Hà Nội: 26/5 - Toàn Túi Hiệu

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi mebibup, 29/11/2019.

1. mebibup

mebibup Bắt đầu nổi tiếng

CÁC MẸ ƠI, MÌNH ĐÃ THANH LÝ GẦN 50 CHIẾC TÚI RỒI VÀ ĐƯỢC SỰ TIN TƯỞNG CỦA MN LẮM NÊN MN CỨ YÊN TÂM MÀ SẮM TIẾP NHA!!!

Vừa gom được thêm rất nhiều túi người thân nhờ mình thanh lý hộ nên tiếp tục túi đẹp nha cả nhà ơi, cảm ơn mọi người đã ủng hộ mình rất nhiều :)

Ở đây mình sẽ mô tả túi kèm hình, còn nếu ai muốn chụp chi tiết, đo rõ kích thước thì Zalo 0903668003 với mình nhé. Mà nữa, mọi người vào topic đọc xong cũng cho 1 vài câu ủn giúp mình cái topic này cho đỡ trôi nha, many tks!!! Túi nhiều lắm vì cả túi của mình, của mọi ng trong gia đình và mấy đứa bạn thân nhờ pass hộ nên k hết đc túi đâu nha :)

Mình ở Thanh Xuân. Mình không đi ship, nếu ai có shopee mình tạo đơn gửi link để đặt hoặc mình ship qua Giao hàng tiết kiệm cả nhà nhé.

Thêm nữa, các túi đã bán hết là mình xóa hình và để dưới cùng của topic cho mọi người biết độ tin tưởng - nên các túi phía trên lúc nào cũng Available chờ chủ nhé các nàng :)

Ps. Mình đặc biệt nghiện COACH do mẫu rất đa dạng.

Mã 57. Ngất vì cái màu nhé! Một em túi hiệu MEXICAN da thật mềm mịn sờ sướng tay, size 32x22 màu xanh cốm siêu cute! Pass 490k. Mới 99%. Mặt sau là da mịn - HẾT

Mã 58. Túi Furla authentic mua tại Nhật made in Romania, đây là dòng Julia sản xuất cho châu âu nhé, new 95-98%, pass 2,8 triệu.

Mã 59. Túi Celine vẫn đang on web là 1290$, túi của mình độ mới còn 75-80%, thực ra ai mê hiệu xịn mà không đủ tiền mua new thì rinh về rồi mang ra Spa Bag họ tút tát lại là đẹp long lanh ngay, túi đây nè, pass chỉ 2,3 triệu thui (chưa đủ 100$). Dòng túi Celine có thể điều chỉnh được độ to nhỏ nhé, hình dưới là để dáng to - nếu thích dáng nhỏ xinh chỉ việc nhét 2 cái đầu túi và cài khuy vào là ok liền.

Mã 60. Louis vuitton siêu đẹp đã lên màu, dáng cổ từ hồi không code nhé, giá web 999-1.700$ ai quan tâm mình gửi cả web luôn nha, túi còn rất mới, đeo vai rất sang khỏ bàn luôn, pass 1,8tr ---- SALE 1,5tr fix

Mã 61. Túi đeo vai kích thước: cao 25, miệng 21, rộng đáy 19, chất da mềm hàng nước ngoài, có hiệu, pass cho tặng luôn 100k fix.

Mã 62. VALENTINO chuẩn auth chất da bò dày cộp, size 32x18cm.
    Da nâu giống hệt như một chiếc giày màu nâu, để lâu k dùng nếu có xi nâu đánh lên là lại mới kính cong. Pass 620k ---- SALE 520K fix quá rẻ mạt ý :(. (Trước mình cũng đã pass cho 1 mẹ ở đây 1 chiếc Valentini mua tại Nhật tận 1,4 triệu, mã số 10 đã bán bên dưới)

