Toàn quốc: Thời Trang Nam-nữ Mẫu Mới Nhất Quần Legging, Váy Áo Đồ Công Sở, Áo Thun Quần Sooc...- Hàng Cao Câp

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi cutitngoan, 19/10/2017.

1. cutitngoan

cutitngoan Pháp Danh- Nhuận Hạnh

ÁO TẢN NHIỆT NAM TOMMY SIÊU MÁT Ạ!
    [​IMG]✅ Chất cotton 100%, chỉ cần sờ vào đã cảm giác mềm nhũn, êm ái, mát rượi luôn, mặc vào người thì khỏi muốn cởi ra đấy ạ!
    [​IMG]✅ Mùa hè các anh đặc biệt thích chiếc áo này vì nó không những dễ mặc, dễ phối đồ trông lại rất manly nữa!
    Đây là hình em mượn tạm khách nhà em đấy ạ, lên dáng cái trông khỏe khoắn hẳn luôn!
    [​IMG]✅Chiếc áo thật quá đơn giản, nhưng chính vì thế nó chẳng bao giờ lỗi mốt, lại rất được phai ra mạnh ưa chuộng. Chị em khi mua sắm cho các anh cũng không lo bị phàn nàn gì cả!
    Vẫn như mọi khi, để khách yên tâm về chất lượng, mọi sản phẩm shop bán cứ không ưng không vừa được đổi trả
    [​IMG]♥️Size m L xl cho người từ 50-75kg OK
    [​IMG]❤️Giá lẻ: 140k/ áo
    [​IMG] [​IMG]

2. hovannhiem

hovannhiem Bắt đầu tích cực

chúc shop bán đắt khách

3. MaiMai 836

MaiMai 836 Thành viên rất tích cực

Có ship ko bạn

4. cutitngoan

dạ bên m có ship cod nha b

5. cutitngoan

[​IMG] BỘ LANH 3 CÚC VẠT CHÉO SAU LƯNG SÀNH ĐIỆU----QUẦN NGỐ Ạ!
    THỰC SỰ LÀ CÁC MẪU LANH BỘ VỀ LẦN NÀY ĐẸP XUẤT SẮC CẢ NHÀ Ạ!!!
    Mình nhìn thấy giá đắt mình định không nhập nhưng chị nhà cung cấp chắc đoán ra nên cứ gửi. Hihi
    Lanh nhung siêu mềm mại, mát mẻ, rất ít co, nhăn, nhẹ tênh mát rượi
    [​IMG]❤️Size s M L cho người từ 42-65kg OK
    [​IMG]❤️Giá lẻ: 180k/ bộ
    Nhà mình chỉ chú ý chất lượng nên không nhập lanh hàng thứ cấp. Đề nghị anh chị em bạn bè có quan tâm yêu thương thì cũng không cần ib báo: sao chỗ nọ kia hình y chang họ bán giá này khác nha! Yên tâm vì em bán như này là rẻ lắm rồi ạ, Hihi
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]

6. cutitngoan

Đẹp long lanh- dành cho những ai yêu màu xanh
    Chỉ 1b duy nhất sz xl cho người 53-58kg
    Bộ cotton nữ lend sead xuất Hàn, chất cotton mịn, đẹp, ko nhăn, ko xù
    Đường may chuẩn chỉ, chắc chắn, giặt máy thoải mái
    Dáng croptop rất thời trang nhé
    Giá cũng yêu thương chỉ 200k nha. Các shop khác bán 250k đã là rẻ rồi
    Ai nhanh tay rước e ấy nào, hihi[​IMG]

7. cutitngoan

Quần baggy đen đơn giản, rất dễ mặc... Bao nhiều người hỏi nay em mới lại có hàng đây ạ!
    Chất vải mềm mại, mát mẻ. Hàng hãng Cefa nên may đẹp long lanh chuẩn chỉ luôn ạ!
    Cao cấp, xịn đẹp không ai có thể chê được nên giá của em nó 250k cũng là rất vừa phải thôi ạ!
    Đi cắt may một chiếc quần đảm bảo không đẹp và chuẩn được như này đâu ạ!
    Size S M L cho người từ 42-60kg OK[​IMG]

