Chăm sóc da mặt và giảm béo tại nhà.

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi Giảm_béo_tại_nhà, 12/5/2010.

1. Giảm_béo_tại_nhà

Giảm_béo_tại_nhà Thành viên tích cực

HAPPY NEW YEAR - MỪNG XUÂN NĂM MỚI_ Xuân ĐINH DẬU 2017

MINH NGUYỆT chúc quý khách hàng năm mới gặp nhiều may mắn và niềm vui mới _ thành công mới trong cuộc sống _ gia đình hành phúc

Nhân dịp đầu năm mới ĐINH DẬU Spa Minh Nguyệt có chương trình đặc biệt tri ân khách hàng thân tặng 1 buổi chăm sóc da miễn phí với sản phẩm chính hãng và phù hợp với làn da
    Khách hàng mới được sale 50% với giá trị của dịch vụ làm bất cứ chương trình của thẻ như: Giảm béo vùng BỤNG_MÔNG_ĐÙI_BẮP CHÂN_BẮP TAY_VAI_TOÀN THÂN.....
    Massage mặt cơ bản sale nay chỉ còn 200k/lần (bao gồm: máy xông hơi, máy hút mụn, tẩy tế bào da chết, sữa rửa mặt, cream massage dành cho da để pù hợp, đắp mặt nạ dành cho da) Với sản phẩm chính hãng. Time làm 60'

Hiện nay trên thị trường có rất nhiều sản phẩm trị nám da...

TRỊ NÁM DA KHÔNG ĐÚNG CÁCH - TIỀN MẤT TẬT MANG

40% phụ nữ trên 30 tuổi và 90% phụ nữ trên 40 tuổi bị nám da, 66% phụ nữ đều bị nám da khj mang thai và sau khj sinh.
    Những con số này đã trở thành nỗi ám ảnh ko ít của chị em phụ nữ chúng ta. Đã có nhiều chị e gặp pải nguy hiểm cho làn da do trị nám da ko đúng cách khiến cho nám ko những ko mất đj mà còn làm cho da ngày càng bào mòn, bong tróc, yếu dần...thậm trí là còn ung thư da.
    KHÔNG NHẬN THỨC ĐƯỢC TÌNH TRẠNG BỊ NÁM DA,mà bạn đang gặp pải...
    Nám da là hậu quả của rất nhiều nguyên nhân gây nên nhưng hầu hết pái đẹp ko hiểu rõ vì sao mình bị nám nên ko thể ngăn chặn được các nguyên nhân gây nám.
    Có nhiều c e mắc pải tình trạng da bị tăng sắc tố nhưng ko xác định đc là da mình bị nám, tàn nhang hay đồi mồi. Họ cũng ko pân biệt đc mình đang bị nám nông hay nám sâu...
    Khj mới bị nám nhẹ ko để ý chăm sóc và điều trị kịp thời dẫn tới việc nám ngày càng tăng lên, ăn sâu vào da rồi mới lo lắng tìm mọi cách chữa trị. Chính vì ko chú trọng tới những vấn đề này dẫn tới việc áp dụng các cách điều trị nám ko phù hợp nên ko thể giải quyết đc tình trạng nám mà bạn đang gặp pải.
    LỰA CHỌN ĐIỀU TRỊ NÁM, SAI PHƯƠNG PHÁP - Tâm lý của phái đẹp là muốn điều trị nám khỏi hẳn 1 cách nhanh nhất và rẻ nhất. Chính vì thế họ tìm đến những phương pháp như lột tẩy da bằng những s.p lột tẩy thông thường chứa nhiều thành phần hóa chất độc hại giúp lột bỏ đi lớp da bên ngoài làm mất đi lớp bảo vệ tự nhiên của da, làm giảm sức đề kháng của da khiến cho da ngày càng yếu đi, sau 1 time nám sẽ lại tái phát nhanh và nhiều hơn và nặng hơn càng làm cho da bị trầm trọng hư tổn và rất khó điều trị về sau.
    Ko những thế, trong suốt quá trình sử dụng các s.p mang tính chất "LỘT - TẨY" sẽ khiến cho da nổi mụn nhọt, dị ứng, mẩn ngứa, nổi đỏ...

