Hà Nội: AnnieShop:( HÀNG MỚI 15-5) Chuyên áo sơ mi, áo phông , váy , thắt lưng , túi fake cao cấp

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi Annie08, 15/5/2010.

1. Annie08

Annie08 Thành viên mới

Lần đầu buôn bán mong chị em ủng hộ mình nhiệt tình nhé , nguyên tắc của mình là trung thực về hàng hoá ko trộn hàng nhập nhằng , có sao nói vậy nên mọi người yên tâm.
    Hàng do chính tay mình và chị gái lựa chọn từng chiếc 1 và nhập về tại Quảng Châu, hàng tất cả đều là hàng fake cao cấp nhất , mẫu mới nhất về cả kiểu dáng và chất liệu
    **Đối với các nàng ở xa muốn mua hàng thì liên lạc rồi ck cho mình rồi mình sẽ ship nhanh trong vòng 24h nhé, ở HN nếu các bạn bận hoặc ở xa mình cũng có thể thuê xe ôm quen mang đến tận nơi cho các bạn
    Mọi người pm với mình để có giá tốt nhất nhé

** Địa chỉ của mình : Số nhà 2b ngõ 13 phố Hàn Thuyên HBT , HN ( mình tên Trang)
    Số đt của mình : 090 476 9111

SHOW HÀNG NÀO

**MS01 ÁO PHÔNG PRADA , CÓ 2 MÀU ĐEN TRẮNG , ĐỦ SIZE 100% COTTON , NGỰC ÁO ĐÍNH KIM SA , TAY BỒNG RẤT XINH

** MS02 ÁO PHÔNG SALVATORE TAY BỒNG TRẺ TRUNG , NGỰC ÁO IN VÀ ĐÍNH HÌNH ĐỒI GIÀY ĐẬM PHONG CÁCH SALVATORE ĐẶC TRƯNG .EM NÀY CÒN MỖI MÀU ĐEN

** MS03 ÁO PHÔNG D&G MICKEY , CÓ 2 MẦU TRẮNG VÀ GHI XÁM , HỌA TIẾT XUNG QUANH ÁO NHÌN RẤT TRẺ TRUNG , 100% COTTON , EM NÀY Ở NGOÀI CỰC KÌ ĐẸP , CÓ HÌNH WEB MÌNH SẼ UP SAU

**MS04 PHÔNG D&G 7 CHÚ LÙN TIẾP , CÓ 3 MÀU , TRẮNG , ĐEN , XANH TÍM , ĐÍNH ĐÁ LÓNG LÁNH ĐẸP CỰC

**V01 VÁY DIANE von FURSTENBERG100% LỤA , CÓ 2 TÚI CHÉO 2 BÊN RẤT TIỆN , ĐI LÀM HAY ĐI CHƠI ĐỀU CHUẨN NHÉ

** V02 ÁO DÁNG DÀI CỦA BCBG , ĐÍNH HẠT QUANH CỔ CỰC TRẺ TRUNG , BO EO NÊN KO SỢ LỘ BỤNG BÉO NHÉ, EM NÀY MẶC QUẦN JEANS HAY SÓOC ĐỀU ĐẸP

** V03 ÁO BCBG TIẾP , 100% COTTON MÁT RƯỜI RƯỢI , MẶC VỚI SOOC ĐI BIỂN THÌ XINH LẮM NHÉ

** V04 EM NÀY HIỆU GÌ TỚ QUÊN MẤT TÊN RỒI , LÓT LÀ LỤA BÊN NGOÀI LÀ VOAN KÍNH , MẶC RẤT TIỂU THƯ , CÓ HÌNH EM PHẠM BĂNG BĂNG MẶC ĐÂY