Mã 63. GUESS hến siêu xinh chuẩn AUTH, code ❤. Túm lại rất độc đáo, size 27. Bản chất của em ý chỉ là hến xách tay thôi chứ không có dây đeo chéo nhưng ai mua mình sẽ tặng kèm cho nàng nào ưa đeo chéo cái dây đeo chéo nữa. Mới 99%. Pass cực yêu chỉ 650k có ngay 1 em túi hiệu! --- SALE 580K

Mã 64. Một em túi của Ý hiệu Giani Bernini da thật, mềm, thơm lừng, nhiều ngăn, nhẹ tênh, đeo vai rất sang! Size 27! Mới 85-90%. Kỉ niệm nghỉ lễ 30/4-1/5 mình Pass 300k ❤ - HẾT.

Mã 65. Túi vàng da thật dày dặn dáng bucket đeo vai phải nói là siêu xuynh đẹp sang chảnh độc đáo có 1-0-2 luôn cả nhà nhé, độ mới 90-95%. Pass 400k ---- SALE 300k - HẾT.

Mã 66. Pass 1 em Clutch của COACH cầm tay da thật mới 99% size 19x27cm, 420k - HẾT.

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ĐÃ BÁN HẾT

Mã 0. Một nàng Coach USA da thật, da mềm và quá ư nhiều ngăn luôn (gần 10 ngăn, riêng kéo khóa đã 3 ngăn to). Size đeo vai, xách tay 25x36cm để vừa đẹp A4. Màu mận phối quai đen thực sự sang. Pass 850k. (Ai đang cần size này thì chat zalo mình gửi hình chi tiết - đảm bảo mê liền) ----> 750k. GIÁ ĐẦU LÀ 850K - GIỜ GIÁ ĐI NHANH FIX 650K. - HẾT.

Mã 1. Một em túi đeo chéo nhiều ngăn hiệu Viki kích thước 20x18 bên ngoài thì rất chi là mới nhưng bên trong có 1 ngăn bị phéc mơ tuy nó kéo vào cái đường lót của túi - thực ra cũng k ảnh hưởng gì đâu vì chả hiểu sao người ta may cái đường lót nó cao thế thôi. Pass 120k --- > 100k - HẾT

Mã 2. Túi đen đeo chéo da thật dày dặn và cực cực nhiều ngăn. Cái phần chụp này chỉ là phía trước túi, còn phần sau nó chia ra rất nhiều ngăn còn thêm cả tên cho từng ngăn như Cosmetic (để đồ trang điểm), cash, credit, check book... Khổ mỗi điều là cái ngăn trước thì mới tinh còn cái ngăn sau to đùng chia nhiều ngăn nhỏ đó nó hơi bị bong da bên trong. Kích thước 24x17, dày đáy 10, mùi da thơm lừng, túi mới chỉ để k dùng (còn nguyên cái dây tag kìa). Pass rẻ 170k - GIÁ ĐI NHANH 150K TÚI ĐẸP - ĐÃ HẾT.

Mã 3. Túi hiệu Loui Gioune dập hiệu đến cả cái đinh vàng chóe, đeo chéo da sần nhìn ngoài mới kính cong luôn, nhưng để lâu không dùng nên cái dây nó hơi bị nứt chút xíu tí ti k phát hiện ra đâu và lót vải trong nó bị ố, giặt đi là ok. Kích thước 21x29. Pass 170k quá rẻ cho 1 em túi hiệu nhìn y như Vịt Mỹ ý cả nhà ạ - GIÁ ĐI NHANH 150K - HẾT.

Mã 4. Túi hồng da thật Hàn, vừa làm cầm tay vừa đeo chéo, rất nhiều ngăn, sang và đáng yêu lắm. Kích thước 16x22. GIÁ ĐẦU 300K - GIỜ GIÁ ĐI NHANH 200K - HẾT.

