Khác: Bầu 3 Tháng Mà Em Như Phát Điên

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi mecoibomap, 19/4/2017.

By mecoibomap on 19/4/2017 lúc 11:54 AM
  1. mecoibomap

mecoibomap Thành viên tích cực

Các mẹ ơi sao em thay đổi chóng mặt, đến em cũng nhận ra. Giờ em thường xuyên cáu gắt mà trước em đâu đến mức điên khùng vậy.
    Không hiểu sao những chuyện hết sức bình thường cũng trở nên dễ phát cáu, khó chịu với những chuyện nhỏ nhặt và chồng luôn là cái thùng rác để em xả.
    Cứ thế này em sợ chồng em không chịu nổi em mất.
    Các mẹ có cách gì giúp em với. Có ai bị như em khi mang bầu k ạ? huhu
    3D1%013

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mecoibomap
    Đang tải...

Bình luận

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi mecoibomap, 19/4/2017.

1. mecoibomap
      mecoibomap
      Mn giỏi thật đó, những lúc như vậy mình chẳng thể nào tỉnh táo để mà nghĩ nữa cơ.
    2. mecoibomap
      mecoibomap
      Ôi vậy sao, thế thì sau thế nào mn?
    3. mecoibomap
      mecoibomap
      Cảm ơn mn đã chia sẻ, em sẽ thử và phải kiềm chế cảm xúc để không ảnh hưởng tới con thôi.
    4. luongminhphuongg
      luongminhphuongg
      cố lên bạn :h:
      mecoibomap thích bài này.
    5. hungphatjsc
      hungphatjsc
      Nóng giận quá là sau này con hay xấu tính, cáu gắt giống mẹ đấy. :)
    6. mebinthoi2010
      mebinthoi2010
      Uhm, nghĩ cs nó mong manh quá. Có đấy rồi lại mất đấy, đôi khi chỉ trong tích tắc. Hichic
      thuykitty2005 thích bài này.
    7. Huyền NIIT
      Huyền NIIT
      Ôi. Sao nhiều mẹ bị vậy thế nhỉ? Còn mình có 2 bé rồi nhưng thấy cực nhẹ nhàng, ko có dấu hiệu mệt mỏi hay cáu gắt gì hết. Ăn ngon ngủ kỹ như lúc con gái lun. Chỉ khi đẻ xong rồi cảnh con mọn mới thấm mệt thôi í.
    8. thuykitty2005
      thuykitty2005
      Mn thích thật đó, khỏe như vậy thì còn gì bằng. Không mấy người đc vậy đâu. Không biết có phải di truyền không mà nhà mình bầu bí mấy chị em đứa nào cũng ghén ngẩm và khó nữa. Em gái và em dâu mình còn sẩy cơ. Mình đang có dự định sinh bé thứ 2 phòng và bổ sung cũng đủ rồi không biết con có về với mình sớm và khỏe mạnh không nữa.
    9. thuykitty2005
      thuykitty2005
      Em mình cũng bị sẩy lúc hơn 5 tháng khi trải qua hơn nửa chặng đường nên mình hiểu lắm cảm giác sụp đổ cả gia đình. Mỗi lần thấy mọi người nhắc hay bị như vậy mình lại k cầm đc lòng...
    10. Phương Nga Tamsoa
      Phương Nga Tamsoa
      Đúng rồi bạn ạ! Trước mình cũng thế nghĩ lại thấy thương các ông chồng quá
    11. Bồ câu nhỏ
      Bồ câu nhỏ
      rán hạ quả nha bầu ơi, mang thai mấy tháng đầu hay khó chịu z đó
    12. VITNGO168238
      VITNGO168238
      Mình thì hay bị đãng trí , chồng nói gì 1 lúc sau lại quên :):):):):)
    13. Ha Chi 89
      Ha Chi 89
      Mình mang bầu cũng vậy, hay cáu gắt lắm. Sinh xong còn hay cáu hơn, nhất là những lúc bận rộn với con cái. Giờ tình cảm vợ chồng đi xuống nhiều lắm, nhưng cái tính hay cáu e vẫn chưa biết làm thế nào để hạn chế nó,hic
    14. Metieuty
      Metieuty
      Thật đúng là trong hạnh phúc cũng có khổ đau :(
    15. dragon0202
      dragon0202
      Vợ em mang bầu cũng vậy, toàn giận linh tinh thôi
    16. Trần Quốc
      Trần Quốc
      Chị em ở nhà cũng vậy đó chị ơi, trước khi bầu là chỉ hoàn toàn bình thường, từ lúc bầu được tầm 2 tháng là mấy cái lặt vặt cũng làm chị la ỏm lên được, xong rồi gia đình phải cho chỉ học thiềng nữa đó chị, mất cả tuần thì thấy hiệu quả ra phết, tính tình cũng đỡ hơn thấy rõ cơ. Với lại đưa đi bác sĩ người ta nói 1 phần là do thiếu vi lượng và chất dinh dưỡng cho cơ thể ạ. Với tốt nhất thì khi thấy mình cáu gắt á chị, chị thay đổi môi trường là ok ngay. Chúc chị vui vẻ bớt cau gắt trở lại ạ. ;)
    17. Huyền Jikky
      Huyền Jikky
      chị cố gắng vài tháng nữa, chúc chị mẹ tròn con vuông :)
    18. Codau8tuoi
      Codau8tuoi
    19. mecoibomap
      mecoibomap
      Vâng ạ, em sẽ cố gắng để con không khó tính như mình thôi. Nhưng trước khi lấy chồng em cũng hiền lắm chứ bộ. Chẳng hiểu sao giờ như mẹ hổ vậy?:(
    20. mecoibomap
      mecoibomap
      Vậy ah? Mn bầu bao nhiêu tháng rồi? Đúng là bầu khiến chúng ta hạnh phúc nhưng cũng thay đổi chúng ta nhiều quá cơ.