Jenny187
Hoạt động cuối:
20/11/2015
Sinh nhật:
Tháng 7 18

Chia sẻ trang này

Jenny187

Thành viên tích cực

Jenny187 được nhìn thấy lần cuối:
20/11/2015
    1. Mimihihi
      Mimihihi
      Bạn ơi! Áo prada chất liệu thích thật! Tớ cám ơn bạn vì nó! Tớ sẽ lấy nó làm mẫu để may theo form đó!... Một lần nữa tớ cám ơn bạn! (Cái áo kẻ .."Mò mẫm ra áo sơmi caro này, chất đẹp mát nhẹ cực kỳ (58-64kg), k nhớ mua bnhieu, để 70k" là made in China đấy, không rõ nhà sản xuất, nhưng chất liệu cũng thích lắm!)). Tất cả ...đồ của bạn tớ đều ưng vì chất liệu và vừa size với tớ!!! Thanks you very much!
    2. Mimihihi
      Mimihihi
      ...Bạn ơi! Tớ muốn Reply lại chính bài cậu.. bực mình với tớ ấy! nhưng không reply được! nếu tớ làm bạn bực mình.. thì tớ sorry bạn nhé!... Tớ cám ơn .. vì đồ của bạn .. chất liệu vải tớ rất thích!!! Lúc tớ lấy đồ.. vì tớ kỳ vọng... đồ mới hơn ...nên có thể tớ nói với bạn Ship như vậy!...
    3. Mimihihi
      Mimihihi
      Bây giờ 6h25 .. tớ về đây! Mai bạn nhớ Ship cho tớ nhé! tớ có mặt ở số 8 Trần Hưng Đạo từ 8h sáng đến 6h tối nhé! Tớ đợi đấy! Mẹ nó ơi! Chúng mình size XL... nên thanh lý hàng XL.. hơi khó đấy, không nhanh bằng sise nhỏ đâu. Nhưng ai mua được mà vừa thì cũng thấy rất vui.. vì ít người thanh lý mà!
      Mẹ nó ơi! .. 3 thứ đó..lẽ ra là 220K... Liệu mẹ nó có... muốn bớt cho tớ 1 tí lấy chỗ đi lại không???
    4. Mimihihi
      Mimihihi
      Bạn ơi; để cho tớ:
      2. Legging đen 100k
      21. áo sơmi 70k
      32. Áo prada auth, nên mn mua nhiều mà thích thì t tặng,
      45. Áo 50k
      Thế là tổng 220K và tặng áo số 32 nhé!
      Chuyển cho tớ đến số 8 Trần Hưng Đạo, số DT: 0944838967, tớ ở Thông tấn xã VN.
      Tớ nhận trong ngày từ 10h sáng đến 5h chiều!
      Mong nhận được hồi âm của bạn
    5. diepnhuquynh
      diepnhuquynh
      Chị ơi cho em hỏi áo sơ mi prada còn ko ạ? Em nặng 63kg liệu có mặc vừa ko và chị có thể fix xuống 120k được không ạ?
    6. jacachi
      jacachi
      Mình lấy váy kẻ Indo, bạn fs cho mình đến 495 đường Nguyễn Trãi trong giờ hành chính nhé, sdt của mình 0168840333
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    Tháng 7 18
    Số con:
    Chưa có con
  • Đang tải...