Nghỉ bán: thanh lý hàng thời trang trẻ em mới 100%

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi Minh Thùy, 17/12/2011.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Minh Thùy

Minh Thùy Guest

Ðề: Nghỉ bán: thanh lý hàng thời trang trẻ em mới 100%

Mình gửi đồ ra phố Huế cho bạn rồi. Mình còn gửi thêm hai mẫu nữa để bạn chọn. Mời bạn qua lấy hàng nhé. Cảm ơn bạn.

2. dophuogthao

dophuogthao Bắt đầu tích cực

Ko có cái nào cho bé 1t mặc vừa hả chị? Em thích cái áo trắng, con size ko c?

3. Minh Thùy

Minh Thùy Guest

Áo trắng thì hết sz cho bé một tuối rồi nhưng mình còn các mẫu này bạn xem thử nhé:
    1. Áo thun quả táo: chất vải rất đẹp các mẹ ạ. Cổ được may bằng vải bò mềm cùng quả táo dễ thương. Còn size 80, 90, 100, 110, 120. Giá 125k
    2. Áo thun cổ 3 nơ: chất thun dày dặn, còn size 80, 90, 100, 110, 120. Giá 105k
    7. Áo cổ lọ Minpink cổ voan bèo. Chất thun dày dặn, bé đi học chỉ cần mặc áo này là ok nhé. Vì lớp học rất kín gió mà. Còn size 110, 120, 130, 140, 150. Giá 105k.
    13. Áo Minpink cổ lọ bèo nơ. Dành cho bé từ 1-6 tuổi. Giá 105k. Có 3 màu:Màu tím: còn size 90, 100, 110, 120

4. dophuogthao

dophuogthao Bắt đầu tích cực

Nhà mẹ nó ở đâu, mình qua xem hàng cho chủ động??? hẹn xem mà ko đến dc thì hơi ngại, thích áo số 7 cho bé 1t. Vậy áo trắng đáy có còn size cho bé 4T ko? hơi mũm mĩm chắc fải mặ c áo 5T?

5. Minh Thùy

Minh Thùy Guest

uh, chỗ mẹ nó hơi xa nhỉ. Nhà mình ở Đền Lừ nhưng khó tìm vì số má đánh linh tinh. Áo số 7 thì chụp ảnh thế nào thì ở ngoài y như thế và đẹp hơn thế kia:) Bé nhà bạn bao kg thế?
    Còn áo trắng thì mình còn sz 11, dành cho bé từ 5-6 tuổi, cao 1m15-1m25, nặng 20-25kg.

6. Minh Thùy

Minh Thùy Guest

Hi, topic trôi nhanh quá. Giờ mới đọc được comment của bạn. Áo của bạn mình mặc hợp lắm. Mình có cái váy ngắn tay mà không biết mặc cùng cái gì cho phù hợp. Mặc cùng áo đó quá đẹp. Mấy em bên Hương Anh cứ tưởng có nhiều nhờ mình hỏi mua tiếp. Nhưng lấy đâu ra hàng ngon-bổ- rẻ như thế nữa. Mình cũng thích cái boot nhưng chưa qua được

7. Minh Thùy

Minh Thùy Guest

Áo khoác nhung mình hết rồi nhé (cái sz 110 có bạn đã order, sz 120 mình mang đi tặng)

8. holanhuong

holanhuong tổng thanh lý 0936012000

mẹ nó ko có áo khoác của bé trai 1tuoi a

9. Minh Thùy

Minh Thùy Guest

Mình không có áo khoác bạn ạ. Mình có áo nỉ bông lieobe ấm lắm bạn ạ

10. Minh Thùy

Minh Thùy Guest

Quần bò bé trai Smart bear mình còn sz 11, quần bò bé gái đã hết. Hic, dự tính để chủ nhật soạn lại xem còn mẫu nào sz nào mà bận quá!!!!!

