1. Chào bạn,

Để tham gia thảo luận với các thành viên diễn đàn LÀM CHA MẸ thì bạn hãy đăng nhập hoặc click vào nút "Đăng ký" để tạo tài khoản và tham gia giao lưu với các thành viên diễn đàn LÀM CHA MẸ.

Bạn cũng có thể bấm vào nút với biểu tượng Facebook (Đăng nhập với Facebook) để đăng ký tài khoản và đăng nhập nhanh với tài khoản Facebook của bạn. Hoặc tham khảo Hướng dẫn dành cho người mới, Hướng dẫn tìm kiếm thông tin, Quy định chung.
    Dismiss Notice
  2. Để việc bán hàng của các bạn được hiệu quả, hãy tham khảo Quy định phần mua bán, Quy định khi Thanh lý, Hướng dẫn đóng topic bán hàng10 Bí quyết bán hàng hiệu quả
    Dismiss Notice
  3. Dismiss Notice
Dismiss Notice
Xả hàng Hè, đón đầu mua sắm đầu năm học mới, bạn có thể đăng ký tham gia hội chợ giao lưu LÀM CHA MẸ ngày 06/08/2017 tại Trường THPT Việt Đức, Hà Nội.

Đã xong 24/4 Update. Hàng Hiệu, Không Hiệu Giá Chỉ Bằng 1/4 - 1/10 Giá Tag (part 2)

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi lhathu999, 16/4/2017.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. lhathu999

lhathu999 Thành viên kỳ cựu

---MỘT LẦN NỮA MÌNH XIN NHẮC LẠI LÀ MÌNH KHÔNG BÁN MẶC CẢ TRONG TOPIC NÀY. CÁC MẸ VUI LÒNG KHÔNG MẶC CẢ TIỀN ĐỒ HAY TIỀN SHIP GIÚP MÌNH NHÉ! GIÁ MÌNH ĐƯA RA LÀ VÔ CÙNG HỮU NGHỊ SO VỚI CHẤT LƯỢNG CỦA SẢN PHẨM RỒI. VẬY NÊN NẾU CÁC MẸ TIN TƯỞNG CHẤT LƯỢNG ĐỒ CỦA MÌNH VÀ CHẤP NHẬN ĐƯỢC MỨC PHÍ SHIP 30K THÌ HÃY HỎI MUA ĐỒ Ạ.
    ---ĐIỀU THỨ 2 LÀ MÌNH KHÔNG GIỮ ODER NHÉ (TRỪ CÁC MẸ ĐÃ CHUYỂN KHOẢN). MÌNH ƯU TIÊN BÁN HÀNG THEO THỨ TỰ: ĐÃ CHUYỂN KHOẢN GIỮ ĐỔ -> MUA QUEN -> MUA NHIỀU -> CUNG CẤP ĐẦY ĐỦ THÔNG TIN NHẬN HÀNG ĐỂ MÌNH TIỆN GHÉP SHIP. VẬY NÊN CÁC MẸ ĐỪNG TRÁCH MÌNH THEO KIỂU "TỚ ĐÃ BẢO SẼ LẤY RỒI MÀ LẠI ĐỂ CHO MẸ KHÁC". CÓ MẸ HỎI ĐỒ TỪ HÔM NAY, HẸN LẤY, CHO ĐỊA CHỈ NHƯNG KHÔNG CHO SĐT. MÌNH BÁN XONG RỒI, QUA NGÀY HÔM SAU HAY HÔM SAU NỮA MỚI INBOX TRÁCH MÌNH KHÔNG GIỮ ĐỒ. MÌNH THÍCH NHỮNG MẸ XỞI LỞI, MUA NHANH, CHỐT GỌN. THỜI GIAN THÌ AI CŨNG QUÝ, CÁC MẸ THÔNG CẢM CHO MÌNH.

MÌNH THANH LÝ TRÊN NÀY ĐÃ LÂU, CÓ UY TÍN RỒI, NÊN CÁC MẸ YÊN TÂM NHÉ!

