Ai Đi Đẻ 1 Mình Mới Hiểu Được Hết Nỗi Khổ :(

Thảo luận trong 'Sinh nở' bởi me_lulu, 11/7/2019.

1. me_lulu

me_lulu Thành viên tập sự

Tối qua xem “Về nhà đi con” tập 62 đoạn Thư đi sinh tự dưng ngẫm lại hoàn cảnh của mình thấy tủi các mom ạ. Thư còn có bố chứ em năm đó còn bất hạnh hơn nhiều.

Chồng bỏ nhà theo vợ bé từ khi em mang thai 7 tháng. Nó bảo bồ nó cũng có con rồi, ko theo con kia sẽ tự tử. Quá sốc nên đêm nào em cũng khóc, rồi 3 tuần sau e chuyển dạ sinh non, lúc đó đau bụng dữ dội trong nhà không ai cả phải nhờ bác hàng xóm đưa đi bệnh viện nên bệnh viện thì họ bảo mở 2 phân rồi không giữ được nữa lúc đó trên bệnh viện không ai ở cùng e cả vừa tủi thân lại vừa sợ sinh non không nuôi được.

Nhà mẹ đẻ xa, đến chiều mẹ em mới lên tới. Em tủi thân khóc như một con điên. Lúc đấy dau quá tay bám chặt vào mẹ em bảo mẹ em gọi cho chồng con lên với lúc đó em chỉ ước được có ck bên cạnh thôi. Kể thì nhanh chứ lúc đó nhìn người ta có chồng có nội ngoại em chỉ thấy tuyệt vọng muốn chết cho xong. May còn có mẹ em mới vượt qua được. Bé em sinh non vào tuần thứ được dua vào lồng kính luôn. Đến nay con em gần 1 tuổi mà còn k biết mặt bố k hỏi han k quan tâm gì hết, một mẹ một con ngẫm thấy đời bất công quá. Cũng may con khỏe mạnh, em cũng tìm được việc làm ổn định nuôi con. Cơ mà tự dưng xem tập phim xong lại nghĩ và buồn mãi. Các mom đi sinh như thế nào? Có ai gặp hoàn cảnh như em ko?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi me_lulu
    Đang tải...

2. hoatuyet109

hoatuyet109 VCB 0611000186782

3. Designedbyk

Designedbyk Bắt đầu tích cực

Thương mn quá. Đi sanh mà ko có ai bên cạnh khủng hoảng lắm mn ơi, cũng may mình sanh bé có chồng và mẹ mình vào cùng phòng sanh luôn

4. phaletim

phaletim Thành viên tập sự

Ai lúc sinh thì đều cần có sự an ủi của ck

5. Metieuty

Metieuty Áo lót cho bé bú Beloved Baby

đồng cảm với mn quá :((

6. Đèn Phúc Lộc

Đèn Phúc Lộc Thành viên rất tích cực

buồn thật á