Hà Nội: Bánh Bao - Bánh Flan Siêu Ngon Tại Bách Khoa - Cafe Stardust Coffee

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi StardustCoffee, 17/7/2018.

1. StardustCoffee

StardustCoffee Thành viên tập sự

Quán Stardust Coffee của em thì nổi tiếng về trai đẹp rồi, nên cũng không giới thiệu với các mẹ lamchame nữa.
    Em chỉ giới thiệu 2 món đình đám của quán cafe của em đã được vô số review tốt của các trang review ẩm thực thôi. Các mẹ nào chưa ăn thì qua ăn thử cho biết. Mà cũng không có đắt
    1. Bánh flan - chocoflan - 35.000/miếng. Một trong những best seller nhà em. Nổi tiếng từ 3 năm trước, đến giờ vẫn là một trong những hot item của Stardust Coffee. Lớp dưới là gato cốt socola vô cùng mềm ở trên là caramel vàng rượm. Trẻ con cực thích bánh này ạ. Các mẹ cũng hay order để tặng sinh nhật. Nguyên cả bánh là 300k. Gửi các mẹ một số hình ảnh. Nhà Stardust Coffee mở từ lâu, làm ăn uy tín sạch sẽ nên các mẹ yên tâm.
    2 Bánh bao: 9k -15k: Bánh này nhà em mới bán gần đây, nhưng bán chạy lắm ạ Em đảm bảo các mẹ ăn 1 lần sẽ quay lại mua tiếp, chỉ sợ không có bánh bao mà bán cho các mẹ. Các mẹ nào order thì nhà em cũng ship nhé. Bánh nhân thịt, thơm sữa và gia vị vô cùng đậm đà đặc biệt, em không quảng cáo nhiều. Các mẹ tự cảm nhận. Các mẹ gọi theo anh trai đẹp sau để order bánh bao nhé. Bánh bao em không chụp hình, có hình anh giai đẹp để các mẹ ngắm và gọi ạ
    Quán em Stardust Coffee 109 K2 ngõ 48 Tạ Quang Bửu Bách Khoa, Hà Nội. Cạnh Bách hóa Hoàng Lan nổi tiếng khu Bách Khoa, gần cấp 3 Thăng Long. SĐT: 098 689 51 83
    Các mẹ vào fanpage để nghiên cứu độ nổi tiếng và an toàn của quán
    https://www.facebook.com/stardustcoffeevn/

Xem thêm các chủ đề tạo bởi StardustCoffee
  2. donghoduyanhleduan

donghoduyanhleduan

mình đánh dấu món ngon quán đẹp nhé