2h30 Đêm nay không Ngủ được .Vì một người từng bỏ rơi mình .Bây giờ lại muốn quay lại

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi Anh Bắc, 12/4/2014.

1. Anh Bắc

Anh Bắc Thành viên đạt chuẩn

Yêu Nhau 3 năm trời .. không có một vấn đề gì chở ngại .. Anh luôn yêu em , không bao giờ làm gì có lỗi mí em .. Luôn yêu thương nhường nhịn em .. Bảo vệ em .. Không để bất cứ ai làm em tổn thương ... Những ngày tháng ấy ôi Hạnh Phúc biết bao .. mình cùng nhau đi khắp nơi ...... Biết bao nhiêu kỉ niệm ... Mọi chuyện duyễn ra vẫn êm đềm và Hạnh phúc ... cứ tưởng Mình sẽ đến được bên nhau ... Nhưng nào ai ngờ ...
    Time dần chôi qua con người em cũng dần thay đổi .. Bỗng một ngày em ném thẳng vào mặt anh những câu nói .. Làm trái TIM anh tan nát .....
    Em có người khác rồi , em xin lỗi em đã đi quá giới hạn với người ta ... Em cần tiền em cần tương lai .... Chỉ yêu thôi không đủ ... Em biết sẽ rất khó để em kiếm được một người yêu em nhiều như anh ... Nhưng em xin lỗi em cần tiền , em cần tương lai ...... Những câu nói đó anh không thể nào quên được ...
    Vậy là em bỏ zơi anh . Bỏ zơi tình yêu anh dành cho em nhiều hơn bất cứ thứ gì anh có .....
    Để em theo một người ... Nhiều Tiền , Xe Đẹp , nhà Giàu , xuốt ngày đi sàn đi bar .......
    Anh cứ nghỡ là em sẽ được vui vẻ hạnh phúc bên người ta .. Nhưng nào ai nghờ ... Được hơn tháng ... Thỳ em bị người ta Đá như một Quả Bóng .....
    Vậy nàk em đã đau khổ và vỡ mộng ....
    Những ngày em vui vẻ bên người ta em có biết hàng đêm anh rớt nước mắt vì em ... Mất ăn mất ngủ vì một người mà anh yêu hơn bất cứ thứ gì ..... Vậy đấy .... vết thương trong anh đang nành trở lại ... Thỳ em lại quay lại Và đào bới nó lên ......
    Anh đã từng nói với em ... vòng tay người khác có thể một lúc ôm 5 > 6 người ..
    Nhưng vòng tay anh ngắn lắm anh ôm ai chỉ có thể ôm một người cho đến khi nào ngươi ta bỏ rơi anh thỳ anh mí buông ....... vòng tay đã buông rồi thỳ làm sao có thể ôn trở lại ...... Anh vẫn còn yêu em rất nhiều .. Nhưng anh yêu con người em cuả ngày xưa không phải bây giờ ......
    Đã đi rồi thỳ làm sao có thể quay lại hả em ...
    3 tháng nay anh chưa tán tỉnh hay có ýk yêu bất kì ai cả ..... Tại tình cảm anh dành cho em vẫn chưa hết .... Giờ thỳ anh cũng xác định chả yêu ai nữa tập chung no cho tương lai .... Để cho người ta đỡ chê mình nghèo .. Để cho em thấy anh không phải một thằng vô dụng ...
    Anh không thể nào quay lại với em thêm một lần nữa ....
    Thật sự đang rất tâm trạng
    Đêm nay anh lại mất ngủ ngồi một mình buồn vì nghĩ về em
    Mình yêu nhau được 3 năm
    Và cũng chia tay nhau được hơn 3 tháng rồi đó ..
    Mấy Hôm nay em nhắn tin anh cũng muốn nhắn tin lại lắm đó ....
    Nhưng lòng tự cao của anh không cho phép anh làm điều đó ...
    Lỗi do em không biết chân trọng cái tình cảm đó ..
    Và em cũng chính thức mất anh từ cái ngày hôm đó ...
    Giờ thỳ đừng có nhòm ngó vào cuộc sống của anh ..
    Nếu em còn cái lòng tự trọng gì gì đó ...
    Thỳ hãy biết xấu hổ vì cái điều em làm với anh đó ...
    Anh đã đau vì em nhiều lắm rồi đó ...
    Giờ thỳ hãy để anh được quên em như chưa từng có .... :(
    Vẫn Còn yêu rất nhiều ... Nhưng không thể quay lại ... Một lỗi buồn khó tả :(

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Anh Bắc
    Đang tải...

