Góc Tư Vấn Giảm Cân - Nơi Thảo Luận Về Các Phương Pháp Giảm Cân, Thuốc Giảm Cân Các Loại.

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi GiamCanAnToan.vn, 5/2/2013.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. GiamCanAnToan.vn

GiamCanAnToan.vn Thành viên mới

Tết đến rồi, các mẹ, mẹ nào cũng bận trăm ngàn công việc, nhiều khi cũng mún dành thời gian để chăm chút cho bản thân mình một tí trong dịp tết mà có vẻ khó khăn quá. Bận thì bận chứ đôi khi các mẹ cũng lo mà cố gắng chăm sóc nhan sắc, cơ thể mình... Để mập ú, xấu xấu là không ổn tí nào đâu nhé, cánh đàn ông bây giờ ghê gớm lắm, toàn ngó nghiêng mấy em xinh xinh không à. :(

Khổ thân chị em chúng mình, lo hết cái này đến cái khác nên hôm nay mình muốn lập 1 topic này bênh vực và hỗ trợ làm đẹp cho chị em. Mình muốn các mẹ có được vóc dáng cân đối, thân hình chuẩn để cánh đàn ông phải xuýt xoa ngắm nhìn. Các mẹ cùng update những bí quyết giữ dáng, thực đơn ăn kiêng, các bài tập để giảm cân hiệu quả. Hãy chia sẻ và đưa ra những lời khuyên bổ ích để chị em mình ngày càng xinh đẹp và quyến rũ hơn.

Các mẹ chả có gì phải ngượng ngùng hay tự ti vào vóc dáng của mình cứ hãy mạnh dạn tâm sự nhé, GiamCanAnToan.vn sẽ giúp các mẹ có những bí quyết giảm cân nhanh, do trong quá trình tư vấn chúng tôi đã tích lũy rất nhiều kinh nghiệm và phần lớn khách hàng đã áp dụng thành công.

Xin nói them Giảm Cân An Toàn là nơi chuyên giúp các bạn gái, phụ nữ nói chung về các liệu pháp làm đẹp, nhất là vấn đề giảm cân.

Cùng nhau chia sẻ và góp ý để góc tư vấn này lớn mạnh và giúp nhiều chị em làm đẹp nha các Mẹ!

Cảm ơn các Mẹ nhiều..nhiều!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi GiamCanAnToan.vn
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 5/2/2013
  2. uocgi64

uocgi64 Thành viên tập sự

Ðề: Góc Tư Vấn Giảm Cân - Nơi Thảo Luận Về Các Phương Pháp Giảm Cân, Thuốc Giảm Cân Các Lo

haiz, liệu có thật là giúp tôi giảm được cân không? từ sau khi sinh em bé tới gio là gần 2 năm với rất nhiều lần giảm cân với rất nhiều quyết tâm và ai chỉ gì làm đó nhưng đều ko thành công.
    Hiện tại tôi nặng 60 kg, trước khi sinh em bé chỉ 45kg thôi đó. Chị em nào có bí quyết chỉ tôi với?

3. matongrungsonla

matongrungsonla 0912 601 315

Ðề: Góc Tư Vấn Giảm Cân - Nơi Thảo Luận Về Các Phương Pháp Giảm Cân, Thuốc Giảm Cân Các Lo

Thuốc giảm cân ah, mình không giám dùng thuốc

4. MeTre35

MeTre35 Thành viên tập sự

chị giống tôi oy, đến khổ thôi.Chồng chở đi mua sắm đồ TẾT lân đầu toi còn cho chở đi lần sau ko cho đi chung nữa. Thử bộ đồ nào ổng cũng nhăn nhó vì mỡ bụng nhiều quá, mặc cái gì cũng xấu. Tôi cũng khó chịu và ko muốn chồng mình phải khó chịu khi nhìn mình như thế.
    nhưng làm sao đây để giảm cân nhanh, vs tình hình này ra tết mà ko cải thiện có khi chả đi cô khác ko chừng..Làm sao để giam can nhanh chóng đây, chị đã có ai chỉ cách nào chưa?
    ](*,)

