Toàn quốc: Áo Thun Hàng Hiệu Xuất Xịn Chuẩn Form Mẫu Giá Rẻ

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi Đỗ Trúc Phương, 1/7/2017.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Đỗ Trúc Phương

Đỗ Trúc Phương Chuyên áo thun VNXK, Cambodia, Mexico

:p Chào cả nhà, bên em chuyên bán các loại áo thun hàng Made in Cambodia, Made in Mexico và hàng VNXK siêu xịn, tất cả các mẫu em đang bán đều onl web. ::cool:::cool:::cool:

[​IMG]100% cotton, giá = 1/2 giá web :rock:

[​IMG]Size bên em là size Quốc tế lớn hơn size Á 1 size, form áo Unisex nên nam/nữ đều mặc được. Nữ thường mặc XS S, nam to cao mặc M, nam to cao bụng bự L XL là bao luôn nha cả nhà :rofl::rofl::rofl::rofl:

[​IMG]Tất cả hình là em tự chụp có gắn logo tên shop của em, màu có thể chênh lệch so với thực tế 1 tẹo thôi ạ, nhiều khi em chụp còn bị dìm hàng :giggle:

[​IMG]Em chỉ bán online, sáng em còn đi làm nên cả nhà muốn xem hàng thì alo trước dùm em, em sẽ cố gắng để mọi người xem hàng trực tiếp nhé ::p

[​IMG] Mỗi tuần đều có hàng mới, sỉ SLL [​IMG][​IMG] 0932 0918 32 (Zalo - Viber) đảm bảo giá tốt [​IMG].

[​IMG]Mọi người follow :
    https://www.facebook.com/perftee ; https://www.instagram/perftee.store

[​IMG]Ship COD nội thành HCM, ngoài HCM Ck trước 100% tiền hàng dùm em, ko COD tỉnh (thông cảm dùm em, em làm ăn đang hoàng ko lừa đảo gian dối, nhận hàng ko đúng như em nói, trả hàng em đền tiền gấp 10 lần :(). Em sử dụng ProShip, có thế check tiền ship theo địa chỉ, giá có thể chênh lẹch vài ngàn đồng nha :D

[​IMG]Mua 5 áo ---> giảm 5k/ 1 áo :D
    [​IMG]Mua trên 10 áo ---> [​IMG] freeship toàn quốc

Hiện tại các mặt hàng bán lẻ đang có sẵn, hàng vừa về trong tuần rồi, hot hot hot luôn [​IMG][​IMG][​IMG]

1/ Áo Rip Curl, áo nổi tiếng chuyên về thời trang đi biển, mang màu sắc của biển của mùa hè. Hình bao gồm 10 mẫu
    [​IMG] Size: XS S M L (size Mỹ). Form áo Unisex, nam nữ đều mặc dc, mặc cặp được luôn :h::h::h:
    [​IMG] 230,000 vnđ

2/ Áo GAP hàng VNXK, 100% cotton, chỉ còn lại vài size nhỏ lẻ, hàng GAP lúc nào cũng hot :party:
    [​IMG] Size: XS S (áo xanh lợt Young Free)
    [​IMG] 175,000 vnđ

[​IMG] Size: XS L (áo GAP cờ màu xanh đen nha cả nhà)
    [​IMG] 175,000 vnđ

[​IMG] Size: XS S L (áo cờ màu xanh đen nha cả nhà)
    [​IMG] 175,000 vnđ

3/ Áo Levis hàng Made in Cambodia, 100% cotton, vải dày dặn mặc mát cực kì luôn ::cool:::cool:::cool:
    [​IMG] Size: S M L XL (size áo Mỹ lớn hơn size Á 1 size)
    [​IMG] 260,000 vnđ

Áo Đen logo Camo size L, Áo vàng size XL, Áo đỏ size M

[​IMG] Size: S M (đỏ đô) S XL (Vàng)
    [​IMG] 260,000 vnđ

[​IMG] Size: M ( chỉ còn màu xanh đen chử trắng)
    [​IMG] 260,000 vnđ

[​IMG] Size: S (Vàng) M (đen)
    [​IMG] 260,000 vnđ

Mọi người có nhu cầu thì inbox, zalo cho em để em check size cho chính xác nhé!

Còn nhiều mẫu áo thun khác, mọi người theo dõi page dùm em, em cập nhật liên tục mỗi tuần ::cool::giggle::clap:::)

Cám ơn cả nhà đã bỏ thời gian xem qua shop nhỏ của em, mọi người thích thì ủng hộ em nhé !!! Cám ơn mọi người :h::h::h::h::h::h::inlove::inlove::inlove::inlove:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Đỗ Trúc Phương
  2. Đỗ Trúc Phương

Đỗ Trúc Phương Chuyên áo thun VNXK, Cambodia, Mexico

Hàng vừa về nữa đây ạ
    Holister 180,000₫
    Size XS S M L

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.