20 Ca Khúc Bolero Trữ Tình Hay Tê Tái Của Lệ Quyên - App Nghe Nhạc Bolero

Thảo luận trong 'Thư giãn, giải trí' bởi vuinguyen97, 20/4/2019.

1. vuinguyen97

vuinguyen97 Thành viên tập sự

Lệ Quyên biết đến với cái tên "nữ hoàng phòng trà" gần đây cô vừa thắng lớn khi bán hết sạch hơn 12.000 album nhạc trẻ vol 6 Tình Khôn Nguôi , và Lệ Quyên vừa cho ra mắ thêm album tuyển taapk Bolero, Nhạc xưa đó là Khúc Tình Xưa 5 - Hẹn Hò. Mình sẽ lên danh sách các bài hát Bolero trữ tình hay nhất của Lệ Quyên cho các bạn nhé!

Ngoài ra nếu các bạn muốn sở hữu một kho nhạc Bolero trữ tình thì có thể tải ngay Ứng dụng nghe Nhạc vàng Bolero, nhạc trữ tình nhé. Ứng dụng được cài đặt nhiều tính năng mang đến cho các bạn trải nghiệm tốt nhất. Ứng dụng đã biên soạn sẵn hơn 1000 bài hát Bolero tuyển chọn, ngoài ra nếu bạn thích nghe bài khác ngoài danh sách đó thì có thể tìm kiếm trức tiếp trên Youtube nhưng chuyển về dạng mp3 nên dù bạn tắt màn hình thì vẫn có thể nghe nhạc được nhé.

Còn rất nhiều tính năng khác nữa nếu các bạn quan tâm có thể tìm hiểu thêm bài viết >>> Ứng dụng nghe Nhạc Vàng-Bolero- Trữ tình hay nhất | App nghe Bolero 2019

Lệ Quyên Bolero 2019 - Nhạc Trữ Tình Bolero Dễ Nghe Dễ Ngủ

1. Tình yêu trả lại trăng sao
    2. Sương lạnh chiều đông
    3. Nửa đêm ngoài phố
    4. Đường tình đôi ngả
    5. Hoa nở về đêm
    6. Cho vừa lòng nhau
    7. Không giờ rồi
    8. Kiếp cần xa
    9. Người đi ngoài phố
    10. Chân tình
    11. Chiều cuối tuần
    12. Cho vừa lòng em
    13. Đêm tâm sự
    14. Liên khúc con đường xưa em đi
    15. Nếu như ngày đó

Chúc các bạn có thời gian vui vẻ và tận hướng những bài hát hay tê tái của Lệ Quyên và nhiều ca sĩ khác trên Ứng dụng nghe nhạc vàng Bolero, nhạc trữ tình đặc sắc nhé!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi vuinguyen97
    Đang tải...