Sài Gòn: Ai Cho Em Xin Review Về Bộ Dưỡng Da Nhạy Cảm ? Của Orlane Đi Nào?

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi rosie Trang Nguyen, 24/3/2018.

1. rosie Trang Nguyen

rosie Trang Nguyen Thành viên tập sự

Mọi người có ai đã dùng qua hàng của Orlane chưa ạ, em "chấm" bộ dưỡng da nhạy cảm của Orlane mà vẫn chưa yên tâm cần xin mọi người ai đã dùng rồi chia sẽ cảm nhận em biết với ạ, em để ảnh sản phẩm đây nhé mn ơi

Xem thêm các chủ đề tạo bởi rosie Trang Nguyen
  2. Lý Xuân Anh

Lý Xuân Anh Thành viên tập sự

Đợt vừa qua mình đã có dịp đến một spa Trang Hà ở Quận 1, là chăm sóc da mặt nên thành ra mình rất kỷ lưỡng trong việc lựa chọn, sau khi massage làm các liệu trình chăm sóc thì nhân viên có dùng thử cho mình loại sữa rửa mặt cao cấp Vitality radiance cleanser của Orlane này. Phải nói đã nhân viên chăm sóc rất mát tay mà còn được dùng thử qua sản phẩm cao cấp nữa thì tuyệt vời quá đúng không? Đáng nói là không phải pr chứ nếu chưa dùng thử thôi, nếu mà đã dùng qua sữa rửa mặt cao cấp Orlane dù da mình rất dễ nhạy cảm và kén mỹ phẩm nhưng cảm nhận được tới từng lỗ chân lông sự dễ chịu, chưa hết cảm giác dễ chịu thì rữa mặt sạch lại bằng nước da cứ còn nguyên độ ẩm và căng mọng đến không ngờ

3. Luu Thi Ngoc Giau

Luu Thi Ngoc Giau Thành viên tập sự

mình là fan ruột của Orlane nhé, chai sữa rữa mặt mình dùng là Nước hoa hồng Orlane Lotion For Dry của Orlane nhé mình đã đùng đc đến gần hết chai thứ 2 rồi đây, dùng tốt đến không ngờ

4. Thị Kim Liên Bùi

Thị Kim Liên Bùi Thành viên tập sự

đây rồi, đang hóng mua mặt nạ Orlane Mask Oligo mà còn phân vân chưa tới tháng lãnh lương -))))) mong 1 cái review chi tiết để rước em nó nhé

5. Trúc Hồ Minh

Trúc Hồ Minh Thành viên tập sự

Orlane là tốt rồi có điều giá hơi cao, nhưng bù lại dùng Orlane an toàn vs chất lượng, mình đang dùng kem dưỡng vùng mắt Orlane Cream Eye nhé, bạn hay thức khuya làm việc hoặc da vùng mắt không xinh có thể dùng dưỡng cải thiện giống mình cũng dùng cực tốt nha

6. Thị Lan Huỳnh

Thị Lan Huỳnh Thành viên tập sự

Theo mình bạn chọn Orlane giá hơi "chua" nhưng giống như mình đang dùng hủ kem dưỡng cho da nhạy cảm Oligo cũng trong bộ dưỡng da nhạy cảm của Orlane thì đúng thiệt tiền nào của đó, mình theo liệu trình mà bên mấy cái spa hướng dẫn thì dùng tới hủ thứ 2 là da đẹp ngay khỏi sài gì thêm nữa

7. Nhật Linh Trương

Nhật Linh Trương Thành viên tập sự

nếu có điều kiện thì mua cả bộ dưỡng da nhạy cảm đi bạn , không thì có thể giống mình mua bộ dùng thử dành cho da nhạy cảm Oligo Vitamin Starter Kit tiết kiệm hơn nhiều mà hiệu quả không tưởng luôn đó

8. Hồng Cúc Lê

Hồng Cúc Lê Thành viên tập sự

da bạn có phải da nhạy cảm không mà dùng bộ dưỡng nhạy cảm ? dùng mỹ phẩm phải dùng khoa học mới hiệu quả bạn nhé, nếu đã chịu đầu tư cho sắc đẹp thì nên tới tận showroom soi da luôn để biết da mình dùng sản phẩm nào tốt chứ đúng không nào

Xuân Tuyến Mai thích bài này.
  9. Xuân Tuyến Mai

Xuân Tuyến Mai Thành viên tập sự

chủ yếu da đẹp hay khẻo cũng do cơ địa và lối sống mỗi người nhé chứ nếu dùng bộ dưỡng da nhạy cảm của Orlane gì đó cũng tốt nhưng quan trọng là bản thân mình phải ăn đầy đủ chất, chăm sóc da thường xuyên và bớt căng thẳng stress mới là bí quyết da đẹp tuyệt vời