phuong vy 2011
Hoạt động cuối:
29/9/2021

Người Follow 1

Sinh nhật:
1/8/1983 (Age: 40)

Chia sẻ trang này

phuong vy 2011

Thành viên chính thức, 40

phuong vy 2011 được nhìn thấy lần cuối:
29/9/2021
    1. heocon_unbong
      heocon_unbong
      Chào Chị, em tên là Quý, em sinh năm 91, hiện tại em đang làm ở Trần Khát chân, 5h em mới được nghỉ, em có thể làm từ 5h15 muộn lắm là 5h30 trở đi, em có thể làm được những công việc như chị yêu cầu, em đã làm giúp việc 3 năm hồi đi học đại học , chị có thể linh động cho em về thời gian xê dịch chút không ạ. Nếu được em có thể bắt đầu đi làm từ đầu tuần sau. Cảm ơn chị đã đọc tin nhắn của em.
      1. View previous comments...
      2. phuong vy 2011
        phuong vy 2011
        Em ơi,
        Em hiện đang đi làm hành chính ở TKC à? Thế còn nhà em ở đâu? Có gần đây ko? E đi làm thêm như thế liệu có vấn đề gì ko? Có định làm lâu lâu ko? Em thông cảm chị phải hỏi kỹ 1 chút, vì hôm trước có chị cũng đã hẹn chị đi làm rồi. Vậy mà đến sáng hôm đấy thì lại nhắn tin xin lỗi ko đi đc nữa. Làm chị từ chối bao nhiêu người khác. Lỡ hết cả việc.
        2/10/2015
      3. phuong vy 2011
        phuong vy 2011
        Hôm nay chị hẹn em nên cũng đã phải từ chối 1 bạn đăng ký cho mẹ bạn ấy làm.
        Thế nên nếu em nghiêm túc đi làm thì chắc chắn giúp chị nhé.
        Thanks em
        2/10/2015
      4. heocon_unbong
        heocon_unbong
        Chào Chị.
        Hôm qua em đã làm thử 1 hôm, mọi cv đều ổn, chỉ không biết chị có thấy hài lòng k thôi, em cũng k biết phải nói thê nào nhưng chắc e xin chị nghỉ, chị nhờ chị hôm qua làm vậy. Chị thông cảm giúp em nhé. Tiền công 1 ngày chị có thể gửi bằng thể điện thoại cho em nhé. Cảm ơn chị nhiều.
        6/10/2015
    2. hoaithu.nguyen
      hoaithu.nguyen
      Chị ơi em mới đọc được thông tin tìm người giúp việc của chị , không biết chị đã tìm được chưa ạ? Em là sinh viên đang muốn tìm việc làm theo giờ ạ
      1. phuong vy 2011
        phuong vy 2011
        Chào em,
        Chị đang tìm người. Nhưng chị cần có người ngoài làm việc nhà còn có thể tắm gội cho các con, 1 đứa 5t và 1 đứa 3t. Bù lại là chỉ phải tắm và trông các cháu từ thứ 2 đến thứ 5. Thứ 6 chỉ việc dọn nhà cửa. T7 và CN thì được nghỉ. Em có làm đc ko?
        1/10/2015
    3. baybe_in_car
      baybe_in_car
    4. tramy2011
      tramy2011
      Website http://thongtin123.com được thành lập nhằm phục vụ khách hàng đăng tin mua bán, rao vặt,việc làm,bds…. hiệu quả, nhanh chóng nhất. Hệ thống soạn thảo thân thiện, nhiều ứng dụng cho người dùng. Website thu hút hàng chục nghìn lượt xem mỗi ngày sẽ giúp sản phẩm của anh chị đến với khách hàng nhanh chóng nhất.

Thongtin123.com
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    1/8/1983 (Age: 40)
    Số con:
    Chưa có con
  • Đang tải...