5 Loại Rau Quả Ngày Hè Vừa Mát Vừa Giúp Đánh Bay Mỡ Bụng

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi khanhnguyen1, 11/8/2016.

1. khanhnguyen1

khanhnguyen1 Thành viên mới

Các loại rau xanh hoa quả sẽ là chọn lựa tuyệt vời vừa giúp bạn giải nhiệt ngày hè lại giúp giảm cân hiệu quả an toàn thích hợp với thời tiết giữa hè oi ả nóng bức. Cùng Trẻ đẹp sau sinh tìm hiểu 5 loại rau quả ngày hè vừa mát vừa giúp đánh bay mỡ bụng dưới đây và cùng khám phá lý do tại sao chúng lại hữu ích cho việc giảm mỡ bụng như vậy nhé!

Xem thêm các bài viết về Thực đơn giảm cân

Rau quả ngày hè vừa mát vừa giúp đánh bay mỡ bụng: Ớt chuông xanh
    Ớt chuông xanh có lẽ không còn quá xa lạ với chị em chúng ta. Với lượng vitamin C chứa trong ớt chuông xanh sẽ giúp tương tác tiêu hao lượng chất béo, liên tiếp giảm mỡ bụng nhanh chóng đồng thời rất tốt cho hệ tiêu hóa. Bạn có thể chế biến ớt chuông xanh cùng các món gà đi kèm: gà xào xả ớt, gà xào lăn,.. sẽ làm thêm phong phú hơn trong thực đơn hàng ngày của bạn đó.

Rau quả ngày hè vừa mát vừa giúp đánh bay mỡ bụng: Táo xanh
    Táo xanh luôn là trái cây được chị em sử dụng hàng đầu đầu trong việc giảm mỡ bụng. Trong táo xanh chứa rất ít calo và giàu chất xơ giúp kích thích quá trình thảo luận chất diễn ra nhanh hơn, giúp tiêu hao mỡ bụng chóng vánh . Mỗi sáng bạn nên ăn 1- 2 quả táo vừa tốt cho hệ tiêu hóa lại hạn chế cảm giác thèm ăn của bạn thật tốt đúng không nào!

Rau quả ngày hè vừa mát vừa giúp đánh bay mỡ bụng: Đậu que
    Là thực phẩm giàu vitamin, chất xơ, ít calo đậu que luôn là thực phẩm lý tưởng giúp chị em giảm mỡ bụng mau chóng . Sau đây Trẻ đẹp sau sinh sẽ giới thiệu đến bạn thực đơn 3 bữa với đậu que giúp giảm mỡ bụng nhanh chóng nhé:

Bữa sáng: Đậu que luộc+ salat bơ

Bữa trưa: Đậu que xào giết thịt lợn+ Cá hồi hấp+ 1 chút rau xanh

Bữa tối: Đậu que xào tỏi+ giết bò tái+ Hoa quả ăn kèm

Rau quả ngày hè vừa mát vừa giúp đánh bay mỡ bụng: Bông cải xanh

Bông cải xanh là thực phẩm giàu vitamin K không chỉ giúp bạn giảm cân chóng vánh , đánh bay mỡ bụng, tốt cho hệ tiêu hóa mà đây còn là thực phẩm rất tốt cho sức khỏe, giúp ngăn dự phòng các bệnh về u xơ tử cung. Hầu như các món về giết thịt đều rất dễ kết hợp với bông cải xanh, chị em có thể kết hợp bông cải xanh với giết lợn hoặc giết thịt bò. Thật đơn giản lại bồi dưỡng đúng không nào. mau chóng thêm bông cải xanh vào list thực đơn bữa ăn hàng ngày của bạn thôi nào.

Rau quả ngày hè vừa mát vừa giúp đánh bay mỡ bụng: Cải bó xôi
    Trong cải bó xôi chứa rất nhiều vitamin, giàu chất xơ, protein nhưng lại chứa ít calo là thực phẩm lý tưởng để bạn thực hiện quá trình giảm mỡ thừa tích tụ vùng bụng.

Xem thêm bài viết: Những loại thực phẩm nên và không nên ăn khi giảm eo

Xem thêm các chủ đề tạo bởi khanhnguyen1
    Đang tải...

2. mebe_shushi

mebe_shushi Bắt đầu nổi tiếng

Mình tưởng bí xanh cũng giảm cân chứ nhỉ? Sao không thấy trong này đưa thông tin

3. khanhnguyen1

khanhnguyen1 Thành viên mới

trên đây mình mới giới thiệu 5 loại có thể giảm cân. Muốn biết thêm chi tiết bạn truy cập vào website tredepsausinh.vn nhé!

4. suprocomposer

suprocomposer Thành viên sắp chính thức

Chị em nào muốn dáng đẹp eo thon thì mua liền rau sạch của công ty rau sạch đạ nghịt đi ạ, rau sạch theo tiêu chuẩn vietgap nên mọi người yên tâm nhé, mọi người có thể tham khảo tại facebook dưới chữu ký của em nha. Không cái gì quan trọng bằng rau sạch đúng không ạ

5. Latex Ann Chery

Latex Ann Chery Sỉ - lẻ đai nịt bụng Ann Chery 0989 309 918

Mình ko ăn được ớt chuông....