2. lehoan3008

lehoan3008 Thành viên kỳ cựu

Ðề: 2h30 Đêm nay không Ngủ được .Vì một người từng bỏ rơi mình .Bây giờ lại muốn quay lại

Bác này hay nhỉ? Chuyện vừa được lấy con gái 1 ông giàu có, giờ lại yêu 3 năm rồi, chia tay 3 tháng rồi ngta muốn quay lại. Chắc chuyện kia bạn cũng có quyết định cho mình rồi nhỉ? Chúc bạn luôn hạnh phúc và thành công nha!

3. Anh Bắc

Ðề: 2h30 Đêm nay không Ngủ được .Vì một người từng bỏ rơi mình .Bây giờ lại muốn quay lại

Thì 3 tháng trước và hiện tại nó khác nhau hoàn toàn mà ... :( chỉ là lỗi nhớ nó ùa về .... Lên nổi hứng xíu thôi mà bác .......
    chuyện để kể thỳ biết bao giờ cho nó hết ... Nhưng có tâm trạng để kể hay không thôi à .... :(

4. Mẹ Nhỏ Huyền

Mẹ Nhỏ Huyền Thành viên rất tích cực

đọc chuyện của bạn mình khóc nè, chắc tại mau nước mắt...
    cô gái này tự trọng hơi ít, mình nghĩ thế
    đàn ông nên cao thượng, hãy tha thứ cho cô ấy mọi lỗi lầm (nếu bạn còn quá yêu và ko căm hận cô ấy)
    đừng có quay lại để tìm cách trả thù cô ấy nghe bạn, bạn sẽ cả đời sống ko bình an!

5. Anh Bắc

:( vậy mà cũng rớt nước mắt được hả trời ... Vậy mà chị đọc cái topic Tâm sự Viết Về Mẹ của em thỳ chị khóc thật ... :( em chưa bao giờ có ýk định quay lại ...
    sự tha thứ nó cũng chỉ ở cái giới hạn nào đó ...
    Biết là còn yêu ... Nhưng những thứ đã đi rồi thì quay lại làm sao được ạh ....
    bây giờ thỳ không yêu nữa no cho cuộc sống của mình đã ....
    Muốn người ta không làm phiền mình nữa để cố quên đi .... Chặn facebook .. Đổi sđt nhưng vẫn không thành ....
    Cố kìm nén tình cảm của mình ....
    Rồi cũng sẽ có một người tốt hơn thôi ...

6. Anh Bắc

đúng vậy ạ .. Mỗi tâm sự đều tự mình có cách giả quyết cho riêng mình .... :(
    Chỉ là viết Tâm sự của mình ra cho thoả mái lòng thôi .. Mặc cho có ai để ýk hay không ... Cứ lòng mình nhẹ đi được phần nào nàk tốt rồi .... :(

7. hientrinhmt

hientrinhmt Mẹ cu Bi - 0978 693 808

hihi, bác này cũng nặng tình nhỉ, nhưng mà dứt thì thôi luôn đi cho lành, đỡ mệt người mệt mình, bác này giống 1 bác em gặp, hơ hơ, yêu thì rât chi là yêu, nhưng đã bỏ mình đi theo người khác thì ko bao giờ chấp nhận, lừa dối là ko chấp nhận, bác e găp thẳng tính lém. chúc bác tìm được hạnh phúc thực sự nhá.

8. HoangThu_08

HoangThu_08 NỒI HẤP ĐA NĂNG 3 TẦNG:ĐỒ SÔI,HẤP GÀ CẢ CON...

Gặp người tốt và yêu mình như thế này mà cô ấy không biết giữ.

9. nhung0708

nhung0708 0979.718.328 / 0906.058.505

Đoạn cuối e thấy giống bác viết rap quá ( sr bác vì e ném đá hội nghị nha hí hí :">)

10. memit168

memit168 0915628091 LỢN SẠCH

hiiiiiiiiiiiiiiiiiii nói chung là em thấy các mẹ nên thông cảm , con trai thường cso quyết định rất khác cho cuộc đời mình

11. Anh Bắc

:( thì người ta cũng nói rồi ma bác ... ( Chỉ yêu thôi không đủ ) ...vậy lên người ta mí không cần ... người ta đã thay đổi và muốn tình yêu phải kèm theo tiền bạc .... Nàk vậy :(

12. Anh Bắc

:) chuẩn đấy bác ạ ... Em tự chế xíu ... :( em cũng viết 2 bản ráp khi tâm trạng rồi tự sướng rồi chứ đùa đâu ạ :) .... Tình thần ca hát của em hơi bị cao luôn ... Nhưng chỉ nhạc buồn thôi