Toàn quốc: Mẹ Tôm Cua đã vỡ chum-Em thay Mẹ Tôm Cua thanh lý nốt Legging ngố 55k/quần.FS HN1 đây ạ

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi Mẹ Tôm Cua, 29/3/2012.

1. babyhoney

babyhoney Đủ quyền lập Họ

Ðề: Mua chung QUẦN TẤT XỎ NGÓN AIME được giá ưu đãi 50k/quần. Mời các mẹ sắm tất đẹp diện

Mình đăng ký mua chung 2 đôi hở ngón nhé.Cho mình địa chỉ ở định công mình qua lấy cũng được

2. Ðề: Mua chung QUẦN TẤT XỎ NGÓN AIME được giá ưu đãi 50k/quần. Mời các mẹ sắm tất đẹp diện

OK, vậy bạn qua lấy luôn cũng được. Bạn lấy quần xỏ ngón trong đợt mua chung này vẫn được giá 50k/quần. Trong giờ hành chính mình ở 96 Định Công. Ngoài giờ mình ở 379 Đội Cấn. Thank bạn quan tâm nhé ^^

3. Ðề: Mua chung QUẦN TẤT XỎ NGÓN AIME được giá ưu đãi 50k/quần. Mời các mẹ sắm tất đẹp diện

Ok bạn. Mình ở 96 Định Công trong giờ hành chính. Ngoài giờ ở 379 Đội Cấn. Bạn qua lấy lúc nào cũng được. Thank mẹ nó quan tâm nhé ^^

4. BinhBop

BinhBop

Ðề: Mua chung QUẦN TẤT XỎ NGÓN AIME được giá ưu đãi 50k/quần. Mời các mẹ sắm tất đẹp diện

thanks mẹ nó giới thiệu món quần tất này, dạo này sắp vào hè nên lùng sục đi mua quần tất cho mùa nóng nực này, chưa bit loại nào mỏng nhất thật chân nhất để chọn. Trc tớ toàn dùng rimodi cũng rất mỏng và thật mỗi tội ... chóng rách he he, dùng tốn phết, 1 em đi độ 3 lần là cho ra đi roài :D
    ko bit loại này dùng thế nào nhỉ hihi

5. mimi2001

mimi2001 Thành viên rất tích cực

tất xỏ ngón có 1 màu à
    tớ cũng thử 2 đôi xem đi thế nào?
    địa chỉ 7 đoàn thị điểm
    dt 0904411449

6. Ðề: Mua chung QUẦN TẤT XỎ NGÓN AIME được giá ưu đãi 50k/quần. Mời các mẹ sắm tất đẹp diện

Mẹ nó yên tâm đi. Tất Aime là hàng VNXK nên chất lượng tốt. Dai, mịn, không kéo sợi, đi rất thật chân. Mẹ nó ủng hộ gì cứ PM trong nhà mình. Thank mẹ nó nhé ^^

7. ngocoilangoc

ngocoilangoc Thành viên kỳ cựu

Tớ đặt gạch mua chung nhà mẹ nó 2 đôi, 1 da chân, 1 da chân sậm nhé. Tớ ở chỗ Cuối đường Định Công Thượng, chỗ cầu Lủ nhé. Đt 0985881274.
    Rảnh chiều qua nhà tớ đấu giá nhé mẹ nó.

8. Ðề: Mua chung QUẦN TẤT XỎ NGÓN AIME được giá ưu đãi 50k/quần. Mời các mẹ sắm tất đẹp diện

OK, thank mẹ nó. Để mình tổng hợp rồi giao hàng cho mẹ nó 1 thể
    Cảm ơn mẹ nó lần nữa nhé ^^

9. Me Ong vang

Me Ong vang Guest

Bạn ơi cho mình đăng ký 2 chiếc quần tất xỏ ngón Aime, màu da chân sẫm nhé.
    Đ/c: 38 Trần Thái Tông ( hay 38 Nguyễn Phong Sắc kéo dài). Tòa nhà LOD.
    DD: 0976076975.

tks bạn nhé.

10. Ðề: Mua chung QUẦN TẤT XỎ NGÓN AIME được giá ưu đãi 50k/quần. Mời các mẹ sắm tất đẹp diện

mẹ nó 6h chiều nay còn ở Đoàn thị điểm không? Mình tiện đường đi đưa mẹ nó luôn.

11. Ðề: Mua chung QUẦN TẤT XỎ NGÓN AIME được giá ưu đãi 50k/quần. Mời các mẹ sắm tất đẹp diện

Ok mẹ nó. Để mình tổng hợp. Có khi mai bố trí người đi giao hàng luôn cho các mẹ đã đăng ký ^^

12. Me Ong vang

Me Ong vang Guest

Bạn ơi, mình ở 38 Trần Thái Tông ( hay còn gọi là 38 Nguyễn Phong Sắc kéo dài) chứ ko fải Trần Thánh Tông hay Lê Thánh Tông đâu. Đây là cái đường mới ở fía đường Nguyễn Phong Sắc kéo dài í. chắc combine đc với bạn mua ở Cầu Giấy, Mỹ Đình, Phạm Hùng, PVĐồng....

13. Ðề: Mua chung QUẦN TẤT XỎ NGÓN AIME được giá ưu đãi 50k/quần. Mời các mẹ sắm tất đẹp diện

Vậy chiều nay tầm 6h20 mình có mặt ở BH thanh xuân, bạn có ở đó lúc ấy được ko mình giao bạn hàng luôn. nếu ko thì để hôm khác tuần sau vậy?

14. myphameu

myphameu Thành viên tập sự

hnay mưa quá, có đi làm k chị ơi?

15. Ðề: Mua chung QUẦN TẤT XỎ NGÓN AIME được giá ưu đãi 50k/quần. Mời các mẹ sắm tất đẹp diện

Ko, nay c ở nhà. Cu nhà c bị ốm. Hic hic. Giờ tranh thủ lúc con ngủ thì onl tí. Hic.
    Sáng giờ đắt hàng không e?

16. ngocoilangoc

ngocoilangoc Thành viên kỳ cựu

Mẹ nó ơi, tớ ở cẩu Lủ đây. Tớ chỉ ở nhà ngoài giờ hành chính và ngày chủ nhật thôi, ngày thứ 7 cũng đi làm. Vậy mẹ nó liệu ship hàng cho tớ nhé. Tks mẹ nó.

17. Ðề: Mua chung QUẦN TẤT XỎ NGÓN AIME được giá ưu đãi 50k/quần. Mời các mẹ sắm tất đẹp diện

Hi, vậy mình sẽ bố trí đưa hàng cho bạn trong tuần tới sớm nhất. Thank bạn nhé!

18. Me ThaoAnh

Me ThaoAnh Bắt đầu tích cực

Me ThaoAnh
    02 đôi xỏ ngón màu da chân
    18 Hoang Quoc Viet
    0989832333

19. bubucom

bubucom Thành viên tích cực

chúc chị luôn đắt hàng nhé. Chúc 2 mẹ con ăn khỏe, ngủ khỏe để tháng 6 này mẹ tròn con vuông

20. trang.nguyen81

trang.nguyen81 Thành viên tích cực

Tất xỏ ngón có màu cát cháy hoặc da chân sẫm không nàng? Cho tớ 02 đôi ship đến địa chỉ 106 hoàng quốc việt tòa nhà somerset trong h hành chính nhé. Trang, 0904 108 581