Một số lưu ý:
    - KHÔNG MẶC CẢ
    - KHÔNG FREESHIP - KHÔNG SHIP THỬ, XEM ĐỒ - SHIP ĐỒ KHÔNG LẤY VUI LÒNG THANH TOÁN 30K (Mình ở Bát Tràng, rất xa nên các mẹ thông cảm nhé!)
    - HỎI KĨ TRƯỚC KHI MUA, KHÔNG NHẬN ĐỔI TRẢ

Viber, zalo: 097 626 7227

Xin phép bổ sung luôn phản hồi của một số mẹ đã mua đồ của mình trong topic Hàng hiệu, không hiệu... (Part 1) để các mẹ tin tưởng mà yên tâm mua đồ ủng hộ công cuộc dọn tủ của mình.

Một số phản hồi của các mẹ đã từng mua đồ của mình ở các topic khác:

HÔM NAY EM DỌN NHÀ, PHẢI DÙNG ĐÚNG TỪ LÀ KHÔNG BIẾT NHÉT QUẦN ÁO VÀO ĐÂU NỮA. NÊN EM SALE SẬP SÀN LUÔN. CÁC MẸ KHUÂN GIÚP ĐỂ EM CÒN CÓ ĐỘNG LỰC UP TIẾP ĐỒ Ạ!!!

Màu thật có thể sai khác (đậm, nhạt) đôi chút so với hình, vì chụp bằng điện thoại nên điều này là không tránh khỏi. Hơn nữa, màu hiển thị trên mỗi điện thoại, máy tính khác nhau cũng khác nhau.

Đồ còn vô cùng nhiều, mỗi hôm mình dọn 1 ít, cả nhà đánh dấu theo dõi nhé!

58. Quần culottes mua nhà Nắng Vàng, sz M, mặc được 1 lần đi chơi, bị nhận xét giống anh chàng dân tộc Mèo cầm khèn nhảy quanh đống lửa. Thế là số phận em ấy cứ ở trong tủ thôi. Còn mới nhé. TL 75k

57. Mình thanh lý thêm mấy set đồ cho bé. Thấy rẻ mua cho con gái mà cháu mặc cộc. Set áo cotton 100% co dãn 4 chiều, mát, thấm mồ hôi tốt. Váy đuôi cá vải xốp, nhẹ, thoáng. Thanh lý 65k/set. Sz cho bé dưới 1m05, <16kg

56. Váy đen bên trái chất gì không rõ nhưng đanh, có co dãn, mặc lên sang chảnh, tôn dáng.
    Bên phải váy xòe xinh yêu. Mình không thích mặc hở nên đã khâu dây lên. Bạn nào thích dài, sexy thì về hạ dây váy xuống nhé.
    Đều sz S. TL 115k/váy

55. Set mẹ con, chất cotton 100% mịn, mát. Váy mẹ freesize vì có chun eo, các mẹ bầu bon chen được. Váy con cho bé dưới 20kg. Set này ít mặc nhưng để tủ lâu rồi, chất cotton cũng khó giữ gìn hơn. Trông nhăn nhúm nhưng các mẹ về giặt là phẳng ngay nhé. Màu đỏ đo nhé, thiên về tím hơn là hồng. TL 80k/set

54. Áo đều sz S, bên phải là ren, bên trái của Neferiti, bèo cách điệu. TL 40k/c

53. Áo đều sz S. Bên trái là MNG aut, bên phải không nhớ. Để trong tủ quá lâu rồi ấy. TL 35k/set cho bạn nào dễ tính mua nhanh.

