Toàn quốc: Thuốc gia truyền đặc trị hôi nách và thâm mông. Cảm nhận ngay từ lần dùng đầu tiên

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi mecuaNgocvaQuynhAnh, 28/7/2009.

1. Me_Bao

Me_Bao Thành viên tích cực

Cho tớ giá 1 lọ nhau thai cừu nhé

2. mecuaNgocvaQuynhAnh

mecuaNgocvaQuynhAnh Hãy là chim Hải Âu

Mẹo khử mùi cơ thể khi hè sang
    Mùa hè đã đến, thời tiết nắng nóng làm cho cơ thể bạn tiết ra nhiều mồ hôi, đôi khi cộng thêm những "mùi hương" rất khó chịu. Những mẹo nhỏ đơn giản sau sẽ giúp bạn loại trừ chúng và quyến rũ hơn.

1.Tắm gội thường xuyên mỗi ngày với xà bông thơm, lưu ý chà xát những vùng nhạy cảm, dễ phát ra mùi của cơ thể như vùng nách, "vùng kín", là một trong những phương pháp thông dụng và phổ biến nhất để khử mùi cơ thể.

2. Nên lựa chọn những trang phục được thiết kế bằng chất liệu cotton, thấm mồ hôi để cơ thể bạn dễ "thở" hơn, mồ hôi tiết ra sẽ được thấm hút chứ không bị bít lại.

3. Mỗi bộ quần áo và tất chỉ nên mặc và đi trong vòng tối đa 1 ngày, sau đó nó nên được thay. Không bao giờ mặc lại những bộ quần áo ngày hôm trước và chưa được giặt.

4. Bạn có thể sử dụng một số loại chất khử mùi, để hạn chế mồ hôi tiết ra ở vùng nách và luôn giữ hương thơm cho cơ thể. Tuy nhiên, nên lưu ý khi mua những sản phẩm này, các bác sĩ da liễu khuyên bạn nên chọn mua sản phẩm khử mùi hay chất chống mồ hôi có chứa hợp chất nhôm Chlorohydrat hoặc Zirconium như Anhydrol Forte và Driclor.

5. Hạn chế thu nạp những loại đồ uống như cà phê, trà. Bởi chúng sẽ kích thích hệ thống các dây thần kinh tiết ra mồ hôi. Cho nên mỗi ngày bạn chỉ nên dùng tối đa là 2 cốc. Tránh xa rượu, bởi rượu chính là nguyên nhân gây nên sự tiết mồ hôi nhiều hơn.

6. Chế độ ăn uống cũng có tác động không nhỏ tới mùi của cơ thể. Một chế độ ăn uống cân bằng hợp lý sẽ đem lại hiệu quả trong việc phòng chống những mùi khó chịu tiết ra từ cơ thể bạn.

Nhiều nghiên cứu đã chỉ ra rằng cây củ cải có công dụng đặc biệt, hạn chế được sự tiết mồ hôi và giữ cho cơ thể luôn có hương thơm. Cho nên, bạn đừng quên bổ sung củ cải vào thực đơn của mình, bạn có thể ăn củ cải, uống nước ép hay thậm chí dùng nước củ cải bôi trực tiếp lên vùng da dưới nách, đôi bàn chân hay giữa các ngón chân đều rất công hiệu. Ngoài củ cải, hạt hồi cũng được xem như một chất " khử muì" tuyệt vời. Thêm vào đó, bạn đừng quên uống đủ lượng nước cơ thể bạn cần mỗi ngày.

Nên tránh ăn hoặc ăn hạn chế những loại thực phẩm có chứa nhiều chất lecithin, choline hay cantine có nhiều trong các sản phẩm từ đậu tương, ngô, bột mỳ, socola, lạc, trứng.

7. Một phương pháp cũng rất hiệu nghiệm với những nguyên liệu và cách làm đơn giản. Lau khô mồ hôi nơi vùng nách, bằng khăn vải mềm. Trộn dấm và nước chanh vắt theo tỷ lệ 7:3, đựng hỗn hợp vào trong chai nhựa, giữ ở nhiệt độ phòng trong vòng 1 tuần. Sau đó đổ một ít dung dịch thấm ra một chiếc khăn và dùng để rửa nách mỗi ngày.

8. Sau mỗi khi tắm bạn nên thêm 1 thìa mật ong vào một chậu nước âm ấm và dội lại lần cuối.

9. Thêm 1 cục phèn vào nước tắm của bạn, sẽ giúp cho cơ thể loại trừ được mùi mồ hôi khó chịu.

10. Đặc biệt vào những ngày hè cơ thể bạn sẽ tiết ra nhiều mồ hôi hơn so với bình thường, vì thế bạn hãy thêm 1 cốc dấm hay một chén đầy dầu long não vào trong nước tắm.

11. Đun sôi lá cây bạc hà cùng với nước và pha lẫn vào nước tắm, sẽ có thể hạn chế đến mức thấp nhất nguy cơ tiết ra mồ hôi từ vùng nách.

12. Ngoài nách, chân cũng là một bộ phận có thể tiết ra những mùi khó chịu khiến bạn phải ái ngại. Chính vì thế, hàng ngày bạn cũng cần quan tâm chăm sóc đến đôi chân. Nếu có thời gian bạn nên ngâm chân 1 lần/ngày. Sau khi ngâm xong bạn dùng khăn vải mềm lau khô. Lưu ý không nên đi những đôi giày dép quá kín, và bí chân trong những ngày hè, vì như thế càng tạo điều kiện thuận lợi cho các loại vi khuẩn xâm nhập và làm cho chân tiết ra nhiều mồ hôi hơn.