** V05 VÁY XINH , 100% VOAN TƠ , ĐÍNH HẠT QUANH VIỀN CỔ NHƯ EM BCBG Ở TRÊN , MẶC THƯỚT THA CỰC KÌ

** V06 ANNA SUI , 2 MÀU CỰC YÊU , 100% LỤA SỐNG , MẶC MÁT CHỨ KO HỀ NÓNG

** V07 MIU MIU , XINH TỪ KIỂU DÁNG ĐẾN CHẤT LIỆU VÀ HỌA TIẾT

** V08 DOLCE&GABBANA 100% LỤA , CHI TIẾT THÂN VÁY ĐÍNH ĐÁ SÁNG XỊN CHỨ KO PHẢI HẠT NHỰC NHOM NHEM ĐÂU Ạ

** V09 GUCCI XINH YÊU , DÂY RÚT 2 BÊN HÔNG ĐIỀU CHỈNH RỘNG CHẬT THOẢI MÁI, CHẤT BẰNG TƠ NÊN CŨNG MÁT CỰC KÌ

**V10 LOUIS VUITTON , 100% VOAN TƠ , MẶC LÊN TIỂU THƯ CỰC KÌ LUÔN

** V11 MAXMARA KIỂU DÁNG ĐƠN GIẢN NHƯNG KO KÉM PHẦN SANG TRỌNG VÀ TRẺ TRUNG

** V12 ANNA SUI ĐI LÀM HAY ĐI CHƠI ĐỀU ĐẸP , CHẤT LIỆU VOAN TƠ , MẪU MỚI CỦA HÈ 2010

** V13 KENZO , SANG TRỌNG TINH TẾ , KO CÒN TỪ GÌ ĐỂ CHÊ EM NÓ , QUÁ CHUẨN , ẢNH CHỈ MANG TÍNH CHẤT DÌM HÀNG

** V14 GUCCI GUCCI , LUÔN LUÔN NỔI BẬT

** V15 JUMPSUIT BCBG CÓ 2 MÀU , HỒNG PHẤN VÀ TRẮNG NHƯNG MÀU TRẮNG MÌNH QUÊN KO CHỤP RỒI , 100% LỤA , MÁT LẠNH VÀ CỰC TRẺ TRUNG

** V16 BCBG , ĐƠN GIẢN NHƯNG VẪN RẤT THU HÚT

** V17 JUST CAVALLI , 100% TƠ , CỰC SANG CỰC TRẺ TRUNG

** V18 EM NÀY MÌNH QUÊN MẤT HIỆU GÌ RỒI , VOAN TƠ , THƯỚT THA LẮM

** V19 JESSICA , MẶC ĐI LÀM HAY ĐI TIỆC THÌ LỊC SỰ NHƯNG VẪN RẤT TRẺ TRUNG ĐẤY Ạ

** V20 CHANEL , LỤA SỐNG , RẤT SANG ĐÚNG KO Ạ

** V21 D&G HỌA TIẾT TRẺ TRUNG , KÈM CẢ VÁY 2 DÂY BÊN TRRONG

** V22 MARC JACOBS , 100% VOAN SỐNG , CỐ ĐÍNH KIM SA HÌNH CON CHIM CỰC XINH

** V23 CHLÓE , VOAN TƠ , CỔ ĐÍNH HẠT CHI TIẾT CẦU KÌ , EM NÀY CỰC XINH , MÌNH ĐÃ ÉM 1 EM MẶC RỒI

** V24 EMILIO PUCCI , LUÔN SANG VÀ NỔI BẬT , MẶC KO HOẶC KÈM BELT CŨNG CỰC KÌ ĐẸP

** V25 JUMPSUIT XINH YÊU

** SƠ MI VOAN ĐIỆU TAY HẾN XINH XINH

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Annie08
  2. vivaforever3333

vivaforever3333 Thành viên rất tích cực

tình hình là hình ảnh k xem đc ạ

3. joyce

joyce Thành viên chính thức

Không có hình và cũng không có giá. Biết chọn sao đây :X

4. mommy_daddy

mommy_daddy YẾN TRÂM- HÀNG THÙNG XỊN

Ðề: AnnieShop:( HÀNG MỚI 15-5) Chuyên áo sơ mi, áo phông , váy , thắt lưng , túi fake cao

thôi,cứ đánh dấu trước đã chờ update lại,mà có khi lâu lắm rồi bạn ấy ko bán hàng trên mạng ấy nhỉ