Toàn quốc: Shop Rùa con: Hàng Mỹ có sẵn & order: Quần áo, Giày dép, Mắt kính.Thêm hàng VNXK(Rev2)

Thảo luận trong 'DỊCH VỤ ĐẶT HÀNG QUỐC TẾ' bởi Rùa con, 6/2/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Rùa con

Rùa con http//www.eshopruacon.com

THÔNG BÁO
    Mình ngưng order từ 01/06/2012 nha cả nhà.
    Cám ơn các bạn đã ủng hộ dịch vụ order của shopruacon trong thời gian qua.

Xin chào cả nhà,
    Sau 1 thời gian lặn lội trong cơn nghiện ngập “shopping online”, mình đã tìm ra biện pháp cai nghiện có hiệu quả là bán hàng online,
    nhằm thỏa mãn niềm vui được mua và nhìn thấy những món đồ xinh xắn của bé hàng ngày. Mong cả nhà ủng hộ nhiệt tình.

DANH MỤC DỊCH VỤ ORDER WEB MỸ

1. Hướng dẫn order web Mỹ
    2. Danh mục các stores thông dụng
    3. Kết quả order tạm
    4. Chi tiết thu tiền
    5. Chi tiết kiểm hàng /trả hàng
    6. Chi tiết công nợ
    7. Hot Deal / Thông tin gôm order
    8. Thông tin hàng đã mua và bị web cancel
    9. Thông báo cancel các order do không đủ điều kiện để check out
    10. Tin tức sự kiện (Kỷ niệm 1 năm ngày nhận order 13/04/2011 ~ 13/04/2012)

THÔNG TIN CHUNG

Địa chỉ xem hàng: U44 Nguyễn Hữu Hào, P8, Q4, TPHCM
    Số tài khoản: 0181000035543 Võ Thị Bích Dung, Vietcombank Tân Thuận.

Khi thanh toán, các bạn vui lòng ghi rõ nick của mình để tiện cho việc quản lý công nợ. Khách hàng mua hàng lần đầu, vui lòng pm / email mình thông tin: Tên người nhận, địa chỉ, điện thoại, email. Mình cam kết bảo mật toàn bộ thông tin do khách hàng cung cấp.
    Điện thoại: 01636721211

Email: ruacon042008@gmail.com

Shop Rùa con gồm có ba người, phân công công việc như sau:

1. Nick Rùa con (Việt Nam): quản lý chung
    2. Nick: Red Puppy: (Mỹ) trực topic, mua hàng, nhận hàng và gửi hàng về VN
    3. Nick: Me_Bo_Linda (Việt Nam): phụ trách hàng có sẵn, soạn hàng và trả hàng order

PHƯƠNG THỨC GIAO HÀNG

Mình không có điều kiện nên không thể giao hàng tận nơi, mình sẽ sử dụng dịch vụ giao hàng như sau:

• Dịch vụ giao hàng GNN. Vui lòng tham khảo biểu phí của GNN tại đây
    • Dịch vụ giao hàng Tín Thành. Vui lòng tham khảo biểu phí của Tín Thành tại đây
    • Với các bạn trong nội thành TPHCM, nếu có nhu cầu chuyển hàng qua các chú "xe ôm", vui lòng báo cho Dung (trong trường hợp này, vui lòng chỉ thanh toán tiền xe trực tiếp cho các chú ấy, riêng tiền hàng vui lòng chuyển khoản qua tài khoản nêu trên)
    • Phí giao hàng Người nhận thanh toán
    • Riêng các bạn có yêu cầu chuyển hàng bằng dịch vụ EMS, sau khi xác nhận đơn hàng, Dung sẽ cân hàng và dựa vào biểu cước của EMS (tham khảo tại đây) để báo giá cước cho khách, trong trường hợp đồng ý, vui lòng chuyển khoản tiền hàng + tiền cước. Vui lòng tham khảo biểu phí EMS tại đây

CÁM ƠN QUÍ KHÁCH

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Rùa con
    Sửa lần cuối: 19/6/2012
  2. Rùa con

Đây là trí tuệ và công sức của Shop Rùa con. Vui lòng không copy dưới bất kỳ hình thức nào

HƯỚNG DẪN MUA HÀNG

Chào mừng bạn đến với Shop Rùa Con: Hàng hiệu cho bé, Rẻ đẹp từ Mỹ. Shop Rùa con chuyên nhận mua hàng trên các web của Mỹ và có bán cả hàng Mỹ có sẵn. Để thuận tiện cho việc mua hàng, mời các bạn tham khảo các hướng dẫn dưới đây trước khi mua hàng. Cám ơn các bạn.

A. Thông tin liên lạc

1. Url: http://www.eshopruacon.com, http://shopruacon.tk, http://shopruacononline.tk
    2. Email: ruacon042008@gmail.com
    3. Địa chỉ xem và mua hàng: 262/60 Tôn Thất Thuyết, P3, Q4, TPHCM
    4. Hotline: 01636721211
    5. Phân công công việc:

• Rùa con (Việt Nam) Mua hàng, tiếp khách, post kết quả mua hàng, trả hàng.
    • Red Puppy (Mỹ) Mua hàng, tiếp khách khi cần, nhận và gửi hàng về VN
    • Me_Bo_Linda (Việt Nam) Soạn hàng, trả hàng, theo dõi công nợ. Quản lý hàng có sẵn

B. Làm thế nào để đặt hàng

• [*=1]Để đặt hàng, bạn chỉ cần vào các trang web của Mỹ, sau đó chọn các món hàng cần mua, copy link của món hàng đó và dán vào topic của mình.
      [*=1]Khi gửi link, các bạn lưu ý ghi rõ ba yếu tố sau: GIÁ, SIZE, MÀU của món hàng. Nếu không đủ ba yếu tố này, shop mình có thể không mua hàng được cho bạn.
      [*=1]Các bạn vui lòng đặt hàng qua topic, không pm. Các thành viên shop mình luân phiên mua hàng, nếu pm có thể có bạn không nhận được thông tin order sẽ mua sót. Thêm vào đó, mình phải xóa pm khi hộp thư bị đầy, như thế mình không quản lý được dữ liệu đặt hàng của các bạn.
      [*=1]Với khách mua hàng lần đầu, sau khi mình báo giá vui lòng đặt cọc trước 100% trị giá lô hàng. Sau khi thanh toán, vui lòng email cho shop mình: HỌ TÊN, ĐỊA CHỈ, SỐ ĐIỆN THOẠI để khi hàng về mình liên lạc cho tiện. Khi hàng về, mình sẽ cân trọng lượng hàng để tính tiền Ship Mỹ Việt và thông báo số tiền còn lại. Sau khi thanh toán hết số tiền hàng shop mình sẽ giao hàng cho khách.
      [*=1]Với các bạn đã đặt hàng nhiều lần, sau khi mình đã post kết quả mua hàng, vui lòng tạm ứng ít nhất 70% tiền hàng đã mua. Phần còn lại sẽ được tính toán khi hàng về.
      [*=1]Các web Mỹ thường có chính sách giảm giá, ưu đãi tại từng thời điểm. Nếu bạn mua riêng 1 mình thì sẽ không có lợi nên mình thường tập trung gôm order của nhiều bạn mua tại thời điểm nào có lợi nhất. Để biết web nào đang hot, mời các bạn vào xem phần HOT DEAL cập nhật tại trang 1 của topic mình nha.

C. Hướng dẫn lấy link của một số web
    Khi các bạn gửi link cho mình, các bạn sẽ copy phần bắt đầu bằng chữ http://www...... trên màn hình của trình duyệt web của các bạn. Hầu hết link các bạn lấy theo kiểu này mình đều mở ra xem được. Tuy nhiên có vài web có đặc thù riêng không thể lấy link theo cách này. Trong trường hợp này, mới các bạn lấy link theo cách mình hướng dẫn bên dưới nha.
    a. Esprit:
    Sau khi tìm được món hàng bạn thích, hãy click vào hình của món đó. Sau đó tim mã hàng hóa ở góc phải dưới cùng của hình. Ví dụ tại hình bên dưới, mã hàng hóa là YSC011 (tại chỗ mình khoanh tròn). Các bạn copy mã số này dán vào topic là mình có thể mua hàng cho các bạn được.

b. Victoria Secrect
    VS thường hay hết hàng. Khi bạn chọn món hàng mình mua, vui lòng kiểm tra size / màu của món hàng đó còn hàng hay không theo các bước sau:

Bước 1: Click vào ô Size chọn size

Bước 2: Click vào ô color để tìm màu nào của size bạn chọn còn hàng.
    Nếu bạn thấy dòng chữ : "no longer available" xuất hiện ở ô color sau khi bạn chọn size thì nghĩa là món hàng đó không còn.​
    c. Amazon: Amazon thông thường có hình thức bán hàng.​

• [*=2]Hình thức 1: hàng do Amazon tự bán, những hàng hóa này thường có chữ : "FREE Super Saver Shipping & Free Returns", nghĩa là nếu bạn mua trên $25 thì sẽ được freeship Mỹ.
      [*=2]Hình thức 2: hàng do các tiệm khác ký gửi bán trên Amazon (giống như thuê gian hàng ảo). Hầu hết các hàng hóa loại này không được freeship Mỹ mà mình phải trả ship Mỹ. Để kiểm tra ship Mỹ, bãn hãy làm theo hình bên dưới.
    d. Các bạn chọn mua hàng ở mục CLEARANCE của CP
    Mục này không lấy link được như bình thường, làm theo cách này dùm mình để lấy link nha

D. Làm gì sau khi đặt hàng?
    Thông thường sau khi mua hàng xong, shop mình sẽ thông báo chi tiết mua hàng đã mua của các bạn. Để xem chi tiết thông báo này, mời các bạn vào link: Kq order tạm dưới chân chữ ký của mình để xem.
    Thông báo này sẽ được ghi nhận theo từng ngày mua hàng và từng store. Trong thông báo, mình sẽ ghi chú nick#Post No nào đã mua. Post# là con số nằm ở góc phải trên cùng của link mà các bạn post nhờ mình mua hàng. Ví dụ:
    Thì Post# sẽ là 13903. Để tiện theo dõi chi tiết đặt hàng, mình khuyến khích các bạn sau khi post bài nhờ mua hàng thì copy nội dung của post đó và một file word, copy hình của từng link bạn đã gửi nhờ mua để đối chiếu với chi tiết của mình sau khi mua hàng.