Mã 5. Túi đeo chéo da nguyên miếng, cái này mình đặt làm handmade nên bền bất chấp thời gian, nhiều ngăn, tiện lợi lắm luôn, kích thước 22x15, pass 200k (đặt may hết 550k đấy) - HẾT.

Mã 6. Balo cực xin, nó là vải dù phối da thật, độ mới đến 99,99% nhé, đeo lên rất sang, size 30, pass fix 580k (em này nhìn tận mắt mới thấy đẹp, mua mới k có giá dưới 1tr đâu cả nhà nhé) ----> 550k - GIÁ ĐI NHANH ĐÓN TẾT 500K - HẾT.

Mã 7. Túi MK size to nhá, kích thước 42x24 mới tinh tình tình, logo vắt qua miệng túi điệu, đeo vai hay xách tay, 500k ----> 400k - GIÁ ĐI NHANH ĐÓN TẾT 350K. - HẾT.

Mã 8. Túi Burberry made in England. Em này dùng nhiều, chất da thật phối dù rất bền. Kích thước ngang chỗ rộng nhất là 30, cao 29. Đeo vai hay xách tay sang lắm. Nó hơi bị bẩn cần phải giặt đi. Độ mới 70-75%. Pass giá siêu rẻ cho 1 em hiệu 500k ----- > 400k cho nhanh ----> 350k - GIÁ ĐI NHANH ĐÓN TẾT 300K. - HẾT.

Mã 9. Túi nhỏ xíu da thật, xách tay đeo chéo, mà bên trong cũng nhiều ngăn gớm ý, kích thước 20x16, pass 180k xinh lắm luôn - GIÁ ĐI NHANH ĐÓN TẾT 150K - ĐÃ HẾT.

Mã 10. Gianni Valentino, Made in Italy mình mua tại Nhật da thật kèm khuy sừng nhé, new tầm 85-90%, pass 1,8 triệu, hàng hiệu chính hãng miễn so sánh. Giá này mọi người đi mua đc 1 túi fake vip nhé. Da mềm, xách công sở nhẹ nhàng sang trọng kinh luôn - HẾT.

Mã 11. Balo dù phối da thật dập vân, mới tinh tươm, hàng nước ngoài nha, rất chi là đẹp, pass 500k ----> 450k. - GIÁ ĐI NHANH ĐÓN TẾT 400K - HẾT.

Mã 12. Túi đeo chéo da thật nguyên miếng, đơn giản nhưng điệu phết, rất mới, size 16x24, pass 250k - HẾT.

Mã 13. Một chiếc túi da thật dáng xách tay rất công sở, mới lắm luôn, hiệu của nó là WA&CO nhé, dáng không khác gì Coach kể cả cái tem tag lủng lẳng kia cũng y như của Coach luôn. Kích thước 31x21. Pass 400k, thơm lừng mùi da. GIÁ ĐI NHANH ĐÓN TẾT FIX 300K - HẾT.

Mã 14. Túi vàng da thật dập vân phủ bóng đeo vai đeo chéo đều ok mà cực cực nhiều ngăn, nó bị vài vết bẩn ai mua về chịu khó lau xà phòng giúp mình là sáng loáng ngay hoặc chả lau cũng k sao đâu, size của em nó là 15x26, rất sang nhé, làm Clutch cầm tay còn sang chảnh hơn. Mà hot trend của năm nay là Vàng nên ai chưa có vàng nhanh tay hốt em này, pass 280k. GIÁ ĐI NHANH ĐÓN TẾT 250K - HẾT.

Mã 15. Một em Coach USA xịn cực, da nguyên miếng, đeo vai đeo chéo đều ok. Ai thích túi to, da miếng mà lại hàng hiệu thì rinh nhé. Size của em ý là 37 x 27 x 12. Pass 850k. Kiểu Coach này cực hiếm luôn đấy ----- > 800k ----> fix nặng luôn còn 650k - GIÁ ĐI NHANH ĐÓN TẾT 550K. Chú ý: đây là Coach xịn nhất nhé vì nó là Coach Châu Âu - HẾT.

