Toàn quốc: 22/1 Up thêm nh đồ có cả big size và đồ nam, e mới soạn đc mấy bì đồ up bao giờ cho hết..

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi swan37, 16/1/2014.

1. swan37

swan37 Bắt đầu nổi tiếng

Halu các mẹ, ảnh bị hỏng e đã sửa rùi nhé, và e soạn thêm được 5 túi bóng to toàn quần áo thu đông có vài cái hè, váy và mũ,.. chắc k chụp hết đc, cũ có, cũ vừa có, mới tinh có... chị giúp việc theo giờ tới mà mém xỉu k tin, e cũng ngại nên tự soạn 1 mình thành ra lề mề và lâu.. giá mà các chị qua xem được thì tốt nhỉ, vì đồ thú thật có cái chụp vào rõ đẹp so với bên ngoài, có cái thì rõ xấu.. thành ra ship k lấy cũng ngại cả đôi bên ạ...,
    Chào các mẹ, chắc nhiều mẹ k lạ j swan37 tl đồ mấy lần đều nhiều đến mức làm các mẹ đơ máy.. hihi.. Đồ của em các mẹ đến xem đều kêu suýt xỉu vì quá nhiều, đợt rồi sắp sinh e đã tổng tiễn rất rất nhiều để welcome mẹ chồng ra..Bây giờ sinh cháu e về nhà ngoại, dọn dẹp 2 lần tl rồi thế mà hôm nay soạn đồ tết thì thấy.. hức hức 2 tủ quần áo của mẹ em vẫn còn kinh khủng lắm, papa e toàn kêu mẹ em mặc số quần áo mỗi ngày 1 bộ thì phải hơn 2 năm mới phải quay vòng lại.. hic hic.. e dụ dỗ mẹ bán cho e có tiền tiêu tết chứ dạo này nghỉ ở nhà chả có đồng nào, chồng thì ăn rồi nhảy xe về 2 tháng nay tốn mấy triệu xe cộ đủ thứ abc thập cẩm... Có mấy cái rất đẹp nữa định bán thì bà lại tiếc cất lại.. hức hức..
    Về nguồn gốc thì toàn là hàng shop và xách tay nước ngoài ạ, mẹ e fong cách trẻ trung và ham hố đồ lông lắm, bà ko dùng hàng chợ, cân nặng bà ~50kg thấp 1m52 thôi, áo toàn size M hoặc L nhưng có nhiều cái em thấy e mặc S cũng vừa. Trong ảnh em mặc e mới sinh nặng 46kg 1m55 ạ
    Giá thì bớt cực kì nhiều so với ban đầu rồi, đồ mẹ em hầu như toàn tiền triệu trở lên, mẹ nào lấy nhiều thì e bớt chút gọi là thôi
    Nhà em ở bên khu đô thị việt hưng, mẹ nào tiện qua thử đc thì tốt, k thì e sẽ chụp viber cho, àh quên đồ hiện đang ở nhà mama em, mẹ nào ưng cái j thì cuối tuần xã e về sẽ mang ra, nếu lấy thì xã em ship 10k thôi, k lấy gửi 20k ship ạ. tks. ĐT em các mẹ sms giúp em nhé O969 88 OO 84 hoặc O913 O62 543 tại e mới sinh ít nghe đt
    22/1 E bắt đầu up thêm đồ thu đông các mẹ oánh dấu vì nhiều lắm e chụp dần
    34. Áo len car hồng dễ thương đính sao hàng Nhật có vẻ mẹ e thích mặc nhiều và nhà giặt máy k giữ đồ nên bị xù ở cánh tay các mẹ ah, mẹ nào có máy cắt lông thì tướt hộ e, tl 80k
    35. Váy thun này điệu và thướt tha, size M,L nhé các mẹ tl 180k
    36. Áo da lộn cổ lông đỏ sẫm này cực dày cực ấm và cực độc luôn ạ, lót báo, size S, M cũng vừa ạ, mặc quần tất hay tregging đi bốt sang vô cùng, hợp tết nhất nữa.. còn khá mới vì cũng k dám mặc mấy 390k hơ hơ... :) mua đắt gấp 4,5 lần
    37. Áo da lộn này thì đại hàn vô tư luôn cũng hàng độc nhé các mẹ, mẹ em thích used cũng tương đối, lót lông dày, size M và L có lẽ vừa hơn, mẹ em 52kg 1m50 mặc vừa bụng nhưng vai hơi rộng, mẹ nào vai to đẹp hơn nhé.. tl 450k, màu này đẹp lắm mua cũng 2tr mấy
    38. Áo fao lót lông hai mặt, mặt kia thì là di lê lông fa fao giống áo 140k bên dưới nhưng lông đẹp hơn, có điều phần fao thì nhìn hơi nhăn nheo tl re 160k ấm cực luôn, các mẹ mặc khoác ngoài đi chợ cũng đc, size to nha các mẹ ah, L,XL