E. Khi nào thì bạn nhận hàng
    Nếu không có gì trục trặc thì thông thường mình sẽ nhận được hàng trong vòng 1 tháng kể từ ngày mình mua hàng. Tuy nhiên có thể có những lý do khách quan làm cho việc nhận hàng bị chậm trễ. Những trường hợp đó mình sẽ thông báo rõ ràng lý do trên topic tại mục THÔNG BÁO. Khi các bạn post bài đặt hàng trên topic mình xin hãy đảm bảo rằng bạn đã đồng ý với thời gian giao hàng này và sẽ không khiếu nại nếu hàng về bị chậm trễ.

F. Làm gì khi nhận hàng
    Khi hàng về, mình sẽ thông báo chi tiết hàng về tại link bên dưới chữ ký như hình bên dưới. Để xem chi tiết, bạn click vào link: Trả hàng đợt XX xem chi tiết hoặc sẽ gửi email chi tiết cho các bạn. Tất cả những file chi tiết này được lưu dưới dạng file pdf, nếu không có chương trình xem, bạn có thể search trên google để download chương trình về xem.

G. Tỷ giá được tính thế nào?
    Mình mua hàng online nên phải thanh toán tiền cho các web bên Mỹ bằng USD. Để thanh toán mình phải mất 1 khoản phí cho ngân hàng, phí này dao động từ 2% tới 4% số tiền thanh toán. Do đó, tỷ giá mình công bố là đã tính thêm phần phí chuyển khoản này rồi. Nếu các bạn tự mua hàng qua mạng thì các bạn cũng sẽ chịu mất thêm khoản phí này.

H. Tại sao: trọng lượng thùng?
    Phí vận chuyển hàng từ Mỹ về VN được tính trên trọng lượng hàng hóa. Trọng lượng tính phí là trọng lượng gross, tức là bao gồm luôn phần trọng lượng của thùng đựng hàng hóa. Tùy theo thể tích thùng mà trọng lượng sẽ khác nhau, tuy nhiên theo thực tế từ trước tới giờ thì tối thiểu khoảng 500g / thùng. Khi trả hàng cho các bạn, ngoài tiền vận chuyển tính trên trọng lượng hàng các bạn thực nhận (gọi là trọng lượng Net) thì mình sẽ phân bổ tiền vận chuyển tính cho phần thùng đựng hàng. Mọi chi tiết phân bổ này mình sẽ cập nhật tại file Excel: Tien Ship My Viet được gán dưới link Trả hàng đợt xx dưới chân chữ ký của mình.

I. Một số thông tin bạn cần biết khi mua hàng
    Shop Rùa con phục vụ khách hàng trên tinh thần cởi mởi, thoái mái, rõ ràng và minh bạch. Chúng tôi sẽ cố gắng cung cấp đầy đủ các thông tin thuận lợi và khó khăn cho khách trong phạm vi hiểu biết của mình để cho khách lường trước hết các tình huống có thể xảy ra khi mua hàng.

1. [*=1]Có 1 số web không chấp nhận IP từ VN như Macys, Aldo, La senza, Charlotte Russe, Levis, Children Place…Nếu mình có mua thì họ cũng sẽ cancel đơn hàng của mình, Trong trường các bạn order những web như thế thì phải đợi tới tối (giờ VN, là ban ngày của giờ Mỹ) bạn mình bên Mỹ mới có thể mua được. Do đó, các bạn cần lường trước tình huống này khi mua hàng.
      [*=1]Hầu hết các web Mỹ đều không free ship Mỹ. Có nhiều web chỉ cho freeship Mỹ khi mình mua trên 1 số tiền nào đó. Ví dụ Macys phải mua trên 99$ (sau khi trừ hết các khoảng giảm giá), hay Kolhs phải mua trên $75..Để được freeship, thông thường mình phải gôm nhiều order của nhiều khách để mua. Tùy theo tình hình mà có khi gôm đủ freeship, có khi không. Những trường hợp không gôm đủ freeship, mình sẽ thông báo hủy đơn hàng của các bạn. Về cơ bản, mình sẽ lưu đơn hàng của các bạn lại trong vòng 1 tuần. Nếu quá 1 tuần mà không mua được, coi như đơn hàng sẽ tự động hủy.
      [*=1]Có những web như Macys, Bonton,..hàng đã hết nhưng họ vẫn cố tình chưng hàng trên web (có thể nhằm mục đích thu hút khách). Do đó, mặc dù các bạn thấy hàng vẫn còn đó nhưng mình sẽ không mua được.
      [*=1]Kể cả những khi mình đã mua hàng được thì vẫn có khả năng web không giao hàng. Có nhiều web họ không cập nhập kịp tồn kho nên khi mình check out thì vẫn có hàng. Khi web soạn hàng và gửi cho mình thì có khi phát hiện hết hàng. Trong trường hợp đó, web sẽ có email thông báo tình trạng hết hàng (cũng có khi họ không báo, khi Red nhận hàng và kiểm thì mới biết). Mình sẽ thông báo tình trạng này cho khách càng sớm càng tốt.
      [*=1]Cũng có trường hợp mình đã mua hàng và web gửi hàng về cho mình mà bị nhầm size / màu/loại. Trong trường hợp đó, mình sẽ thông báo cho các bạn. Nếu các bạn đồng ý thì Red sẽ gửi hàng về, còn không thì xem như mình cancel món hàng đó trong tổng kết của các bạn.

J. Cách tính giá hàng order

1. GIÁ VỀ VN = GIÁ WEB + CÔNG (10% GIÁ WEB) - GIẢM GIÁ (NẾU CÓ) + THUẾ MỸ (6.5% * GIÁ SAU OFF) + PHỤ THU (NẾU CÓ) + SHIP MỸ (NẾU CÓ) + SHIP MỸ VIỆT 11$/ KG.
      Giá web là giá add to cart. Vui lòng click vào đây để kiềm tra web nào có thuế, web nào không.
    2. Tỷ giá: 21.500 áp dụng từ 18/04/2012
    3. Phụ thu: Quần áo giày dép bình thường không phụ thu. Các mặt hàng khác phụ thu theo từng thời điểm. Thuốc phụ thu 5$/ kg, tính từ các order mua từ 01/03/12 (chỉ thu khi hàng về bị phụ thu)
    4. Bạn có thể tải file tính giá tạm tại đây.

K. Một số mặt hàng hạn chế không mua

1. Mỹ phẩm
    2. Hàng điện tử
    3. Máy tính, điện thoại
    4. Hàng cấm

L. Một số qui ước chung

Do đặc thù của giao dịch online là mình không gặp mặt trực tiếp với các bạn để trao đổi thông tin liên lạc mà mọi giao dịch hầu như trao đổi qua topic này hoặc email nên mình xin đề ra một số qui ước chung để thuận lợi cho việc trao đổi thông tin với các bạn.

1. [*=1]Sau khi các bạn thanh toán, mình sẽ cập nhật thông tin thanh toán của các bạn tại đây. Chi tiết thu tiền sẽ được cập nhật trễ 1 hoặc vài ngày sau khi các bạn thanh toán. Các bạn vui lòng kiên nhẫn đợi mình cập nhật nha.
      [*=1]Khi các bạn post link order, Red hoặc mình sẽ bấm nút "Cám ơn" khi lấy link. Việc lấy link này không đồng nghĩa với việc mình mua hàng được nha các bạn. Khi nào mua hàng được nhóm mình sẽ cập nhật vào Kết quả tạm tại đây.
      [*=1]Qui định của diễn đàn không cho nhiều nick bán hàng chung 1 topic nên Red Puppy và Rùa con sẽ xài chung 1 nick "Rùa con" post bài. Trong trường hợp Red Puppy post bài, bạn ấy sẽ ký tên: RP bên dưới để các bạn phân biệt.
      [*=1]Khi các bạn mua hàng dùm cho bạn bè, người thân và muốn tính toán công nợ riêng, vui lòng ghi rõ điều kiện này khi gửi link để mình tách riêng khi nhập liệu. Sau khi đã nhập liệu và post kết quả, tất khó cho mình nếu bạn yêu cầu tách riêng ra.
      [*=1]Mình chỉ nhận order qua các bài post trên topic, không nhận order qua pm. Shop của mình gồm có Red và mình thay phiên nhau mua hàng sử dụng 1 nick là "Rùa con". Tụi mình quản lý đơn hàng qua Post# hiển thị trên các bài viết trên topic. Nếu bạn pm, mình không thể quản lý được order bạn post khi nào. Ngoài ra, mỗi hộp tin nhắn có giới hạn, mình phải xóa liên tục nên không còn lưu lại dữ liệu các order các bạn gửi để kiểm tra đối chiếu về sau. Do đó, mình mong các bạn giúp mình kiểm soát order bằng cách đặt hàng lên topic, không pm.