Mã 16. Túi Coach hàng xuất dư, mới tinh, nguyên túi vải và bọc toàn túi như hình, được tặng nhưng không có nhu cầu dùng. Pass 1.200k - HẾT.

Mã 17. Cái này là LV auth nhé, mới tầm 75-80%, check web vẫn đang sale từ 2400$ còn 1050$ đấy, hiệu xịn sò, mình pass LV tăm này 100$ nhé :( Ai thích auth thì nhích luôn và ngay nha :) Check code sản xuất tháng 2 năm 2005 tại Pháp - HẾT.

Mã 18. Tote MK hàng xuất dư mới tinh nguyên túi vải MK. Dòng tote này chất da thật và là da xước siêu bền, chỉ đeo vai rất sang - ai chưa có thì nên sở hữu 1 em nhé. Kích thước: ngang miệng 42, ngang đáy 35, cao 27, rộng đáy 13 để cả thế giới, có khóa miệng và rất chi là nhiều ngăn (xem hình). Giá thanh lý cực yêu:
    - Màu XANH 999k.
    - Màu ĐỎ và VÀNG BE có 1 góc đáy hơi móp do vận chuyển (để ý kĩ mới thấy), khi mang ra dùng sẽ lấy lại phom nên pass rẻ hơn giá 899k.
    Giá hãng toàn xấp xỉ 3 triệu dòng tote này nhé.

TOTE XANH - HẾT XANH.
    TOTE ĐỎ - HẾT ĐỎ
    TOTE VÀNG BE - HẾT VÀNG BE
    Các ngăn trong của Tote:

Mã 19. Coach xuất dư size 25, xách tay và đeo chéo, mới tinh nguyên túi vải Coacch, da thật da canvat. Mẫu này phía 2 đầu còn có khuy để tạo kiểu to nhỏ cho túi rất tiện. Pass 550k, (mọi người mua ở shop giá ít nhất đắt gấp 2 nhé). KHÔNG FIX - HẾT.

Mã 20. Coach xách tay, đeo chéo, mới tinh 100% nguyên túi vải Coach, hàng xuất dư, rất xinh, size 20x28. Da cavat da thật. Pass 550k. (mọi người mua ở shop giá ít nhất đắt gấp 2 nhé). KHÔNG FIX - HẾT.

Mã 21. Coach xách tay, đeo chéo, mới tinh 100% nguyên túi vải Coach, hàng xuất dư, rất xinh, size 20x28. Da cavat da thật. Pass 550k. (mọi người mua ở shop giá ít nhất đắt gấp 2 nhé). KHÔNG FIX. - HẾT.

Mã 22. Coach trống mới tinh 100% da thật da canvat nguyên túi vải Coach, hàng xuất dư xịn xò kinh luôn, size 21x24 xách tay đeo chéo rất xinh và sang nữa. Em này phối với Mã 27 làm thành set luôn nha. Pass 600k. (mọi người mua ở shop giá ít nhất đắt gấp 2 nhé) - HẾT.

Mã 23. Coach xách tay, đeo chéo, mới tinh 100% nguyên túi vải Coach, hàng xuất dư, rất xinh, size 20x28. Em này phối bộ cùng em Mã 29 là nguyên set nha. Da cavat da thật. Pass 550k. (mọi người mua ở shop giá ít nhất đắt gấp 2 nhé) - HẾT.

Mã 24. Coach hến mới tinh 100%, hàng xuất dư, da canvat da thật, nguyên túi vải cực xinh và cute, mẫu này chỉ xách tay chứ không có dây đeo chéo đâu nha, size 19x28, pass 600k. (mọi người mua ở shop giá ít nhất đắt gấp 2 nhé) - HẾT.