52. Quần bò xanh lá bên trái sz 28. Xanh lá gần như hình mẫu bên phải ở hình dưới, không phải màu xanh như hình mình chụp đâu. Chẳng hiểu sao chụp ảnh lên màu chẳng liên quan gì hết. Quần này mình chưa mặc nhưng đã cắt gấu, phù hợp với những bạn có chiều cao khiêm tốn 1m56 trở xuống. TL 65k.
    Quần bên phải màu đỏ rượu, sz 27,28 mặc vừa chất bò nhung, co dãn tốt, cạp cao giấu bụng. Tl 65k

51. Skinny bên trái của F21, sz S chất bò co dãn tốt TL 50k. Bên phải là quần không nhớ hãng đâu, sz M. Mình không được mặc kiểu bụi bặm này đi làm nên bỏ xó tủ lâu lắm rồi ấy. Tl 80k

50. Quần tregging Zara khóa ống và skinny đều sz S. Skinny thì mới hơn. TL 35k/set cho bạn nào mua nhanh.

49. Quần đen sz M. Bên phải là của Carina, bên trái zara. Thanh lý 35k/c, bán nhanh khỏi phải up bài.
    => SOLD

47. Vải áo dài (không kèm vải quần), chất tằm Thái nhẹ (không phải tơ nhung, giá rẻ hơn đâu) mềm, mịn, rủ, bay tà, có co dãn, thích hợp mặc cả trong mùa hè nhé. TL 185k/mảnh. Ai thắc mắc sao thanh lý càng ngày càng đắt thì hiểu giúp mình là thứ mình thích, mình tiếc thì mình thanh lý đắt hơn thôi. Nói là đắt nhưng vẫn rẻ so với giá thị trường 245k - 280k/mảnh nhé.

=>ODER

46. Áo dài cách tân mới tinh, sz S, M nhỏ vừa. Chất ren đẹp, kèm mấn theo đúng phong cách hoa ruy băng nổi bây giờ. Áo này mặc chụp ảnh thì xinh nhé. TL 250k
    => SOLD

44. Một loạt áo mới tinh, new tag hoặc new không tag. Mình thích nên tính mua cả lố, mỗi chiếc 1 màu về mặc dần cho rẻ. Nhưng đúng là nhiều quá, giờ chật tủ lại thanh lý dần cho vui. Sz S, M nhé. Trên thị trường mình thấy bán tầm 125k-135k/c. Mình TL 80k/c. Ai thích mẫu hoa này, muốn mua đồ mới giá rẻ thì ủng hộ mình nhé.
    => Còn xanh rêu, chấm bi đen, babydoll vàng

43. Jumsuit nhà Nắng Vàng. Chất giống như chất tuyết mưa nhưng co dãn tốt. Mặc đi biển, đi chơi xinh yêu, tôn dáng lắm. Mình có ảnh mặc đi biển đấy. Bạn nào có nhu cầu thì nt zalo, viber mình gửi hình nhé. Sz S. Mới mặc đi biển 1 lần. TL 100k

42. Set 2 quần ngố chất bò chun co dãn tốt. Đều sz S nhưng màu đen có vẻ bé hơn tầm sz 26-27 vừa. Màu vàng bò nhé, không phải màu rêu rêu bẩn bẩn như trên hình đâu thì có vẻ rộng hơn. Tầm các mẹ sz 27-28 vừa xinh.
    Màu vàng thì mới nhé. Không bạc tí nào. Màu đen nên dễ bạc hơn, nhưng không cũ đâu. TL 50k/set.

40. Áo của Nem, voan cát nhập, dày dặn, vai phối chất liệu ren cao cấp, mượt mà như nhung, mặc không hề cảm giác mình mặc ren luôn. Sz 2 tương đương S. Màu bên ngoài là đỏ booc đô sang chảnh, không phải kiểu màu kinh khủng như trong ảnh. Rất mới. TL 175k

37. Chân váy xòe sz M nhà Nắng vàng, em mua để mặc sau sinh mà chưa kịp mặc đã giảm về sz S, giờ thì chịu không mặc được. Mới giặt chưa mặc. TL 100k/c. Của em có váy hoa và váy xanh dương bên trái nhé!
    =>ODER

36. Giày không đi đến nên em thanh lý cho gọn nhà. 3 đôi bên trái màu rượu nho, đen, nude sz 37, ai đi 37,5 cũng vừa nhé. Đôi màu đỏ sz 39, còn rất mới, chưa xước sát tí nào. TL 50k/3 đôi bên trái. 50k/ đôi đỏ.
    =>SOLD đôi đỏ

35. Một em siêu phẩm nữa của Ivy. Em này thì xinh ngất luôn, mới tinh mà em không mặc được vì rộng ngực. Sz S rồi đấy mà vòng 1 của em chán thế không biết. Mặc lên đảm bảo xinh, sang, đáng đồng tiền bát gạo. TL 350k. Màu bên ngoài nhạt hơn chút xíu. Up lại ảnh, lần trước chụp buổi tối trông xấu tệ.

