Phản hồi về nick Dungdior.

Thảo luận trong 'ĐỐI CHẤT' bởi mecutivacutit, 19/3/2012.

1. mecutivacutit

mecutivacutit Thành viên kỳ cựu

Hôm nay mình gặp điều bực mình khi mua đồ thanh lý. Mình có giao dịch với em nick là Dungdior. Mình xem em ấy có cái váy 100k trông đẹp. Mình đã xin địa chỉ để đến mua đồ nhưng em nói đến nhà em lấy đồ không tiện và ship đồ free cho mình. Mình đã rất sợ ship đồ nếu mình chẳng may không hợp thì mất công em ấy và đã thỏa thuận nếu vì một lý do nào đó mình không lấy đồ thì sẽ trả cho em 20k tiền đi lại. em đồng ý
    Tối nay Dungdior mang đồ đến nhưng không muốn cho mình thử đồ. Sau một lúc không thoải mái khó chịu mình mới được thử cái váy. Kết quả mặc vào chật căng. Em ấy nói, bình thường là mua đồ của em không đựoc thử. Em ngúng nguẩy, khó chịu, nhăn nhó cầm 20k của mình phóng đi.
    Các mẹ cho biết ý kiến ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mecutivacutit
    Đang tải...

2. Mod MSTD

Mod MSTD Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Đã mẹ nào gặp tình huống này khi mua hàng thanh lý như mình chưa? Nhờ mod mấy tiếng ạ

Mod đã yêu cầu Dungdior vào đối chất. Trong vòng 48h, nếu Dungdior không vào đối chất, BQT sẽ thực hiện quy định của diễn đàn.

Để kết quả đối chất được khách quan, mời các thành viên thứ ba vui lòng không phản hồi tại topic này. Nếu bạn đồng ý với ý kiến của bên nào, bạn có thể sử dụng chức năng Cảm ơn.

Nếu bạn cũng bị mắc phải trường hợp tương tự, bạn vui lòng phản hồi tại topic này.

Cảm ơn các bạn.

3. support5

support5 Moderator

Ðề: Phản hồi về nick Dungdior.

Khóa nick dungdior vĩnh viễn bởi lý do: Không vào đối chất theo quy định của diễn đàn.

Thông tin về dungdior:

số đt : 01266430124
    nick yahoo : dzung_1991
    Địa chỉ: Nguyễn Trãi- Thanh Xuân

Qua trường hợp này các bạn lưu ý: Nếu hàng hóa ship tới không như quảng cáo qua topic bán hàng, các bạn nên từ chối. Và các bạn nên thỏa thuận điều này trước với chủ topic để có thể phản hồi tương tự như chủ topic.

Last edited by a moderator: 23/3/2012