20/10 Đi Đâu? Ăn Gì Hỡi Hội Chị Em Bạn Dì???

Thảo luận trong 'Thư giãn, giải trí' bởi MinoMina, 9/10/2017.

1. MinoMina

MinoMina Thành viên tập sự

Đà Nẵng mấy nay mưa dầm dề nhìn trời mà chán. Chả thiết làm cái chi chi, chỉ nghĩ đến đi ăn là tươi sáng thôi :))
    Mấy bữa nữa là 20/10 rùi, ngày của chị em ta. Các mẹ đã nghĩ ra chỗ nào để tụ mừng ngày phụ nữ Việt nam 3 đảm đang chưa dzị? Bận rộn suốt rồi, mấy dịp này phải xõa hết mình nghe. Kiếm chỗ nào sang chảnh, view đẹp, chụp ảnh sống ảo long lanh. Mà quan trọng là đồ ăn ngon và phục vụ tốt nữa. Chả mấy khi, nuông chiều bản thân xí.
    Nhà hàng Red Pepper bên 28 Nguyễn Tri Phương mới mở nè. Bài trí kiểu Châu Âu, sân vườn lên đèn lung linh, có cả ban công view sân bay siu lãng mạn. Chuyên đồ Thái và Âu. Đồ Thái Lan thì hơi bị cay nóng xí, nhiều khi chị em ngại ăn sợ nổi mụn tà la. Mà nhân dịp 20/10 này nhà hàng làm nguyên cả menu chuyên phục vụ chị em, chiều chuộng ghê chưa ;)) Các món nhẹ bụng, tươi mát, tốt dáng đẹp da, bồi bổ sức khỏe đều có cả.
    Hễ là chị em tới quán chưa biết ra sao là được tặng liền 1 ly mocktail Pink Lady hồng bánh bèo rồi. Mấy set menu được giảm hẳn 20%, mà ko gọi set thì vẫn được giảm 10% trên tổng hóa đơn.
    Dzui nhất là CHỈ ÁP DỤNG CHO BÀN CÓ PHỤ NỮ thôi nha. Mấy ông ngày này ko đưa vợ đi ăn mà dắt nhau đi nhậu thì khỏi giảm. Chị em có FA kéo nhau đi ăn thì lại càng lời;))
    LẬP KÈO THÔI CHỊ EM ƠI!!!
    https://www.facebook.com/redpepperdn/

Xem thêm các chủ đề tạo bởi MinoMina
    Đang tải...