33. Váy đi tiệc hàng Luxury của Ivy. Mua thì đắt lòi, không như hàng thường của Ivy đâu, mẹ nào dùng hàng hãng này thì biết rồi đấy ạ. Mặc thì tính theo giờ thôi. Nhưng cứ vứt tủ nên cũng phí cả 1 thiết kế. Váy mất 1 viên pha lê đen rồi nhé, nhưng không ảnh hưởng đến tổng thể. Sz S. TL giá 1 phần mười mấy giá tag. Màu bên ngoài là tím hoa cà nhé, rất xinh. Trong hình bị xanh quá. Tl 325k

31. Áo dài may nhà Hồng Nhung Kim Mã, gần 4 triệu cho áo vẽ tay, chất lụa tơ tằm. Áo và tay, quần cùng chất lụa, chỉ là em yêu cầu may lộn trái để phối lên cho đẹp. Áo này hơi rách chút xíu khu vực cổ nhưng mặc lên không ảnh hưởng gì. Áo của em sz S, mà người hỏi mượn sz M, đã bảo không vừa đâu nhưng vẫn cố thử, phí của cái cổ áo. Em này mặc lên sang chảnh và nổi bật. Em TL 325k cho bạn nào thích.

=>ODER

30. Áo dài chuồn chuồn chất voan. Quần trắng. Mới tinh, xỏ duy nhất 1 lần. Sz XS cho các bạn eo dưới 65cm. Bên ngoài màu hồng rất đẹp, không nham nhở như hình đâu. TL 150k
    =>ODER

26. Váy Zara hot hit 1 thời, sz XS nhưng dáng suông nên S vẫn mặc tốt. Vải thun dày dặn, co dãn tốt, chất liệu đẹp, form chuẩn. TL 100k/c

24. Váy bên trái hàng Mỹ, mới tinh, bên trong lót lụa màu xanh lục bảo, sờ lớp lót đã biết là hàng xịn. Lớp bên ngoài là voan lập thể, cổ phía sau chữ V, đằng trước là cổ đổ sành điệu. Váy bên phải chất liệu lạ lắm, nó hơi bóng, dệt nổi từng ô, mặc lên tôn dáng tuyệt đối, trông rất sang chảnh. Đều sz S TL 80k/váy
    =>SOLD VÁY BÊN TRÁI

23. Bộ đôi váy xanh dương nhà Nắng Vàng, mua về chưa mặc, không còn tag. Váy bên phải là hàng vnxk, màu xanh lục bên ngoài nhìn rất xinh. Đều sz S. TL 100k/váy

21. Váy may, phần trên là ren đẹp, phần dưới nhung. Chất liệu đắt tiền, lên dáng đẹp. Tuy nhiên màu trắng bên trên không còn được trắng tinh nữa. Em thanh lý rẻ 50k. Các mẹ mua về mặc thoải mái, lên vẫn đẹp như thường. Sz S. TL 50k

14. Váy không nhớ hiệu, chất vải gai gai xốp xốp, màu vàng nắng nổi bật, in hoa 3D sắc nét. Sz S nhé. TL 100k

13. Bộ đôi Hand Q Mode mua mới đắt lòi, hàng nhà này thì không cái nào dưới triệu rồi. Màu xanh vải lụa mát, mêm, mịn. Màu tím chất vải thô mát mà không nhăn đâu. Màu bên ngoài nhạt hơn 1 chút. Mặc lên mới thấy đáng tiền ạ. Đều sz S. 100k/c
    => SOLD màu xanh

