mebein2008
Hoạt động cuối:
24/12/2013
Nghề nghiệp:
KE TOAN

Chia sẻ trang này

mebein2008

Thành viên mới, from HA NOI

mebein2008 được nhìn thấy lần cuối:
24/12/2013
    1. bovameyeucon
      bovameyeucon
      Các mẹ thân mến!

Sau 1 tháng khai trương gian hàng chè Thái Nguyên đặc biệt trên lamchame, em thấy rất vui vì được các bố, các mẹ trên này ủng hộ nhiệt tình. Để quảng bá đặc sản Thái Nguyên và phục vụ các bố, các mẹ trên này được nhiều hơn nữa, em bán thêm gạo Bao Thai nên chuyển topic thành ĐẶC SẢN THÁI NGUYÊN – CHÈ TÂN CƯƠNG & GẠO BAO THAI ĐỊNH HÓA.

BẢNG GIÁ:

Chè Tân Cương loại đặc biệt : 280k/cân
      Gạo Bao Thai Định Hóa; 200k/ yến

CHƯƠNG TRÌNH KHUYẾN MÃI (áp dụng từ 25/11 đến 15/12): Freeship tất cả các đơn hàng có phạm vi bán kính 5km từ Giảng Võ.

CHƯƠNG TRÌNH KHÁCH HÀNG THÂN QUEN: Với tất cả các mẹ đã mua hàng nhà em, dù là chè hay là gạo, đều được giảm 5% cho đơn đặt hàng tiếp theo.

Mời các mẹ ghé thăm gian hàng và ủng hộ em nhé!
      http://www.dacsanthainguyen.tk
    2. mebein2008
      mebein2008
      Em chào mọi người. Em mới ra nhập diễn đàn và cũng muốn tham gia chương trình bán hàng trên diễn đàn.Em bán sản phẩm AMWAY với đủ loại sản phẩm từ làm đẹp cho đến chăm sóc gia đình.có gì mọi người mua ủng hộ em với nha
    3. ctn7
      ctn7
      http://phapluan.org/intro.html

Pháp Luân Đại Pháp (còn gọi là Pháp Luân Công) là một môn tập luyện cả thân và tâm— có nguồn gốc rất xa xưa. Từ tháng 5-1992, khi được Sư phụ Lý Hồng Chí bắt đầu truyền xuất ra tại Trường Xuân, Cát Lâm, Trung Quốc, Pháp Luân Đại Pháp đã nhanh chóng được đông đảo người dân Trung Quốc đón nhận, và đến nay đã phổ biến khắp nơi thế giới, với hàng trăm triệu người tham gia.

Tại Hội sức khoẻ Đông phương năm 1992, Pháp Luân Đại Pháp được bình chọn là minh tinh công phái. Từ đó đến nay, Pháp Luân Đại Pháp đã nhận hàng nghìn giải thưởng và khen tặng từ chính quyền các quốc gia cũng như từ các hội, tổ chức khác nhau. (Xem danh sách tiếng Anh).

• Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Nghề nghiệp:
    KE TOAN
    Số con:
    Một con
    GIAO LUU VOI BAN BE
  • Đang tải...