SPA MINH NGUYỆT có bí quyết làm đẹp riêng cho các chị em phụ nữ với các sản phẩm chính hãng, đảm bảo uy tín - chất lượng. Sau 1 liệu trình CHUYÊN SÂU ĐẶC TRỊ NÁM DA ĐANG BỊ HƯ TỔN.

TRONG PHƯƠNG PHÁP CHUYÊN SÂU ĐẶC TRỊ NÁM DA, CÁC BẠN NÊN PHẢI KIÊN TRÌ.
    Bạn nên nhớ, nám ko pải điều trị 1 - 2 tuần là có thể khỏi hẳn, đó là 1 quá trình điều trị lâu dài. Nếu bạn càng nôn nóng thì nám sẽ khó có thể chữa trị dứt điểm, thậm trí sẽ làm cho tình trạng nám ngày càng nặng hơn.
    CHUYÊN SÂU ĐẶC TRỊ DA NÁM ĐƯỢC CHĂM SÓC VÀ BẢO VỆ DA TRƯỚC - TRONG VÀ SAU KHJ ĐIỀU TRỊ NÁM, thì làn da của bạn sẽ dần đc phục hồi và cải thiện. Chăm sóc da là 1 việc làm ko thể thiếu khj bạn muốn loại bỏ nám và duy trì được làn da đẹp.(nếu bạn ko biết cách bảo vệ da, các vết nám sẽ nhanh chóng trở lại và khó điều trị hơn).

Đặc biệt trong quá trình điều trị và sau khj điều trị nám bạn cần pải chăm sóc da kĩ lưỡng để duy trì 1 làn da luôn trắng _ sáng _ mịn màng _ khỏe mạnh.

Spa Minh Nguyệt tri ân khách hàng có giá ưu đãi cho tất cả mọi dịch vụ.

Minh Nguyệt có dịch vụ tắm trắng tại nhà với sản phẩm chính hãng đang giảm giá 50%
    (Đảm bảo s.p nhập hàng chính hãng)

Em nhận làm chăm sóc da mặt, đặc trị chuyên sâu về da như da bị mụn đầu đen, mụn mủ, nám mảng, tàn nhang.... và giảm béo tại nhà.
    Spa Minh Nguyệt có 8 dòng sản phẩm dành cho da mặt gồm có trị liệu tại Spa Minh Nguyệt và trọn bộ chăm sóc da tại nhà dành cho mọi làn da: da nhờn, da mụn, da nhạy cảm,da thiếu độ ẩm, da có dấu hiệu lão hóa, da nhăn và da dành cho nám, tàn nhan.

Ngoài ra Spa Minh Nguyệt chăm sóc da chuyên nghiệp còn có các dòng sản phẩm dành cho cơ thể và các trị liệu các phần cơ thể riêng biệt như: Giảm béo bụng, mông, đùi,hông, bắp tay, bắp chân và trị liệu da sần vỏ cam.
    Đặc biệt Spa Minh Nguyệt còn làm săn chắc da vùng bụng bị dạn da sau sinh cho chị em pụ nữ lấy lại vẻ đẹp cùng vóc dáng như mong muốn, đảm bảo hàng sản phẩm chính hãng.

Mỗi dòng sản phẩm mới đưa ra sẽ có liệu trình đặc trị chuyên biệt, cùng với kỹ thuật sẽ tối đa hóa hiệu quả trị liệu.

Thương hiệu chăm sóc da chuyên nghiệp Minh Nguyệt chỉ có địa chỉ duy nhất tại: 385 phố Đội Cấn_Ba Đình_H.N
    ĐT: 0932235596 - 0965630169

Đã bao giờ bạn chăm sóc da đúng cách? Hay bạn đã chăm sóc da với những sản phẩm- mỹ phẩm cao cấp_đẳng cấp và bạn hoàn toàn hài lòng về giải pháp cho làn da hiện tại?

Spa Minh Nguyệt _ chăm sóc da chuyên nghiệp đã trải nghiệm và có kinh nghiệm về mỹ phẩm với công thức làm đẹp hoàn toàn ko can thiệp vào các chế độ hoạt động tự nhiên của da, mà làm việc cùng với da- Mang lại cho bạn 1 làn da khỏe_ đẹp tự nhiên.