10. Váy đen trên cùng 50k, mới nguyên. 2 chiếc hàng dưới 50k/2c. Đều sz S.
    Chân váy đen bên phải là màu cà phê nhé. Như hình bên dưới ạ.
    => SOLD váy hoa

Màu thật chân váy dài

9. Váy bên trái chất kiểu thô chun, bên phải là chất thô. Đều mát, thích hợp mùa hè. Sz S. Chiều dài tầm 80-82cm. => 50k/c

8. Váy suông, chất cát Hàn, nhẹ, mát, Sz S-M mới nguyên. 100k/c
    => SOLD

Xem thêm các chủ đề tạo bởi lhathu999
    Đang tải...

2. lhathu999

UPDATE ĐỒ ĐÃ BÁN:

25. Váy suông sz M, L. Hàn aut nhé, nhưng em quên hãng rồi. Chất lụa in hoa nổi bật. Tag vải, cúc dự phòng đủ cả. Rất mới.
    => SOLD

45. Quần công sở nhà Nắng Vàng, cái này mình mua hình như trúng cải lên mẫu của nhà Nắng hay thế nào không rõ, vì không thấy Tag. 1c szM mình chỉ mặc 1 lần sau sinh rồi rộng. 1c Sz S hay mặc hơn, nhưng vẫn mới nhé. Cứ đặt hình lên đây, mẹ nào hỏi mua mình lại phải đi bới đấy. Chẳng nhớ nó đâu nữa.

=> SOLD

48. Vải lụa Hồng Ngọc (Thái Tuấn), mảnh này mắt dài hơn so với chuẩn 1 bộ nên đủ may cả bộ dáng A nhé. Vải co dãn nhẹ, màu sắc lên đẹp, mặc mát, dễ chịu, hội tụ đủ độ co dãn, bóng cần thiết của lụa mà vẫn nhẹ, bay tà nhé.
    => SOLD

41. Váy hoa trà chất tơ đẹp mê luôn. Em thích những chiếc váy hoa văn lãng mạn và cổ điển như thế này. Váy này mua nhà Hoa Sen. Form tuy lip mặc tôn eo, tôn dáng. Sz S mà em rộng eo. Mẹ nào S lớn thì mặc được. Mua về em chưa mặc ra ngoài lần nào, chỉ cất tủ ngắm.
    =>SOLD
    39. Cũng váy nhà Nắng Vàng, xòe đuôi cá hạ eo mặc lên rất xinh luôn. Nhưng cũng sz M nên em mặc rộng. Mẹ nào thích thì khuân giúp nhé. Cũng rất mới luôn.
    38. Váy xòe tổ chim nhà Nắng vàng. Sz S, mua 2 chiếc kiểu giống nhau khác hoa văn. Em thích mặc màu xanh navy nên màu đen này chưa từng mặc. Sz S. Mẹ nào thích thì khuân nhé.
    37. Chân váy xòe sz M nhà Nắng vàng, em mua để mặc sau sinh mà chưa kịp mặc đã giảm về sz S, giờ thì chịu không mặc được. Mới giặt chưa mặc.
    =>SOLD váy xanh dương
    36. Giày không đi đến nên em thanh lý cho gọn nhà. 3 đôi bên trái màu rượu nho, đen, nude sz 37, ai đi 37,5 cũng vừa nhé. Đôi màu đỏ sz 39, còn rất mới, chưa xước sát tí nào. TL 50k/3 đôi bên trái. 50k/ đôi đỏ.
    => SOLD đôi đỏ
    35. Một em siêu phẩm nữa của Ivy. Em này thì xinh ngất luôn, mới tinh mà em không mặc được vì rộng ngực. Sz S rồi đấy mà vòng 1 của em chán thế không biết. Mặc lên đảm bảo xinh, sang, đáng đồng tiền bát gạo.

34. Váy tiệc sexy, mẹ nào tự tin vòng 1 thì không cần mặc bra luôn (áo có đệm ngực). Sz S nhé, chất liệu và form dáng không chê điểm nào. Màu bên ngoài nhạt hơn, là xanh dương nhé.