Mã 25. Coach xuất dư mới tinh tình tình còn nguyên trong bọc nilon, túi vải đầy đủ. Mua nhưng chưa dùng. Size 42x26 để đồ tha hồ, sách vở giáo án..... Mua đắt, giờ pass 1,2tr - SALE FIX 1 triệu. (mọi người mua ở shop giá ít nhất đắt gấp 2 nhé) - HẾT.

Mã 26. Một em túi Beverly thuộc dòng Polo nhé (Beverly Hill) chất vải canvat phối da voi cực nhiều ngăn (3 ngăn khéo khóa to để được A4 ngăn giữa), túi chuẩn authentic (tất nhiên túi này k có hàng nhái đâu nha), có cả Mã code. Nói chung túi này chỉ cần đeo lên là biết ngay hàng auth, bền vô thời hạn luôn, pass 780k. Cái họa tiết rích rắc đấy chính là dòng chữ Beverly nha - HẾT.

Mã 27. Túi Zara Trafaluc da nguyên miếng mềm mịn đẹp, tag vải 1 đống siêu chuẩn luôn nha, dáng túi dễ dùng để nhiều đồ, size 25, pass 400k - HẾT.

Mã 28. Giữ mãi em MK xuất dư xịn đét mới tinh nguyên túi vải này nhưng chắc chả dùng đến nên hôm nay quyết định pass. Size to 30x43 nhé, chất cực xịn đầm tay đẹp hơn cả Coach nhiều. Em này mua mới siêu đắt luôn. Giá pass là 1100k - HẾT.

Mã 29. Dior cực đẹp da thật lót trong là da lộn, chất da siêu bền, chỉ cầm tay nhỏ xinh như này nhưng rất sang trọng, mua 1,4 triệu giờ mình pass 600k. Tết mà có em này xách thì đỏ cả năm luôn đó - HẾT.

Mã 30. MK đen kèm ví size 24x37cm, mới tinh đi tặng được, chất da mềm, mạ kim loại vàng chóe, vải lót MK, pass 399k, siêu xinh nhưng đừng mẹ mào hỏi có phải Auth không nhé, auth thì giá nó phải 4 triệu cơ. Mua cái túi MK này giá 399k cũng dùng bét được 2-3 năm rồi vứt - HẾT.

Mã 31. MK trắng pha ghi, size 25x32 cm cũng mới tinh, chất da mềm, nhiều ngăn, lót vải MK và dập logo tất cả mọi ngóc ngách, pass cũng 399k đừng hỏi auth nhé các mẹ - HẾT.

Mã 32. Túi Tignenello mang từ Mỹ về rất lâu rồi không dùng. Ai đã sang Mỹ thì biết thương hiệu này cực nổi tiếng vì nó là da thật rất được ưa chuộng của dân Mỹ. Túi mình mới tinh còn nguyên dây tag bên trong nhưng để lâu nên có 1 -2 vết bẩn ở chỗ khó thấy nha, chất da thì sướng, nhiều ngăn lắm luôn, đeo vai hoặc xách tay. Pass rẻ 400k thôi, quá rẻ cho 1 chiếc túi hiệu. Size của em ý là 36x17. Hiệu mác bên trong - HẾT.

Mã 33. NICOLE MILLER siêu mới siêu đẹp siêu sang size ngang 43, cao 26, rộng đáy 14 có khóa miệng lòng trong rất rộng để cả thế giới mà dáng và da thì đứng dáng nha. Độ mới 95-98%. Pass 600k - HẾT.

Mã 34. Coach xách tay, đeo chéo, mới tinh 100% nguyên túi vải Coach, hàng xuất dư, rất xinh, size 20x28. Da cavat da thật. Pass 550k. (mọi người mua ở shop giá ít nhất đắt gấp 2 nhé). SALE CÒN 450K - HẾT.