Về giá cả và chất lượng thì em đảm bảo rẻ hơn ở các Spa lớn hay TMV rất nhiều,(vì em ko phải thuê nhà và trình độ kinh nghiệm em làm lâu năm), chất lượng tay nghề đã có nhiều năm kinh nghệm.
    Em có rất nhiều mức sản phẩm đưa ra để các chị em lựa chọn. Hiện nay em nhận làm tất cả các dich vụ về làm đẹp như: với sản phẩm chính hãng như cream Kalina, Clarins, Minercare, Dior, Nhật, Hàn, Balan........(hàng đảm bảo chính hãng).
    - Chăm sóc dưỡng da mặt (làm sạch, thư giãn và dưỡng da).
    - Giảm béo từng vùng ( bụng, đùi, bắp tay....), toàn thân
    - Điều trị các vấn đề về da ( mụn, da đen sỉn màu, nám. tàn nhang, nhăn....)
    - Làm trắng da mặt và toàn thân
    - Tắm trắng toàn thân. Tắm trắng từng vùng như: 2 cánh tay, 2 chân làm từ đầu gối xuống đến bần chân hoặc 2 bàn chân. Làm trắng bụng....
    Bao gồm có máy chuyên về làm đẹp của Thẩm mỹ viện như: máy ánh sáng IPl, máy siêu âm tan nhăn, máy làm mờ nếp nhăn, máy trẻ hóa làn da, máy làm mờ vết nám và đặc trị mụn, Xông hơi, hút mụn. Máy giảm béo từng phần.....
    .................

Còn về giá cả như em nói ở trên em có rất nhiều mức giá, đảm bảo cream em làm là sản phẩm chính hãng. Giá trung bình thôi ah_vì em ko phải thuê nhà nên các chị em yên tâm, (nếu các chị em có s.p em cũng nhận làm ạ)
    Chị em nào có các nhu cầu khác như làm hồng nhũ hoa,"em bé", thu nhỏ "em bé", gel làm dài my, thuốc mọc tóc, viên uống làm đẹp da......cứ alo hoặc PM cho em, em sẽ giải đáp và tư vấn cụ thể hơn ah.
    Chị em nào muốn mua mỹ phẩm chuyên về sản phẩm Spa hoặc máy móc em cũng cung cấp.
    Các chị em muốn tư vấn triệt lông vĩnh viễn về chân, tay nách hay toàn thân hoặc vùng kín như '"bikini"' em sẽ tư vấn miễn phí.
    Spa Minh Nguyệt có chương trình khuyến mại đặc biệt tri ân khách hàng.

1_ Giảm béo vùng bụng cho 1 liệu trình 15 buổi với mức giá trọn gói (bao gồm cream chính hãng, máy giảm béo và máy giảm béo làm tan vùng mỡ cho cream thẩm thấu. Thời gian làm 90'
    2_ Chăm sóc da mặt (tặng massage vùng cổ). Mua thẻ 5 buổi tặng 1 buổi. Mua thẻ 10 buổi tặng 3 buổi.

Em tên Nguyệt nhà ở 385 Đội Cấn, chị em nào gần khu đấy thì có thể đến tận nhà em, không thì em phục vụ các chị tại nhà ah. ĐT 0932235596. 0965630169(các chị nói khách trên Làmchame sẽ đc giá ưu đãi tốt hơn nữa ah) Cám ơn tất cả chị em, rất hân hạnh đc phuc vụ chị em ạ. Thời gian em làm đến 22h.( làm cả ngày lễ, ngày tết).

Chúc chị em phụ nữ luôn xinh tươi - trẻ đẹp. (u)

Minh Nguyệt tư vấn miễn phí 24/24h:D
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

MINH NGUYỆT 0932235596
    z(u)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Giảm_béo_tại_nhà
    Sửa lần cuối: 18/1/2017
    Minh Cầu thích bài này.
  2. Me Pate

Me Pate Banned. Cẩn thận, người này không trung thực!

Cám ơn mẹ nó đã qua ủng hộ top . Mẹ nó làm tại nhà chắc sẽ được nhiều mẹ ủng hộ lắm đây hihi

3. MeCunBong

MeCunBong Thành viên rất tích cực

Em có làm cho nam không, chồng chị bụng to quá, hic hic

Giảm_béo_tại_nhà thích bài này.
  4. mengocduy

mengocduy Thành viên hội rắn

làm giảm béo tại nhà giá bn vậy bạn ơi

5. vnlnh

vnlnh Thành viên tích cực

mình muốn giảm mỡ bụng và wax lông thì giá bao nhiêu?