39. Áo da này mẹ em mua họ nói da thật nhưng e nghĩ là da công nghiệp các mẹ ạ, mẹ em lùn nhưng rất thích mua áo dáng dài, nhưng mặc xấu nên k mặc mấy toàn treo tủ cất kho.. size M,L mua cũng đắt tl 750k

40. Áo fao Lining hàng hiệu TQ nổi tiếng các mẹ chắc cũng biết chất lượng và giá thành rồi, nhất là chủ yếu là đồ thể thao, cái dáng dài nhẹ này k chê đc điểm nào, size S, M mặc tuốt 390k

41. Áo fao lông vũ U.S.A size S này màu nâu ánh rất đẹp, tây và chơi, dáng cũng xinh mỗi tội bị tuông 1 vết ở túi ... mẹ nào khéo tay về gắn hay may đính cái j vào 2 bên cho cân xứng cũng đc, 250k

42. Áo dạ xù tay điệu size M, mấy mẹ hỏi mà chưa thấy lấy, tl 200k

43. Áo fao dáng dài này dày dặn và ấm, hàng shop cao cấp mua cũng đắt tl 290k, size S,M

44. Lại áo fao thêu hoa đỏ, nhiều các mẹ nhỉ, hi hi... cái này form to, size L, XL chắc cũng vừa 90k

45. Áo bò Viki xịn, ai cao ráo tí mặc lên dáng đẹp lắm, còn 80% tl 100k

46. Áo 2 mặt Uniqlo chắc các mẹ cũng k lạ j nữa, một mặt lông cừu một mặt nỉ, hàng nhật k phải hàng xuất, màu sữa hay ghi e k giỏi về màu lắm, còn khá mới giặt sạch se ok tại nhét kho, size M tl 270k
    47. hề hề, lại fao thêu đỏ nè, áo này cổ sen cũng đẹp nhỉ, size L hay freesize trừ ng bé quá thôi, mẹ nào thích đồ cứ bảo em check lại size cho chắc chắn nhé.. tl 130k

48. Áo len fa lông hàng xịn khuy đẹp còn khá mới freesize tl 150k
    gần giống cái này màc có bạn tl ~1tr3 nè
    49. Áo kim tuyến đẹp xinh size 38 tl 150k
    50. Áo len có mũ màu vàng chụp khó lên màu quá, giống màu ảnh cuối ấy ah tl 120k
    51. Áo kaki màu đỏ bã trầu bên ngoài màu đẹp chụp ảnh cứ bị biến màu, hay thật cứ áo màu đẹp thì vào ảnh xấu đi mà áo k đẹp vào lại rõ nổi, size s,m dáng trẻ trung mẹ e k dám mặc nữa, k ai mua chắc e chôm tl 170k
    52. Áo hợp trung niên size L,Xl ok 50k
    53. Váy nhung đen midi xếp li, màu đẹp và sang freesize 190k
    54. áo nhung xinh lắm sz S rất mới tl 100k
    55. len cộc tay tím ngoài tím đẹp tl 80k
    56. màu đen tuyền nhé tl 70k
    57. áo khá độc tl 70k
    58. màu nổi da lắm, điệu nữ tính tl 160k
    59. áo len xịn có nơ cài trc ngực màu đẹp, giống 2 hình dứoi tl 170k

