Kinh nghiệm: 35 Mẫu Thiết Kế Phòng Ngủ Trẻ Em Đẹp - Đơn Giản Bố Mẹ Tự Làm Tại Nhà

Thảo luận trong 'Nhật ký con yêu' bởi hienblue36, 14/9/2021.

1. hienblue36

hienblue36 Thành viên mới

PHÒNG NGỦ TRẺ EM ĐẸP - CÓ THỂ TỰ LÀM TẠI NHÀ MÙA DỊCH

Ngày nay các ông bố bà mẹ phải làm việc ở nhà nhiều hơn, cùng với đó trẻ con cũng ở nhà là điều thiết yếu. Vấn nạn chơi đùa ồn ào của trẻ em làm điều đương nhiên nên bố mẹ cần có không gian riêng cho các cháu nhà mình vừa học vừa chơi đùa thoải mái. Do đó thiết kế lại nội thất phòng trẻ em là điều DP Decor sẽ đề cập tới trong bài này.

Đa phần các mẫu phòng ngủ này sử dụng sản phẩm có sẵn (có thể tìm mua loại tương tự trên mạng) phối hợp với sơn tường để tạo ra các không gian đẹp - rẻ - mà có thể vẫn tự làm cho trẻ em mang đến tình cảm của cha mẹ dành cho con cái mình hơn. Một phần mùa dịch chúng ta kiếm thêm việc để làm cho bớt thời gian, tại sao không dùng thời gian để decor lại căn phòng cho các em các cháu.

DPDECOR GIÚP ĐƯỢC GÌ TRONG CÁC CÁCH BÀI TRÍ NÀY

DP decor có cho các anh em vẽ 1 vài hình ảnh cho 1 căn phòng trống của căn hộ chung cư tại Safira để làm thêm ideas cho anh chị có thêm lựa chọn, đa phần những căn hộ sẽ có tường trắng, sàn gỗ lắp sẵn và có ánh sáng tự nhiên. Do đó anh chị chỉ cần thêm phần:

- Sơn tường màu sắc phù hợp với các cháu nhà mình

- Treo các tranh ảnh liên quan đến đề tài mình cần decor (có thể đặt mua hoặc mua khung và treo các ảnh của bé).

- Đèn led hoặc dây ruy băng trang trí.

- Các sản phẩm nội thất tương tự như thiết kế nội thất mẫu (các bạn có thể tự mua online các sản phẩm tương tự - màu sắc thì như chủ đề chọn) sẽ không quá ảnh hưởng đến tone của toàn bộ dự án decor của mình.

THAM KHẢO THÊM CÁC BƯỚC TỰ DECOR NỘI THẤT PHÒNG NGỦ TRẺ EM ĐƠN GIẢN

Các bạn có thể tham khảo thêm bào viết về hướng dẫn thi công một phòng ngủ trẻ em đơn giản qua các bước tại đây.

Hoặc nếu không thể tự làm các bạn có thể xem thêm và nhắn tin facebook với các bạn tại đây để được hướng dẫn chát meseger trên web (chúng tôi chỉ thi công nội thất trọn gói cao cấp, phần này không có thu phí gì của anh chị cả - làm đẹp cho đời, chúng tôi làm những dự án One Stop Shop và các dự án văn phòng, biệt thự, showroom lớn).

Tham khảo thiết kế của DP Decor về 1 phòng ngủ trẻ em đẹp đơn giản.

DP đưa thêm vào một số hình ảnh đơn giản, để thi công được anh chị cần nhờ đơn vị vẽ bản vẽ để sản phẩm chính xác hơn.

Một số phòng trẻ em nhiều chức năng những vẫn là đơn giản.

Nguồn: DP Decor và sưu tầm trên các diễn đàn nội thất quốc tế khác.

Anh chị có thể tham khảo thêm các ý tưởng nội thất thiết kế theo từng phong cách tại DPDECOR.VN

99 CÁCH PHỐI MÀU NỘI THẤT PHÒNG KHÁCH - NỘI THẤT PHÒNG NGỦ

Thiết kế NỘI THẤT TRỌN GÓI. hiện đại theo trend 2022

100 PHÒNG NGỦ ĐẸP - HIỆN ĐẠI không xem bỏ phí trước khi xây nhà.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hienblue36
    Đang tải...