Cần giúp: Bé 9 Tháng Thỉnh Thoảng Bị Rút Vai

Thảo luận trong 'Sức khoẻ của trẻ' bởi nguyenquykhanh2015, 20/3/2016.

1. nguyenquykhanh2015

nguyenquykhanh2015 Thành viên sắp chính thức

Có mẹ nào bé bị ntn chưa cho e hỏi thăm với. Bé nhà e được 9 tháng. Đang điều trị viêm gan cmv. Mấy hôm nay cháu bị ho và chảy nước mũi. E cho bé uống tifi thấy bé cũng đỡ hơn. Nhưng 2 tuần nay e theo dõi hàng ngày. Để ý thấy thỉnh thoảng cháu lại rụt rụt 2 bên vai lên gần cổ. K phải như bắt chước người lớn đâu àh. Như là phản xạ thần kinh ấy. Có mẹ nào có con hay biết về vấn đề này k giúp mình với. Dt: 098395515. Mình cảm ơn nhiêu!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nguyenquykhanh2015
    Đang tải...

2. mẹ Quốc Cường

mẹ Quốc Cường Bắt đầu tích cực

Mn đã cho bé đi khám chưa? Mình nghĩ ở thời điểm con còn bé như thế thì bất cứ dấu hiệu nào lạ của con thì cũng cần đưa bé đi khám, kiểm tra chứ không nên chủ quan mn ah

3. xuan16396

xuan16396 Thành viên chính thức

Em thì chưa có em bé nhưng e nghĩ mẹ nó cho bé đi khám đi ạ vì bé cũng đã điều trị rồi uống tifi tốt nhất đi bác sỹ khám lại cho chắc, sức khỏe bé không đùa được đâu ạ:):):):lipssealed::lipssealed::lipssealed:

4. nguyenquykhanh2015

nguyenquykhanh2015 Thành viên sắp chính thức

Cảm ơn các mẹ. Mình cho bé đi bvien nhi tw khám rồi. Bác sĩ bảo k sao. Trẻ con nhiều đứa như vậy nhưng mình vẫn hoang mang lắm. Cứ theo dõi 2 tuần nữa bác sĩ hẹn nếu cháu k hết thì ktra lại ah.