60. tím chết sz m 30k
    61. cộc tay sọc ngang len Nhật xin 100k
    62. màu ngoài đẹp cơ tl 80k
    63. nhóng nhánh quá xinh sz s,m 120k
    64.váy mua shop bên Hongkong sz M tl 160k
    65. váy thun chân hơi giãn sz m,l tl 180k
    66, khoác len tím màu đẹp vào hình nhin chán quá tl 110k
    67. Len cánh dơi xịn, màu ngòai cũng tím xanh đẹp tl 140k
    68. car đen vải mịn, xịn tl 90k
    69. kaki đen dáng đep size M,L tl 90k
    70/ tình yêu của mẹ em, mặc nhiều mà vẫn rất mới tl 140k
    71, Chân váy vải kaki thì phải sz ML tl 150k
    72. áo len sz s,m tl 150k
    73. Áo 3 phân kim tuyến sát nách mặc trong, màu nâu rất sang tl 80k
    74. Dile kim tuyến đen tuyền như hình dưới nhé, HQ hay Nhật thì phải 130k size M,L
    75. Váy vẩy đuôi cá màu đen HQ size 77 tương đương size L hay XL nhỉ nhưng hình như M cũng vừa tl 140k
    76. Áo tím màu đẹp size M tl 80k
    77. Áo sát nách kim tuyến tiếp 50k
    78. áo len mỏng cộc tay 30k
    79. áo len hồng pastel 50k
    Áo len nam đồng giá 90k size M,L vừa
    80.
    81.
    82.
    83.
    84. Áo to đùng size XL XXL 70k
    16/1 Khởi động áo khoác trước đã các mẹ nhé... Đồ hầu như mặc lên dáng mới thấy đẹp các mẹ ạ..

1. Áo khoác fao xach tay MaxMara dáng dài cổ rất lạ, size M, mặc rất ấm, màu đen đẹp trong hình thành tím than, mặc sang đài các lắm..400k->đã bán

2. Áo fao dài thêu hoa sở trường của mẹ em 1 thời, đã tl 2 chiếc cho 1 bạn, giờ sót cái này.. 150k, size M,L->đã bán

3. Áo fao mũ lông màu tím này mua shop đắt lắm, size L nhưng như e trong ảnh thường mặc S mà vẫn vừa xinh, frisze ah, có đai thắt gọn gàng, cái vệt trắng là vết bẩn của cái gương các me nhé, mẹ nào càng cao mặc càng đẹp tl 600k quá rẻ so với ban đầu mà áo thì đẹp miễn chê, sang và độc cực

4. Áo lông này cũng xinh phết, lông ánh kim tuyến, màu hơi nâu nâu rêu rêu, used cũng tương đối nhưng mặc vẫn rất đẹp. tl 1mẹ bảo cũ k lấy nên e dành ai mua đồ thích thì tăg ạ..

5. Áo vest tím mỏng này rất xinh nhé, vải chìm hoa hồng, mặc dễ thương lắm nhưng vào ảnh nhìn ng.. ng... nhỉ.. 200k

6. Áo vest kẻ sọc đỏ đen hàng cao cấp HQ này mặc rất lịch sự, hàng đắt tiền ạ, có độn vai thì phải, size S,M Hàn Quốc 260k
    Đằng sau xinh lắm

7. Áo xách tay da lộn vàng ni kì thực vào ảnh thật dìm hàng, nhìn kì quái quá, bên ngoài màu rất đẹp và sang cực kì, bắt mắt lắm,.. size L, cổ tay tết dây điệu phết, 450k

8. Áo dạ đỏ HQ này mềm mịn thôi rồi, size S, M cũng vừa, mặc dáng yêu lắm tl 280k

9. Áo da fa len này rất chơi nha, có điều để lâu hơi ẩm làm da hơi rạn rạn.. cũng tiếc k ai mua thì e để lại mặc đi ban đêm cũng đc nhỉ.. hi 100k size S,M
    cái dáng e dẹo dẹo kinh quá :) à gương bẩn nhé các mẹ

10. Áo trần trám cổ và tay lông này màu xanh nhã nhặn, xách tay mẹ mua đắt lắm, size thì S,M đều thấy vừa, 400k, màu này hiếm..