5. GiamCanAnToan.vn

hi, mẹ nó đã thử dùng qua các phương pháp bằng thực đơn giảm cân chưa, em thấy trên diễn đàn cũng có rất nhiều chị áp dụng cách này và đã thành công, điển hình như thực đơn Low Carb. em có để link giới thiẹu thực đơn này ở phía dưới bài á, theo em thời điểm tết nhất là thời điểm rất thích hợp để áp dụng Low Carb vì vừa đc ăn uống thả ga, vừa có thể giảm cân.
    Các mẹ thấy em nói thế chuẩn ko ah?^^ cùng góp ý nào các mẹ ơi :D
    link giới thiệu Thực Đơn Low Crab chuẩn mẫu mới nhất: Thực Đơn Low Carb

Honeychuka thích bài này.
  6. GiamCanAnToan.vn

hi, đây là topic chia sẻ giải đáp thắc mắc về tất cả mọi thức liên quan đến giảm cân như thực đơn giảm cân, các cách giảm cân nhanh, chứ ko chỉ riêng thuốc giảm cân ko đâu mẹ nó ơi ^^
    cả nhà có thắc mắc gì thì cứ chia sẻ, đừng ngại nha :p

7. GiamCanAnToan.vn

năm mới có mẹ nào ăn tết quá đà dẫn đến thừa cân ko ah ^^

8. uocgi64

uocgi64 Thành viên tập sự

có me nào thử thực đơn giàm cân này chưa? Liệu có giảm cân nhanh ko Giảm Cân An Toàn? Tôi sẽ thử sau ngày mồng 10 Tết, vì giờ đang trong quá trình ko thể chối từ với 2 từ " tiệc tùng" haizz

9. conlatatca_conyeu

conlatatca_conyeu Thành viên tập sự

Mình cũng đang bị thừa cân đây, tới 5kg hậu quả là do những ngày ăn nhạu thả ra trong tết. Giảm cân an toàn có cách nào giúp mình xuống cân đc không? Các mẹ ai có bí quyết hay tuyệt chiêu gì tung ra chỉ giúp e với. Tks mọi ng nhìu..

10. trang_221292

trang_221292 Thành viên tập sự

Tình trang này giống e,e đang ngồi hóng đây..Giảm cân an toàn với các mẹ ra tay đi..hi

11. giam.can.thoi

giam.can.thoi Tư Vấn Giảm béo Sau sinh

Hai mẹ thử áp dụng theo phương pháp này xem sao nhé
    http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/549030-Gi%E1%BA%A3m-c%C3%A2n-b%E1%BA%B1ng-M%E1%BA%ADt-ong-n%C6%B0%E1%BB%9Bc-%E1%BA%A5m-nghe-l%E1%BA%A1-nh%C6%B0ng-hi%E1%BB%87u-qu%E1%BA%A3!-)

12. trang_221292

Mình bị dị ứng mật ong. mình mà thử phương pháp đó là cơ thể sẽ đổi sang màu đỏ mất..hix..

13. GiamCanAnToan.vn

thật tế nhu cầu giảm cân sau tết nghe có vẻ khó nhưng ko khó đâu các mẹ ah, trước tiên mọi người nên điều chỉnh lại chế độ vui chơi, sinh hoạt và giờ giấc như ngày thường, nhất là đầu năm các chị em văn phòng sẽ lại gặp gỡ đồng nghiệp, đối tác hoặc bạn bè để làm khai xuân thì nên có chừng mực và kiểm soát, và hằng ngày thay vì các loại bánh mức kẹo, hãy thử phương pháp tiếp đãi khách, bạn bè bằng các loại trái cây, nước ngọt và bia r*** nên hạn chế và chuyển thành nước lọc hoặc nc chè xanh tươi, hằng ngày hãy chủ động làm các việc nhà, và như nhắc ở trên hãy để đồng hồ sinh học của cơ thể bạn trở lại trạng thái bình thường, nếu cần có thể dùng kết hợp sp viên giảm cân có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng, hạn chế dùng các sản phẩm có nguồn gốc bị cấm bán hay nguồn gốc ko rõ ràng, Trung Quốc...
    các chị có thể tham khảo thêm về sp Best Slim USA - sản phẩm có giấy chứng nhật của bộ Y Tế Việt Nam nhé: http://giamcanantoan.vn/bét-slim-úa-thuoc-giam-can-tot-nhat-tai-my.html

14. GiamCanAnToan.vn

Chào các mẹ,

Cám ơn các mẹ đã chia sẻ nhé. Các mẹ hãy tham khảo các cách giảm cân tại đây nè! Có rất nhiều bí quyết đã được rất nhiều người áp dụng thành công đấy!