Mã 35. Ối trời ơi có 2 em Coach này siêu đẹp mới tinh size to để được laptop nhé mà lại còn thêm cả ví to kìa. Hàng xuất dư, dập hiệu hết tang mác và lót vải kể cả lót trong ví, có cả miếng test da thật. Túm lại là siêu đẹp siêu tiện. Mình pass giá 900k/em thôi nha. Vì để cùng 1 hình nên sẽ là Mã Coach hồng hoặc Mã Coach nâu.
    GHI CHÚ: SET HỒNG ĐÃ HẾT - CÒN SET NÂU.
    UPDATE ĐÃ HẾT SẠCH CẢ 2 SET

Mã 36. Túi da thật loại da dày mới tinh luôn, cái nơ vải muốn dùng như hình thì để cho điệu, không thích thì tháo ra nhé. Túi này đặc biệt nhiều ngăn, màu tím chết rất sang, dây đeo chéo còn cuộn mới nguyên bên trong, vừa xách tay vừa đeo chéo. Size 30x24. Pass 450k - HẾT.

Mã 37. Đeo vai đeo chéo không hiệu gì nhưng da rất mềm, dây bản to đang là mốt từ năm ngoái đến năm nay không biết khi nào thì hết mốt, rất nhiều ngăn nha. Size cao 19, ngang 21. Bạn này có 1 lỗi nhỏ tí xíu tí tẹo teo thôi nên mình pass rẻ 200k miễn mặc cả chứ cả túi độ mới đến 95% ý - HẾT.

Mã 38. Túi hiệu Hobo da thật mới tinh nguyên mác. Đặc biệt rất rất nhiều ngăn, có cả ngăn như cái ví để card thẻ... ý. Mã code dài dằng dặc. Đeo vai cực sang. Size ngang 32 cao 16cm. Pass 450k - HẾT.

Mã 39. Coach xuất dư size 25, xách tay và đeo vai, mới tinh nguyên túi vải Coach, da thật da canvat. Mẫu này phía 2 đầu còn có khuy để tạo kiểu to nhỏ cho túi rất tiện. Pass 550k, (mọi người mua ở shop giá ít nhất đắt gấp 2 nhé). SALE CÒN 450K - SALE CÒN 300K - HẾT.

Mã 40. Phát hiên ra ẻm này cũng lâu quá k dùng đến nên cái quai xách bị bung da. Ai khéo tay kiếm cái dây ruy băng bọc lại thành luôn hot trend mình sẽ gửi cho hình. Đây là túi hiệu EFORA da thật làm từ 3 màu da, mua tại showroom trong Royal city, giá tag 5.860k lúc mình mua sale 40% còn 3,5tr. Tính mãi chả biết lúc nào đến lượt dùng nên quyết định pass 830k.
    Size 25x22x12 màu này ai cũng khen. Ngoài lỗi cái quai xách thì túi gần như mới tinh (TRƯỚC MÌNH PASS TẬN 2,3 TRIỆU ĐÓ) - HẾT.

Mã 41. SISLEY chuẩn USA form to để A4 cực kì là nhiều ngăn, da thật mềm mịn mượt đeo vai, xách tay, đeo chéo vô cùng đẳng cấp, độ mới 90-95%. Chỉ định: đeo vai là sang nhất luôn. Ai thích to nhưng lại mềm thì múc không hối tiếc nhá nhá. Pass 750k only - HẾT.

Mã 42. Túi hiệu Tucano da mềm mịn nhiều ngăn đeo chéo cực xinh, dây to bản luôn là mốt từ năm ngoái đến tận năm nay luôn, pass 250k không fix.
    (Phần góc có 1 chút xíu bung đường viền da và đã được dính lại bằng keo chuyên dụng, đeo lên lại sát vào trong người nên không ảnh hưởng gì đến chất lượng và thẩm mỹ với giá quá rẻ cho 1 chiếc túi hiệu màu đẹp dáng đẹp) - HẾT.

