Nơi khác: Bạn Có Trả Lời Được Những Câu Hỏi Này?

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi Trang pharmacist, 13/4/2017.

1. Trang pharmacist

Trang pharmacist Thành viên tập sự

Bạn là người quan tâm đến sức khỏe?​
    Vậy bạn hãy thử trả lời những câu hỏi này xem nhé.
    Bạn đã biết về Tinh bột nghệ chưa?
    Bạn có biết hết những tác dụng của Tinh bột nghệ?
    Bạn có biết cách sử dụng Tinh bột nghệ sao cho hiệu quả nhất chưa?
    Bạn có biết Tinh bột nghệ ở đâu là tốt nhất?​
    Giờ tôi sẽ giúp bạn trả lời những câu hỏi trên nhé.
    Tinh bột nghệ được chiết xuất từ củ nghệ, khác với bột nghệ bạn nhé. Tinh bột nghệ có hàm lượng curcumin – hoạt chất chính cao gấp 30 lần so với bột nghệ. Vì thế sử dụng tinh bột nghệ sẽ tốt hơn là bột nghệ.

Vậy Tinh bột nghệ có tác dụng gì? Tinh bột nghệ điều trị viêm loét dạ dày, tá tràng, gan mật, phòng chống ung thư…cực kì thành công. Mặt khác, tinh bột nghệ vàng còn được sử dụng để làm đẹp tuyệt vời cho chị em phụ nữ như: phòng ngừa và chữa trị nám da hiệu quả; xóa mờ sẹo và tàn nhang nhanh chóng; ngăn ngừa và điều trị mụn trứng cá cực tốt; đặc biệt giúp làm mờ vết rạn da, bổ huyết, lưu thông máu cho chị em sau sinh cực hiệu nghiệm.

Cách sử dụng Tinh bột nghệ hiệu quả nhất là sử dụng với mật ong. Chỉ với 1-2 ly tinh bột nghệ với mật ong trong ngày. Sẽ giúp bạn ăn uống ngon hơn, tiêu hóa tốt hơn và phòng chống các tác nhân ung thư. Một biện pháp rất hữu hiệu
    Tinh bột nghệ còn được sử dụng làm đẹp cho phụ nữ, bằng cách đáp mặt nạ. Với 2-3 lần/ tuần làn da của bạn sẽ sáng hồng tự nhiên.

Tinh bột nghệ tốt nhất hiện nay phải được chiết xuất từ củ nghệ, được trồng ở Hưng Yên và Nghệ An. Ở địa điểm khác sẽ không tốt bằng.
    Rất nhiều người bị đau dạ dày đã được chữa khỏi với Tinh bột nghệ
    Rất nhiều gia đình hiện nay đang sử dụng nước Tinh bột nghệ hàng ngày, là thức uống chăm sóc sức khỏe cho cả gia đình.
    Bạn muốn chữa bệnh dạ dày?
    Bạn muốn nâng cao sức khỏe, phòng chống ung thư bằng biện pháp tự nhiên?
    Bạn muốn có làn da sáng hồng tự nhiên?
    Vậy hãy mua ngay Tinh bột nghệ – chính gốc Nghệ An.​
    Chỉ với giá 550k/1kg. chúng tôi đảm bảo nguyên chất, không pha bất kỳ tạp chất nào.
    Nếu phát hiện pha thêm bột khác, chúng tôi sẽ hoàn lại tiền.

Hãy truy cập facebook để biết thêm thông tin: https://www.facebook.com/Health-smart-755148167835826/

Zalo: 0984569939

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Trang pharmacist