8. cutitngoan

Mọi người xem có phải em nó lại đẹp và quyến rũ lắm không?!
    Vẫn nhớ hồi ngày xưa mới vào nghề em không phân biệt nổi chất lượng quần bò nhưng giờ em sành lắm rồi ạ!
    Tất cả cũng là khách dạy cho mà biết đấy ạ! Cái nào đẹp khách phản hồi tốt ngay, không ra gì thì cũng lãnh đủ lời góp ý đồng thời ế luôn.
    Nên kinh nghiệm bán hàng em rút ra là không tham chạy theo giá rẻ, chất cứ phải OK để khách tự cảm nhận dần.
    Chính vì thế nhiều khách mới có người không hiểu cứ thắc mắc: "sao chỗ nọ kia bán rẻ lắm mà chị bán đắt?". Khách quen thì toàn ngược lại: "Sao chị bán rẻ thế, chỗ nọ kia bán đắt hơn mà chất có khi chả bằng!"
    Tóm lại khách cứ dùng rồi thành khách quen sẽ hiểu, Hihi
    Có một anh Ship hàng cho mình nói: từ ngày anh Ship cho cái chị khách ấy, thấy chị ấy dùng đồ nhà em trông phong cách hơn hẳn, hồi đầu loè loẹt không ra sao cả, Hihi
    [​IMG]✅Tóm lại quần bò baggy trơn này đẹp lắm, rất dễ mặc và phối đồ. Mặc đảm bảo ưng
    Size 1-3-5-7 cho người từ 42-65kg OK
    [​IMG]✅Giá lẻ: 350k/quần[​IMG] [​IMG] [​IMG]

9. cutitngoan

Hôm nay em có một seri hàng, nhiều vô cùng luôn, bao nhiêu mã đẹp... do nhà cung cấp cố ý gửi sang.... cơ mà đẹp nên mình cứ bán thôi, lại công nợ trả dần!
    Đẹp lắm, giá cũng cao một chút, nếu để tự nhiên là mình sẽ băn khoăn khi nhập, nhưng hàng đẹp tương xứng chất lượng nên ai thích hàng chất lượng tốt, mẫu mã đẹp thì không phải băn khoăn.
    [​IMG]✅Mã thun thêu dáng suông rộng, may lên từ vải xuất dư cotton siêu mềm mịn này mình bán giá 180k mình tưởng đắt thế khoa bán mà khách lại bảo: khắp nơi đều bán 250k chứ không phải như chị đâu, chất y chang, chị cứ yên tâm mà bán!
    Thế là mình lại cao hứng!
    [​IMG]✅Free size cho người từ 46-65kg OK
    Giá lẻ: 180k[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

10. cutitngoan

"Mình đã mua và thật sự thích thú vì chất liệu rất đẹp, mặc lên người cũng đẹp, che bớt được phần mỡ bụng với các vết rạn,trông thon gọn hẳn, rất dễ chịu khi bơi lội"- Đó alf cảm nhận của 1 khách hàng bên e sau khi lựa chọn bộ đồ bơi sang chảnh này
    Được coi là phiên bản "ngoan hiền" của bikini, áo tắm 1 mảnh được các cô gái ngại hở hang, muốn che bụng mỡ ưa chuộng và lựa chọn cho mùa đi biển. Nếu như đồ 2 mảnh rất sexy và phô bày nhiều da thịt thì bộ 1 mảnhi lại kín đáo hơn với phần áo được thiết kế dài xuống, che phủ cả phần bụng. Kiểu dáng này được ưa chuộng vì nó giúp che đậy cơ thể, giúp các bạn gái không tự tin về hình thể của mình tự tin hơn khi đi biển. Đây thực sự được gọi là mẫu áo tắm "an toàn" để bạn có thể hoàn toàn yên tâm lựa chọn vì chúng cũng rất quyến rũ và bắt mắt.
    Tất cả đều là hãng xuất dư xịn, chống thấm nước, chống cát, ngăn tia uv hiệu quả, siêu co giãn. Size cho người từ 40-70kg, mặc rất thon gọn, sang chảnh mà ko kém phần sexy nhé
    Giá on wed tiền triệu, giá shop bán chỉ 350k/bộ.
    Riêng mẫu Nike và mẫu xuất Ý 400k/bộ nhé
    #bộ_bơi, #áo_tắm, #bikini, #nike, #maxine.
    shopee.vn/mevabe_86
    Lh 0978316136

