6 Năm Kem Trắng Da Nhà Panda Đồng Hành Cùng Các Chị Em Lcm .trắng Mịn Mượt, Xua Tan Nỗi Lo Đen Sạm .

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi BEPANDA, 18/3/2012.

1. khánh vân 2710

khánh vân 2710 Thành viên tích cực

Chúc chị một năm mới hạnh phúc, may mắn và buôn may bán đắt nhé! Em oánh dấu để hôm nào lĩnh lương mua kem trị tàn nhang ạ

BEPANDA thích bài này.
  2. BEPANDA

BEPANDA

Cám ơn em đã ghé chơi nha.

3. phieudu85

phieudu85 HOA HỒNG LEO, HỒNG BỤI

Chúc chị năm mới nhiều sức khỏe vs niềm vui nha chị Hằng.
    Em biết chương trình quà tặng của chị nên muốn tham gia luôn. Em trả lời các câu hỏi của chị nhé.
    1. Trong kem Annie Cream có một số thành phần như: Tinh chất nghệ cucumin, collagen, dầu maccadamia, dương xỉ biển và lô hội. Đây đều là các dược liệu rất quý giúp dưỡng da từ sâu bên trong. Với em chúng đúng là "thuốc bổ" của da, giúp da mịn màng, căng bóng và sáng lên rõ rệt. Thực tế thì em chưa có điều kiện mua kem Annie mà mới đang dùng kem cc của chị, nhưng cách đây ba hôm em mới nhận được hộp kem thử Annie của chị và em thực sự thấy hài lòng. Em định vào diễn đàn cảm ơn chị thì lại thấy chương trình này của chị nên em tham gia luôn để cảm ơn chị lần nữa. Nếu kem cc đã làm em thấy rất vui vì da mình đang được cải thiện đáng kể thì Annie càng làm em hạnh phúc hơn nữa vì sắp tới khi hết kem cc mình lại có thêm một lựa chọn tuyệt vời nữa.
    Da em sau khi sinh xong (nhóc thứ ba) thì rất tệ. Da 0 đều màu, bắt đầu có nám, lỗ chân lông to...) nói chung nhìn rất tệ và nó khiến em trông già hơn. Một phần do con nhỏ không có thời gian chăm sóc, một phần chưa tìm được loại mỹ phẩm nào đủ tiêu chí: lành tính, chất lượng và nhanh gọn đỡ mất thời gian. Khi em dùng kem Annie em thấy nó đáp ứng được hết mong muốn của mình: kem bôi rất nhanh, không tốn thời gian, da không hề kích ứng hay nổi mụn, mặt không bóng dầu và kem thẩm thấu vào da rất tốt làm da sáng hồng hẳn lên. Nó làm em tự tin lên rất nhiều và em hoàn toàn loại được các bước kem nền hay phấn khi trang điểm giúp em tiết kiệm thời gian mà da vẫn đẹp tụw nhiên.
    Dạo này các bà hàng xóm thỉnh thoảng gặp lại hỏi dùng gì mà da trắng thế với khen xinh hơn trước. Quả thực là rất vui và thấy rất biết ơn chị. Em định sau đợt dùng kem cc này e sẽ chuyển dùng Annie cho cả mặt và body và sẽ giới thiệu kem tới bạn bè người quen vì họ cũng như mọi người đều muốn mình đẹp hơn mỗi ngày. Hy vọng mọi người đều biết đến hộp kem "nhỏ mà có võ" này của chị.
    2. Với câu hỏi hợp với thành phần nào của kem nhất thì em nghĩ da em rất hợp với collagen và tinh chất nghệ cucumin. Đúng như kiểu đói mà gặp thức ăn ngon ấy ạ. Hihi.
    3. Con số may mắn em mong sẽ là "52" chị nhé.
    P/s: Lọ kem dùng thử của chị chắc em sẽ dùng được 2 tuần mà em bôi cả mặt vs cổ rất đều đặn 2l/ngay. Xong em sẽ đặt hộp to nhé. Tks chị lần nữa.

4. BEPANDA

BEPANDA

Cám ơn bài viết rất hay của em . Tuy nhiên thể lệ cuộc thi là post bài ở trong fanpage , nên em vui lòng vào fanpage www.facebook.com/anniescream tìm cuộc thi về nó và tham gia nhé . Cám ơn em .

5. minhthubeo2711

minhthubeo2711 Thành viên sắp chính thức

mình k rõ công dụng của loại này lắm

6. BEPANDA

BEPANDA

Trắng sáng trẻ hoá da nhé bạn

7. BEPANDA

BEPANDA

Kem dùng đến 60-70t em nha .:) .Kem face cao cấp làm trắng da và chống lão hóa luôn em nha.

8. rose18908

rose18908 Bắt đầu tích cực

Chị Hằng ơi nhớ em không,

Em dùng kem nhà chị 4 năm nay và vô cùng hài lòng. Đợt vừa rồi em có chuyển sang kem Annie, nhưng thực sự em thấy kem trắng da cap cấp vẫn phù hợp hơn cả. Chị gửi cho em 1 lọ face cao cấp nhé, đến nơi mới thanh toán được không chị hay phải chuyển khoản, như hôm trước mua Annie thì không phải CK. Em cũng mua nhiều rồi chắc vn như mọi lần được giảm 20% phải không chị.

Chị đưa tới toàn nhà Việt Á - số 9 Duy Tân - cầu giấy - Hà Nội giúp em nhé.

Đt của em nè: 0989623301

Chúc chị và gia đình năm mới nhiều sức khỏe, hạnh phúc. Nhân tiện nếu vẫn còn chương trình tặng thử thì em đăng ký 1 hộp căng da mờ thâm cho em trai em, nó con trai không lập tài khoản trên LCM :)

9. BEPANDA

BEPANDA

Cảm ơn em .Càng dùng càng thấy da mởn ra , mềm trắng mịn thích lắm em ạ.