32. 2 mảnh vải áo dài chất liệu tằm Thái (tằm Ý), mềm mịn, rủ, nhẹ, mát, co dãn nhẹ. Lần trước em thanh lý 2 mảnh rồi, 2 mảnh này đẹp hơn, tiếc của định giữ lại nhưng chưa biết bao giờ dùng đến. Thôi em cứ thanh lý vậy.

29. Áo dài cách tân sz S chất tuyết mưa, mua về chỉ để cất tủ.

28. Áo dài hoa tím, chất voan tơ, màu bên ngoài rất xinh, không đậm nhạt lung tung như hình. Có quần trắng kèm nhé. sz S.

27. Áo dài hoa Tuy lip sz M, L chất lụa, không có quần nhé.

24. Váy bên trái hàng Mỹ, mới tinh, bên trong lót lụa màu xanh lục bảo, sờ lớp lót đã biết là hàng xịn. Lớp bên ngoài là voan lập thể, cổ phía sau chữ V, đằng trước là cổ đổ sành điệu.

22.Bộ đôi váy không nhớ hiệu. Em cũng không mặc đến lâu rồi, nhưng vẫn mới nhé. Đều sz S.

20. Váy DKNY cũng là hàng aut. Váy này mặc lên rất sành điệu. Cổ có cả đám dây để buộc nơ. Thỏa sức cho các mẹ sáng tạo. Váy này em xuống gấu để mặc đi làm nên phần gấu trông không được đẹp. Chất thun cotton 100% phần trên và thô co dãn bên dưới. Không còn mới lung linh đâu.

19. Váy Aut I LOVE gì đó em quên rồi, chất cotton mát rượi, lớp ngoài voan tơ bồng bềnh xinh yêu. Vì thân trên là thun cotton 100% nên dù không mặc đến mặt vải cũng không được mới đẹp như hàng pha nilong. Em nói vậy để bạn nào kĩ tính thì không nên hỏi mua nhé. Giá mới rất đắt. Sz S.

18. Quần bò ASOS chất co dãn tốt. Sz 26 mặc vừa xinh. Mua hình như 160k, nguyên tag. TL 80k

17. Set 2 váy ren sz S. Chất ren đẹp, mềm, mịn, không lo xước đâu. Váy trắng có vết ố vàng, mẹ nào chịu khó mua về thì tẩy giúp em, nói thật là em lười.
    => SOLD
    16. Bộ đôi 2 áo lửng khoác ngoài váy không tay mùa hè. Riêng em trắng mua đã hơn 300k. sz S.
    => SOLD
    15. Váy sặc sỡ hàng lụa cao cấp nhà Linh Anh và Elise tiểu thư . Đều sz S nhé.
    => SOLD
    13. Bộ đôi Hand Q Mode mua mới đắt lòi, hàng nhà này thì không cái nào dưới triệu rồi. Màu xanh vải lụa mát, mêm, mịn. Màu tím chất vải thô mát mà không nhăn đâu. Màu bên ngoài nhạt hơn 1 chút. Mặc lên mới thấy đáng tiền ạ. Đều sz S. 100k/c
    => SOLD màu xanh

13. Váy Thái hay gì gì đó. Chất đẹp nhé, mặc hè hợp luôn. Váy kiềng cổ kiểu bên ngoài chồng thêm 1 tà theo xu thế hiện nay. Cả 2 đều dáng xòe rộng xinh yêu. Váy trắng sz S, em nâu nâu thì frsz vì chun eo. Em chụp ảnh bị vậy chứ không ngắn đâu. Đều 85-90cm. => SOLD

12. 7AM, LOOK EM 100k/c
    => SOLD cả 2.

