Toàn quốc: Bạn Nữ Nên Mặc Gì Ngày Valentine?

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi vietnga_qn2003, 14/2/2017.

1. vietnga_qn2003

vietnga_qn2003 Thành viên tập sự

Ngày lễ tình nhân là một ngày cực kỳ trọng đãi đối với mỗi bạn gái, lựa chọn trang phục phù hợp là cách tốt nhất để bạn trở thành "công chúa" trong mắt người yêu để có một ngày lễ tình nhân trọn vẹn nhé.

Nếu bạn dự định có một buổi tối lãng mạn thật riêng tư với một nửa còn lại, trong ngày lễ tình nhân hãy chọn cho mình những chiếc váy đầm thật ngọt ngào, sang trọng, quyến rũ để để có thể trở thành một viên kẹo socola ngọt nhất trong mắt bạn đời.

Để đạt được điều đó, hãy lựa chọn những mầu đầm xòe hoặc đầm ôm body có màu sắc kích thích, gam màu hồng, đỏ là tuyệt vời nhất. Một chiếc đầm xòe công chúa sẽ giúp bạn trở lên vô cùng duyên dáng, đáng yêu. Còn một chiếc đầm ôm body thì sẽ giúp bạn trở thành một nữ thần vô cùng quyến rũ mà bạn đời không thể rời mắt.

Nếu bạn dự định đi chơi, dạo phố với bạn đời thì sao nhỉ? ngược lại nhé hãy chọn cho mình những bộ váy đầm có màu sắc thật đơn giản nhưng tinh tế, hoặc những bộ váy đầm với hoa văn ngộ nghĩ, dễ thương như hình động vật nuôi, hình trái tim màu hồng... như vậy bổi tối của bạn sẽ trở lên thật vui vẻ, đầy ắp tiếng cười, và tự nhiên hơn mà không bị quá sến giữa rừng người bên cạnh.

Nếu bạn đã có kế hoạch dự một bữa party, một buội dạ tiệc với người ấy, hãy lựa trọn cho mình những mẫu đầm đầm body dự tiệc quyến rũ, hãy chọn những chất liệu thật nhẹ nhàng, gợi cảm. Ý tưởng cho bạn, hãy chọn chất liệu đầm ren cao cấp là một lựa chọn sáng suốt.

Một điều rất quan trọng nữa là đừng quên chọn cho mình những loại phụ kiện đi kèm phù hợp nữa nhé, mà nếu phụ kiện đó là một món quà của người thương thì còn gì bằng! hãy lục lại xem bạn đang có món quà gì hoặc món đồ gì mà người thương đã tặng hoặc thích nhất nhé.
    Rất đơn giản phải không nào, chỉ cần vậy thôi bạn đã có thể sẵn sàng cho một buổi tối valentine tuyệt vời rồi, nào hãy đến shop váy đầm Mặt Trăng để lựa chọn cho mình những mẫu váy đầm ưng ý nào.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi vietnga_qn2003
  2. grenade.kill

grenade.kill Thành viên kỳ cựu

đầm ren đỏ đẹp quá đi mỗi tội lưng hơi séc xì :D