1. Chào bạn,

Để tham gia thảo luận với các thành viên diễn đàn LÀM CHA MẸ thì bạn hãy đăng nhập hoặc click vào nút "Đăng ký" để tạo tài khoản và tham gia giao lưu với các thành viên diễn đàn LÀM CHA MẸ.

Bạn cũng có thể bấm vào nút với biểu tượng Facebook (Đăng nhập với Facebook) để đăng ký tài khoản và đăng nhập nhanh với tài khoản Facebook của bạn. Hoặc tham khảo Hướng dẫn dành cho người mới, Hướng dẫn tìm kiếm thông tin, Quy định chung.
    Dismiss Notice
  2. Để việc bán hàng của các bạn được hiệu quả, hãy tham khảo Quy định phần mua bán, Quy định khi Thanh lý, Hướng dẫn đóng topic bán hàng10 Bí quyết bán hàng hiệu quả
    Dismiss Notice
  3. Dismiss Notice
Dismiss Notice
Mời các mẹ bán hàng tham gia buổi offline chia sẻ kỹ năng viết văn và kể chuyện để thu hút khách hàng online.
Dismiss Notice
Nếu bé có vấn đề về sức khỏe/dinh dưỡng, bạn có thể để lại câu hỏi tại đây để bác sĩ nội trú bệnh viện nhi trung ương giúp bạn nhé!

Toàn quốc: 27/9.hàng Vnxk Xịn 100%.áo Len, Áo Khoác,quần Âu G2000,áo Bomber Hollister,zara...vô Vàn Hàng Mới!

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi 8X va Anh, 24/11/2011.

1. 8X va Anh

8X va Anh Hot Boy Hội 86 ;))

HÀNG LUÔN CÓ SẴN TOÀN BỘ

Ship hàng toàn quốc

Phản hồi của các mẹ đã mua hàng xem ở đây ạ:

[/QUOTE]

MỤC LỤC HÀNG XUẤT KHẨU: Các mẹ vào theo mục lục mới đủ hàng nhé

1. Áo khoác nam 2. Áo len nam 3. Áo sơ mi nam
    4. Áo thun nam 5. Quần kaki nam 6. Quần jean nam
    7. Quần âu nam 8. Quần nỉ,quần gió lót nỉ... 9. Quần sịp, boxer, quần bơi
    10. Bộ quần áo nam 11. Giày nam xuất khẩu 12. Khăn ống, mũ vnxk

ĐỊA CHỈ: 250 Vũ Hữu, Thanh Xuân Bắc, Hà Nội. Đường 2 ô tô đi tránh nhau ok, nhưng không đỗ được mà phải gửi xe ở học viện chính trị or trường trung cấp nông nghiệp cạnh cửa hàng (cách 3,4 cái nhà thôi ạ)
    SĐT: 0164.799.1923 (gọi số này gặp em >:D<, e dùng số này 8 năm rồi, hị)
    096.257.4601 (hotline cửa hàng- nếu nghe không kịp vì bận tiếp khách, ae cứ nhắn zalo nhé)
    GIỜ MỞ CỬA : 9h- 21h tất cả các ngày (trừ tết âm lịch) \:D/
    WEBSITE: www.linhvnxk.com (ae đừng đặt hàng ở giỏ hàng trên web, cứ zalo, facebook,sms,alo các kiểu cho nhanh. Vì tình trạng hàng thực tế nó thay đổi nhiều lắm =(()
    FANPAGE: Click vào đây ạ!

Bắt đầu em up hàng nhé, hàng hóa luôn công khai chủng loại, form thì phần lớn xuất Mỹ nên to, vì vậy ae nếu mua onl cứ cho số đo em tư vấn, đừng vì gần 80kg mà chần chừ nghĩ không mặc được size S (tất nhiên tùy mẫu)
    * Hàng đã mua được đổi trong 3 ngày với trường hợp ae giữ tem mác bắn trên sp, hóa đơn và tình trạng hàng nguyên trạng như ban đầu.
    * Các ae giữ thẻ tích điểm để mang theo mỗi lần mua hàng nhé, ngoài ra em sẽ add face ae để khi có khuyến mại kín em báo ;;)

MỤC LỤC
    Áo khoác nam xuất khẩu
    Quần âu nam xuất khẩu
    Quần kaki nam xuất khẩu
    Áo len nam
    Áo sơ mi nam xuất khẩu
    Áo phông nam có cổ/polo
    Áo phông nam không cổ
    Quần jean nam
    Quần sooc nam
    Giày vnxk
    Bộ quần áo
    Quần bơi,underwear

Search shop linhvnxk (viết liền) trên google map là có định vị luôn tìm đường cho dễ ae ạ. phố Vũ Hữu 2 ô tô đi tránh nhau được, nhưng oto thì phải gửi ở trường học viện chính trị hoặc trường trung cấp nông nghiệp cạnh nhà em (cách 3,4 nhà).

Em giới thiệu tý, em bán hàng quần áo xuất khẩu, phần lớn là xuất dư, hàng cảng, đặc biệt nhiều hàng sample của hãng (mỗi mã chỉ có 1 sản phẩm thôi ạ, vì là hàng sample). Nó sẽ được in là "sample not for resale"

Áo len đẹp lắm, đồng giá 250- 390k các mẹ xem ở đây nhé

Hàng cảng thì số lượng mỗi mẫu về ít, ví dụ bomber trần bông mỏng này em về đc có 10c, mà chỉ có sz M, XL chứ không có chuyện đủ size bao giờ:

Lông vũ Hàng cảng thì siêu hiếm luôn, em cũng có được hơn chục chiếc của Hollister, date mới, lúc mùa hè hàng về chưa onweb, nhưng sang thu thấy onweb rồi nên lôi ra bán luôn: giá 1,1 và 1,35 ạ

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    890k. Giới hạn ảnh nên đang Hollister em cho nốt Hollister luôn. Bomber Hollister 3 lớp (có lót bông), lớp ngoài là kaki. Có 3 màu như dưới hình. ngôài đẹp gấp vạn nhé :)
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

690k, còn web bán 5 củ, sale off 2,5 củ nhưng web cũng hết hàng rồi. Hàng em đảm bảo với ae là hàng cảng nên y như cụ order về.
    [​IMG][​IMG]

Hàng dư xịn thì như áo bomber Green Coast này:
    [​IMG][​IMG]

Kiểu hàng sample là như vậy, xịn thì xịn đét luôn rồi, hàng mẫu hãng gửi mà. Còn có loại hàng cảng hoặc xuất dư xịn thì cũng nhiều, check code ra luôn, ví dụ lôi tag trong túi áo vest/blaze Burton ra thì sẽ thấy thế này, check sẽ ra ảnh web, thông số vải các kiểu, cái này em đang bán 690k

Sau khi check code từng mã thì em có các mã như phía dưới, hàng chuẩn 100%: lô này về vào giữa hè, áo 2 lớp nhưng em bán cũng nhiều lắm rồi

đang nói về blaze em ké em blaze HM đắp khủy tay và blaze đen này cũng xuất xịn:

[​IMG][​IMG]
    Áo khoác len xuất Hàn 350k
    Giày Ted Baker xuất xịn. Tùy mẫu còn size lủng cùng:41,42,43
    Ảnh thật em chụp ở cửa hàng:
    [​IMG][​IMG]

350k. Áo nỉ trần trám Clubroom ngon bổ rẻ hàng xuất Mỹ nên form hơi to. Size S,M 4 màu như hình.
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    390k. Áo nỉ alfani phối 2 tông màu: đỏ, ghi, xanh như hình. Size S,M (xuất Mỹ nên form to)
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Mẫu này cũng Alfani và cũng 390k
    450k. Áo nỉ Bomber Alfani xuất Mỹ. Ảnh trên ảnh web còn dưới là em mặc
    [​IMG][​IMG]

290k. Quần jean xuất xịn Bull Head. Chắc giá sốc quá vì rẻ hơn quần nữ nhưng mà ae yên tâm e nói xịn là xịn.
    [​IMG][​IMG][​IMG]

Attached Files:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi 8X va Anh
    Sửa lần cuối: 27/9/2016 lúc 5:12 PM

2. tropicpenguin

tropicpenguin Bắt đầu tích cực

Ðề: Chuyên hàng VNXK cho nam

MS2: mẫu này có sz XL ko bạn ...............................

thuhuyen_2205 thích bài này.
  3. 8X va Anh

690k. Áo khoác Levis xuất xịn. Chất soft shell chống nước nhẹ

Ảnh thật đây ạ
    790k. Áo phao 3 lớp North Finder xuất xịn (lớp ngoài chống nước 10.000mm). Rẻ quá rẻ quá, hihi. Ảnh web xấu hơn ở ngoài nhiều nhé ae, chả hiểu sao nó chụp có tâm thế nữa
    [​IMG][​IMG]

Check code tẹt ga ạ

Áo dài Greg Norman hàng golf sang chảnh, vải thoát mồ hôi, nhẹ bẫng, chống nắng UPF 50+
    Ảnh em chụp thật đây, còn phía dưới là ảnh web, ae muốn xem đủ từng mẫu đều có ảnh thật thì vào websitecó cập nhật đấy ạ.
    Nhiều khi lười nhưng ảnh web nó ko nói lên sự thật lại đành chụp lại
    [​IMG][​IMG]
    Loại này có cả cộc tay nhé
    , polo 250k, không cổ 180. Đảm bảo xuất Mỹ xịn 100% dù giá có rẻ đến ái ngại :(

Em up nhiều sợ ae hoa mắt, em up vài mẫu gọi là để ae biết em bán hàng chuẩn, tất cả các ảnh web em đều có chụp ảnh thật hết trên website ạ.
    Đây là ảnh web nước ngoài:
    Thằng tây nó mặc
    Em mặc
    Quần âu dày Fila mặc thu đông (có lót nỉ) hàng dư xịn cắt mác (để ra đc thì phải cắt tiệt) hãng Uniqlo cũng vậy, trừ hàng HQ. Còn các loại Uniqlo từ áo quần đến bộ nỉ mà đầy đủ tag mác, đủ màu đủ size muốn bao nhiêu có bấy nhiêu trên thị trường thì khỏi phải bàn ở đây ạ.
    Nhiều mẫu lắm ae xem ở đây ạ
    350k. Quần âu nam ống côn xắn gấu G2000. Quần form slimfit nên nhỏ, size 28 đến 32, màu ghi sáng, navy, đen. Quần này ko phải dư xịn, là hàng vải dư may lại form nhỏ cho các bác nhỏ con :) Các bác to con tham khảo mẫu Fila xuất xịn phía trên, có size từ 32 đến 37 (trên 100kg) luôn.
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    350k. kaki Uniqlo
    Lưu ý shop em có 3 mã quần Kaki Uniqlo, tất cả đều 100% hàng dư xịn cắt tag.

1. Quần ống 20cm, chất lì không co giãn
    2. Quần ống 18cm, chất lì không co giãn
    3. Quần ống 18cm, chất mềm, có co giãn
    Đây là hình quần kaki Uniqlo slim co giãn, hàng xuất xịn cắt tag. Còn các mã quần kaki như Gap, Uniqlo, Good Day...mời ae vào web linhvnxk.com xem cho đủ ạ
    Đây là mẫu ống 20cm ạ, có 4 màu: da bò, kaki, chì, rêu
    370k. Quần kaki Gap, đến thời điểm này thì chỉ còn sz 34 thôi ạ. Hàng chuẩn hãng chứ ko phải hàng nhái đâu, rẻ tại em để rẻ thôi
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    Jean Levis các kiểu: 511,502,503,504... đại khái vậy. Hàng xịn

[​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

Áo khoác gió xuất Hàn chống nước nhẹ. Giá 350k. Hàng này là hàng vải dư nhà máy may lại form bé theo form người việt chứ ko phải xịn đét check code như các hàng ở tin chính, loại này phục vụ các anh zai nhỏ con nha
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

290k. Áo nỉ Tekgear xuất mỹ các màu
    [​IMG]Hoddie nỉ SBTech và Tekgear xuất Mỹ. Nhiều mẫu nữa xem tại: linhvnxk.com
    250k. Thun cổ tròn U.Armour hàng xịn không phải hàng SG may nhái AE nhé. Có 2 loại chất xốp và chất mịn, cả 2 loại đều rất nhẹ. Thấm và thoát mồ hôi nhanh.
    190K: thun lạnh KSWISS xuất Hàn Quốc, mồ hôi tầm tã mới thấy được giá trị của chất thun lạnh, sz 95,100,105. Tương đương S,M,L

Sửa lần cuối: 27/9/2016 lúc 10:25 AM

Mẹ Kiều Phong thích bài này.
  4. 8X va Anh

190K: thun lạnh KSWISS xuất Hàn Quốc, mồ hôi tầm tã mới thấy được giá trị của chất thun lạnh, sz 95,100,105. Tương đương S,M,L

190K: thun xuất Hàn, discovery, 1 màu đen, size 100. Vải lưới siêu nhẹ trọng lượng áo chưa đến 200gr.
    250k. Polo ALFANI SLIM kẻ.. Hàng xịn chính hãng, giặt không phai màu, ko co giãn AE nhé.
    Nhiều màu, em up dáng lên cho anh em xem thôi

250K: Áo thun ba lỗ thể thao Nike nam, hàng dư xịn full mác, ko phải hàng SG may chuyền đâu AE nhé. chất liệu thể thao, nhẹ thoáng, thấm và thoát mồ hôi rất nhanh.
    - size M (65-78kg)
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    250K: Quần soc thể thao Nike nam, hàng dư xịn full mác. Dòng training chất liệu thể thao, nhẹ thoáng, thấm và thoát mồ hôi rất nhanh, cho các môn thể thao vận động như: Chạy, gym, bóng đá, bóng chuyền....
    - màu đen sọc ghi sz S,M (60-80kg)
    - Màu đen sọc đỏ sz S (60-70kg)

[​IMG][​IMG]

190k. QUần bơi xuất xịn, có cả túi hộp lẫn móc treo nhé

Sửa lần cuối: 27/9/2016 lúc 10:26 AM

5. thang nam

thang nam Bắt đầu nổi tiếng

Chúc em giai đắt hàng, đánh dấu cho xã :)

8X va Anh thích bài này.
  6. nnque

nnque Em là chuột nhắt

Oánh dấu, nhiều hàng đẹp quá !

8X va Anh thích bài này.
  7. 8X va Anh

400k. Thun cổ tim Lee Urban Riders. Hàng việt nam xuất khẩu chuẩn.Duy nhất sz M (co giãn nhé), Cực đẹp chất lượng.
    180k. Áo thun trơn cổ tim body hàng việt nam xuất khẩu Jeep 6 màu: đỏ booc, đen, trắng, xanh cây, xanh da trời, xanh biển nhạt, 98% cotton, 2% thun. form body, sz S,M,L,XL (55-60kg mặc S).
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]

300k. Áo thun nam có cổ xuất khẩu Emporio Armani đen phối họa tiết. Hàng việt nam xuất khẩu chất cực nhé anh em, dáng body, chất thun thể thao cực kỳ mềm, sờ vải mát lạnh nhé. Hàng cao cấp của armani anh em nhé, phía sau đen trơn, lên form rất đẹp, hợp với đi chơi, thể thao, hoặc đơn giản mặc nhà, thêm 1 phong cách mới cho AE lựa chọn. sz S,M,L