M. Hướng dẫn cách đọc các số liệu

1. Công nợ : Mình quản lý công nợ của khách thông qua hai chỉ tiêu sau: (A) là tổng hàng mua chưa trả, (B) là tổng hàng mua đã trả, trong đó

• Tổng cộng nợ C = A + B, C đúng khi cả A và B đều đúng. Để kiểm tra A và B, bạn tham khảo tại các file sau đây:
    • A = Tổng trị giá các món hàng bạn đã mua nhưng hàng chưa về, chi tiết này được cung cấp tại file PDF (Hangmuachuatra) mình hay email cho các bạn
    • B = Tổng trị giá hàng đã trả - Tổng số tiền bạn đã thanh toán, chi tiết này được cung cấp tại file PDF (Phieugiaohang) được email và gửi kèm theo hàng hóa sau mỗi đợt trả hàng.

2. Một số từ viết tắt

• back order: web không có hàng vào thời điểm mình đặt hàng, họ nhận order của mình vào sẽ giao hàng trễ hơn trong vòng 1 thời gian (thời gian này họ có ghi chú trong order)
    • fs (freeship): thông thường mua hàng các web mỹ mình phải trả phí gửi hàng từ web tới nhà Red bên ấy. Fs nghĩa là trường hợp được miễn phí này.
    • fs $A: nghĩa là khi mình mua ít nhất 1 số tiền bằng A thì được miễn ship Mỹ. Ví dụ fs $75 tức mình mua tối thiểu $75 thì ship Mỹ được miễn. Thông thường mức A này họ tính theo giá sau off (ngoại trừ Old Nany, Gap thì tính theo giá trước off)
    • ss (shareship). Trường hợp mình phải trả ship Mỹ thì sẽ chia ship này cho các món mua cùng order (thông thường chia bình quân theo số lượng của 1 order)
    • A off B : nghĩa là khi mình mua ít nhất số tiền bằng B thì web sẽ giảm giá số tiền bằng A cho mình (ví dụ: $5 off $50 nghĩa là nếu mình mua it nhất $50 sẽ được off $5)
    • A% off B : nghĩa là khi mình mua ít nhất số tiền bằng B thì web sẽ giảm giá số tiền bằng A% cho mình (ví dụ: 25% off $50 nghĩa là nếu mình mua it nhất $50 sẽ được off 25%)

3. Đơn vị đo lường
    Đơn vị đo lường của Mỹ khác của Việt nam. Họ thường xài inch đo chiều dài, lbs hay pound để đo trọng lượng. Các bạn hãy qui đổi đơn vị đo thường theo thông số sau:

• l lbs ~ 0.453 kg
    • 1 ounce ~ 0.029 kg
    • 1 inch~ 2.54 cm
    • 1 oz ~29.57 ml

4. Size
    a) Size giày
    : giày của các hãng hầu hết đều tương đương nhau theo thông số dưới đây. Tuy nhiên, theo kinh nghiệm của mình thì giày sản xuất tại các nước Châu Âu thường nhỏ hơn bình thường 1/2 size. Ví dụ chân mình 23.5cm thường đi size 7 US, khi mua giày size 7 hiệu Donald J Pliner sản xuất tại Ý thì hơi bị chật. Sau đây là size giày cơ bản lấy theo thông số của www.6pm.com.

N. Khác
    Có 1 số web họ chặn IP từ VN như 6pm, jcpenny...để vào các web này, các bạn có thể download 1 trong các chương trình sau về cài đặt.
    1. Ultrasurf
    2. Hot Shield

Sửa lần cuối: 18/4/2012
    Reglisse thích bài này.
  3. Rùa con

Shop Rùa con: KẾT QUẢ ORDER TẠM

THÔNG BÁO KẾT QUẢ MUA HÀNG
    (TẠM THỜI CHỜ POST KẾT QUẢ)

Vì lượng order tương đối nhiều và mình không post kết quả mua hàng ngay được, nên sau khi mua xong mỗi đợt hàng, Red và mình sẽ thông báo kết quả mua hàng được trong ngày ngay. Trong thông báo này mình sẽ liệt kê nick # số Post của các link các bạn gửi order. Link / post nào hết hàng nhóm mình cũng thông báo kỹ. Để biết link của mình có mua được không, phiền các bạn vào link này xem trước dùm mình nha. Cám ơn các bạn.

NGÀY 30/05/2012

KOHLS ĐỢT 25 (15%+FS)
    Dragon #8740

CLAIRES ĐỢT 1 (ship $6.00)
    H&J #8616 (chỉ mua được link 2, 4, 5, 6)

KOHLS ĐỢT 24 OFF 15% FS
    Link các gửi hầu hết đã lên giá hoặc mở k ra nên mình chỉ mua được vài món của các bạn sau
    Kemcom #8599 (chỉ mua được size 24, màu trắng hết 18m), shop me ken #8601 , Me hoang long #8610 (link 2 het), HJ #8616 (link 1 het size), bu xu #8653, dragon #8684 (link 1 k mở ra được, mua link hai giá là $19.99), bu xu#8708

DRUGSTORE DOT 8 (FS)
    Tibobi #8660, Songngan #8687

AMAZON DOT 11 ((FS)
    lidimiu #8629

F21 DOT 2 (FS)
    Kynhac #8678, Kynhac #8681, kynhac #8682, kynhac #8683

AMAZON DOT 10
    Me hoang long #8615, Me hoang long #8645 (mua link 2), dragon #8684 (mua 3 link cuoi)

DRUGSTORE DOT 6-7 (FS)
    Tibobi#8495, Nndyoi#8537, Nndyoi #8577, Me hoang long #8615, HJ #8616, Lidimiu #8622, Lidimiu #8623, Mengaoduong #8630, Tungtang #8676, Kynhac #8679, Kynhac #8680, dragon #8684

NGÀY 26/05/2012

KOHLS ĐỢT 23 (15% + FS)
    Catumihu #8448, Mẹbésuri#8477 (het size), Tibobi#8484 (het size), Saobang#8508 (het size), me suri suri #8596 (chỉ mua được link 6, 7, 8 )

NGÀY 25/05/2012

AE ĐỢT 6 (5% công, 40% off + fs)
    Sonlananh127#8506, Sonlananh#8513, quynhanh1202#8531 (link 1 het), Tibobi#8546, Shop_me_ken#8547 (mua link 1), Mamicoca#8551, Sonlananh127 #8559, shop me ken #8570, Mamicoca #8575 , Me suri suri #8578, Me xen toc #8581, Hana octieu #8582 (hết size)

VS ĐỢT 2 (CÔNG 5% FS)
    Shop_me_ken#8471, Shopmeken_Nga#8497

AMAZON ĐỢT 9 FS
    Catumihu #8444

NW FS
    Catumihu #8444

CP ĐỢT 8 (5% công, 20% off + fs)
    Billmama #8303, shop_me_ken#8320, Tibobi#8326, H&J#8341, Xanxan#8370, Lamngocnguyen#8372, sonlananh127#8377 (hết màu trắng), Sonlananh#8379, nhutruc#8380, Congchuanari#8387, sonlananh#8389, Congchuanari#8390, baolinh#8397

AE ĐỢT 5 (5% công, 15% off +fs)
    Mamicoca#8408

MAIDENFORM ĐỢT 5 (OFF 25% FS)
    Linhtk #8437

NGÀY 24/05/2012

DRUGSTORE ĐƠT 5 FS
    nghecon83#8388

KOHLS ĐỢT 22 OFF 15% FS
    Shopmeken_Nga#8256 (link 1 hết hàng), shop_me_ken#8277, Shop_me_ken_Nga#8340, Mecuven#8355 (chỉ off 15% đang confirm chưa mua), bu xu#8371

AE ĐỢT 4, 5% công, 15% off, hàng clearance được thêm 30% khi add vào cart, hàng outlet chỉ off 15% fs

Cát Cát#8331, Cát Cát#8338, Pinki #8354

MAIDENFORM 4 ĐỢT OFF 25% FS
    shop_me_ken#8320, Mẹ Suri.Suri#8333, Heocon#8342, Mecuven#8348 (link 1 k được b3g1 free, đang confirm, chua mua)

MACYS DOT 3 (5% công, 15% off + fs)
    Me suri suri #8286 (link 2 & 6 het, link 5 k off), Me suri suri #8289 (link 1 het), Billmama #8305 (k off, em mua đại nếu chị k lấy cũng k sao nha), pmoon43c #8309 (link 1 k off)

BELK DOT 3 (FS)
    Quynhanh1202 #8311

NGÀY 23/05/2012

ASOS ĐỢT 3 FS
    Shop_me_ken#8273

GYM ĐỢT 1 (GIÁ WEB + SHIP MV)
    akbb_honghanh#8040, Shop_me_ken_Phượng#8080, Songngan#8265, Me Hoang Long#8266, Pmoon43c#8267, Khoineo#8268

NGÀY 21/05/2012
    BABYMALL OFF 25% SHIP 1.99$
    Mequynh#8132

NGÀY 19/05/2012

CP DOT 7 (15%+FS)
    bu xu #8010, Billmama#8041 (link 1 k thấy note size, chưa mua), Billmama#8047, Billmama#8069, Billmama#8085, Buxu _Trang #8106