Các mẹ hãy thử xem tại đây nhé: http://giamcanantoan.vn/giam-can-24h.html

Nếu có gì khó khăn hãy mạnh dạn hỏi nhé, Giảm Cân An Toàn sẽ trao đổi và hỗ trợ các mẹ.

Chúc các mẹ giảm cân thành công nhé!

Honeychukatrang_221292 thích.
  15. GiamCanAnToan.vn

Chào các mẹ,

Cám ơn các mẹ đã chia sẻ nhé. Các mẹ hãy tham khảo các cách giảm cân tại đây nè! Có rất nhiều bí quyết đã được rất nhiều người áp dụng thành công đấy!

Các mẹ hãy thử xem tại đây: http://giamcanantoan.vn/giam-can-24h.html

Nếu có gì khó khăn hãy mạnh dạn hỏi nhé, Giảm Cân An Toàn sẽ trao đổi và hỗ trợ các mẹ.

Chúc các mẹ giảm cân thành công nhé!

16. conlatatca_conyeu

conlatatca_conyeu Thành viên tập sự

uk mh cũng nghe nhiều chị em nói về bét slim usa hiệu quả lắm.nhưng sợ uống xong ngưng bị tăng cân lại thui..Có mẹ nào dùng qua chưa cho mình ý kiến với các mẹ ơi.

17. bình dương

bình dương Thành viên tập sự

mh đang dùng chanh với mật ong để giảm cân đây,nhưng chỉ mới 4ngày ah.thấy cũng hơi khó chịu đang kiên nhẫn. có gì mh sẽ báo kết quả khi thành công nha..
    mà giảm cân an toàn cho hỏi mh dùng chanh với mật ong vậy có tốt cho bao tử ko? tại lúc đầu dùng thấy hơi khó chịu,giống bị thắc bao tử vậy.qua ngày t4 thì bthg. cho mh lời khuyên hữu ích nha. tks..

18. trang_221292

khi nào có kết quả chia sẻ cho mình bít với nha..hj

19. Honeychuka

Honeychuka Thành viên mới

các mẹ áp dụng các phương pháp, chia sẻ với nhau, mình cùng trao đổi, chọn lọc để được kết quả tốt nhất ah :)

20. missxauxi85

missxauxi85 Bắt đầu nổi tiếng

Chào các mẹ. Hồi mới sinh em bé thì mình không mập đâu vi bận chăm con, đến khi con hơn 2tuoi mình cho con đi lớp, lại không xin được việc nên toàn ở nhà ăn với ngủ. sau 1 năm mình tăng cân mất kiểm soát. Sau đó mình cố mọi cách giảm ăn uống nhưng vẫn chẳng ăn thua. Sau 2 năm mình tăng gần chục ký.

Vì suốt ngày ở nhà, lại toàn mặc váy rộng không cảm nhận được mình béo lên khủng khiếp. Mãi đến hồi hè năm 2011 đi tắm biển cùng ông xã, 2 vợ chồng chụp một kiểu làm kỷ niệm, lúc đó mình mới phát hoảng. Suy đi, tính lại, tính mình không kiên trì được nên chắc là phải dùng biện pháp hỗ trợ. Mình tham khảo rất nhiều trên mạng từng loại thuốc và tác dụng phụ của từng loại. Cũng vô cùng sợ, vì toàn thấy mọi người comment là ảnh hưởng này, anh hưởng kia. Nhưng quyết tâm vì sắc đẹp mình liều thử một lần với loại thuốc vừa với túi tiền.

Mẹ nào muốn giảm cân thì mình có thể tư vấn cho nhé yahoo của mình là tra_my_nang_ha.
    Mình sẽ up hình của mình cho các bạn thấy thực tế luôn nhé, nhưng chưa biết cách up thế nào, để mình tìm hiểu

Mình dùng ipad chụp lại từ ảnh nên hơi mờ, hiện tại ở nhà có 1 mình nên k chụp được cả người. các bạn xem tạm
    Đây là hình chụp mình đi tắm biển nhé

Đây là hiện tại nhé, hii giảm từ 63 ký giờ còn 54 ký thôi. Muốn giảm tiếp mà ông xa không cho giảm vì bào thế này xinh rồi, xinh nữa mất vợ :D

Sửa lần cuối: 1/3/2013
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.