160k. Phông thể thao Gap, Old Navy hàng việt nam xuất khẩu. Hiếm có khó tìm nha, sz XS,S,M. GAP và OLD NAVY thì mấy khi có dòng actived này, thế mà shop có vài cái, anh em tập thể thao, chạy bộ, gym, vào ngắm và sắm nhé
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

380k.Sơ mi nam xuất khẩu Scotch& Soda: màu ghi đậm và MILANO
    Dáng đẹp, chất đẹp, hàng y web 100%. Giá web trên 2,5 tr nhé, giá shop chỉ 380k.
    Ghi S,M (100% cotton) dáng slim.

380k. Sơ mi nam xuất khẩu Strellson dài tay dáng slim fit, vải cực mềm mát. có 4 màu, em up tạm 1 màu em lấy mặc để các bác biết dáng. còn thì ở shop có hêm 3 màu nữa đều tông xanh, sz 38.39.40

250k.Phông Super Dry hàng việt nam xuất khẩu. form ôm cổ tim, hàng xuất nhật.
    chỉ còn sz S

320k. Sơ mi cộc tay Strellson, dáng slim gập gấu tay nhé, dáng đẹp cực kỳ, vải mát luôn. Có các màu như sau,(dáng như chiếc đầu tiên nhé), chỉ còn sz S (55-65kg)
    chỉ còn màu kẻ sọc trắng sz S
    [​IMG] [​IMG]

150k. Áo thun thể thao BAW. Áo này tiện nhé, đi tập gì cũng cần, ngồi nhà hay ra đường đều ổn. Không đầu tư tem mác nên giá thành rẻ, tuy nhiên chất vải và đường kim mũi chỉ còn hơn hẳn so với 1 số hãng fulltem nhé. AE cứ qua check lộn mặt trái ra xem là biết.
    - chỉ còn màu ghi sz S

330k. Sơ mi Spao dài tay màu cam, vải đũi, thấm mồ hôi, tay có khuy cài, tiện cho anh nào thích kiểu xắn ống tay nhé. hàng quá đẹp.
    chỉ còn sz 105

330k. Sơ mi Lanzi hàng xuất khẩu xịn, dáng slim nhẹ nhàng, form công sở đẹp (chỉ còn màu xanh sz 100)

190k.Nike Dri-fit , Xuất xịn, Sz S chỉ có đen trắng, các màu khác còn sz M cho người trên 70kg. Xem tại đây: http://linhvnxk.com/p/ao-thun-khong-co
    - còn 3 màu sz M: đen, navy, ghi

330k. Sơ mi Rawmat hàng xuất ý. Vải cotton đẹp, dáng công sở[​IMG]
    380k. Sơ mi Đồng giá có sơ mi Fiorentino kẻ trắng, Next kẻ xanh
    280k. áo sơ mi nam công sở MC Neal 3 màu kẻ, dáng công sở
    sz M,L,XL
    [​IMG] [​IMG]

380k. Sơ mi nam xuất khẩu Apomb dáng đẹp. Nhiều màu, form slim chút thôi nhé, màu trơn vải cotton mềm.
    [​IMG] [​IMG]

260k. Polo Russell hàng cảng full. chỉ còn 1c màu xanh blue sz M (65-75kg)

150k. Phông AE
    - trắng : sz M
    - nõn chuối sz M

150k. Thun họa tiết Aero, hàng dư xịn, vải cotton siêu mềm mịn.
    sz XS,S,M. họa tiết lạ mắt, mặc rất mát.

