bị chuột rút,đau bắp chân thường xuyên là bệnh gì?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi motcoidive101, 15/12/2009.

1. motcoidive101

motcoidive101 Thành viên tập sự

Các mẹ ơi cho em hỏi tí: ông xã em dạo này tối tối đang ngủ là hay bị chuột rút, mỏi và đau bắp chân, bắp đùi, ổng thì ngồi làm việc bên máy tính suốt, bảo đi khám thì ko đi, nói là ko sao. Nhưng em thấy lo lắm, dạo này ổng hay bị miết à, chị em nào biết tư vấn hộ em với!em cảm ơn trước!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi motcoidive101
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. Mẹ em Chinsu

Mẹ em Chinsu Thành viên kỳ cựu

tớ thấy bảo thế là do thiếu kali. Tớ cũng hay bị nên tham khảo 1 số tl thấy bảo tích cực ăn chuối bổ sung kali là đỡ.
    Tớ đang bầu mà mới bị có 1,5 lần thôi, tích cực ăn chuối đấy.
    1 lần bị còn 1 lần chuẩn bị đau thì gào ầm lên, xã bóp kịp thời nên ko sao :D

3. markus

markus Thành viên tập sự

chuột rút, đau bắp chân là triệu chứng sớm của bệnh suy tĩnh mạch!

Suy (dãn) tĩnh mạch: đau nhức chân, nóng chân, nặng chân, mỏi chân về chiều hoặc vọp bẻ ban đêm là các triệu chứng sớm của chứng Suy tĩnh mạch rất phổ biến hiện nay. Không nguy hiểm nếu chị tìm hiểu, phòng ngừa từ bây giờ, càng sớm càng tốt. Chị vô mục các phương pháp khám chữa bệnh hiện nay ở trang này, thông tin chuẩn và đáng tin cậy nhất: www.suytinhmach.com (Chị nên in ra giấy cho dễ xem). Theo mình thì mang vớ là hữu hiệu nhất, mình đang mang 1 đôi, giá cao nhưng bền, hàng nhập chất lượng, dùng lâu và rất hiệu quả, thoải mái cả ngày.

4. Kittylandvn

Kittylandvn Thành viên rất tích cực

Mình nghĩ là bạn nên bắt buộc ông xã đi khám bác sĩ đi, anh xã nhà mình cũng ngại đi khám Bsĩ lắm, mỗi lần đi Bsĩ phải nịnh nếu vẫn ko chịu thì dùng đến chiêu " doạ" . Bsĩ chuyên khoa khám mới biết chính xác là anh xã bạn bị làm sao, rồi kê đơn thuốc, liều lượng thích hợp với bệnh được.

5. TOMSUFASHION.COM

TOMSUFASHION.COM Thiên Thượng Hỏa

Hic, mình đang bầu bí, hôm trước cũng bị 2 lần đau lắm mẹ nó ạ, kêu ầm lên và muốn khóc quá. AX mình bóp cho 1 lúc mới đỡ, hic, sợ lăm. May mà bị có 2 lần chứ bị thường xuyên chắc chết quá.