Bát họ đã xong nhờ Mod khóa topic giúp e

Thảo luận trong 'Các bát họ' bởi cahoi_thitbo_nhapkhau, 11/10/2013.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. cahoi_thitbo_nhapkhau

cahoi_thitbo_nhapkhau Mẹ Tôm

Như tiêu đề em viết ạ, em thăm giò có mẹ nào muốn tham gia bát bé xíu nhà em ko ạ? Em lấy ý kiến ạ.
    Em xin chốt 8 người chơi ạ. Nhà mình xem có hôm nào đi cafe chém gió đc ko ạ?

http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/876211-Cảnh-báo-về-việc-quyên-góp-góp-tiền-chơi-họ
    Link cảnh báo chơi họ của Mod

Em nói luôn, mất lòng trước được lòng sau. Tiền nong là phải rõ ràng dứt khoát.
    Ngày đóng họ 9-11 hàng tháng. ngày 12-13 hàng tháng nhận họ
    lần đóng họ thứ 2 trở đi mẹ nào đóng họ muộn đến khi nhận họ em sẽ trừ 300k và nhận họ muộn ( miễn than thở) cho cả nhà mình bữa cafe, chứ cứ thúc giục nhắn tin gọi điện ngày 4-5 lần thì em chết mất. Em nói là em làm thật, khi đó các mẹ đừng có trách em là thế lọ thế chai nhé.

Ai lấy họ rồi mà đóng họ chậm ở những lần sau em cũng phạt 300k/lần ( tiền này em gọi cả nhà đi ăn uống cafe) . Em khiếp sợ Lần 1 em nhận họ đến tận 25/5 em mới nhận đủ họ. Chơi họ mà cứ như mình đi xin ấy.Chơi là vui, nên các mẹ vui vẻ đóng sớm giúp em để em đóng cho người nhận họ đc đúng ngày. Cảm ơn cả nhà

Thông tin chủ họ:
    Nguyễn Thị Dinh ( gọi hàng ngày ở nhà Thuỳ)
    Cmt: 151484000
    Cư trú : 4a7b thanh xuân bắc, thanh xuân hà nội

Dt :0932391086
    tai khoản vcb : Nguyễn Thị Dinh
    0711000221276

Bát. 2 : 2000k/ 30 ngày . Ai lấy rồi đóng 2150k

STT NGÀY NHẬN HỌ NICK SỐ TIỀN GHI CH
    1 10/7 da nhan du Cahoi thit bo 16,000
    2 10/8 da nhan du dacsanquangninhgiare 16,000
    3 10/9 da nhan du Thuytiencongthanh 16,150
    4 10/10 muathuytinh862012 16,300
    5 10/11 chilly spa 16,450
    6 10/12 matoc 16,600
    7 10/1 mẹ báo báo 16,750
    8 10/2 thuy tien cong thanh 16,900
    9 10/3

10

10

Ngày nộp họ cho người nhận sẽ đc nộp săn siu 1-2 ngày ạ

MỌI NGƯỜI LƯU Ý ĐỌC KỸ VÀ THAM KHẢO KỸ QUY ĐỊNH VỀ CHƠI HỌ CỦA LCM giúp mình nhé:[/U][/COLOR]
    TABLE]

[/COLOR][/B][/I]

Gần đây nhiều người tham gia hình thức góp tiền chơi họ. Về bản chất việc làm này không sai nếu như mọi người tham gia đều trung thực và có tinh thần trách nhiệm với nhau. Nhưng qua môi trường mạng, nếu không cẩn thận rất dễ chúng ta bị mắc lừa và có thể nhiều người cùng bị mất những khoản tiền lớn dành giụm được.

Vì lý do an toàn, chúng tôi khuyến cáo bạn nên hết sức cẩn thận trước khi đóng tiền tham gia các quỹ, các nhóm họ. Bạn chỉ nên tham gia khi nhóm họ, những quỹ đó đảm bảo những điều kiện cơ bản dưới đây.

1. Nhóm họ có thỏa mãn điều kiện của diễn đàn về các hoạt động quyên góp hay không? Nội dung đó như sau:

2. Nếu mọi người tham gia đều có cơ hội nhận tiền họ thì mọi người đều cần phải thỏa mãn điều kiện trên.

Điều này đảm bảo rằng số tiền quyên góp được không bị một thành viên nào đó lấy rồi chuồn mất mà không có cơ sở cho cơ quan điều tra phát hiện.

3. Nếu bạn tham gia nhóm họ, bạn cần gặp mặt trực tiếp và được xem chứng minh thư của ít nhất 3 người và so sánh xem có sai khác gì so với thông tin có đăng tải công khai hay không.

4. Khi một người nhận tiền. Người ấy cần phải ký vào biên bản nhận tiền, chụp lại chứng minh thư và gửi cho tất cả các hội viên. Nếu không có bản cứng thì ít nhất cũng cần có bản scan.

5. Hãy copy mọi hình ảnh, thông tin của các hội viên nếu có đăng lên tại diễn đàn và lưu trữ vào máy tính của bạn, khi cần bạn có thể cung cấp cho cơ quan điều tra nếu có hành vi lừa dối xảy ra.

6. Khi bạn tham gia nhóm họ là bạn đã hiểu rằng bạn tự chịu mọi rủi ro, và bạn cũng đồng ý rằng BQT diễn đàn LÀM CHA MẸ sẽ không chịu mọi trách nhiệm liên quan đến những rủi ro hay thiệt hại của bạn trong đó bao gồm cả việc hành động cũng như không hành động khi sự cố sảy ra.

7. Ban quản trị diễn đàn có thể sẽ khóa nick, xóa bỏ những nội dung vi phạm quy định hoặc có thể sử dụng những thông tin được đăng tải trên diễn đàn LÀM CHA MẸ để cung cấp cho cơ quan điều tra. Trong trường hợp đặc biệt có thể sử dụng những thông tin đó làm bằng chứng để khởi kiện ra tòa.

Trong trường hợp có gì khả nghi, chúng tôi rất mong nhận được sự thông tin kịp thời của các bạn.[/QUOTE]

Xem thêm các chủ đề tạo bởi cahoi_thitbo_nhapkhau
    Đang tải...

2. Mactoc

Mactoc Thành viên rất tích cực

Ðề: Bat 2 nhà ca hoi

Up nào e cá hồi ơi.... Nải demo bát 3 quá, sắp kết thúc bát này rồi

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.