11. qua&chuot

qua&chuot Thành viên rất tích cực

em ui,chị lấy mấy cái này nhé: số 2, số 3, số 5 và số 9, đều sz 5 hoặc 90 ý nhé vì con chị còi dí. Ship qua 124 Minh Khai giúp chị nhé, trong giờ HC ý, đến trước nhà 21 tầng thì alo chị xuống nhé, tel 0913270569

12. laphanh

laphanh Thành viên chính thức

Đánh dấu quấn áo bé trai tối về xem ủng hộ mẹ nó!

13. Minh Thùy

Minh Thùy Guest

Chị ơi, bé nhà chị cao bao nhiêu, nặng bao nhiêu cân? Cỡ của bé chắc em chỉ còn các mẫu sau:
    1. Áo thun quả táo: chất vải rất đẹp các mẹ ạ. Cổ được may bằng vải bò mềm cùng quả táo dễ thương. Còn size 80, 90, 100, 110, 120. Giá 125k
    2. Áo thun cổ 3 nơ: chất thun dày dặn, còn size 80, 90, 100, 110, 120. Giá 105k
    5. Áo thun hồng cổ ren. Chất thun dày dặn. Bé đi học mặc là ok nhé. Còn size 4,6,8,10, 12. Giá 90k
    7. Áo cổ lọ Minpink cổ voan bèo. Chất thun dày dặn, bé đi học chỉ cần mặc áo này là ok nhé. Vì lớp học rất kín gió mà. Còn size 110, 120, 130, 140, 150. Giá 105k.
    8. Áo Lucky girl. Có hai mầu các mẹ nhé: màu vàng da còn size 80, 100, 110 và ghi sáng còn size 80, 90, 100, 110, 120 (hai màu này nhìn riêng thì giống nhau, đến lúc đặt cạnh nhau mới thấy khác). Giá 105k.-----màu ghi sáng
    Chị ưng cái nào thì báo em nhé.

14. be Sau

be Sau Bắt đầu nổi tiếng

Tớ có biết nhưng tớ có chỗ quen khác đi cũng thích...nên ko mua thẻ nhiều...với cả cuối năm bận lắm! rảnh lúc nào mới đi được...tks bạn!

15. Minh Thùy

Minh Thùy Guest

Em chỉ giữ order của các mẹ đã hẹn lấy quần áo cho bé đến hết 5 giờ ngày hôm nay thôi nhé. Giờ em không còn nhiều đồ, em muốn thanh lý cho nhanh nên em không thể giữ order lâu được. Hôm trước em lục ra được túi nilong đựng áo của Mini pink (mà em vẫn type nhầm thành Min pink đấy). Túi này in nhiều màu sắc đẹp lắm chứng tỏ hàng của nó khá xịn, chất áo lại mịn đẹp nữa. Nếu có thời gian em sẽ up lên cho các mẹ xem. Lô hàng được nhập trực tiếp, không qua trung gian nên mới có giá rẻ như vậy

16. Minh Thùy

Minh Thùy Guest

Chị ơi, chị có chọn thêm được cái nào không báo em để em chốt order mai mang qua chỗ chị?

17. Minh Thùy

Minh Thùy Guest

Một số mẹ order nhưng không thấy đến lấy, hôm qua em mình mang về. Mình vẫn còn một quần bò bé trai smart bear sz 11 và một quần bò bé gai Ilovemom sz 9

18. Minh Thùy

Minh Thùy Guest

Cảm ơn em. Hẹn gặp em chiều nay..................

19. Minh Thùy

Minh Thùy Guest

Em mới cập nhật các size số còn lại. Hàng thực sự đẹp các mẹ ạ. Nếu bán không hết thì em để dành tết này cho các cháu và cho con em mặc. Chứ năm sau có mua cũng chẳng tìm được quần áo như thế với giá rẻ như vậy.

20. Minh Thùy

Minh Thùy Guest

Còn 3 ngày nữa là đến Tết dương lịch rồi. Các mẹ tranh thủ sắm quần áo mới cho bé diện Tết nào!!!!!

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.