Me bon bee

Chia sẻ trang này

1. MDE
      MDE
      vé Lệ Quyên mn còn k? fix giá đi
    2. lakc
      lakc
      bạn ơi cho mình hỏi diện tích sổ đỏ là bao nhiêu mét? tập thể xây dựng từ năm nào? có bao giờ bị lụt ko bạn
      Xin cảm ơn
      1. Me bon bee
        Me bon bee
        chào bạn, sổ đỏ nhà mình là 37 m2. Tập thể khu nhà mình các nhà đều cơi nới từ tầng 1 lên đến tầng 6 ( diện tích sử dụng 60m2) nhà mình cơi nới đc nhiều do mặt ban công nhà mình dài, nhà mình mới sửa rất đẹp. khu nhà mình xây năm 1996, đến năm 1998 thì đi vào sử dụng. chưa bao giờ bị lụt bạn ạ. Nếu bạn mua để ở thì rất là ổn, vì nhà mình mùa đông thì ấm, mùa hè thì mát ( bạn đến xem thực tế bạn sẽ cảm nhận được )
        10/12/2015
      2. Me bon bee
        Me bon bee
        Giá mình đưa ra có thỏa thuận nữa. vì sửa chữa cẩn thận nên mình cũng tốn khá nhiều tiền. tất cả đồ mình mua đều mới, xịn và đẹp. từ cửa sắt , cửa gỗ, và rèm, gạch lát nền và sàn gỗ đều đc mua của Hùng Túy. lúc nào bạn rảnh mời bạn qua xem nhà mình nha.
        10/12/2015
      3. Me bon bee
        Me bon bee
        số đt của mình
        0916...5369..66 mình sinh năm 1984
        10/12/2015
    3. phuonghong279
      phuonghong279
      MN nhắn mh địa chỉ mh đến xem nhé, ko biết nhà tập thể thì có sân chơi cho trẻ em ko
      1. Me bon bee
        Me bon bee
        địa chỉ nhà mình ở 69 Vọng Hà, tập thể bộ giáo dục , cầu thang 1 bạn nhé. nếu mn đến xem thì đừng hỏi chỗ nhà xe nhé, vì nhà đó là môi giới , chỉ cần ai đó hỏi nếu có giao dịch là mình bị mất tiền cho nhà đó. cảm ơn bạn nhé. khu tập thể có khoảng không trước rất rộng, bọn trẻ hay chơi dưới tầng 1.
        4/11/2015
      2. Me bon bee
        Me bon bee
        bạn đi đến chương dương độ - gần thiên sơn plaza rồi rẽ trái là vọng hà nhé. nhà mình gần ubnn phường.
        4/11/2015
    4. aoiumi
      aoiumi
      bạn còn bình sữa thanh lí k
    5. thanh.thao
      thanh.thao
      E muốn lấy đai quấn nóng và 2 bình born free. C fix giá cho e qua lấy nhé
    6. tiuvatit
      tiuvatit
      E quan tâm đai quấn bụng. Mới ko c? Dùng nhiều chưa nhỉ? Hiệu quả tnao ạ? E cung tly rất nhièu đồ mẹ và bé c qua ngó nghiêng nhé.
      1. Me bon bee thích bài này.
      2. Me bon bee
        Me bon bee
        Đai còn mới bạn ah, hiệu quả hay ko là do mình phải kiên trì. Mn dùng kết hợp với cả kem tan mỡ nữa. Cái đai này ở spa họ hay dùng. Dạo này mình đi làm rồi nên lười ko dùng .
        15/8/2015
    7. me_kem_xink_xink
      me_kem_xink_xink
      Mn để cho mình cũi nhé. Vì mình sinh đôi nên cần gường cũi rộng như thế. 2 tr mn để cho tớ nhé. Nếu Ok để chiều mai tớ qua lấy
      2. Me bon bee
        Me bon bee
        Ok bạn.
        15/8/2015
    8. BI_NUMBER_ONE
      BI_NUMBER_ONE
      c cho em giá fix máy pump chị nhé, cho em xin ảnh thật, và phụ kiện của c còn những gì ạ? máy này trước c mua mới hay mua máy đã qua sử dụng ạ?
    9. aqua
      aqua
      Chào bạn! Mình quan tâm đến căn hộ ở tập thể ngân hàng bạn đăng bán. Bạn cho mình thông tin chi tiết về căn hộ: diện tích sổ đỏ, sổ đỏ riêng hay chung, bao nhiêu phòng, căn hộ ở tầng mấy? giá đăng bán có bao gồm nội thất trong nhà không? Nếu có thể thì bạn nhắn mình số đt để mình liên lạc hỏi cho tiện càng tốt.
      Cám ơn bạn
      1. Me bon bee
        Me bon bee
        Chào bạn, vì một số lý do chắc mình sẽ tạm hoãn việc bán nhà đó lại. Nhà đó sổ đỏ là 30m, tổng diện tích cả cơi nới là 52m2( do cơi nới cả trước cả sau) . Đồ thì mình sẽ mang đi bạn ạ.
        5/6/2015
    10. 0988183813
      0988183813
      Chị cần sửa nhà những gì ạ,bên e chuyên trang trí tường trần 3D,đây là sp vô cùng độc đáo và sẽ là điểm nhấn trong ngôi nhà,chị tham khảo tại chữ ký em nhé
    11. ntphuong_2012
      ntphuong_2012
      Nếu bạn lấy cả 2 bộ sofa thì sofa xanh fix giá bán là 3tr, sofa da đen: 3,5tr. Bạn mà lấy thì qua số 1A Lê Phụng Hiểu - Hoàn Kiếm và hẹn trước theo sđt: 0127.2828.228 gặp Hằng nhé
      2. Me bon bee
        Me bon bee
        Sofa xanh có kèm bàn ko bạn
        14/5/2015
      3. ntphuong_2012
        ntphuong_2012
        sofa chỉ kèm 2 ghế đôn thôi chứ ko kèm bàn mn ah
        14/5/2015
    12. Sóc xinh yêu
      Sóc xinh yêu
      Mình muốn lấy váy màu ghi đá có cải hoa trước ngực ấy. Bạn ccho mình đ/c, sdt nhé. Tks!
      1. Me bon bee
        Me bon bee
        Dc của mình: so 18 ngõ 18 Võng thị, tay hồ. Sdt:0916536966
        21/3/2015
    13. Camchuong8990
      Camchuong8990
      bạn ơi,cho mình hỏi cái váy chấm bi đầu tiên ý,mình bầu gần 5 tháng mặc có vừa ko bạn nhỉ.mình bầu nhỏ lắm ko rõ bụng mấy.mà bạn còn hàng đó không
      2. Me bon bee
        Me bon bee
        Mình còn bạn ah, váy đấy bạn mặc dc từ lúc 5 tháng đến khi sinh bạn ah, kể cả lúc bầu 3 tháng vẫn có thể mặc. Các mẹ cứ kêu là mình để giá đắt , đồ của mình phù hợp với dân văn phòng, mặc lịch sự. Váy của mình rất đẹp và mới, bạn có thể lấy về mặc thử, nếu mọi người khen đẹp thì trả tiền mình. Còn ko thì gửi lại mình. Cảm ơn bạn. Bạn mua ngoài với giá tiền đó dù váy có mới đi chăng nữa cũng ko đẹp.
        20/3/2015
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Số con:
    Chưa có con
  • Đang tải...