Mã 43. Túi không có hiệu nhưng da thật mềm mịn có miếng test da thật bên trong, rất nhiều ngăn, màu tím rất yêu, đeo chéo hoặc xách tay đều ok, pass 380k quá rẻ không fix - HẾT.

Mã 44. Coach nhỏ mà có võ vừa đeo chéo vừa tháo dây làm clutch cầm tay siêu sang. Em Coach này là hàng AUTHENTIC nhé, ai thích nhắn zalo mình chụp hình vì cái kiểu nắp của em ý còn có khuy mở ra siêu độc đáo. Dùng tương đối nhưng mua đắt mà hàng auth nên các mẹ cứ rinh về dùng vẫn lác mắt thiên hạ vì màu rất độc - phối 3 màu: màu da canvat, đỏ và mận tím. Pass 550k.
    (Phía sau bị bung 1 miếng da bé như cái kim soi cực kĩ mới thấy vì chỗ rất khuất, kiểu sứt nhưng sứt phẳng ý chứ không phải sứt để bung - cái này mình đảm bảo dùng vô tư chục năm k bung) - HẾT.

Mã 45. Teenie Bear hiệu Gấu Mỹ xịn sò đẳng cấp authentic khỏi phải hỏi, xách tay đeo chéo, độ mới 80-85%. Kích thước: ngang 28, cao 16, rộng đáy 11. Pass: 400k - SALE CÒN 250K - HẾT.

Mã 46. Set Dior 3 chi tiết: túi xách tay có quai, ví, và túi đeo chéo, chất cải thổ cẩm phối da, năm nay mốt chất liệu và dùng set kiểu như này. Mua 1 được 3, mới tinh mình dinh về mà không dùng nữa. Kích thước của cái túi đứng có quai xách to nhất là ngang 28 đấy nhé, tha hồ đựng. Pass 250k cả set quá rẻ miễn mặc cả nhé mn - SALE 200K CẢ SET - SALE CÒN 100K - HẾT.

Mã 47. Set túi kèm ví mới tinh da thời trang nhưng màu rất đẹp, size 39x26, pass 250k --- SALE 150K - HẾT.

Mã 48. MICHAEL KORS size 22 cute hàng xuất dư mới tinh full túi vải hãng. Mẫu có thể tạo được 2 dáng to nhỏ tùy thích vì có khuy bấm 2 đầu. Store đang bán không dưới 1 củ đâu. Pass only 600k có đúng 2 màu nâu và trắng như hình - HẾT CẢ 2.

Mã 49. Michael Kors mới tinh VNXK màu trắng ngà chứ không phải trắng tinh nên hoàn toàn không sợ bẩn đâu - hàng trưng bày size A4 miệng 42 chất dày dặn hơn cả Coach luôn, code đầy đủ. Pass 860k---> 700k (store phải 3 củ ý) ai không mua được tiếc hùi hụi luôn :) - miễn fix dưới mọi hình thức - HẾT.

Mã 50. Túi da thật dập vân đà điểu mà cũng chả biết có phải đà điểu hay không đâu nên ai mua được mà test đúng đà điểu thì siêu lợi luôn ý. Size cao 25, miệng 21, rộng đáy 19 chất da dày dặn, nhiều ngăn, dáng giống bucket. Vì da rất dày nên không thể tránh khỏi xước nhưng một vài chỗ xước đó không đáng kể vì túi vẫn dùng bền 10 năm luôn. Độ mới tổng thể tầm 80%. Pass 400k cho một túi màu siêu cute - HẾT.

Mã 51. Coach size 22 chuẩn xịn, new 95-98%, pass 480k quá rẻ - HẾT.

Mã 52. COACH trống size 22 xuất dư full tag, code hoa văn siêu lạ. Chất da thật có test da mềm và đẹp lắm. Pass 570k. Shop đang bán 2xxx siêu đắt - cần mình gửi cả giá các shop bán và ảnh mẫu đeo tại shop cho mọi người tha hồ check nha - HẾT.