NGÀY 18/05/2012

KOHLS ĐỢT 19 OFF 15% FS
    shop_me_ken#8068 (link 1 cancel) & 8071

DRUGSTORE DOT 4 (FS)

Shop me ken #8016, Hoangtrang95 #8019

NGÀY 17/05/2012

CHARLOTTE DOT 4 ($10 OFF + FS)
    Shop me ken_Nga #7934, Cat cat #8015, Kety#8037, Me tinni#8043, Kety #8059

AE DOT 3 (FS)
    Northern star #7955

CHARLOTTE DOT 3 ($10 off + ss $6.99)
    Shop_me_ken#7285, Pinki#7810 (link 2 màu hồng hết size), Mengaoduong#7815, Pinki #7940 (link 2 $15 k mua), pinki #7941, Gamit #7944, me xen toc #7947, Redcoral #7972

CP DOT 6 (25%+FS)
    Kemcom #7948, kemcom #7950 (link 1 het), kemcom #7951, kemcom #7952 (het mau lt meteor), kemcom #7953, lidimiu #7957, Baolinh #7959, kemcom #7961 (link 2 trùng link 3 #7950 không mua), me suri suri #7964 (link 3 het), Me suri suri #7965, Me suri suri #7970, Me suri suri #7973, lidimiu #7975, lidimiu #7979 (web remove), lidimiu #7984 (het size), lidimiu #7986, Lidimiu #7987, Kemcom #7991

NGÀY 16/05/2012

AMAZON DOT 7 (FS)
    dragon #7885, kemcom #7894

DRUGSTORE DOT 3 (FS)
    mauhoanui#7814, dragon #7885

KOHLS DOT 17 (35%+FS)
    mamicoca#7852 (k off), mamicoca #7861, kemcom #7862 (k off), kemcom #7868, Mamicoca #7869, Me suri suri #7870
    kemcom #7871

MAIDENFORM DOT 4-5 (FS)
    Nghecon83 #7802 (mua link 2 &3), Nghecon #7804, Kemcom #7878

NGÀY 15/05/2012

KOHLS DOT 15 (35%+FS)
    Mechip2911#7806

AMAZON DOT 6 (FS)
    Lidimiu#7779

NGÀY 14/05/2012

DP ĐỢT 3 OFF 25% FS
    Me xen toc#7282 , Redcoral#7287 (HẾT), kynhac#7391 (het), Mengaoduong#7453 (HẾT), Kynhac #7523 (HẾT), Kynhac#7763, kynhac#7784

DISNEY ĐỢT 2 ($15 OFF $110.30, FS
    Gamit#7678, H&J#7685, pmoon43c#7717, Me Hoang Long#7725 (pinkilicious post#7725), akbb#7730, Me xen toc#7737, akbb#7741, Pinki#7753, Pinki#7754, TrangTuong#7754 (pinki post)

CP dot 4 (15%+fs)
    Pinkilicious#7724 , akbb_co Phuong #7741, akbb#7741, lidimiu#7743, Pinki#7744, menguyennguyen#7755, kynhac#7758, KYNHAC#7761, baolinh0808#7771, baolinh#7772

CP dot 2, 3 (15%+fs)
    Pinkilicious#7724 (het size), northern_star#7726, Me Hoang Long#7731 (het size), Me suri suri #7735, Baolinh #7736

NGÀY 13/05/2012

CP DOT 1 (15% OFF + FS)
    Me hoang long #7686, me hoang long-Tom #7689, khoineo #7702, pmoon43c #7718, pinki #7719

MACYS DOT 2 (FS)
    Me suri suri #7713 (link 6 chỉ còn 2 màu, link 7 chỉ còn 1 màu)

NGÀY 12/05/2012

MACYS ĐỢT 1 FS
    Hana_octieu#7080, Hana_octieu#7081 (HẾT), TTNL#email ngày 12/5/12

F21 ĐỢT 1 FS
    Kynhac#7153, Kynhac#7154, redcoral#7185, Honey&Jerry#7683, Me Gau Meo#7684, Me Hoang Long#7687, Dragon2012#7705

DISNEY DOT 1 (OFF $15 + FS)
    Mooniukem #7636, Me xen toc #7640, Mooniukem #7681, Me be suri #7642, meobong #7643, Mechip #7644, Heocon #7645, Mechip #7648, Pmoon #7650 (het), Pinki #7652, pinki #7653, Me hoang long #7654, menguyennguyen #7655, lidimiu #7657, Lidimiu #7658, Tibobi #7659, Kynhac #7664, Kynhac #7665 (het), Kynhac #7666, kynhac #7667, Baolinh #7670

BABYMALL DOT 7 (OFF 25% + ss $3.99)
    H&J

BABYMALL DOT 6 (OFF 25% + ss $6.99)
    Mechip#7610 (link 6 k off k mua), Hiu2012#7617, gunsinlove #7633

BABYMALL DOT 5 (OFF 25% + ss $1.99)
    Kemcom#7570, Lidimiu #7595, Lidimiu#7597

BABYMALL DOT 4 (OFF 20% + ship $1.99)
    Mooniukem#7588

KOHLS DOT 15 (OFF 35% +FS)
    Me Hoang Long#7594, Me Hoang Long#7602, Nguyennlee#7614 (cancel), Khoineo#7626 (link 3 chỉ mua được 2 cái), Kety#7629 (k off), Heocon #7630, Khoineo #7631, Windream #7635 (k off)

NGÀY 11/05/2012

KOHLS OFF 35% FS ĐỢT 14
    Tinalieu#7558, Redcoral#7561

GAP ĐỢT 2 OFF 30% FS
    Tinalieu#7557 (link 1 hết màu bone wihte size M, link 2 hết), Baolinh#7591

BABYMALL ĐỢT 3 (OFF 25%, ss 1.99$/ 9 món)
    Kemcom#7572, Kemcom#7573, menguyennguyen-Thanh #7580 (K OFF), meodenngap#7583, Baolinh#7587

BABYMALL ĐỢT 2 (OFF 25%, ss 1.99$/ 9 món)
    Me Hoang Long#7563 (link 4 k off chưa mua), Kemcom#7565, Kemcom#7566, mamicoca#7568

@Kemcom#7570 chị sẽ mua đợt sau nha

BABYMALL ĐỢT 1 (25% + ship $9.99 / 78 món)
    Nndyoi#7492, Mooniukem #7507 (link 4, 5 k off k mua), menguyennguyen-Thanh #7512 (cancel link 2), Menguyennguyen #7513 (link 2 k off k mua), Menguyennguyen #7514, Nndyoi#7515, Mequynh #7519 (link 5 k off k mua), kynhac #7520, Me suri.suri #7521 (link 4 chỉ còn màu đỏ), Mooniukem #7522 (link 2 k off k mua), redcoral #7525, Mequynh #7526, redcoral #7527, Hiu2012 #7531, redcoral #7532, Pmoon43c #7533, Hiu2012 #7534, Hiu2012 #7535, Pmoon43c #7538, Gunsinlove #7539 (link 2 het yellow), gunsinlove #7540, Gunsinlove #7546, Gunsinlove #7550 (link 2 k off k mua), Gunsinlove #7551 (k off k mua), Redcoral #7552

NGÀY 10/05/2012

KOHLS DOT 13 (35%+FS)
    Redcoral #7443, Congchuanari#7471, MECHIP#7483, menguyennguyen-Linh #7486, Pinki#7490

KOHLS DOT 12 (35%+FS)
    Hiu2012 #7419, mooniukem-Tien #7422, Windream #7429 (het), Heocon #7431, mecuven #7434, Mechip #7439

NGÀY 09/05/2012

ASOS ĐỢT 1 FS
    Kynhac#7343

KOHLS OFF 35% FS ĐỢT 10
    Cát Cát# 7412, Redroses#7396, redcoral#7397

KOHLS OFF 35% FS ĐỢT 9
    Congchuanari 17 dress

KOHLS OFF 44% FS ĐỢT 8
    Banhmi#7360, Thanhtrang0511#7361, pmoon43c#7362, Mooniukem#7363, Me xen toc#7367, Me Cong Huan#7369

KOHLS OFF 44% FS ĐỢT 7
    Me xen toc#7344, Lamngocnguyen#7347, Me xen toc#7348, Hana_octieu#7349, Miheo#7350, Miheo#7352, Mooniukem#7353, Mẹbésuri#7354, Miheo#7355,

DRUGSTORE DOT 2 (FS)
    Congchuanari #7103, lidimiu #7127, Redcoral#7131, northern star #7320 (mua link 1 & 2), Redcoral #7325 (mua link 1)

AMAZON DOT 4 (FS)
    Dragon2012 #7328

NGÀY 08/05/2012

BELK ĐỢT 2 FS
    BAOLINH0808#7283, pmoon43c #7288, muathuhoatim#7300, Pmoon43c #7310, miheo #7311, Hiu2012 #7013

BELK ĐỢT 1 FS
    Quynhanh1202#7249, Lidimiu #7259, lidimiu #7262

6PM ĐỢT 1
    Hoa hồng đỏ#7245

KOHLS DOT 6 (25% regular, 36% baby + fs)

Kynhac#7077 (k off), YOMOST123#7191, hana_octieu#7193, Congchuanari#7194, YOMOST123#7195, Linktk089#7199, Mẹ.suri.suri#7218, Mechip #7237

