Bài Học Xương Máu Khi Chữa Tắc Tia Sữa

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi nguyenduong8387, 10/3/2020.

1. mienanhpham2019

mienanhpham2019 Thành viên rất tích cực

Cảm ơn mom nhé

Đang tải...

2. mienanhpham2019

mienanhpham2019 Thành viên rất tích cực

Em đợt trước cũng bị tắc mà ko biết cách tự chữa ở nhà, để đến lúc tắc quá thì may mà có chị bạn cho số để gọi bên chỗ trung tâm Breatech đến thông mới khỏi được, mẹ nào bị mà thử các cách dân gian mà ko khỏi thì thử gọi họ xem nhé, giờ nghĩ lại mà hãi nhưng công nhận ở đó họ làm cũng ổn lắm, sướng ra phết, ko đau tẹo nào các mẹ ạ.

3. mekembean

mekembean Thành viên mới

em dâu mình sinh được 5 ngày rồi mà sữa về ít quá, con chả đủ bú, toàn phải ăn thêm sữa ngoài. Bà ngoại cũng chịu khó nấu món bồi bổ mà chưa thấy ăn thua gì. Mom nào có kinh nghiệm vụ này chỉ giúp mình với

4. meSamy

meSamy Thành viên mới

Vậy là em bạn bị ít sữa sau sinh rồi. ăn uống bồi bổ là tốt nhưng vẫn nên kèm theo các biện pháp maatxa nữa nhé, mới mong có sữa nhiều và về đều được. Bạn gọi ngay trung tâm chỗ dốc phụ sản đi, nhiều mẹ làm ở đó lắm, hiệu quả đấy. hotline đây : 0946530809

5. maidang96

maidang96 Thành viên mới

Em cũng mới gọi sdt này để hỏi thông tin cụ thể xem sao.Thấy nhân viên tư vấn khá ok, chi tiết lắm. Họ có bán cả dịch vụ thẻ matxa, dùng được mấy lần đó. Thấy tiện lắm mà giá lại hợp lý nữa. Mẹ nào sắp sinh nên tham khảo.

6. mẹ Hà_còi

mẹ Hà_còi Bắt đầu tích cực

Mình cũng từng mua thẻ ở trung tâm breatech rồi. Ok lắm các mẹ nhé. Sau sinh hầu như ai cũng bị tắc tia sữa nên mua ko thừa đâu.nhân viên ở đây nhiệt tình, đêm hôm gọi cũng đến ý

7. maidang96

maidang96 Thành viên mới

Trung tâm Breatech được nhiều mẹ tin tưởng lắm.em cũng từng gọi họ rồi em biết. Hồi em mới sinh được 3 ngày cũng bị tắc tia sữa, xoa bóp các kiểu vẫn chả ăn thua.Cuối cùng phải gọi nhân viên ở đây đến làm cho.Họ có máy móc với chuyên môn, thông nhanh lắm,sữa về nhiều luôn. Đúng là giờ hiện đại, gọi dịch vụ họ làm vừa nhanh vừa đỡ đau

8. mebunxinh69

mebunxinh69 Thành viên mới

Lúc mình sinh con đầu lòng, mẹ mình nhất định gọi trung tâm breatech đến chữa thông tắc cho mình vì nghe lời giới thiệu của mấy bà bạn. Mà đúng là ở đây nhân viên làm tốt thật.Đến xoa bóp có 1 lúc mà mình nhẹ cả người, lúc sau sữa bắt đầu phun ra. nhiều mẹ review tốt thế mà bản thân chữa rồi cũng thấy ổn, các mẹ gọi thử xem

9. mekembean

mekembean Thành viên mới

Kinh nghiệm từng chữa bị viêm tia sữa của mình là nên gọi nhân viên đến thông càng sớm càng tốt các mẹ nhé. Mình lỡ để lâu ko gọi nên bị viêm có mủ đó. Mình cũng phải chữa ở trung tâm Breatech đấy. Nhân viên ở đây phải đến 3 lần mới chữa khỏi hoàn toàn được. Các mẹ đừng chủ quan, cứ gọi nhân viên ở đây,làm nhanh mà nhiệt tình lắm đó. sdt đây 0946530809

10. meSamy

meSamy Thành viên mới

Trung tâm breatech có dịch vụ đến làm tại nhà nên mình gọi ngay vì sinh xong đau vết mổ ko đi lại được. Nhân viên cũng mang theo đầy đủ máy móc nên đến thông nhanh, nhẹ nhàng các mẹ à.