11. Áo kaki Nhật này độc và xinh lắm luôn, size S, mua thì đăt e cũng tiếc lắm, chât kaki đẹp, khuy lv lót hoa, đai xích hoa cũng rất đẹp và nữ tính... 550k mới lắm

12. Áo fao xanh cổ phồng này trc e cũng có cái màu be dáng bo tương tự mà sold rồi, giờ định bán nốt vì cần tiền quá, áo e rất ưng, size 38 nhưng s,m cũng vừa, tôn da tôn dáng, mua cũng đắt 390k

13. Áo vest dạ cao cấp HÀn Quốc này mới và đẹp lắm, mặc sang và lịch sự, lót lụa tím, li vạt áo cách điệu, size S, M ok 350k

14. Áo fao vải đẹp cổ lông xách tay cao cấp này sang và yêu nhỉ, size 36 S,M ok tl rẻ 380k, có thể mặc bên trong áo dạ bẻ cổ ra ngoài rất sang

15. Đồ lông thì mẹ em phải chục cái áo là ít, e mon men gạ gẫm đec vài cái này nè, áo lông thật màu xanh ngọc HQ đắt lắm, sang trọng nữa, size M,L như e size S mặc như hình :) 950k mẹ e đang tiếc đứt ruột

16. Thêm cái áo lông thật cổ tàu này cũng sang nhưng bị hỏng khóa kéo, tl 250k

17. Áo lông fa fao này thì sở trường mẹ em rùi, có 2 3 cái cũng đăng ở topic trc rùi í tl 140k, size M,L, e size S thì mặc như hình, bên ngoài lông hơi lộn xộn và fao hơi nhăn nheo do nhét tủ là lượt ok ngay

18. Áo fao đỏ HQ thì phải này ngoài màu đẹp lắm, kết cái màu ghê.. cổ sen, nhún lưng và nhún eo tôn dáng vô cùng, độc đắt size S, M tl 320k :) e hơi gầy mặc k đẹp mấy

19. Áo nhung fa lông xách tay HQ này tôn dáng lắm, e hơi lùn chứ c nào cao chắc đẹp hơn nhiều, mẹ chưa mặc lần nào mới đi giặt họ cắt tag thôi, mà họ giặt kiểu j nhìn ko giống giặt j cả, lông xù.. hic hic.. tl 200k, size 55, S,M ok

20. Áo kaki mũ outdoor xách tay này có 1 vết gián nhấm ở túi, mẹ em may cái cài áo hoa vào như hình, mặc lên nhìn cũng ok phết tl 100k

21. E áo này nhìn ngoài ko bắt mắt lắm nhưng mặc lên trông được phết các mẹ ạ, để hơi bị bụi bẩn tí tl 90k, size S,M

22. Áo da lộn cổ lông màu carmel này sang nhỉ, size S,M tl rẻ 450k, bên trong lót lông mịn màng ấm áp lắm,

23. Áo da lộn mỏng dáng dài này size M mặc dáng eo ót phết tl 170k thôi, ống tay lật gấu lông giống cổ nhé, sang

24. Áo lông thật 2 mặt mũ sang chuẩn k cần chỉnh, size S,M 1,3tr

25. Đẹp k nè các mẹ, áo Nhật mua triệu mấy, độc, sang cực luôn ấy, tl 300k

26. Váy này sang, bị mấy vết bẩn mờ mờ k nhìn rõ lắm, freesize trừ S ra 200k

27. Áo mũ lông xách tay 2 in 1 này siêu ấm luốn, tháo khoác ngoài thành di lê, frsize.. tl rẻ 300k, viền nhung hơi sờn k tráh đc