AMAZON DOT 3 (FS)
    Me Hoang Long#7177

NGÀY 07/05/2012

MAIDENFORM DOT 3 (FS)
    menguyennguyen-Hoàng#7183, menguyennguyen-nguyệt#7187

MAIDENFORM DOT 2 (FS)
    menguyennguyen-Cón#7165

MAIDENFORM DOT 1 (FS)
    Redcoral#7145

AE DOT 2 (30%+FS)
    Northern star #7007

NGÀY 06/05/2012

TOMMY DOT 1 (30%+FS)
    Tina.lieu#7129

BOSCOV DOT 2 (20%+FS)
    chuotchit #7104, mamicoca #7108, kemcom #7112, redcoral #7113 (link 3 trung link 2, mua link 1&2), titigon #7118, Mamicoca #7124, redcoral #7126

NGÀY 05/05/2012

BOSCOV DOT 1 (20%+FS)
    Cothang98#7091, Kynhac #7093, kynhac #7094, Pinki #7097, kynhac #7098, Gunsinlove #7099, me hoang long #7101

KOHLS DOT 5 25% FS (Kohls Cares k off)
    Chuotchit #6992 (Kohls rẻ hơn Amazon nên chị mua luôn), cothang98#7035, Songngan#7040, Hiu2012#7051, Menguyennguyen-Tu #7058 (lattbk post), nndyoi #7065, HJ #7067, Redcoral #7074

NGÀY 04/05/2012

GAP ĐỢT 1 OFF 25% FS
    Ford2007#6933
    @Congchuanari#6974: link ON của em hết hàng rồi k mua được nha em.

KOHLS ĐỢT 4 OFF 25% FS
    redcoral #6988, Chuotchit #6992, redcoral #6996 (link 2 thiếu size chưa mua), heocon07#7009, Kety0508#7022

@cothang98: link bạn gửi mình mở k được, gửi lại giúp mình nha

DP OFF 20% FS
    Kynhac#7021

DRUGSTORE DOT 1 (FS)
    mauhoanui#6886

CHARLOTTE DOT 2 ($5 OFF + SS)
    pinki#6835, lam_hien#6944, lam_hien#6977

AE DOT 1 (30% off clearance + fs)
    Congchuanari #6993, titigon #6999

ARMANI DOT 2
    Congchuanari#6974 (link 1, 2, 6)

NGÀY 03/05/2012

AMAZON DOT 2 (FS)
    Hoangtrang95-mẹHiếu#6892

KOHLS ĐỢT 3 (25% + FS)
    Tungtang#6912 , Mamicoca-linh #6924 , Gamit #6931, Miheo#6939, Banhmi#6963, Mauhoanui#6953

KOHLS DOT 2 (25%+FS)
    Hiu2012#6870, Nndyoi#6893, Ba Chép#6898, mecuven#6902, Doanh doanh #6808, me gau meo #6909

ARMANI DOT 1 (30%+FS)
    Mooniukem #6919

NINEWEST DOT 4 (FS)
    Redcoral #6920

NGÀY 02/05/2012

NINEWEST ĐỢT 2 FS
    Mechip2911#6879 & 6884

ZULILY ĐỢT 1-4 SS $5.95
    Miheo#6825, pinki#6826, kynhac#6838, banhmi#6839, Kynhac#6842, Hiu2012#6845, BA ME NHA GAU#6864, Me xen toc#6868, Mechip2911#6879

KOHLS ĐỢT 1 OFF 25% FS
    Smalltom#6809, Lidimiu#6813, Me Cong Huan#6816, MẹbéSuri#6816 (Me Cong Huan post), tungtang #6820, Kynhac#6829, kynhac#6832, Kety#6836, Mamicoca #6841 (kohls cares k off), kety #6846, Windream #6850, Tibobi #6851, Red coral #6860, Me xen toc #6865, Mecuven #6866

NGÀY 01/05/2012

NINEWEST ĐỢT 1 FS
    Chuotchit#6814

AMAZON ĐỢT 1 FS
    saobang #6730

KOHLS DOT 49 (25%+FS)
    Lam hien #6761, Northern star #6762, baolinh #6763, HJ#6767, Red coral #6768, windream #6770, red coral#6774, Red coral #6775, Cothang #6781, Me hoang long #6797 (link 1 het), Hiu2012 #6802, Kemcom #6803, congchuanari #6804

CHARLOTTE DOT 1 ($0.05 ship)
    TTNL #email, Me Hoang Long#6548, Kemcom #6798

Sửa lần cuối: 30/5/2012
  4. Rùa con

Shop Rùa con: CHI TIẾT THU TIỀN

CHI TIẾT THU TIỀN
    Thông tin này có thể được cập nhật trễ vài ngày
    Từ khoảng pm 7:00 ngân hàng chạy dữ liệu cuối ngày nên mình không check được chi tiết chuyển khoản.

