bạn mệt mỏi với hàng đống công việc có tên và không tên trong gia đình?

Thảo luận trong 'Các vấn đề chăm sóc khác' bởi quangiahoanhao, 26/2/2009.

1. quangiahoanhao

quangiahoanhao Thành viên tập sự

Cuộc sống nhiều bộn bề lo toan gần như đã choán hết thời gian và cướp đi những thú vui của của bạn.
    Bạn cảm thấy 24 giờ 1 ngày là quá ngắn, có biết bao công việc có tên và không tên chờ bạn giải quyết.
    Đã quá lâu bạn không có thời gian dành cho việc chăm sóc bản thân và hưởng thụ cuộc sống.
    Bạn thấy mệt mỏi chán nản và dễ cáu bẳn.
    Bạn thấy không yên tâm khi nhận người giúp việc tại các trung tâm môi giới vì không cảm thấy tin cậy, không có ai đứng ra bảo đảm trách nhiệm khi xảy ra sự cố. Bạn sợ hãi khi nghe những câu chuyện về người giúp việc ôm tiền bỏ trốn, la mắng con bạn hay liếc mắt đưa tình với các đấng lang quân?
    Bạn tất bật với công việc gia đình và phải từ bỏ những thú vui cũng như nhu cầu chính đáng của bản thân.
    Đã có chúng tôi " Dịch vụ quản gia hoàn hảo" TDC - người bạn tin cậy của mọi gia đình.

Mẹ các bé vào ủng hộ công ty em với nhé!
    Quản gia của bọn em được tuyển chọn và sàng lọc kỹ nên yên tâm, về phẩm chất ạ. Có ký hợp đồng đàng hoàng nên có sự cố gì thì bọn e chịu trách nhiệm hết ạ. Trước khi giao cho chủ nhà bọn e còn phải đào tạo 1 tháng nên rất là pro.
    Các chị quan tâm có thể pm em nhé! Tên em là Trang. Yahoo: ngorangzon (đừng spam em mà tội nghiệp!)
    À quên, công ty e có thâm niên trong xuất khẩu lao động, địa chỉ, web đàng hoàng (mỗi tội web đang nâng cấp ạ) nên các chị cứ yên tâm.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi quangiahoanhao
    Đang tải...

2. quangiahoanhao

quangiahoanhao Thành viên tập sự

ủng hộ e với nào. cảm ơn các mẹ nhìu nhìu!