6. Giảm_béo_tại_nhà

Em có làm cho nam nhưng phải có vợ ở nhà em mới dám làm chị ah.
    Giảm mỡ bụng em làm có cả máy đầm bụng và cuốn nóng chị ah. bình thường làm tại nhà là ng khác không có máy đầm đâu chị ah. Nam thì 150k tất cả đồ và kem của em , cám ơn chị đã ủng hộ em. Có gì chị cứ alo em nhé.

giá nữ là 100k và em cũng dùng máy đầm và cuốn nóng , máy đầm dùng hiệu quả lắm các chị ah, đi máy sâu hơn tay nhiều.cám ơn chị đã ủng hộ em. Có gì chị cứ alo em nhé.

Chị muốn wax ở vùng nào vậy chị? tại mỗi vùng giá khác nhau chị ah. Nách 50k, 1/2 chân 100k, nguyên chân 150k, tay 100k....Giảm mập thì 100k chị ah.cám ơn chị đã ủng hộ em. Có gì chị cứ alo em nhé.

7. Giảm_béo_tại_nhà

cam on chi! em lam gia thong thuong la 100n/1lan lam trong vong 1tieng 15' c ah! e mo tai nha đ.c 385 doi can-ba dinh-ha noi. nha chi ma gan day thi em ko tinh cong di lai, con xa thi tuy thuoc c ah! em lam viec tu 08h-23h. Em lam san pham deu cua hang het ket hop ca may đầm cung voi may cuon nong, ket thuc lieu trinh thi em co san pham lam san lai co ko de dang beo tro lai, khi chi lam lieu trinh thi se duoc nhieu ưu dai hon, co ji chi can hoi ro ve thong tin cu alo cho em. So ĐT 0932235596

8. Giảm_béo_tại_nhà

:D chao chi! chi hien jio dang khu vuc nao, vi em co ca dich vu cham soc tai nha, jia cau em cung binh dan thui c ah! Em co mo tai nha đ.c 385 doi can-ba dinh-ha noi. Nha chi gan thi em ko tinh chi phi di lai, jia em thuong lam tron goi cho 1lieu trinh la 2trieu duoc khuyen mai 2buoi -lam trong 20ngay, khi ket thuc lieu trinh dac biet cua em co gel va mat na lam san chac lai co bung ko cho phan mô mỡ cua chi de danh beo xổ tro lai 1cach nhanh chong chi ah! co ji chi cu alo cho em nhe! 0932235596:p

9. zenluvbi

zenluvbi Thành viên tích cực

Đánh dấu, chị dùng sản phẩm gì hả chị? hôm nào qua đấy làm chị nhé, có phải đặt chỗ trước k ạ

10. Anhemnghé

Anhemnghé Thành viên rất tích cực

Tớ cũng quan tâm đến sản phẩm. Nếu được tớ sẽ qua nhà bạn làm vì tiện đường tớ đi làm.

11. bebihva

bebihva Thành viên tích cực

Nếu dùng kem của chị thì giá giảm béo bụng là ntn hả em? (cuốn nóng chị cũng có sẵn rồi)

12. suzie

suzie Thành viên chính thức

e ơi, nhà e ở đoạn nào đội cấn nhỉ? công ty chị ở trên hồ tây. sẽ thu xếp qua e vào buổi trưa để làm giảm mỡ bụng. chị xung phong làm chuột bạch cho 1 vài rổ mỡ cùng phòng. Có thể sang tuần chị sẽ đến, để chị ăn chơi thả ga nốt tuần này đã..hic..