Mình đã nhận được thanh toán của các bạn sau, cám ơn các bạn

Ngày Note MAKH Tăng
    31-05-12 TM Congchuanari 7,500,000.00
    31-05-12 CK ford2007 250,189.00
    31-05-12 TM mamicoca-Linh 436,000.00
    31-05-12 TM menguyennguyen-Nguyệt 308,000.00
    31-05-12 TM menguyennguyen-Tú 396,000.00
    31-05-12 TM tungtang 1,734,000.00
    31-05-12 TM YOMOST123 300,000.00
    30-05-12 CK Ba_me_nha_gau 1,328,000.00
    30-05-12 CK chuotchit2008 1,623,051.00
    30-05-12 CK cothang98 186,000.00
    30-05-12 CK Gamit 1,989,000.00
    30-05-12 CK Me Hoang Long 500,000.00
    30-05-12 CK Me xen toc 1,000,000.00
    30-05-12 CK Mẹ.Suri.Suri 2,000,000.00
    30-05-12 CK nndyoi 822,375.00
    30-05-12 CK pinkilicious 4,000,000.00
    30-05-12 CK shop_me_ken 4,000,000.00
    30-05-12 CK shopmeken_Nga 2,400,000.00
    30-05-12 CK shopmeken_Phượng 1,600,000.00
    30-05-12 TM smalltom 906,096.00
    30-05-12 CK songngan.ag 137,170.00
    30-05-12 CK sonlananh127 500,000.00
    30-05-12 TM vinhbao86 703,000.00
    29-05-12 TM lua 253,961.00
    29-05-12 TM Menguyennguyen_Linh 1,421,000.00
    29-05-12 TM Mua dư 1,483,355.00
    29-05-12 TM TIBOBI 500,000.00
    29-05-12 TM Tina.lieu 2,500,000.00
    28-05-12 CK Hoangtrang95 24,102.00
    28-05-12 CK hoangtrang95- mẹ Hiếu 1,520,889.00
    28-05-12 CK Hoangtrang95_friend 455,009.00
    28-05-12 CK Kety0508 1,000,000.00
    28-05-12 CK lam_hien 797,993.00
    28-05-12 CK mengaoduong 1,000,000.00
    28-05-12 CK nghecon83 3,000,000.00
    27-05-12 CK redcoral 2,000,000.00
    25-05-12 TM akbb -279,832.00
    25-05-12 TM akbb_meNai 279,832.00
    25-05-12 CK Catumihu 3,000,000.00
    25-05-12 CK le_ntn2011 6,500,000.00
    25-05-12 CK mamicoca 500,000.00
    25-05-12 CK quynhanh1202 2,000,000.00
    25-05-12 CK redroses 1,000,000.00
    25-05-12 CK sonlananh127 100,000.00
    25-05-12 CK XANXAN 500,000.00
    24-05-12 CK H&J_Út 39,775.00
    24-05-12 CK H&J_Vy 1,296,238.00
    24-05-12 CK Honey&Jerry 1,163,987.00
    24-05-12 CK khoineo 2,000,000.00
    24-05-12 CK ldn82 300,000.00
    24-05-12 CK Me Xen toc 1,300,000.00
    24-05-12 CK shanghai 2,000,000.00
    24-05-12 CK shopmeken_Nga 2,000,000.00
    24-05-12 CK windream 411,160.00
    23-05-12 TM Cát Cát 87,000.00
    23-05-12 CK Cát Cát 683,745.00
    23-05-12 CK miheo 1,500,000.00
    23-05-12 CK Ms Huyền VT 52,000.00
    23-05-12 CK pmoon43c 2,000,000.00
    22-05-12 CK aivylu 675,745.00
    22-05-12 CK baolinh0808 1,177,548.00
    22-05-12 CK baolinh0808-huyền 22,452.00
    22-05-12 CK bu xu_Trang 600,000.00
    22-05-12 CK hana_octieu 4,000,000.00
    22-05-12 CK Hiu2012 448,885.00
    22-05-12 CK HoangDung 37,000.00
    22-05-12 CK Kemcom 1,500,000.00
    22-05-12 CK mamicoca 72,000.00
    22-05-12 CK mamicoca-nhu 691,000.00
    22-05-12 CK Me Hoang Long 148,780.00
    22-05-12 CK Nha Bim 1,653,000.00
    22-05-12 TM SAOBANG22-02 1,000,000.00
    22-05-12 CK songngan.ag 280,754.00
    22-05-12 CK sushi1 313,470.00
    21-05-12 CK akbb 3,500,000.00
    21-05-12 CK Lidimiu 2,000,000.00
    21-05-12 CK me Akay 910,000.00
    21-05-12 CK songngan.ag 500,000.00
    19-05-12 CK northern_star_friend 1,300,000.00
    18-05-12 TM decon83 1,315,000.00
    18-05-12 CK Kety0508 1,220,000.00
    18-05-12 CK kynhac 4,027,490.00
    18-05-12 TM Menguyennguyen 500,000.00
    18-05-12 TM menguyennguyen-thanh 800,000.00
    18-05-12 CK Mequynh 400,000.00
    18-05-12 TM phuc anh 1,964,000.00
    18-05-12 CK shop_me_ken 3,000,000.00
    18-05-12 CK TTNL 2,200,000.00
    17-05-12 CK Billmama 1,000,000.00
    17-05-12 CK Me Cong Huan 600,000.00
    17-05-12 CK Mẹ Suri.Suri 2,000,000.00
    17-05-12 CK menguyennguyen-phong 422,260.00
    17-05-12 CK nndyoi 2,183,519.00
    17-05-12 CK quynhanh1202 1,500,000.00
    17-05-12 CK shop_me_ken 198,660.00
    17-05-12 CK sushi1 367,650.00
    16-05-12 TM BePoo 768,000.00
    16-05-12 CK Congchuanari 5,000,000.00
    16-05-12 CK cothang98 600,000.00
    16-05-12 CK dragon2012 700,220.00
    16-05-12 CK gunsinlove 2,000,000.00
    16-05-12 CK HoangDung 70,000.00
    16-05-12 CK Hoangtrang95 1,491,000.00
    16-05-12 CK hoangtrang95- mẹ Hiếu 885,000.00
    16-05-12 CK mamicoca 1,600,000.00
    16-05-12 CK mamicoca-hue 168,000.00
    16-05-12 CK Me Hoang Long 1,227,800.00
    16-05-12 CK Me Hoang Long 650,000.00
    16-05-12 CK Me Hoang Long-Tom 2,098,830.00
    16-05-12 CK MECHIP2911 1,000,000.00
    16-05-12 CK menguyennguyen-cón 1,089,565.00
    16-05-12 CK menguyennguyen-Oanh 200,000.00
    16-05-12 CK Menguyennguyen-Trang 410,435.00
    16-05-12 CK mooniukem 2,000,000.00
    16-05-12 CK quynh2010 160,000.00
    16-05-12 CK redroses 1,000,000.00
    16-05-12 CK shop_me_ken 812,339.00
    15-05-12 CK baolinh0808 1,000,000.00
    15-05-12 CK Kemcom 1,600,000.00
    15-05-12 CK Menguyennguyen_Linh 473,743.00
    15-05-12 CK redcoral 4,000,000.00
    14-05-12 CK DOANHDOANH 1,500,000.00
    14-05-12 CK kynhac 5,000,000.00
    14-05-12 CK Linktk09 2,000,000.00
    14-05-12 CK Mẹ Suri.Suri 3,000,000.00
    14-05-12 CK nghecon83 3,000,000.00
    14-05-12 CK TTNL 5,000,000.00
    13-05-12 CK dragon2012 1,000,000.00
    12-05-12 CK chuotchit2008 1,000,000.00
    12-05-12 CK me tinni 491,024.00
    12-05-12 CK me tinni_Mai 508,976.00
    12-05-12 CK MECHIP2911 800,000.00
    12-05-12 TM PhamNguyen 30,000.00
    12-05-12 TM TIBOBI 1,000,000.00
    11-05-12 CK Congchuanari 3,000,000.00
    11-05-12 CK danang2009 100,000.00
    11-05-12 CK Hiu2012 1,500,000.00
    11-05-12 TM khoineo 2,500,000.00
    11-05-12 CK kynhac 4,288,762.00
    11-05-12 CK lam_hien 727,621.00
    11-05-12 CK Mẹ Suri.Suri 1,000,000.00
    11-05-12 CK nhutruc 500,000.00
    11-05-12 CK pinkilicious 2,000,000.00
    11-05-12 CK socnau0709 745,000.00
    11-05-12 TM Xíu 300,000.00
    10-05-12 CK bu xu 600,000.00
    10-05-12 CK bu xu 400,080.00
    10-05-12 CK dragon2012 528,949.00
    10-05-12 CK H&J_Út 1,225,500.00
    10-05-12 CK Honey&Jerry 1,774,500.00
    10-05-12 CK Kety0508 490,293.00
    10-05-12 CK Me Cong Huan 750,000.00
    10-05-12 CK Me Hoang Long 3,291,595.00
    10-05-12 CK mecuven 650,000.00
    10-05-12 CK miheo 2,500,000.00
    10-05-12 CK mooniukem 2,000,000.00
    10-05-12 CK northern_star 1,389,330.00
    10-05-12 CK pmoon43c 3,000,000.00
    10-05-12 CK Pulppy babies 80,000.00
    10-05-12 CK SAOBANG22-02 4,000,000.00
    09-05-12 CK baolinh0808 1,000,000.00
    09-05-12 CK ford2007 1,100,000.00
    09-05-12 CK Hiu2012 1,184,435.00
    09-05-12 CK lidimiu 2,000,000.00
    09-05-12 CK Tuhoa 93,357.00
    08-05-12 CK Hoa hồng đỏ 1,000,000.00
    08-05-12 CK Mẹ Suri.Suri 805,820.00
    08-05-12 CK meyeucon82 660,734.00
    08-05-12 CK quynhanh1202 500,000.00
    07-05-12 CK cothang98 500,000.00
    07-05-12 CK Gamit 700,000.00
    07-05-12 CK maianh1983 505,840.00
    07-05-12 CK Menguyennguyen_Linh 812,594.00
    07-05-12 CK menguyennguyen-Nguyệt 195,911.00
    07-05-12 CK menguyennguyen-phong 107,395.00
    07-05-12 CK menguyennguyen-Phuong 1,150,977.00
    07-05-12 CK menguyennguyen-Thanh Tâm 60,545.00
    07-05-12 CK menguyennguyen-Tiến 304,869.00
    07-05-12 CK YOMOST123 1,750,000.00
    05-05-12 CK chuotchit2008 1,000,000.00
    04-05-12 CK Congchuanari 6,000,000.00
    04-05-12 CK hana_octieu 4,000,000.00
    04-05-12 CK Heocon07 692,493.00
    04-05-12 CK Hoa hồng đỏ 3,000,000.00
    04-05-12 CK mauhoanui 800,000.00
    04-05-12 CK TrangTuong 5,000,000.00
    03-05-12 CK DoanhDoanh 640,510.00
    03-05-12 CK Kemcom 2,000,000.00
    03-05-12 CK mamicoca 1,800,000.00
    03-05-12 CK Me Gau Meo 1,559,490.00
    03-05-12 CK MECHIP2911 1,000,000.00
    03-05-12 CK menguyennguyen-lan 1,050,350.00
    03-05-12 CK menguyennguyen-Ngoc Anh 149,650.00
    03-05-12 CK tungtang 1,500,000.00
    02-05-12 CK dragon2012 1,000,000.00
    02-05-12 CK Hiu2012 1,000,000.00
    02-05-12 CK hoangtrang95- mẹ Hiếu 650,000.00
    02-05-12 CK Kety0508 1,000,000.00
    02-05-12 CK mengaoduong 700,000.00
    02-05-12 CK Meodenngap 850,000.00
    02-05-12 CK sushi1 1,722,580.00
    02-05-12 CK TTNL 6,500,000.00
    01-05-12 TM decon83 3,500,000.00
    01-05-12 CK Pulppy babies 473,500.00
    01-05-12 CK redcoral 4,000,000.00
    01-05-12 TM Tuhoa 500,000.00
    01-05-12 CK vinhbao86 2,000,000.00

Sửa lần cuối: 31/5/2012
  5. Rùa con

Shop Rùa con: CHI TIẾT TRẢ HÀNG / KIỂM HÀNG/ CÔNG NỢ

Sau đợt 19, hiện còn vài bạn vẫn chưa thanh toán tiền hàng / ship cho mình, các bạn vui lòng sắp xếp thời gian để thanh toánh toán giúp cho mình khóa topic luôn. Nếu quá ngày 3/7 mà các bạn vẫn chưa thanh toán thì mình hiểu là các bạn không lấy hàng và cho phép mình thanh lý các món hàng đó nha.

MAKH (A) Tồn phần hàng đã mua chưa về (B) Tồn phần hàng đã trả (C)=(A)+(B)
    Hoangtrang95 - 929,839 929,839
    lamngocnguyen - 56,760 56,760
    mengaoduong - 1,036,305 1,036,305
    tungtang - 830,498 830,498

Ngoài ra, hiện mình cũng còn giữ 1 ít tiền lẻ của các bạn thanh toán dư, tạm thời mình cứ giữ đó, nếu có order lại sẽ cấn trừ vào công nợ lần tới nha.

Baby Tun - (1,312) (1,312)
    bamymamy - (19,45:cool: (19,45:cool:
    danang2009 - (7,933) (7,933)
    DoanhDoanh - (2,494) (2,494)
    Elephant84 - (138,000) (138,000)
    ldn82 - (18,277) (18,277)
    le_ntn2011 -
    (1,491) (1,491)
    me Akay - (1,413) (1,413)
    ME GAU MEO - (1,072) (1,072)
    miheo - (31,279) (31,279)
    quynh2010 - (2,795) (2,795)
    van_babyshop - (6,08:cool: (6,08:cool:
    Win&Sunny - (29,181) (29,181)

CHI TIẾT TRẢ HÀNG ĐỢT 18/2012
    NGÀY 05/06/2012

Ngày mai Dung đã có thể trả hàng cho các bạn nha. Bạn nào có yêu cầu nhận hàng vui lòng liên lạc trực tiếp Dung giúp mình nha. Các bạn có hàng về (hoặc đã về đợt trước còn chưa tất toán công nợ) vui lòng thanh toán tiền hàng giúp mình cho dù có nhận hàng hay nhờ Dung giữ lại. Đợt này có hàng của các bạn sau.

