Hà Nội: Bạn Sẽ Sở Hữu Thỏi Son Cừu Chống Nắng Từ Úc Chỉ Với 110vnd!!!!

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi me_pitu, 10/12/2015.

1. me_pitu

me_pitu Bắt đầu tích cực

Mình qua học ở Úc đã lâu nhưng giờ mới nghĩ đến chuyện làm ăn mua bán. Mới xách tay về nên các bạn ủng hộ nha. T12 mình để giá rất rẻ (gần như xách về không công) để các bạn biết đến gian hàng nhà mình nha!

SON CỪU CÓ THÀNH PHẦN CHỐNG NẮNG chống thâm môi- Vị quả mơ
    Rebirth Lanolin Lip Balm Vitamin E & Apricot Oil - 3.7g
    Thoa son có thành phần chống nắng lên môi chính là bí quyết để chống thâm môi các mẹ nha. Son cừu có độ dưỡng ẩm cao, giúp da không bị khô nẻ mùa đông.

Giá 160vnd
    Tuy nhiên nếu bạn kết bạn FB với mình và đặt hàng qua IB ở FB thì mình sẽ tặng bạn luôn 50k vào giá sản phẩm. Bằng cách này bạn sẽ sở hữu thỏi son cừu xinh yêu này với chỉ 110VND.

Mình còn rất nhiều loại sản phẩm khác từ Úc. Mời các bạn qua thăm FB nhà mình nha
    https://www.facebook.com/le.nguyen.35175

Cách đặt hàng
    1. Add FB của mình để đặt qua FB, bạn sẽ được trừ luôn 50k vào giá 1 sản phẩm bất kỳ trên shop nhà mình (Trừ Sữa), hoặc
    2. Nhắn tin cho số 0942262288 (em Trân, là em gái mình đang ở HN để ghi đơn hàng và đăng ký nhận hàng) hoặc
    3. Email cho mình letrang234@gmail.com

Xem thêm các chủ đề tạo bởi me_pitu
  2. me_pitu

me_pitu Bắt đầu tích cực

Các bạn ơi vào FB của mình để mua được thỏi son Cừu chống nắng này chỉ có 110VND thôi các mẹ nha :)
    Giá bán thỏi son này là 160k

Tuy nhiên nếu bạn mới add FB của mình và Share bài giúp mình kèm 1-2 câu giới thiệu có ghi chữ in hoa thì mình sẽ tặng luôn bạn 50 nghìn VND trừ vào tiền mua hàng 1 sản phâm rnhes.

Còn rất nghiều sản phẩm khác trên trang nhà mình bạn tha hồ luwacj chọn nha :)

https://www.facebook.com/le.nguyen.35175
    letrang234@gmail.com