170k. Thun Tomstory xuất Hàn. Màu kẻ đen và kẻ xanh navy. Dáng lịch sự, nhã nhặn.
    - kẻ đen sz (100,105)
    - kẻ xanh sz (100)
    [​IMG] [​IMG]

150k. Thun cổ tim Old Navy. 2 màu xám và sữa.

kéo xuống xem tiếp

Sửa lần cuối: 5/10/2015

8. Conlatatca

Conlatatca Khohangxuat

Định mở hàng cho giai nhưng thấy xa quá!!! định lấy áo len cho xã!!!

8X va Anh thích bài này.
  9. tieuboiboi

tieuboiboi Thành viên tích cực

Mình cũng đánh dấu .

8X va Anh thích bài này.
  10. 8X va Anh

450k.Quần jean nam xuất khẩu N-jean hàng dư xịn full tem, dáng slim, có kiểu xước và không xước, màu lên rất đẹp, hàng hiếm mời anh em qua thử. chất jean rất mềm và co giãn, tạo cảm giác thoải mái khi vận động. Xuất Hàn thì ACE biết gu thời trang thế nào rồi nhé.
    giá tag: 119,000 KRW ~ 2,4 triệu VNĐ, shop đang bán 450k.
    size: 29,30,31,32,33,34
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

65K: sịp TOMMY hàng việt nam xuất khẩu
    hàng dư vải, dư cạp, giá rẻ cho AE nhé. size S,M,L. 3 màu: ghi, lông chuột, navy.
    [​IMG] [​IMG]

380k. Sơ mi Gloria jean hàng xuất Nga, hàng chuẩn store 100%, fullbox. Dáng slim fit mặc lên mới thấy hết cái đẹp. đủ sz M,L

KÉO XUỐNG XEM TIẾP Ạ!

250k. Quần sooc Empollham xuất xịn
    - màu kaki: 30-32
    - màu ghi: 30-32
    [​IMG] [​IMG]

120k. Quần sooc thể thao New Balance. Hàng nhà máy, vải dư thoáng mát, có khoảng 5 màu cơ bản với nhiều màu kẻ sọc khác nhau. Sz: L,XL.
    [​IMG] [​IMG]

Kéo xuống xem tiếp!

Sửa lần cuối: 1/11/2015

thuhuongjewel thích bài này.
  11. Pham Thuy Duyen

Pham Thuy Duyen Nấm chân dài

Đánh dấu. Đợi chồng tớ về rồi đi thử vì cũng gần nhà. Chúc bạn đắt hàng!

8X va Anh thích bài này.
  12. miss_kute

miss_kute SEDUISANT^^

đánh dấu qua xem, và phát hiện đã bị mua đắt 100k.haiz

8X va Anh thích bài này.
  13. 8X va Anh

...............................................................

Sửa lần cuối: 11/3/2015

14. 8X va Anh

hi,thì phải rút kinh nghiệm tập 2 thui :) em để giá phù hợp nhất để ai cũng được dùng hàng tốt vs giá tốt mà

15. 8X va Anh

Sửa lần cuối: 5/10/2015

16. sad_sad

sad_sad Thành viên tích cực

ôi muộn màng quá,vừa mua cái áo da ở muare bị đắt 300k lận :(( up cho anh zai vì giá tốt.huhu

8X va Anh thích bài này.
  17. 8X va Anh

anh ko em gái ạ,đang đợt đông nên áo là chính :)

18. 8X va Anh

ai bảo em không quen anh :)) ( 30 kí tự)

19. thugiang71

thugiang71 Thành viên đạt chuẩn

về rồi mà bih chị mới lên mạng.zai nhà chị mặc vừa lắm.lâu lắm mới đc vợ chiều,sướng rơn.chúc em zai đắt hàng nhé!

8X va Anh thích bài này.
  20. 8X va Anh

:) lần đầu tiên em đc review trên topic.em bán nhiều web rồi mà chỉ có web lamchame là tình cảm thế này. bảo sao máy bà hàng xóm không bị nghiện :D không như thuốc phiện cũn cỡ tài mà :))