13. Giảm_béo_tại_nhà

Em tên Nguyệt nhà ở Đội Cấn, chị em nào gần khu đấy thì có thể đến tận nhà em, không thì em phục vụ các chị tại nhà ah. ĐT 0932235596 (các chị nói khách trên Làmchame sẽ đc ưu đãi tốt hơn nữa ah) Cám ơn tất cả chị em, rất hân hạnh đc phuc vụ chị em ah

Cam on cac chi em phu nu va cac me da do va dang lam dich vu cua em tin tuong va co hieu qua nhu mong muon. . Phuc vu nhiet tinh va uy tin
    NGUYỆT 0932235596
    Khong co phu nu xau ma chi co phu nu chua dat niem tin de lam dep cho ban than de tu tin hon trong giao tiep. Cham soc da chuyen nghiep Minh Nguyet_ 0932235596

14. Giảm_béo_tại_nhà

Mua he dang la cai nong va kho chiu cua lan da, cac chi em phu nu chua biet dat niem tin khi muon lam dep cho chinh ban than. Cham soc da chuyen nghiep Minh Nguyet se giup tat ca cac chi em phu nu moi thac mac va ban khoan nay! Em da co kinh nghiem duoc mhieu nam trong nghe va hien nay em cung mo tai nha 385Doi Can- Ba Dinh_ Ha Noi. Dac biet em co lam dich vu cham soc da mat_ giam beo_ body, san pham em lam co ket hop ca may moc va ko tinh chi phi khi den tan nha, noi lam dep cho chi em phu nu.
    Cham soc da chuyen nghiep Minh Nguyet phuc vu tan tinh- Uy tin- Chat luong.
    Em lam gia trung binh tu 100k tro len. Cac chi em phu nu Alo cho em khi lam nhu cau lam dep tung phan em tu van va lam gia ca hop ly -ưu dai nhat! 0932235596
    Cam on cac chi em da ghe tham dich vu Giam_beo_tai_nha.

15. Giảm_béo_tại_nhà

cam on chi! nha chi gan day ko? Chi o khu vuc nao? Chi co kem va cuon nong rui nhung dac biet giam beo cua em co may dam ket hop lam cho phan mo duoc tham thau va tan mo nhanh hon c ah! co gi chi cu Alo cho em- em lam gia ca hop ly voi chi nhe! em ten Nguyet_ 0932235596

16. Giảm_béo_tại_nhà

Chao chi! em cam on chi da ghe tham dich vu Giam_beo_tai_nha. Chi cu yen tam dung san pham cua em dung hang cong ty va chinh hang cua Han Quoc. Em da trong nghe co duoc kinh nghiem nhieu nam va em cung lam dich vu tai nha va ket qua sau 20buoi giam beo co ket hop ca may moc, em dam bao co ket qua ma chi ung ý. Em ten Nguyet_ 0932235596_ co gi chi Alo em tu van va gia ca hop ly, chi phi tron goi tan noi.

17. Mẹ Cốm

Mẹ Cốm Bắt đầu nổi tiếng

bạn ơi, mìnhmuốn giảm mỡ bụng thì mấy buổi thì giảm đươc 10cm? kem j vậy?

18. Giảm_béo_tại_nhà

mecon

Cam on chi da ghe tham Giam_beo_tai_nha
    1lieu trinh cua em lam trong nvong 20buoi lien tiep chi ah! Em den tan noi chi phi tron goi rui, em lam bang kem cua hang cong ty, chinh hang day c yen tam. Em cung lam nhieu cho cac me cua be tren trang wed lamchame lam c ah! Gia 100k/buoi- em lam time 90' ket hop ca may moc va san pham kem va den tan noi. Dac biet khi ket thuc lieu trinh em co mat na dap bung lam san chac lai co bung, nhat la khi chi da sinh de rui bung con co vet dang da.

19. Giảm_béo_tại_nhà

cam on ban da ghe tham Giam_beo_tai_nha
    jia ban lam minh cung da kham khao va xem s.p quy trinh ban lam thi nhin qua jia tuong re thui nhung neu lam tron goi thi lai cung bang gia chung day ban ah! Ban lam nhu vay chac dong khach lám

20. Giảm_béo_tại_nhà

Mua he dang la su kho chui cua chi em phu va cac me cua be ngam nhin lan da cua minh dang ngay 1 bi lao hoa da do thoi tiet- thoi gian- tuoi tac......Cham soc da chuyen nghiep Minh Nguyet co dich vu cham soc da tai nha de massage lam dep cho chi em phu nu va cac me cua be. San pham em dung la chinh hang cua dong Han Quoc. Gia em lam tu 100k tro nen chi phi den tan noi lam la tron goi!