Manny
Hoạt động cuối:
21/11/2016
Sinh nhật:
3/10/1990 (Age: 33)

Chia sẻ trang này

Manny

Thành viên đạt chuẩn, Nữ, 33

Manny được nhìn thấy lần cuối:
21/11/2016
    1. tho bach
      tho bach
      vay thi thui ban a minh ko vua dau.
      cam on ban nha!
      1. Manny
        Manny
        ok. you're welcome
        2/8/2015
    2. tho bach
      tho bach
      neu ban mang hang thi mang ca cho minh vay ren va vay chun om nhe neu minh mac vua minh thu .
      1. Manny
        Manny
        Ôi, sáng nay trước khi đi làm mình đưa thằng e mỗi 2 cái kia, thôi, có gì nếu bạn thích thì mai mình bảo nó mang qua cũng được. Mà hàng nhà mình toàn gấp trong túi nilong, chất 1 chỗ nên đồ hơi bị nhăn, bạn thông cảm nhé.
        31/7/2015
      2. Manny
        Manny
        Bạn ơi, cái váy ren công chúa với cái váy chun, đều là cỡ L, bạn mặc sẽ hơi rộng, bạn có muốn thử không?
        31/7/2015
    3. tho bach
      tho bach
      ok. nhung dam bao chat dep nhe.vay ban giao minh chiec vay nhe . neu duoc mang ca ao so mi minh thu neu vua minh lay? ban giao den dia chi nao? 01688996745
      1. Manny
        Manny
        Ok. Mình sẽ mang cả áo và váy cho bạn xem, chiều mai mình cho em mình mang đến chỗ Nguyên Hồng nhé. Có gì trước khi đến nó sẽ alo cho bạn.
        30/7/2015
    4. tho bach
      tho bach
      gui cho minh xem anh thatcua
      1. ao so mi ke kieu han quoc con size gi vay ban.
      2 váy lien than giả 2c con size gi vay ban .
      minh cao 1m55 nang 45kg co vua ko ban ? ban co ship hng ko neu chat dep vua minh lay ca 2 mnh o nguyen hong gio hang chinh me tri doi dien kengnam sau gio hanh chinh.
      1. Manny
        Manny
        Áo sơ mi kẻ kiểu Hàn Quốc còn 1 chiếc size M, nếu bạn muốn mặc eo 1 chút thì chắc sẽ hơi rộng.
        Váy liền thân giả 2c, còn size M, bạn mặc ok. Còn màu vàng thôi nhé. Màu đen có người lấy rồi.
        Bạn xem có lấy được ko? Còn nếu ship thì bạn gửi thêm mình 10k nhé, vì mình bán giá này đã là giá gốc rồi, mà mình ở tận đằng cầu Vĩnh Tuy cơ. Thank bạn.
        30/7/2015
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    3/10/1990 (Age: 33)
  • Đang tải...