[​IMG][​IMG][​IMG]

11. Metieuty

Metieuty Áo lót cho bé bú Beloved Baby

đẹp quá b ơi , đê mình giới thiệu cho các bạn đồng nghiệp mua.

12. cutitngoan

Mùa hè cánh anh em lái xe là sợ các chị em Linda Lead lắm, nhưng với chị em, mùa hè bắt buộc phải diễn đồng phục này để bảo vệ làn da khỏi tia cực tím và khói bụi.
    Nhưng nếu các chị chọn loại áo chống nắng chất lượng tốt thì các chị em lái xe không bị ảnh hưởng gì. Sự thoải mái, dễ chịu của áo, thiết kế xẻ sau lưng sâu, phom áo rộng rãi, các chị em yên tâm không lo thiếu trước hụt sau, sợ hãi khi dừng xe, chống chân xuống đường........
    Hãy chọn áo MĂNG TÔ NẮNG HÃNG AJA ĐỂ BẢO VỆ SỨC KHỎE BẢN THÂN VÀ ĐỂ LÁI XE AN TOÀN HƠN!!!

THỨ MÀ CHỊ EM NÀO CŨNG CẦN PHẢI CÓ MỘT VÀI CHIẾC VÀO MÙA HÈ ĐỂ BẢO VỆ SỨC KHOẺ VÀ NHAN SẮC CỦA MÌNH Ạ!
    [​IMG]✅ Chống nắng măng tô vải thô dày dặn, mềm mại, nhẹ nhàng, mát mẻ, thấm hút mồ hôi tốt- Hoàn toàn không phải loại cứng, thô nhám khó chịu bí bách nha!
    [​IMG]✅Phom to rộng dài free size cho chị em mặc thoải mái. Có xẻ sau để thuận tiện đi lại!
    [​IMG]✅Màu sắc nào lên người cũng rất đẹp ạ!
    Size từ 45-70KG OK
    Giá lẻ: 230k/ áo

PS. hình em mượn tạm của chị khách đáng yêu xinh gái nhà em nha!!!!

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

13. cutitngoan

Áo cotton Uni cổ tim túi ngực cho nữ ạ
    Rất đơn giản và dễ mặc
    [​IMG] Phông nữ Uni trơn nhiều màu hơn cho chị e lựa chọn, chất dày dặn, mịn đẹp. [​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG]✅ Size chuẩn S M L
    S : 40-47kg
    M: 48-53 kg
    L: 54-60kg
    [​IMG]✅ Giá: 100k/c
    [​IMG] 6 màu: đen, trắng, rêu, hồng, xanh, cam.

Màu hồng hiện chỉ còn size S

BÉO HAY GẦY MẶC ĐỀU OK HẾT NHÁ!
    [​IMG] [​IMG]

