Có nên học tiếng Anh ở Smartcom không các mẹ nhỉ?

Thảo luận trong 'Học tập' bởi meusun, 23/11/2012.

1. meusun

meusun Thành viên đạt chuẩn

Tình hình là em mới được giới thiệu về khóa học Authentic English của Smartcom qua 1 em CTV của trung tâm, nghe em ấy bảo thì đk qua em ý sẽ được giảm 50 $, tính ra cũng 1 triệu đấy. Khóa ấy học xong sẽ nói tiếng anh thành thạo như kiểu phát thanh viên ý. Em nghe mà ảo quá, với lại có nhiều em sinh viên học, em đi làm rùi sợ ko phù hợp. Có mẹ nào học rùi ko tư vấn cho em với

Xem thêm các chủ đề tạo bởi meusun
    Đang tải...

2. crazier

crazier Thành viên nổi tiếng

Ðề: Có nên học tiếng Anh ở Smartcom không các mẹ nhỉ?

em cũng tham gia 2 buổi hội thảo của trung tâm này rồi, nhìn chung là phương pháp dạy rất hiện đại, k biết khi vào học thì chất lượng thế nào

3. quangsonshop

quangsonshop 0167.239.4084

Em thấy ai đi học ở Smartcom đều có vè rất yêu thích và quý mến anh Đức CEO.

4. zobykids

zobykids Thành viên tích cực

Pương pháp dạy rất hiện đại, k biết khi vào học thì chất lượng thế nào

5. shooting

shooting Ngọc Mắm: 0976 241 108

Anh giám đốc trung tâm này ngày xưa học trường mình, học đại học ngoịa thương, tiếng anh rất giỏi mẹ nó ạ, còn chất lượng ở trung tâm này khá ổn đấy, mẹ nó có thể theo học, còn nếu mẹ nó đi làm thì mình nghĩ nên tìm một lớp của các cô nào đó có uy tin rồi ghép học 2,3 người học phí vừa rẻ mà lại hỏi han được nhiều, hiệu quả hơn đấy

6. crazier

crazier Thành viên nổi tiếng

em hâm mộ anh giám đốc trung tâm này,đc học bổng của Havard cơ mà

7. love_dbsk

love_dbsk Thành viên rất tích cực

b e làm trợ giảng ở đây, chị b ấy trc kia cg~ vậy, các trợ giảng ng fai có 1 trình độ nhất định mới đc làm.Lớp e đã có 2 b học, chất lg ổn chị ạ. Em định sang ănm cg~ hc, bh hc k giao tiếp nhiều sẽ mai mòn hết

8. thuyduongnt

thuyduongnt Thành viên tập sự

Theo mình thì học trung tâm hay học online cũng vậy cái khó nhất và quyết định một phần quan trọng là khả năng tự học. Học onlie thì chả ai thúc dục lên cũng nhanh nản, mình nghĩ trước tiên bạn lên củng cố lại một chút kiến thức nền và xây dựng được Thói Quen học tiếng anh, như thế thì học ở đâu cũng dễ hơn mà tránh mất tiền oan.

Bạn vào trang web này: www.egooenglish.com rồi đăng ký khóa học học miễn phí tạo thói quen học tiếng anh đi trong 21 ngày đi, nó cung cấp một phần kiến thức cơ bản với cái quan trọng là giúp mình có thói quen học tiếng anh, cũng rất hay mà lại miễn phí nữa. Các bạn học xong đi đã rồi tính học ở đâu cũng được :)

9. tonhatlan

tonhatlan Thành viên tập sự

Đừng học ở đây nha bạn. Giám đốc trung tâm có nhiều tai tiếng không trả lương cho nhân viên và giáo viên. Học viên thì đăng ký từ 2016, đảm bảo 1,5 năm là có ielts 6.5, đóng 1 lúc hai mấy triệu nhưng mãi chưa học xong (nay là 2019 rồi). Muốn đòi tiền lại cũng không được.