10. BEPANDA

BEPANDA

Hi em .

Hôm nay là ngày rất vui của chị nè, cảm ơn em vì luôn yêu thích sp .Sắp tới sẽ tặng dùng thử nhưng là tặng sample kem Cao Cấp cho những bạn chưa dùng và tặng cho những bạn đã dùng và hài lòng .Kem mờ thâm căng da không có tặng dùng thử .Khi nào có chương trình chị sẽ post trên đây nhe.

Em ơi hiện tại COD đang trục trặc nên chị không chuyển COD được .Em vui lòng chuyển khoản 640k vào tài khoản vietcombank 0071001932290 , ctk Nguyễn Thanh Hằng , chi nhánh Tân Định nhé em .Cám ơn em nhiều .

11. BEPANDA

BEPANDA

8/3 sắp tới, kem nhà Panda sẽ có chương trình tặng quà thật thú vị dành cho các bạn đã sử dụng và yêu thích sp trắng da nhà Panda nhé .

12. BEPANDA

BEPANDA

Chiều nay sẽ có kết quả của chương trình này , tất cả các cặp đôi đều có quà tặng nhé.

Annie Cream và bạn tháng 2/2017, gửi ảnh cặp đôi của bạn và nhận giải thưởng 1.000.000 đồng tiền mặt .

Chào đón tháng tình yêu với giải thưởng dễ thương dành cho couple đáng yêu của Annie Cream nhé.

Kem dưỡng siêu trắng mịn dành cho mặt và toàn thân Annie Cream , sản phẩm được sản xuất tại nhà máy dược - có chứng nhận GMP trên vỏ hộp , với thành phần từ các bảo bối " vàng " dành cho da như tinh chất dương xỉ biển, tinh chất nghệ cucumin, collagen, dầu macadamia và lô hội .Kem ngấm nhanh, thấm sâu, không gây bết dính và mang đến cho bạn tone da sáng mịn dài lâu .

Hãy chia sẻ ảnh cặp đôi của bạn , một câu châm ngôn tình yêu mà bạn thích nhất , và nhận giải thưởng dành cho cặp đôi dễ thương và may mắn trị giá 1.000.000 nhé.

Cách thức tham gia chương trình :

1.Like fanpage Kem Trắng Da Annie Cream
    và chia sẻ bài viết này trên trang cá nhân của bạn .

2.Post ảnh cặp đôi của bạn và câu châm ngôn tình yêu mà bạn yêu thích nhất.

3.Annie Cream sẽ chọn một cặp đôi may mắn để trao giải , giải thưởng sẽ được công bố vào ngày 19/2/2017 ( thứ năm tuần sau ) .Lưu ý : Hai bạn trong ảnh hoặc một trong hai bạn sẽ Đến Nhận Giải Thưởng tại văn phòng đại diện của TR Beauty tại tp.HCM , trong vòng 7 ngày kể từ khi giải thưởng được công bố nhé. Chúng tôi muốn trao tận tay các bạn giải thưởng này và không thông qua người đại diện .

Và bây giờ hình ảnh dễ thương của cặp đôi bạn đâu nào, và câu châm ngôn tình yêu mà bạn thích nhất nữa , hãy cùng chia sẻ nhé [​IMG]:) .

13. BEPANDA

BEPANDA

Kem face trắng da nhà Panda chưa bao giờ hết hot nhé....

14. BEPANDA

BEPANDA

15. BEPANDA

BEPANDA

16. BEPANDA

BEPANDA

17. phamhươngnd1992

phamhươngnd1992 Thành viên mới

hi. chị. trước em có mua sp kem trắng da của chị dùng rồi. da em đen từ bé nhung từ khi dùng sp nhà chị e thấy trắng lên rõ rệt. ai cũng khen ý. em ngưng sử dụng sp 1 time ma không bị đen lại. nhưng dạo này em sinh em bé xong lại thấy có mấy đốm tàn nhang nên muốn tiếp tục sử dụng. em muốn đjăt mua sp kem face thường ạ. mà sắp có chương trình tặng sample cao câp dùng thử ạ. chị cho em đăng kí 1 suất được không ạ.

BEPANDA thích bài này.
  18. BEPANDA

BEPANDA

Hi em , sắp tới sẽ có chương trình tặng kem Annie cream chứ không tặng kem cao cấp em nhé . Khi nào có ct chị sẽ thông báo nhé .

19. BEPANDA

BEPANDA

Quà tặng cho nàng nhân ngày 8/3 - Annie cream và bạn .

10 kem face Annie Cream trị giá 800 ngàn / hộp sẽ dành cho những bức ảnh selfie xinh đẹp của khách hàng đã sử dụng và yêu thích Annie cream .

Hãy Like fanpage www.facebook.com/Anniescream và :

- Gửi ảnh selfie xinh đẹp của bạn .
    - Hãy cho Annie cream biết bạn đã sử dụng Annie cream để dưỡng da và yêu thích em ấy như thế nào nhé .
    - Hãy cho biết họ tên thật của bạn nào .

Sẽ có 7 phần quà do Annie cream chọn và 3 phần qua may mắn nếu Hai Số Cuối trong CMND của bạn trùng với hai so cuoi kết quả xổ số Tp HCM ngày 11/3/2017 nhé .( Giải đặc biệt , tính từ comment sớm nhất nha ) .

Quà tặng sẽ được gửi đến tận nhà của bạn nhé , dĩ nhiên là Free Ship rồi .[​IMG]:) .

20. BEPANDA

BEPANDA

khách hàng Lan Anh

Attached Files: