6 Quy Tắc Vàng Trong Sử Dụng Điều Hòa Cho Trẻ Sơ Sinh

Thảo luận trong 'Các vấn đề chăm sóc khác' bởi chocopie_444, 23/2/2016.

1. hoangphung1010

hoangphung1010 Thành viên mới

em cũng đang cảm nhận rõ ràng vậy đây hehe phải nói là Vinhomes quan tâm đến mọi đối tượng cư dân từ trẻ nhỏ đến bà bầu, người già.... nên đợt này ngoài việc học hỏi từ các kiến thức dùng điều hòa cho trẻ sơ sinh em cũng học đc thêm kha khá kinh nghiệm nữa mn ạ :v em rất thích thái độ và cách làm việc chuyên nghiệp của các chuyên gia VinPro

Đang tải...

2. thienthanbackhoa

thienthanbackhoa Thành viên tập sự

mn còn kinh nghiệm nào học đc từ các chuyên gia VinPro ko thì bảo em với :)) em cũng ham học hỏi lắm mà bt thợ bảo dưỡng đến họ vệ sinh máy móc cho tốt là đã mừng lắm rồi, nên ít khi em hỏi các vde liên qan đến điều hòa xem như nào :((

3. hoangphung1010

ngoài học về kinh nghiệm dùng điều hòa cho trẻ sơ sinh thì các chuyên gia còn nói 1 thực trạng dạo này rất hay gặp phải là các mẹ đua nhau chuyển điều hòa sang chế độ Dry, nó làm máy móc đang yên lành thì bị hỏng phải gọi thợ sửa. Mn cũng lưu ý vde này nhớ, đừng chỉnh khi ko biết :3 các chuyên gia VinPro dặn thế

4. thienthanbackhoa

ôi thế ah mn? em cũng thấy nhiều mẹ share bài dùng điều hòa tiết kiệm bằng nút Dry trên điều khiển, em cũng đang định bảo anh xã là về nhà chỉnh theo để đỡ tiền điện đi. Đúng là đc bảo dưỡng bởi các chuyên gia VinPro như gặp đc vàng :(( ko thì chắc mất toi tiền sửa chữa oan, cảm ơn mn nhé

5. hoangphung1010

hôm đấy em cũng chỉ định là hỏi để nhờ các anh chỉnh hộ luôn trên điều khiển mà bị mắng xơi xơi :)) nhg mà may mà gặp đc các anh chuyên gia VinPro sớm trc khi nghịch để tiết kiệm điện, ko những chưa tiết kiệm đc là bao nhiêu số điện chắc đã đi bao nhiêu tiền oan sửa chữa điều hòa. em yêu Vinhomes lắm mn ạ :))

6. thienthanbackhoa

em thấy dịch vụ chăm sóc của Vinhomes tốt quá mn ạ. Vinhomes đang muốn mở rộng nhiều khu căn hộ hơn nhg mà các khu căn hộ trc thì dù có lâu rồi nhg cư dân vẫn đc chăm sóc quá chu đáo, đúng là đời sống trong mơ của em mn ạ :'(

7. tuvan_nuoiconbangsuame

tuvan_nuoiconbangsuame MẸ LÀ GỐC, GỐC CÓ TỐT THÌ CÂY MỚI PHÁT TRIỂN <3

Ở thành phố giờ gần như nhà nào có con nhỏ cũng phải trang bị điều hòa, kiến thức rất hữu ích cho các mẹ đây.

8. kimthanh1

kimthanh1 Thành viên đạt chuẩn

Phải cẩn thận khi sử dụng mới được nha mọi người

9. Yến Sào Khánh Hòa tại HCM

Yến Sào Khánh Hòa tại HCM Thành viên mới

kiến thức hữu ích, tks.