Đã xong 4/8 Mình Thanh Lý Vô Cùng Nhiều Váy, Chân Váy, Áo Sơmi Zara, Topshop, Mng, Ck, Elise, Ivyy., Nem Mới

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi TYCHIBI, 31/7/2016.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. TYCHIBI

TYCHIBI Thành viên rất tích cực

Sau một thời gian mua sắm "vô tội vạ' đến giờ mình nhìn lại tủ đồ quần áo (riêng mình 2 tủ) mình cũng thấy hoảng vì cái sự mua của mình, mỗi lần mua đồ gì mình thường mua cả dây, đã thích kiểu nào là mua hết tất cả các mầu hoặc mẫu tương tự thậm chí cùng mầu cùng mẫu còn mua luôn 3 cái để dự trữ mặc dần :D (giờ cũng thấy hình như mình khùng), vì vậy mà không lạ gì khi mỗi cái mình chỉ kịp mặc lướt qua 1 đến 2 lần, và nhiều cái mua về không có cơ hội mặc đến lượt :D
    Về chất lượng và thương hiệu mình thích nhất đồ IVY, ELISE mình thấy đồ này mặc nhẹ nhàng,thanh lịch:D ngoài ra mình mua vô cùng nhiều hàng xuất dư các hãng zara basic, zara women, topshop, CanKenvin, MNG, mình thích đồ này vì sự tiện dụng nhờ kiểu dáng thời trang, chất vải đẹp mềm mịn, đường may chuẩn xác, phụ kiện khuy khóa xịn. Ngoài ra thỉnh thoảng mình cũng mua những đồ của các hãng khác nhưng tiêu chí chọn đồ và mua đồ của mình ưu tiên trước tiên là chất liệu vải đường may phụ kiện phải đẹp chuẩn tuyệt đối không mua đồ khi chất vải không đẹp.

Về tiêu chí thanh lý, mình chỉ thanh lý những đồ còn new mình không mặc đến vì nhiều quá hoặc những đồ còn mới 99% mình mặc 1 đến 2 lần và khi đồ đó màu sắc vải còn tươi mới, không thanh lý đồ mình đã mặc nhiều đồ nào mặc nhiều mình sẽ tặng nếu mn thích,

Về giá cả, mình thanh lý giá vô cùng rẻ không phải vì đồ xấu mà vì mình muốn giải phóng tủ đồ và mình không lấy chuyện giá làm quan trọng vì vậy mn thích đồ gì có thể trả giá thoải mái, Nhưng mn cũng lưu ý giúp mình chọn kỹ trước khi mua và mình không nhận đổi trả tránh mất thời gian vì với mình thời gian quý hơn, mn có thể đến nhà mình chọn lựa và thử đồ thoải mái vào buổi trưa hoặc chiều tối ngoài giờ hành chính hoặc có thể lấy đồ ở địa chỉ cơ quan mình hoặc mình sẽ ship nếu tiện đường đi làm

Cảm ơn mn đã đọc, mình xin up hình những đồ mình muốn tl

Đồ của mình đa phần là size S lớn, M nhỏ, có cái L nhưng co giãn và mình thích nên rộng vẫn mua, mình cao 1,58 nặng 48kg
    MN LIÊN LẠC MÌNH SỐ ĐT 0một hai 578 1tám 7năm chín, NHÀ MÌNH GẦN NGÃ TƯ VỌNG CQ GẦN NHÀ HÁT LỚN

Đầu tiên, Mình up sp mới nhất hôm nay 4/8
    Mình đã tự nhủ là không mua nữa nhưng hôm nay lại ngã vào SHOP NEM mua tận 4c mà mắt mũi mình thế nào lại chỉ ưng những cái luxury giảm 30% thôi :(

Về nhà ngắm nghía thấy có cái này mình thấy có vẻ không hợp với styl của mình nhất ấy nên mình mang lên đây xem có mn ưng thì lấy lại giúp mình

Cái màu xanh này là sp dòng nem luxury, chất vải tơ cao cấp, họa tiết hoa trên áo là đắp nổi, vẫn nguyên tag 2250k, mình đã được mua sale nên mình để lại giá 650k nhé

Hình thật váy mình vừa chụp nhé

V6, Mình vừa lại thấy cái váy nguyên tag này Polo xuất dư giá tag mấy chục đô đây, mình thanh lý 120k tặng cái váy len mỏng phía dưới

Mình mua một hộp thuốc nhuộm tóc Schwarzkopf thương hiệu nổi tiếng của Đức định để mùa lạnh sẽ nhuộm nhưng giờ mình đổi ý rồi, tl cho bạn nào thích nhé mình mua cả ship là gần 300k mình tl 120k nhé

SM1. sơmi zara vạt chéo màu tím hồng mới 99% 80k/1c mình thích quá nên mua tận 3c , giờ tl bớt 2 cái, còn 1c vẫn còn 1c mình không ship được nên vẫn còn 1c nhé

Q1, Quần Canvin K chất kaki đẹp mới 100% có 1 đôi 1 quần lửng ngang bắp chân và 1 quần dài, tl 180k/đôi, sold out
    CV1, Chân váy mới 100%, chất thô kaki dầy dặn, khóa đồng, dài ngang bắp chân, xòe đẹp tl 80/c

Q1, Quần tregging chất vải dày dặn hơi co dãn ôm chân lên dáng rất đẹp, có 5 mầu như hình mỗi cái hình như mình mới mặc 1 lần hoặc chưa mặc cũng không nhớ nữa nhưng đại khái là không mặc nữa rồi :( tl 80k/c còn duy nhất 1c giữ lại
    V1, Váy elise xanh tl giá 180k/c, đã tl
    2. Váy elise này mình mua cùng với váy xanh nhưng ít mặc vì hơi dài, xẻ trước hai lớp lót lụa chất vải cực đẹp , đã tl
    Cái này tặng kèm cái trên nhé, cũng hàng xuất xịn nhé hãng gì mình không nhớ, chất vải đẹp,nhẹ, mát, đã tặng
    CV1, Chân váy mình tl giá 90k/c hoặc tặng tùy cái nhé, đã tặng 2c, tặng gần hết rồi ạ, chỉ còn 2c đỏ
    CV4, có 1 chân váy zara basic và 1 MNG i như nhau cái MNG dài hơn 1 chút mình đã tl cái zara còn cái MNG, có nên giữ lại không nhỉ ??o_O đã hết
    V2, 2 váy xuông nắng vàng, vạt chéo màu xanh và cam như thứ 2 chất vải đũi mát thấm mồ hôi, mình mua hai màu nhưng không mặc mấy tl giá 100k/c, còn cái cam
    Cái cam không biết sao có 1 chấm nhỏ hơi đậm hơn màu vải (như hình chụp) vì vậy không tl nữa, mình tặng nhé (ĐÃ TẶNG)
    A2, Áo sơ mi levis vnxk chất vải mát 80k/c, đa tl
    A3, 2 áo sơ mi UNIQLO vn mới 99% 90k/c, đa tl
    CV2, Chân váy vải thô dầy dặn nặng tay mình chưa mặc lần nào tl 70k/c, giữ lại :D
    Q2, Quần baggy zara basic xuất dư 120k/c mới 99% hết màu đỏ và xanh, chỉ còn 2c hai màu còn lại mặc tôn da, tớ cũng đã sold hết nhẵn rồi chả còn một chiếc nào nữa :D
    G1, Giầy IVY size 36 nhỏ, rất đẹp new vì thích qua đi kích chân vẫn cố mua về nhà thử quanh 1 vòng trong nhà đành phải cởi ra tl 280k, sold out
    D1, Mình mua nhầm 1 chai dung dịch dưỡng ẩm Hada labo cho da dầu trong khi mình da khô, vẫn new tl 70k, đã tl
    Q1, Chủ để quần ạ, 6c quần baggi mới 99% tl 120k/c và 5c quần âu chất vải rất đẹp mỗi cái mới mặc 1 lần tl giá 90k/c
    V4, Váy eva size S lớn, chất đẹp hai lớp tl 150k, đã tl
    V5, Váy olive bèo nhún vải đẹp mặc tôn dáng tl 80k

A4, Aó Nguyên tag tl 70k, sold out
    A5, Somi ren đen xuất dư chất ren xịn mát mượt tay, dáng xuông mới 99% tl 80k

Như đã hẹn với mn, tối qua mình soạn được ít đồ len dạ thu đông đây nhé, mn đến nhà mình chọn được là tốt nhất, mình sẽ up chi tiết từng cái, giá thì rất rất rẻ và mn có thể mặc cả thoải mái nhé, len thì khoảng từ 70k-100k/c, khoác dạ khoảng 120k/c
    Hình ảnh tổng hợp như thế này

Ví dụ chi tiết đây mn nhé
    AL1, Áo len lông cừu đính hạt quanh cổ áo như này, hạt trai vẫn mới nguyên và sáng bóng 90k, đã tl
    AL2, Aó len dáng cotop HM made in Banladet :D quà ox xuất ngoại mua về:D (để trong tủ từ mùa trước có một vết gì không rõ rất mờ ở ngực áo nhìn kỹ mới thấy, mình chưa giặt lại nhưng chắc giặt lại là sạch) 90k, đã tl
    AL3, Aó len sợi mỏng hợp mặc thu 80k

AL4. Aó len mỏng màu tím hồng họa tiết thân áo có dây buộc sau cổ mình thích màu này nên hơi nhiều từ áo sơ mi đến áo len, 80k

AL5. Aó len trắng dầy mặc mùa đông thời tiết lạnh 80k

AL5. Màu lông chuột cao cổ, nhìn vậy nhưng mặc ôm dáng lắm bị lỗi một chút ở cổ áo chỗ gập bên trong khi mặc không thấy 70k

AL6. Len trắng mặc ôm gọn người 70k

AL7, áo thun cao cổ

AL8, Len lông cừu mỏng mặc thu đôg cũng hợp

Aó khoác dạ thì đại thể là như này
    AK1.
    Cái dạ đen này cũng đã sold
    Cái dạ xanh này sold rồi ạ

Attached Files:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi TYCHIBI
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 24/8/2016
  2. minhvuthi

minhvuthi Bắt đầu nổi tiếng

mình đánh dấu hóng đồ

3. hatientb

hatientb Thành viên sắp chính thức

Ủn cho chị sớm thanh lí hết nhé :clap:

4. TYCHIBI

Mình sẽ up dần đồ chi tiết và giá, bao gồm cả đồ thu đông luôn chắc khoảng mười mấy chiếc áo khoác dạ, mn theo dõi giúp mình nhé, mình sẽ tl giá rất rẻ

Sửa lần cuối: 3/8/2016
    VuThuy19841984 thích bài này.
  5. nuocdaden

nuocdaden Thành viên tích cực

Áo đỏ chưa thấy giá mn ơi

6. TYCHIBI

SM1. sơmi zara vạt chéo màu tím hồng mới 99% 80k/1c mình thích quá nên mua tận 3c , giờ tl bớt 2 cái

7. huongdung1508

huongdung1508 Thành viên tích cực

8. TYCHIBI

Aó đỏ sơmi topshop mình mới chỉ thử chưa mặc lần nào mình để giá 80k

9. nguyenluong91

nguyenluong91 Thành viên rất tích cực

Hóng hình mn :)

10. sunsun12

sunsun12 Bắt đầu nổi tiếng

Hóng snhr

11. melinhtit

melinhtit Thành viên rất tích cực

Hóng.......

12. nkokcrazy

nkokcrazy Thành viên rất tích cực

Hóng

13. chisaikaoa

chisaikaoa Bắt đầu nổi tiếng

Mn có quần baggy của MNG ko vậy?

14. TYCHIBI

mình có 6c baggy zara basic chất vải cực đẹp bạn xem hình nhé

15. Hai Phong mummy

Hai Phong mummy Sống không chỉ là tồn tại

Đôi giầy ivy ở file attach còn k, size và giá tlý thế nào mn?

16. h2o_vd

h2o_vd Bắt đầu tích cực

Chụp chi tiết từng quần đi bạn

17. vutuelinh

vutuelinh Thành viên rất tích cực

e cũng hóng quần baggi

18. TYCHIBI

Đôi đó size 36 bạn ạ, mình thích qua nên vẫn cố mua dù đi hơi kích chân nên mang về nhà chỉ để ngắm, mình để giá 280k nhé

19. TYCHIBI

6c cùng size cùng kiểu i như nhau chỉ khác mỗi màu, mà màu sắc mình chụp nên hình thì đúng là chỉ để tượng trưng vì màu nên hình xấu thế ở ngàoi màu rất đẹp, mình đã chụp chi tiết một cái màu xanh

20. herox

herox Bắt đầu tích cực

đánh dấu

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.