14. cutitngoan

Thực ra bán chiếc quần đũi Uniqlo nam này rất khó mặc dù nó rất là đắt hàng. Khi mình đưa chiếc quần này ra Cho khách xem thì khách nào cũng chối đây đẩy. Rằng thì không hợp không thích kiểu dáng, răng thì cái dây rút abc.... Người chê quá trẻ, kẻ chê quá già....Mình nhức cả thủ nhưng bởi vì đã hiểu đặc tính của chiếc quần này nên cứ bắt ép khách phải mặc thử.
    [​IMG]❤️Cũng như lão chồng mình, ban đầu đều phản đối dữ dội, nhưng rồi khi mặc vào người đều phải công nhận dạng chiếc quần này rất dễ mặc, mặc rất thích. Kiểu dáng không kén chọn, già trẻ gái trai mặc đều đẹp cả, thật kỳ lạ.
    [​IMG]❤️Mùa hè mặc quần đũi đi làm, Đi chơi cảm giác mát mẻ thực sự rất dễ chịu. Rất nhiều người đã trở lại mua đủ màu để mặc cho sướng, ai cũng nên thử. Gái trai đều OK nha. (Gái thì phải béo chút và cao chút, chim ri bỏ qua)
    [​IMG]❤️Dây rút nếu không thích có thể rút ra mà không làm ảnh hưởng tới dáng quần.
    Size s M L xl cho người từ 50-80kg OK
    Giá vẫn ưu đãi: 250k/ quần
    Có bán buôn
    #uniqlo
    lh 0978316136
    shopee.vn/mevabe_86[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

15. cutitngoan

Mẫu này còn size m,l nha
    Cho người 45-55kg, tuỳ chiều cao có thể nặng hơn ok[​IMG]

16. cutitngoan

LẠI DỤ DỖ CHỊ EM Ạ!!!!!
    Thôi thì tuổi trẻ nó ngắn, làm sao phải xoắn
    Sooc bò giấy đẹp mê ly ấy lên hình nó xinh thế này
    Giá nó chát phết nhưng mình bán giá cũng mát thôi, thế mới mong dụ dỗ được nhiều người
    Thêu giá: 190k
    Trơn giá: 170k
    Size 32-34-36 cho người từ 40-58kg OK
    #sooc_bò_giấy
    Lh 0978316136
    shopee.vn/mevabe_86[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

17. cutitngoan

Mấy chị tuổi băm, tuổi 4 tuổi bu, tuổi bà cứ thi thoảng lại hỏi mình rình xem có về hàng thời trang gì không. Các chị bảo: "Đồ nhà mày nó như kiểu cơm ăn áo mặc toàn cái thứ nhà nào già trẻ gái trai lớn bé đều phải sắm cả, nhưng thi thoảng mày phải cho chúng tao đổi gió, ăn phở tí chứ! Quần áo nhà mày bền đẹp lại chả lỗi mốt, năm nào cũng thế thì tao biết mua gì???
    Và đây là tí "phở" nhà em ạ! Thế nào cứ thành cái "gu", dù thời trang mà vẫn cứ "basic" đậm đà!
    CƠ MÀ AI MẶC VÀO CŨNG PHẤN KHỞI LẮM! BỞI VÌ QUẢ THẬT NÓ ĐẸP LẮM!
    [​IMG]❤️[​IMG]❤️[​IMG]❤️[​IMG][​IMG][​IMG]ĐÂY LÀ ÁO THUN QUẢNG CHÂU CAO CẤP Ạ[​IMG]❤️[​IMG]❤️[​IMG]❤️
    Vừa đẹp thời trang, vừa sang trọng, lại cũng rất dễ mặc, ưng mắt lập tức và phù hợp lứa tuổi!
    Mấy lần về rón rén nhỏ giọt đến nỗi chẳng cả kịp up hình. Xét thấy nhu cầu các chị, các mẹ lớn, xét thấy ngày lễ 30-4, 1/5 đến gần chị em cũng nhiều người muốn mua đồ biếu tặng đẹp tí, chất tí mà vẫn vừa phải túi tiền....
    Mình ôm hẳn một lô áo thun cao cấp Quảng Châu này về để giá tốt và lựa chọn phong phú cho chị em!
    Hàng đẹp, chất đẹp ngỡ ngàng, dáng rộng, thời trang rất dễ mặc ạ! Free size cho các bác tầm 48-60kg OK. Thiết kế đặc biệt giúp tôn dáng và giấu bụng hiệu quả.
    Giá bình thường bán: 250k..........>giá tốt: 180k
    Đảm bảo ai nhận hàng cũng ưng!
    lh 0978316136
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