Sau đây là công nợ mới nhất:

Các bạn có trong danh sách sau đây hiện không còn hàng mua chưa trả nữa, do đó nhờ các bạn tất toán công nợ sớm giúp mình nha

Các bạn có trong danh sách sau đây hiện không còn hàng mua chưa trả nữa và đã ứng tiền dư cho mình, vui lòng cho mình xin số tài khoản để mình hoàn lại sớm cho các bạn nha

THÔNG TIN THÊM VỀ ĐỢT 19

Đợt 19 sẽ là đợt hàng cuối cùng nên Red sẽ đợi khi nhận hàng đầy đủ của các web mới gửi hàng về, do đó có khả năng đợt 19 sẽ về lâu hơn các đợt trước (có thể là hai tuần sau), mong các bạn thông cảm nha.

CHI TIẾT KIỂM HÀNG ĐỢT 18

Mình sẽ gửi email hình các món của các bạn có hàng về đợt 18, các bạn vui lòng nhín ít thời gian kiểm tra giúp mình nha, hổm rày người k được khỏe nhập liệu bị lộn hoài nên cũng hơi lo. Dự tính thứ năm (07/06) mình sẽ trả hàng. Đợt này có hàng của các bạn sau:

MAKH Số món
    akbb 2
    akbb_co Phuong 1
    Banhmi 4
    baolinh0808 12
    Cát Cát 1
    Congchuanari 21
    dragon2012 3
    gunsinlove 15
    H&J_Vy 14
    hana_octieu 2
    Heocon07 3
    Hiu2012 15
    Hoa hồng đỏ 5
    Kemcom 21
    Kety0508 1
    khoineo 9
    kynhac 15
    lamngocnguyen 4
    lidimiu 11
    mamicoca 2
    mauhoanui 1
    Me Cong Huan 4
    Me Gau Meo 1
    Me Hoang Long 10
    Me Hoang Long-Tom 14
    Mẹ Suri.Suri 37
    Me xen toc 8
    Mẹbésuri 3
    MECHIP2911 16
    mecuven 2
    Menguyennguyen 2
    menguyennguyen_Linh 1
    menguyennguyen-Thanh 11
    meobong0907 6
    meodenngap 1
    Mequynh 6
    miheo 12
    mooniukem 23
    mooniukem-Tien 3
    muathuhoatim 1
    nndyoi 11
    northern_star 4
    pinkilicious 11
    pmoon43c 14
    quynhanh1202
    3
    redcoral 19
    redroses 6
    Rùa con 8
    Thanhtrang0511 3
    TIBOBI 1
    Tina.lieu 6
    TTNL 9
    windream 1
    YOMOST123 1

Chào cả nhà,

Hổm rày bị nghén nặng quá k online được, xin lỗi cả nhà. Cho mình gửi chi tiết trả hàng đợt 17 nha.

CHI TIẾT TRẢ HÀNG ĐỢT 17/2012
    NGÀY 29/05/12

Dự tính ngày mai 30/05 Dung sẽ bắt đầu trả hàng. Lượng hàng còn lại bắt đầu thưa dần rồi nên các bạn tranh thủ nhận hàng (dù ít hay nhiều) và tất toán công nợ giúp mình nha. Đợt này có hàng của cac bạn sau:

Sau đây là chi tiết công nợ đã cập nhật tất cả order và thanh toán tới thời điểm hiện tai

CHI TIẾT TRẢ HÀNG ĐỢT 16/2012
    NGÀY 22/05/12

Từ ngày mai (thứ tư 23/05) Dung sẽ trả hàng cho các bạn có yêu cầu.
    Đợt này có hàng của các bạn sau:

Sau đây là công nợ tính đến thời điểm hiện tại:
    @mamicoca: chị có cộng 72K tiền ship nội địa vào công nợ đợt này của em nha
    @northern_star: chị có cộng 42K tiền ship nội địa vào công nợ đợt này của em nha
    @TrangTuong: chị có cộng 296.325 tiền ship nội địa vào công nợ đợt này của em nha
    @pmoon423c: chị có trừ 30K tiền ship MV đợt 15 tính sai vào công nợ đợt này của em nha
    @redcoral: chị có cộng $6.87 tiền return hàng Boscovs vào công nợ đợt này của em nha

CHI TIẾT KIỂM HÀNG ĐỢT 16/2012

Mình dự định thứ tư ngày 24/05 sẽ trả hàng. Đợt này lượng hàng ít nên mình nghĩ chắc có nhiều bạn giữ hàng lại. Do lần này bạn nào muốn nhận hàng thì nhắn Dung giúp mình để Dung gửi hàng nha. Bạn nào không nhắn xem như sẽ giữ hàng lại trả vào đợt tới nha. Đợt này có thể có hàng của các bạn sau (thực tế sẽ ít hơn trong danh sách khoảng 17 món do web giao hàng lẻ tẻ sẽ về ở đợt 17 nha)

aivylu 1
    akbb 6
    Ba Chép 1
    Ba_me_nha_gau 2
    baolinh0808 1
    bu xu 13
    Cát Cát 1
    chuotchit2008 1
    Congchuanari 3
    cothang98 2
    Gamit 15
    gunsinlove 1
    H&J_Út 2
    hana_octieu 1
    Heocon07 1
    Hiu2012 7
    HoangDung 2
    Hoangtrang95 1
    hoangtrang95- mẹ Hiếu 2
    Honey&Jerry 6
    Kemcom 8
    Kety0508 2
    khoineo 1
    kynhac 5
    lam_hien 2
    ldn82 1
    le_ntn2011 6
    lidimiu 1
    linktk09 2
    mamicoca 8
    Me Hoang Long 8
    Me xen toc 9
    mengaoduong 2
    Menguyennguyen 2
    miheo 1
    mooniukem 3
    Ms Huyền VT 1
    Mua dư 2
    nghecon83 2
    Nha Bim 5
    nhutruc 1
    nndyoi 5
    northern_star 3
    northern_star_friend 1
    pinkilicious 13
    pmoon43c 7
    redcoral 12
    Rùa con
    78
    SAOBANG22-02 2
    shanghai 2
    smalltom 7
    songngan.ag 2
    sushi1 9
    TIBOBI 1
    Tina.lieu 2
    TTNL 1
    windream 3

CHI TIẾT TRẢ HÀNG ĐỢT 15/2012
    NGÀY 15/05/2012

Bắt đầu từ ngày mai 16/05/12 Dung mới trả hàng được nha các bạn.

@mamicoca, mamicoca_nhu, shop_me_ken: em chuyển khoản sau khi chị làm xong tổng kết đợt 15 nên phần ck này không hiển thị trong tổng kết được, chị sẽ ghi nhận thu tiền vào ngày 16/5 và sẽ hiển thị tại tổng kết đợt 16/2012 nha.

Đợt này có hàng của các bạn sau

Và đây là công nợ cho đến đợt 15

Sửa lần cuối: 30/6/2012
  6. Rùa con

Shop Rùa con: CẬP NHẬT CÔNG NỢ

CHITIẾT CÔNG NỢ
    CẬP NHẬT 03/04/12

CẬP NHẬT 17/03/12

CẬP NHẬT 9:00 NGÀY 12/03/2012

Công nợ này đã bao gồm tất cả các order / thanh toán cho tới 09:00 ngày 12/03/12. Còn nhiều bạn vẫn chưa tất toán óaầnn hàng của đợt 8. Các bạn vui lòng sắp xếp thời gian để thanh toán giúp mình nha. Bạn nào cần email chi tiết hàng mua chưa trả thì nhắn giúp mình, cuối ngày hôm nay mình sẽ email 1 lượt nha.

