Hà Nội: Bán gift card và promotional code của Amazon cho các mẹ đam mê shopping hàng Mỹ

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi taianh0203c, 4/1/2015.

1. taianh0203c

taianh0203c Nick cũ taianh0203

Hello các mẹ, nhóm của em làm chương trình affiliate nên nhận được kha khá Amazon gift card và promotional code.
    Với mẹ nào hay shopping hoặc làm dịch vụ order hàng từ Mỹ về thì rất quen thuộc với việc thanh toán 1 phần hoặc toàn bộ tiền hàng bằng Amazon gift code. Đối với những mẹ chưa bao h tự order hàng Mỹ về trên Amazon, em có thể cung cấp hướng dẫn nhé.
    Ưu điểm của việc sử dụng Amazon gift code:

- Nhanh gọn, chỉ việc nhập code là có thể mua hàng
    - Tiết kiệm: tiết kiệm trong việc mua tỉ giá USD cao của ngân hàng, tiết kiệm chi phí dùng thẻ tín dụng khi mua hàng

Giá bán ưu đãi: 19,000/1 USD nếu mua trên 100 USD, và 19,500/ 1 USD nếu mua dưới 100 USD. Em chỉ làm việc IT này part-time nên số lượng không nhiều, các mẹ nhanh tay nhé.

Thực sự tiết kiệm: hiện nay tỷ giá bán USD của Vietcombank đã là 21,405, nghĩa là nếu các mẹ thanh toán khi mua đồ từ Mỹ về bằng Amazon gift code do em bán thay vì sử dụng thẻ tín dụng, các mẹ sẽ tiết kiệm được 240,000 VNĐ / 100 USD. Các mẹ làm dịch vụ order hàng Mỹ với doanh số hàng chục nghìn đô thì khoản lãi cũng cứ thế mà nhân lên.

Bảo đảm: Thanh toán trực tiếp, có sao kê từ đơn vị affiliate về nguồn gốc của Amazon gift code.

Thanh toán: Thanh toán trực tiếp đối với các cá nhân có nhu cầu tại Hà Nội, ưu tiên phát triển mối quan hệ các mẹ làm dịch vụ order hàng Mỹ

Dịch vụ khác: Em nhận đặt mua những mặt hàng khác trên Amazon theo yêu cầu của cá nhân như sách truyện, trờ chơi điện tử, thẻ game ...

Liên lạc: 0168 9214 năm năm sáu (em tên Tài)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi taianh0203c
  2. mnminhngoc

mnminhngoc Thành viên tập sự

Bạn còn bán amz gift card ko nhỉ