Mã 53. Túi đen da thật mới tinh còn nguyên dây tag mà da siêu mềm ý. Miệng túi có khóa kéo, nhiều ngăn, size 35, họa tiết sang. Ai thích da siêu mềm thì rinh ngay nha, 320k - HẾT.

Mã 54. Túi xanh hiệu Motto màu của nó là màu loang loang chứ không phải cũ đâu nha, da thật chất rất đẹp và đẹp nhất là lớp lót vải trong màu trắng hoa xanh cơ. Size của em nó cũng tầm 35cm. Độ mới tầm 80% nhưng chắc do cái màu lạ lạ nữa. Vậy nên ai thích kiểu túi da và màu lạ thì lấy nhé, đảm bảo độc lạ. Pass 210k - HẾT.

Mã 55. OMI tím cực cute (màu giống em Coach lần trước nè). Size 25, new 85-90%. Pass 360k ---- SALE 50% luôn còn 180k fix - HẾT.

Mã 56. Nine West chuẩn auth kiểu dáng vintage rất xinh size 20x24 đeo vai yêu cực, SALE 300K cho 1 chiếc túi hàng hiệu - HẾT.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mebibup
    Đang tải...

2. mebibup

Còn đủ nha các mẹ ơi

3. toanbk

toanbk Yêu con, con trai của mẹ.

.

Sửa lần cuối: 15/3/2020
    mebibup thích bài này.
  4. benthuonghai

benthuonghai Mẹ Tít

Vào ngắm thích nhất em này mà ko có tiên!
    Gianni Valentino, Made in Italy mình mua tại Nhật da thật kèm khuy sừng nhé, new tầm 85-90%, pass 1,7 triệu, hàng hiệu chính hãng miễn so sánh. Giá này mọi người đi mua đc 1 túi fake vip nhé. Da mềm, xách công sở nhẹ nhàng sang trọng kinh luôn. ---> 1,6tr

mebibup thích bài này.
  5. kua_cute

kua_cute Bắt đầu nổi tiếng

Oánh dấu

Mẹ Loan Châu thích bài này.
  6. mebibup

Hihi chị nghe lời em, không xóa hình nữa nhá, chúc em tuần mới tốt lành !!!! Tks iu en ❤

7. ngahuy02

ngahuy02 Thành viên tích cực

Giá như em MK kia mềm hơn ... 1500 chẳng hạn

mebibup thích bài này.
  8. mebibup

Uh túi chuẩn auth nên giá đó còn rẻ không tưởng so với LV và Chanel đấy em hihi

9. mebibup

Số 2 và 5 đã có chủ!
    Mornings các mẹ, ngày tốt lành!!!

10. cubiandgau

cubiandgau Bắt đầu nổi tiếng

Mình thích túi số 8 giá mà 1,5 k thì tốt

11. tymui6267

tymui6267 Thành viên rất tích cực

Con vịt này fix 250k nhé.

12. mebibup

Tks iu bạn nha

13. mebibup

Wow huhu

14. mebibup

Chào buổi sáng

15. mebibup

Mình sẽ lưu lại giá này của mn nha, tks iu nhiều

16. meomuathu

meomuathu Thành viên tích cực

Lại nhiều túi đẹp thế mn, ngắm :)

17. mebibup

Uh toàn túi đẹp mn vào ủng hộ mình nhé

Giao lưu và chia sẻ thích bài này.
  18. Ganam

Ganam Thành viên chính thức

Cái coach sold nhanh quá. Tớ chấm chờ cập nhật cái mới vậy.

mebibup thích bài này.
  19. ngoc.ht09

ngoc.ht09 Thành viên tích cực

Cái LV auth dùng nó có đáng tiền không chị? Em ko hiểu sao nó đắt đến thế nhỉ?

20. mebibup

Hihi tớ thanh lý hàng hiệu mà rẻ quá nên bay nhanh kinh hoàng ý