14. Dùng dầu hương thảo hay tinh chất trà xanh như một chất khử mùi hữu hiệu nơi vùng nách.

15. Ngâm 1 thìa Triphala dạng bột vào nước, để qua đêm, khuấy đều lên và thoa vào nách

16. Thêm vài cốc nước ép cà chua vào trong nước tắm, và ngâm toàn bộ cơ thể vào trong nước đó khoảng 15 phút.

17. Khoai tây cắt thành khoanh và chà xát vào dưới vùng nách. Đợi cho đên khi khô thì rửa sạch.

18. Đổ 10 giọt tinh dầu vào 30 mm nước và dùng khăn mềm thấm lên vùng nách. Sau đó rửa lại với nước sạch.

(theo Dân Trí)
    http://dantri.com.vn/c7/s7-229890/meo-khu-mui-co-the-khi-he-sang.htm
    Theo Hà Thu
    VTC

3. Sirius

Sirius Thành viên chính thức

Chị ship cho em 01 lọ ( loại viêm cánh ) đến địa chỉ Số 120B ngõ 1 Đường Hoàng Quốc Việt trong giờ hành chính nhé. Gặp Ms Bình ạ, số của em 0983.668.028

mecuaNgocvaQuynhAnh thích bài này.
  4. mecuaNgocvaQuynhAnh

Ok. Thanks em. Hôm nay chị sẽ ship ngay

5. mecuaNgocvaQuynhAnh

Mình đang có sản phẩm Choline của Mỹ - giúp cho bé thông minh, nhớ lâu và tập trung tốt. Topic về sản phẩm này ở mục Thực phẩm và thời trang cho bé. Thanks các mẹ đã quan tâm

http://www.lamchame.com/forum/showthread.php?t=63601

6. Cela

Cela www.quagiadinh.com

Chị ui, càng ngày càng đắt hàng chị nhỉ, có người đặt thuốc trị thâm nữa chị ạ, để mấy hôm nữa em xem có ai hỏi k rồi lấy 1 thể nhé chị

7. mecuaNgocvaQuynhAnh

Thanks em. Dùng viêm cánh thế nào rùi? Định gọi cho em mấy lần mà bận quá.

8. lua&nhim

lua&nhim Thành viên mới

Bạn ui, cái thuốc đặc tri thâm mông có chữa được mun ở mông không. Hik hik. Tớ bị cái nhọt ở mông ý đau lắm chẳng thể nào ngồi được. Nếu được tớ sẽ đăng ký lấy vài lọ.

9. mecuaNgocvaQuynhAnh

Bạn ơi, kem của mình chỉ dùng trị vết thâm, sau khi mụn hết. Bạn còn lên mụn ko? Để tớ hỏi mấy bs da liễu cho bạn về cái thuốc trị mụn.

10. Nhím xinh của mẹ

Nhím xinh của mẹ Thành viên chính thức

Cho tớ 01 lọ viêm cánh đến 83B Lý Thường Kiệt nhé. 0979813177

11. MeXeko

MeXeko Mẹ yêu con và bố nhất đấy

Pm cho em giá của lọ nhau thai cừu

12. VanHong74

VanHong74 Thành viên rất tích cực

------------
    kem tan mỡ thì chị ko cần, mà chỉ chữa rạn da thôi. Nếu có thuốc gia truyền như mấy loại em vẫn bán thì chị mới hỏi:D

13. daubap

daubap Thành viên chính thức

up hộ bạn, mình đã nhận được hàng, để em mình bảo rồi mình comment cho bạn nhé. hehe

14. mecuaNgocvaQuynhAnh

Cảm ơn các mẹ thời gian qua đã ủng hộ em.

Em xin lưu ý với các mẹ dùng sản phẩm trị thâm của em:
    1/ Kiên trì dùng, bôi ít nhất 2 lần/ngày. Càng chăm chỉ càng tốt
    2/ Hộp trị thâm của em là định lượng dành cho vùng mông. 1 hộp/tuần

Các mẹ chăm chỉ bôi thì mới có hiệu quả ạ. Thanks các mẹ nhiều

15. mecuaNgocvaQuynhAnh

Tài khoản VCB của mình nhé:
    Tài khoản: Hồ Ngọc Bích
    Số Tài khoản 030-100-286-4202 Tại Ngân hàng Ngoại thương Việt nam chi nhánh Hoàn Kiếm Hà Nội

16. mehaminh

mehaminh Thành viên tập sự

Anh xã nhà minh phải dùng 2 lần 1 tuần(mặc dù không nặng lắm), nhưng phải bôi 3-4 lần thấm bông cho mỗi bên mới thấy khả quan, nên khá tốn

17. canhcam

canhcam Thành viên mới

Chiều nay e sẽ đi chuyển tiền cho chị 120k, chuyển xong e sẽ báo địa chỉ để chị chuyền hàng nhé!

18. fashanoi

fashanoi Thành viên đạt chuẩn

Bạn ơi, cho mình đăng ký một lọ trị thâm mông nhé. Mình trả tiền cho người ship hàng được không?

19. Sirius

Sirius Thành viên chính thức

Chị ơi, dùng cái lọ viêm cánh này có ảnh hưởng gì đến mang thai hay sinh bé không chị. Thanks chị nhiều....

20. me shumi

me shumi Bắt đầu tích cực

Mình lấy 1 lọ để test thử xem :100k+20k tiền ship= 120k.

Thời gian ship về đến Cần Thơ sau khi chuyển khoản là mất bao lâu vậy bạn? 1 lọ nếu TB xài 1 lần/ 1 tuần thì xài được bao lâu là hết lọ vậy bạn?

Mình cũng muốn đặt thêm thuốc trị rụng tóc cho mẹ mình (nếu thuốc thực sự thấy rõ kết quả). Nếu có bạn pm cho mình nhé. Thanks!