28. Áo lông ngắn da báo dáng dài dẹp sang lắm mua tầm 2 triệu mấy ngoài shop tl 590k

29. Áo fao tím thêu hoa kim sa ở ống tay, đây cũng là thể loại mẹ e yêu thích nên có nhiều, size M tl 300k

30. Áo fao đỏ mua của 1 chị xách tay Tiệp, màu ánh nhũ rất chi là đẹp, áo nhẹ cực, mẹ em sợ trẻ quá nên k dám mặc nữa, trc mặc cũng nhiều tl 450k bà tiếc lắm, áo này có mẹ thích mà bị rộng, áo size M các mẹ nhé, L chắc cũng vừa, lót trong rách đã may lại k ảnh hưởng j, có đỉa bên hông nhưng k có đai fjx 300k

31. Quả áo Japan dáng dài này hơi bị độc nha các mẹ, vải lạ, có ba miếng dán ngang phía trc đó, mặc vào lạnh lùng cực kì luôn, mẹ con e nấm lùn mặc kì quá..tl 500k thôi :rolleyes: ah size 38 M,L ok

32. Áo fao màu xah này rất thích, size L, dài, mẹ em hay mặc và k hiểu sao bị rách chút ở một túi như em chụp trong hình đó, ấm lắm, tl 180k -> đã tặng chị giúp việc

33. Àh có 2 e áo da người nhà xách tay Mỹ về to tổ chảng, e cứ tưởng áo nữ nhưng mẹ em bảo áo nam, hay là unisex nhỉ các mẹ ngâm cứu xem có mẹ nào to béo ngoại cỡ hay bố nào minhon mặc chắc ok, da xin thề là sờ mềm mại mê tơi
    - Áo tím tối da thật này độc lắm nha, sang đừng hỏi, da Ý xịn, sờ sướng cả tay, dáng suông, size 44 chả biết là j chắc dành mẹ nào 70kg, mẹ bầu hoặc các bố thấp thấp bụng béo.. tl rẻ 650k cho ai vừa ạ.. hjc hjc
    - Áo da hoa văn bo gấu này cũng rất độc, màu đen da secondhand mà đẹp lắm so với đồ mới tàu hay xk thì 1 trời 1 vực, da thật đốt thử thoải mái, lót trong hơi xù tí k ảnh hưởng, mác female nhưng e nghĩ nam giới mặc mới đúng..650k cho áo da xịn quá tiếc
    ... Tối e up tiếp nhé... e bận tí rồi hoa cả mắt, mới sinh mà ol suốt ngày..hehe...

Tết sắp đến rồi ăn chơi tẹt ga đê các mẹ ơi, e cũng shoping cháy túi roài... hô hô

Quên, bạn em nhờ tl hộ cái áo siêu nhẹ uniqlo nguyên đai nguyên kiên màu hồng vỏ đỗ size M ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi swan37
    Đang tải...

2. Chị Mai tóc xù

Chị Mai tóc xù Thành viên sắp chính thức

Ðề: TL đồ của phu nhân nhà e, xịn và nhiều vô cùg-Tết rồi shopping thả ga thôi các mẹ

oánh dấu phát, mai ngắm tiếp :)

3. swan37

swan37 Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: TL đồ của phu nhân nhà e, xịn và nhiều vô cùg-Tết rồi shopping thả ga thôi các mẹ

Cám ơn mn mai ngắm mà ưng món j Pm em bẩu axa mang ra HN cho mn nhé... he he... còn đồ nhiều nữa e đang gạ gẫm mẹ tl bớt

4. vankhanhchau

vankhanhchau Thành viên nổi tiếng

Nhiều áo quá nhỉ, chúc mama thanh lý nhanh

5. daiduong_store

daiduong_store Bắt đầu tích cực

Chúc mn nhanh thanh lý,đồ đẹp quá........................

