẩm và trang điểm ,cũng như các sản phẩm của chị đã từng làm ,bạn có thể tham khảo đc rất nhiều đó

4. meo00

meo00 Thành viên tập sự

hồi trước mìh cúng như bạn,ko biết học ở đâu.nhờ 1 người bạn chỉ mình Makeup nguyenoanh.Chị này lúc trước đạy trong bb thanh van hay thiên nga gì đó.bây giờ ra riêg nên dạy rẻ lắm.Mình mới vừa học xong 1 khóa chuyen nghiệp cấp tốc chỉ co 4tr ah.Còn trag điểm cá nhân thì mình ko rõ.mình cho bạn so dt bạn tự liên lạc nhé.0907080815.nhà ở đường tran quang khai q1.còn địa chỉ mình ko nhớ rõ

me_cu_tin thích bài này.
  5. me_cu_tin

NguyenOanh e cũng nghe người ta khen nhiều lắm.Bây giờ thêm nữa nên cảm thấy tin tưởng hơn.Em cũng đã dt cho c.Oanh rồi.Nhưng hiện tại công việc hơi bận.Chắc 2tuan nữa em sẽ đến đăng ký học
    Thanks các mẹ nhiều nhé.
    Ah mà đi học cần đem theo những gì?tư vấn giúp em nhé

6. gaume2009

gaume2009 Thành viên chính thức

hồi trước mình theo học hết một khóa ở Cung VĂn hóa Viet Xô mà chưa đâu vào đâu, trang điểm vẫn vô cùng nghiệp dư, hichic

7. MítDừa

MítDừa Bắt đầu nổi tiếng

mình ở HN và mình vote cho Gily makeup. chị Lợi dạy rất tận tình, nhóm nhỏ nên có gì là hỏi được luôn, sau 5 buổi học 3 năm trước thì mình ra đường lúc nào cũng tự tin ^^
    search thấy topic của chị ấy đây
    http://vico.vn/forum/forum_posts.asp?TID=2510

8. me_cu_tin

mẹ nó ơi em ở tp hcm.chu ko phải ở ha noi.thanks các mẹ đã tậ tình giúp đỡ nhé

9. ThoXiTin580

ThoXiTin580 Thành viên tập sự

Bên nè có khóa học trang điểm cá nhân 7 ngày nè bạn.Học với chuyên gia trang điểm lun,hướng dẫn từng học viên 1,sẽ được tư vấn về da xem phù hợp loại mỹ phẩm nào,nhận dạng khuôn mặt xem nên make ra sao,đã thế còn được hỗ trợ đồ make trong lúc học nữa
    https://www.facebook.com/daotaotrangdiem102?ref=aymt_homepage_panel