Bí Quyết Giảm Mỡ Bụng Sau Sinh Đã Thành Công, Không Cần Ăn Kiêng

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi mtvan, 25/10/2019.

1. mtvan

mtvan Thành viên mới

Mình không tin đeo gen nịt bụng có thể làm nhỏ eo, vì vậy đã đeo thử 4 tuần...và kết quả khiến mình mắt chữ O miệng chữ A

Tuần 1: Mấy ngày đầu theo hướng dẫn chỉ nên đeo vài tiếng thôi nên mình quyết định sẽ đeo 3h/ngày và đeo vào nấc ngoài cùng. Thấy đeo cũng thoải mãi, không thấy khó chịu gì nhiều. Cũng không thấy khó bị vận động hay cứng cộm gì cả. Ưng nhất cái mặc vào eo ót ra trò, diện đồ thấy tự tin lên hẳn.
    Tuần 2:
    Sau 1 tuần đeo gen thấy cũng thoải mãi, nên mình quyết định tuần này sẽ đeo vào nấc hai của gen( gen mình mua có 3 nấc đeo) thì thấy hơi chặt một xíu nhưng đeo vẫn ok
    Tuần 3:
    Đến những ngày này thì mình đã đeo 8-10h mỗi ngày rồi. Mình bắt đầu đánh giá xem vùng da bụng có biến chuyển gì không. Có một dấu hiệu khiến mình khá ngach nhiên đó là vùng da bụng thấy săn chắc hơn đấy.
    Tuần 4:
    Với tuần cuối cùng này mình đã quyết định đeo vào nấc trong cùng luôn. Mình cũng bắt đầu uống nước nhiều hơn để cơ thể đào thải độc tố tốt hơn.
    Và đây là kết quả sau khi đeo gen nịt bụng đều đặn 28 ngày của mình:
    Trước khi đeo thì vòng eo của mình là 80 quanh rốn, vì vậy mình bắt đầu với size M. Sau 28 ngày mình đo vòng eo của mình lần nữa quanh rốn lần này là 76. Wow, mình đã giảm được 4 xen mà không cần phải tập thể dục thêm. Mình đã uống nhiều nước hơn bình thường, đặc biệt là uống trà.
    Mình nghĩ không nhất thiết những người cần giảm cân mới phải đeo, bất kì chị em nào muốn mặc 1 chiếc váy đi cưới hay dự tiệc ngày hôm đó thì body lên cũng rất tuyệt. Có lẽ từ bây giờ mình phải cắt luôn cái suy nghĩ đeo gen nịt bụng không thể làm nhỏ eo được rồi

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mtvan
    Đang tải...