6. HueYumi

HueYumi Thành viên tích cực

Fjx áo tím số 4 đj c uj.mẹ em 60kg k bjet vua k

7. swan37

swan37 Bắt đầu nổi tiếng

mn ơi áo tím số 3 hay số 5 chứ nhỉ, áo số 4 là áo lông mà.. hihi

8. gatohanu

gatohanu Bắt đầu tích cực

đánh dấu.....................................................

swan37 thích bài này.
  9. Ðề: TL đồ của phu nhân nhà e, xịn và nhiều vô cùg-Tết rồi shopping thả ga thôi các mẹ

M muốn lấy số 2, 8, 12, 25. Mn cho m giá fix nhé

10. swan37

swan37 Bắt đầu nổi tiếng

Mấy áo í rất xưn, e cũng ưng ý mấy e đó lắm và tl giá rẻ hơn ban đầu rất nhiều rùi mn ạ, e pm hòm thư có j ủng hộ e nhé.. thanh kiu mn

11. swan37

swan37 Bắt đầu nổi tiếng

ok mn có j ủng hộ e nhé, e còn up thêm nhiều nhiều nữa ạ.. mẹ nhà e 2 tủ 4 buồng to, 1 tủ 2 buồng toàn quần áo mà

12. mebibi9601

mebibi9601 Bắt đầu tích cực

oánh dấu chờ hình nào....................

13. nguyenphuong2610

nguyenphuong2610 Thành viên tích cực

e thích cái số 1 và số 8 . cũng ở gần nhà mẹ. đánh dấu hôm nào có time e qua thử đồ ạ

14. chicchoe83

chicchoe83 Thành viên kỳ cựu

15. chipaoe2

chipaoe2 Thành viên kỳ cựu

Oai roài. Mẹ nàng giống mẹ tớ đấy.
    Quá nhìu đồ lun

swan37 thích bài này.
  16. Metuphuong

Metuphuong Thành viên tích cực

Cái số 3; 450k; cái số 10; 250k nhé!

17. phuong.dt

phuong.dt Thành viên tích cực

Oánh dấu cái.Về nghiên cứu...................

18. dnlinh711

dnlinh711 Bắt đầu nổi tiếng

hức...mama nhà gái bn tuổi rùi mà đồ trẻ thế nhỉ? kết e áo lông, suy nghĩ thêm xem mình "băm" có hợp k đã :)

swan37 thích bài này.
  19. swan37

swan37 Bắt đầu nổi tiếng

Mn ơi mama nhà e sinh năm 60 mn ạ, nhưng fong cách trẻ trung lắm đi đâu ai cũng tưởng 2 chị em, 2 năm nay lo nhiều việc xuống sắc hơn nên mama ngại mặc những món này nên e dụ dỗ tl bớt đấy ạ... e 26t mà 2 mẹ con toàn mặc chung đồ nhau vô tư nà, mỗi tội có cái rộng quá e k bon chen nổi.. hô hô... nghiên cứu ủng hộ e c nhớ,... thanh kiu c

Sửa lần cuối: 17/1/2014
  20. LinhxinhShop

LinhxinhShop CHUYÊN GIA BẢO HIỂM :)

13. Áo vest dạ cao cấp HÀn Quốc này mới và đẹp lắm, mặc sang và lịch sự, lót lụa tím, li vạt áo cách điệu, size S, M ok 350k

19. Áo nhung fa lông xách tay HQ này tôn dáng lắm, e hơi lùn chứ c nào cao chắc đẹp hơn nhiều, mẹ chưa mặc lần nào mới đi giặt họ cắt tag thôi, mà họ giặt kiểu j nhìn ko giống giặt j cả.. hic hic.. new tl 200k, size 55, S,M ok

22. Áo da lộn cổ lông màu carmel này sang nhỉ, size S,M tl rẻ 450k, bên trong lót lông mịn màng ấm áp lắm,

E thích 3 cái này, chị fix giá nhiệt tình đi cho em địa chỉ qua thử áo nhé! Em cao m6 nặng 47kg vừa ko?