Sửa lần cuối: 3/4/2012
  7. Rùa con

Shop Rùa con: CẬP NHẬT ORDER BỊ WEB CANCEL

CẬP NHẬT NHỮNG ORDER BỊ WEB CANCEL
    Cập nhật ngày 19/03/2012

28-02 Web cancel

Ngày cancel MAKH Store_PO Store PO No Ngày Tên Size
    22-03-12 redroses Kohls 519854575 đợt 22 Kohls 519854575 đợt 22 20-03-12 8973 OSHKOSH Patterned Flannel Shirt
    Color: Red
    2T
    22-03-12 decon83 Kohls 519854575 đợt 22 Kohls 519854575 đợt 22 20-03-12 8973 OSHKOSH Patterned Flannel Shirt
    Color: Red
    2T

18-03-12 Totti0503 Aldo 24052581 đợt 1 Aldo 24052581 đợt 1 16-03-12 8921 GUGER BẠC US7 (37)
    18-03-12 Totti0503 Aldo 24052581 đợt 1 Aldo 24052581 đợt 1 16-03-12 8920 ATHOL ĐEN US9 (42)
    18-03-12 Kety0508 Espirit 800220270 đợt 11 Espirit 800220270 đợt 11 10-03-12 8658 stretch jeans, 30 inch, authentic dark, 27 YQC034 27/32

15-03-12 mengaoduong Espirit 800221632 đợt 15 Espirit 800221632 đợt 15 12-03-12 8737 rayon bateau-neck top ZQ1623 SỌC HỒNG S
    15-03-12 mengaoduong Espirit 800221632 đợt 15 Espirit 800221632 đợt 15 12-03-12 7337 denim, 32 inch, dark stone denim YSC011 28/32
    15-03-12 HoangDung Espirit 800221632 đợt 15 Espirit 800221632 đợt 15 12-03-12 8741 fitted ribbed top ZS0752 MÀU HỒNG S
    15-03-12 windream Espirit 800221632 đợt 15 Espirit 800221632 đợt 15 12-03-12 8740 top in stretch cotton MÀU TÍM XS
    15-03-12 Kety0508 Espirit 800221632 đợt 15 Espirit 800221632 đợt 15 12-03-12 8739 top in stretch cotton YQ7682 màu xám S
    14-03-12 cothang98 Espirit 800221165 đợt 14 Espirit 800221165 đợt 14 11-03-12 8733 v-neck sweater, velvet red, XS0515 M
    13-03-12 HoangDung Espirit 800221603 đợt 14 Espirit 800221603 đợt 14 12-03-12 8737 rayon bateau-neck top ZQ1623 SỌC HỒNG S
    13-03-12 Thao Le Espirit 800221603 đợt 14 Espirit 800221603 đợt 14 12-03-12 8738 cable cardigan XS
    13-03-12 windream Espirit 800221603 đợt 14 Espirit 800221603 đợt 14 12-03-12 7337 denim, 32 inch, dark stone denim YSC011 26/32
    13-03-12 baolinh0808 Espirit 800221744 đợt 16 Espirit 800221744 đợt 16 12-03-12 8743 summer down jacket, california orange, ZQ1830 4
    13-03-12 meyeucon82 Espirit 800221744 đợt 16 Espirit 800221744 đợt 16 12-03-12 8742 flared stretch jeans, authentic dark, 33501P VQC093 26/32
    13-03-12 SAOBANG22-02 Espirit 800221744 đợt 16 Espirit 800221744 đợt 16 12-03-12 8737 rayon bateau-neck top ZQ1623 SỌC HỒNG S
    12-03-12 khoineo Kohls 518986810 đợt 10 Kohls 518986810 đợt 10 10-03-12 8688 Carter's Checkered & Embroidered Sunsuit - Baby
    Color: Pink Gingham
    9 MONTHS
    11-03-12 Tina.lieu Kohls 518914948 đợt 6 Kohls 518914948 đợt 6 08-03-12 8643 The Big One® Striped Bath Towel
    Color: Aqua
    BATH TOWEL
    11-03-12 Me Cong Huan Kohls 518809275 đợt 3 Kohls 518809275 đợt 3 07-03-12 8620 SONOMA life + style® Patterned Poplin Casual Button-Front Shirt • Color: Navy Buffalo Plaid M
    08-03-12 jackieharry Espirit 800215339 đợt 6 Espirit 800215339 đợt 6 02-03-12 8532 Tortoise Square Frame, purple, 1 SIZE 100042396 one size
    08-03-12 tungtang Espirit 800214124 dot 3 Espirit 800214124 dot 3 01-03-12 8488 Frames with Diamond Side Detail, Black, 100042393 no size
    08-03-12 HoangDung Espirit 800214124 dot 3 Espirit 800214124 dot 3 01-03-12 8486 Oval Frame with Link Arm Detail, tortoise, 1 SIZE 100026144 no size
    01-03-12 Menguyennguyen Espirit 800213603 dot 8 Espirit 800213603 dot 8 29-02-12 8464 Criss Cross Aviator, gold, 1 SIZE one size
    01-03-12 lidimiu Hanes 304780492 dot 4 Hanes 304780492 dot 4 09-02-12 7878 Hanes Girls' Toddler Briefs 12-Pack Color : Assorted 2-3
    01-03-12 decon83 Hanes 304784280 dot 5 Hanes 304784280 dot 5 09-02-12 7878 Hanes Girls' Toddler Briefs 12-Pack Color : Assorted 2/3
    01-03-12 pinkilicious Hanes 304784280 dot 5 Hanes 304784280 dot 5 09-02-12 7878 Hanes Girls' Toddler Briefs 12-Pack Color : Assorted 2/3
    01-03-12 Rùa con Hanes 304784280 dot 5 Hanes 304784280 dot 5 09-02-12 7878 Hanes Girls' Toddler Briefs 12-Pack Color : Assorted 2/3
    01-03-12 decon83 Hanes 304784280 dot 5 Hanes 304784280 dot 5 09-02-12 7878 Hanes Girls' Toddler Briefs 12-Pack Color : Assorted 2/3
    01-03-12 Honey&Jerry Hanes 304783092 dot 1 Hanes 304783092 dot 1 08-02-12 7878 Hanes Girls' Toddler Briefs 12-Pack Color : Assorted 2/3
    01-03-12 Ba Chép Hanes 304783355 dot 2 Hanes 304783355 dot 2 08-02-12 7878 Hanes Girls' Toddler Briefs 12-Pack Color : Assorted 2/3
    01-03-12 SAOBANG22-02 Hanes 304783355 dot 2 Hanes 304783355 dot 2 08-02-12 7878 Hanes Girls' Toddler Briefs 12-Pack Color : Assorted 2/3
    01-03-12 Ba Chép Hanes 304783355 dot 2 Hanes 304783355 dot 2 08-02-12 7878 Hanes Girls' Toddler Briefs 12-Pack Color : Assorted 2/3
    01-03-12 DoanhDoanh ShoeMetro 221177 dot 1 ShoeMetro 221177 dot 1 06-02-12 7739 THOMAS THE TRAIN 2590731 Walking Shoes, Sneakers Shoes Blue Infants Baby Toddler 4
    01-03-12 le_ntn2011 zulily 300320192 dot 1 zulily 300320192 dot 1 02-02-12 7581 Blue & Navy Stripe Shorts Set - Infant - Final Sale 0-3m
    01-03-12 Honey&Jerry Kohls 516493046 dot 1 Kohls 516493046 dot 1 01-02-12 7477 Jumping Beans® "Sweet Friends" Nightgown
    Color: Pastel Llc
    6x

Sửa lần cuối: 22/3/2012
  8. Rùa con

Shop Rùa con: HOT DEAL . THÔNG TIN GÔM ORDER

Mình cập nhật thêm 1 số deal nha

Kohls off 20% gôm fs. Nhũng món nằm trong link dưới đây off 32% gôm fs
    http://www.kohls.com/kohlsStore/SaleEvents/0408/Handbags/Promo.jsp?icid=hamf|mfs2

Gym Giá web - 30% + ship MV. Số lượng giới hạn.

Children Place of 15% fs no minimum hết hạn trưa nay 10/04

Disney $15 off $100 fs.

Zulily ss <1$/ món cho tới hết trưa nay

Macys mình có code fs no minimum, gôm vài món sẽ check out nha.

CẦN GHÉP ORDER

F21 còn thiếu 20$ để check out, mời các bạn góp thêm nha

Sửa lần cuối: 12/4/2012
  9. Rùa con

Shop Rùa con: TIN TỨC SỰ KIỆN

Sửa lần cuối: 13/4/2012
  10. Rùa con

Ðề: Shop Rùa con: CANCEL ORDER DO KHÔNG ĐỦ ĐIỀU KIỆN CHECK OUT

THÔNG BÁO CANCEL CÁC ORDER
    KHÔNG ĐỦ ĐIỀU KIỆN CHECK OUT

Cập nhật ngày 22-02-2012

CÁC BẠN ORDER GYM có tên sau đây:

decon83 #1596
    decon83 #1597
    decon83#1457
    HJ #1500
    Mamicoca#1715
    Me Gau Meo#1645
    MECHIP2911#1763
    Methuc #1516

Gym hổm rày mình vẫn không gôm đủ để check out. Hình như nhiều món cũng đã đổi giá. Mình xin phép cancel order GYm của các bạn trên nha. Tuần sau nhận order lại mời các bạn gửi link lại giúp mình nha.

Sửa lần cuối: 29/2/2012
  11. Rùa con

Ðề: Shop Rùa con: Hàng Mỹ có sẵn và order: Quần áo, Giày dép, Mắt kính. Thêm hàng VNXK (Re

**********************Xóa chuyển box

Sửa lần cuối: 4/4/2012
  12. Rùa con

Ðề: Shop Rùa con: Hàng Mỹ có sẵn và order: Quần áo, Giày dép, Mắt kính. Thêm hàng VNXK (Re

13. Rùa con

14. Rùa con

15. Rùa con

16. Rùa con

17. Rùa con

Thêm cho đủ 20 :)

18. Rùa con

Vữa chẵn 20, sửa bài thôi :)

19. vivian_nguyen

vivian_nguyen Thôi ! cai nghiện đi nhé.

Trả lại cho c miếng đất kia để liền lạc... Chứ ko tự nhiên có 1 bài của e vô lãng xẹt ....hehe .... Chúc mừng nhà mới của các chị .

Rùa con thích bài này.
  20. Heocon07

Heocon07 Bắt đầu nổi tiếng

Chúc mừng nhà mới, Chúc nhà mình năm mới Tấn tài Tấn lộc :D

Rùa con thích bài này.
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.