Tranh luận: 2 Phương Pháp Massage Làm Tăng Vòng 1 Nhanh Và Hiệu Quả Nhất, Em Đã Thử Và Kết Quả Rất Tốt

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi evaland6868, 5/6/2018.

1. evaland6868

evaland6868 http://zokada.com

Chị nào đang có "2 quả chanh" thì vào xem nhé, em còn không được "2 quả chanh", chắc chỉ được như "2 quả nho khô" thôi :)) Từ hồi làm theo cái này thấy cải thiện hơn rõ luôn ạ, giờ mặc áo đẩy lên cũng có tí khe rồi :))

1. Cách tăng kích thước vòng 1 nhanh chóng dành cho các chị em, nhất là các chị em "lép" lâu năm
    : Với các chị em sở hữu "bức tường thành vững chắc" thì việc chỉ áp dụng các phương pháp bổ sung dinh dưỡng không thì sẽ rất khó cải thiện. Thay vào đó, bạn nên kiên trì tập luyện,massage ngực bằng các bài tập đã được thử nghiệm thành công dưới đây:

Thời gian gần đây chị em chia sẻ rất nhiều về phương pháp massage ngực của người Ấn Độ, có hiệu quả chỉ trong vòng 1 tháng tập luyện, bài tập này đơn giản rất dễ thực hiện, bạn nên thực hiện ngày 2 lần: buổi sáng và buổi tối trước khi đi ngủ:
    • Cho 1 ít tinh dầu vào tay (tinh dầu dừa, dầu oliu...)
    • Xoa 2 bàn tay vào nhau cho nóng rồi tiến hành massage ngực
    • Tay trái xoa ngực trái ngược chiều kim đồng hồ, tay phải xoa ngực phải cùng chiều kim đồng hồ
    • Thực hiện 15 phút hoặc mỗi bên 100 vòng để mô cơ ngực được kích thích và ngực to dần ra

2. Cách làm to ngực bằng dụng cụ massage ngực của người Nhật: Cũng như người Ấn Độ, người Nhật Bản cũng có cách massage để làm tăng kích thước vòng 1. Bạn có thể dùng tay để thực hiện các động tác hoặc có thể sử dụng dụng cụ để quá trình massage dễ dàng hơn theo các bước sau:
    • Đưa dụng cụ từ phía sau nách kéo ra trước, thực hiện 20-30 lần
    • Massage ngang ngực, đưa từ gần nách vào trong, thực hiện 20 lần
    • Dùng dụng cụ đưa từ dưới lên để tạo độ căng tròn cho ngực

Xem thêm các chủ đề tạo bởi evaland6868
    Đang tải...