11. Váy tiệc, thun co dãn, thích hợp cho các bạn body chuẩn nhé sz S, mới tinh, bên ngoài kim tuyến lấp lánh đẹp hơn nhiều. Sz S. 100k
    => SOLD

10. Váy đen trên cùng 50k, mới nguyên. 2 chiếc hàng dưới 50k/2c. Đều sz S.
    Chân váy đen bên phải là màu cà phê nhé. Như hình bên dưới ạ.
    => SOLD váy hoa

7. Sét mẹ, chất cát sần co dãn, dày dặn nhé! Mẹ sz S-M, bé khoảng 1m1, 20kg vừa xinh. TL 100k/set=> SOLD

5. Sườn xám chất lụa nhé, không phải phi bóng nóng, cứng queo đâu ạ. Em lôi từ tủ ra trông xấu xấu bẩn bẩn nhưng lên tôn dáng đẹp lắm, như gái Thượng Hải luôn ấy. TL 50k=> SOLD

4. Khăn, váy khoác ngoài bikini đi biển. Hàng thiết kế cầu kì, quấn quấn, buộc buộc, mẹ nào khéo tay thì mix lên trông nổi bật, không đụng hàng luôn. Mua trên Hàng Gai gần triệu đấy ạ, lòi cả mắt.
    => SOLD
    3. Váy ngủ mua trong cửa hàng Winny, sz S. Mới nhé => SOLD

2.Vải áo dài tằm ý, vải do dãn nhẹ, mềm, mát, mịn, rủ. => SOLD

1. Vải áo dài tằm ý vải do dãn nhẹ, mềm, mát, mịn, rủ.
    => SOLD

Sửa lần cuối: 22/4/2017
  3. lanphuong203

lanphuong203 Bắt đầu nổi tiếng

Thích số 34 mà size bé quá huhu

lhathu999 thích bài này.
  4. xemnhaquaweb

xemnhaquaweb Tai Nghe Siêu Nhỏ, Tai nghe sieu nho

chất liệu đẹp quá :)

lhathu999 thích bài này.
  5. lhathu999

Mình người tí hon nên đồ cũng tí xíu. Hi. Còn nhiều đồ to đấy, chỉ là chưa up thôi.

6. lhathu999

Cảm ơn mn đã yêu thích. Hi

7. vuthuy_love

vuthuy_love Thành viên rất tích cực

Váy ivy đẹp mà lại szS. Tiếc thế.

8. lhathu999

Xin phép các mẹ là em không giữ oder miệng nhé! Không có nhiều mẹ cùng hỏi 1 món. Mà đồ của em chỉ có 1, bán cho mẹ này thì mẹ khác lại trách em. Ưu tiên người ck trước, người mua nhiều, người tiện ghép đơn ship. Vì chỗ em xa xôi, các mẹ thông cảm.

9. lhathu999

Hi. Có vẻ như số đo của mình không thuộc đa số trên diễn đàn mình rồi. Hi

10. jasminebui

jasminebui Thành viên sắp chính thức

K có j sz m nhỉ?

11. lhathu999

Có số 8 và 25 là sz M mặc được thôi. Mình còn đồ sz M mặc lúc sau sinh chưa về form nhưng chưa tranh thủ chup hình up được.

12. lhathu999

Update thêm em váy này. Em 1m55 mặc trên gối 5cm nhé!

nguyentn_hy thích bài này.
  13. lhathu999

Quần Asos, váy voan hoa đã nhận oder rồi ạ.

14. nhoc matcha

nhoc matcha Thành viên chính thức

c oi tiện duong ship cho e cai nay qua ng khanh toan nhe. thank ch. zalo em: 0966502678

15. Vanvanbb

Vanvanbb Thành viên chính thức

Cho mình lấy mảnh áo dài đỏ đen mảnh 1 ấy nhé. Ib m thông tin ck nhé! Tks mn!

16. huongvuive

huongvuive Bắt đầu tích cực

váy đen trắng số 6 em 1m50 mặc đến đâu chị nhờ

17. lhathu999

Chấm gối em nhé.

18. lhathu999

Quần này có bạn quen biết oder rồi bạn ạ.

19. huongvuive

huongvuive Bắt đầu tích cực

Váy số 22 màu be chị còn k, em lấy luôn cùng váy số 6 nhá, chị pm em cách thanh toán nhá

20. lhathu999

Ok. E check inbox nhe

hoàng bình 123 thích bài này.
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.