18. cutitngoan

Giờ mí khui mẻ hàng nhà cung cấp
    Quần ngố đũi nữ Zara xuất dư cực đẹp
    Đơn giản mà sang chảnh
    Màu đen rất dễ phối đồ
    Mát nhẹ mềm thoáng......
    Chuẩn chỉ, kỹ lưỡng, chắc chắn.....
    Size 38-40-42 cho người từ 50-70kg OK
    0978316136

Giá lẻ: 150k/ quần

19. cutitngoan

Ơ THẾ MÀ VẪN RÉT PHẾT ĐẤY NHỈ CẢ NHÀ. THẾ THÌ E LẠI LÀM CÁI TUS SALE ĐỒ ĐÔNG CHO ẤM ÁP,HIHI
    Trước hết phải khẳng định với cả nhà dòng bsk Bomber này năm nay siêu hot nên bị làm nhái vô cùng nhiều, trực tiếp khách hàng và các Ctv đã phản hồi cho mình biết! Mặc dù cùng hình ảnh hoặc có khi chỉ khác đôi chút nhưng giá vênh nhau vô cùng, chị em tin tưởng chỗ nào thì mua chỗ đó nhé, mình không muốn lấn sân vào cuộc chiến giá cả! (Có chỗ bán 180k thì mình ko hiểu ngô khoai ra sao đâu, cũng như áo Autobahn mọi năm thôi, người mặc phải trải nghiệm mới hiểu!)
    ĐƯỢC SỰ CHO PHÉP CỦA NHÀ CUNG CẤP, SALE SỐC MÃ BOMBER LÓT LÔNG BSK XUẤT HÀN NÀY XUỐNG GIÁ BÈO BỌT,TỪ 500K CHỈ CÒN 290K THÔI Ạ
    HÀNG XUẤT DƯ XỊN NHÉ
    CỰC ĐẸP LUÔN!!!!!!
    ẤM ÁP VÔ CÙNG , CHẮC CHỈ RẺ NHƯ CHIẾC ÁO HÀNG CHỢ THÔI ĐẤY Ạ
    AI MẶC CŨNG ƯNG ÁI BỤNG LẮM, DÁNG ĐẸP, LÓT LÔNG ẤM NỮA
    NHANH TAY CHỊ EM NHÉ, SIZE CHO NGƯỜI TỪ 40-65KG NHA
    LH 0978316136
    SHOPEE.VN/MEVABE_86
    HIỆN CHỈ CÒN HỒNG CAM VÀ HỒNG NHA[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

20. cutitngoan

NGƯỜI LẠ ƠI! XIN HÃY GHÉ MUA DÙM TÔI
    QUẦN ĐẸP NHƯ THẾ, KO MUA TIẾC LẮM...
    SOOC ĐŨI NỮ UNIQLO SIÊU ĐẸP ĐÃ VỀ!!!
    ❤️ Mình cứ mê mẩn sờ mó nó mà nghĩ về sự sáng tạo về mốt của những người làm thiết kế làm thế nào mà nó thành ra một xu hướng, một trào lưu, mà căn bản vẫn là nghệ thuật vị nhân sinh cho người mặc cảm giác thoải mái, dễ chịu lại rất sành điệu và thời trang nữa!
    ♥️May nối chuyền từ vải đũi xuất dư xịn trong nhà máy nên về độ kỹ lưỡng, chuẩn chỉ, chắc chắn, đứng dáng, vào phom là khách cứ yên tâm
    Đủ size s M L cho người từ 42-65kg OK nha
    Giá lẻ: 160k/ quần, rất rẻ so với độ xịn đẹp của nó ạ!
    combo 450k/3q luôn
    ❤️ Hàng đã giặt công nghiệp nên chất vải mềm mại, lại không lo bị co khi giặt....
    Hàng mình ôm nên có bán buôn giá tốt
    0978316136
    shopee.vn/mevabe_86[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]