Dismiss Notice
Hội Chợ Mùa Thu, cơ hội mua sắm không thể bỏ qua! Bạn có thể đăng ký tham gia hội chợ LÀM CHA MẸ ngày 20/10/2019 tại Triển lãm Vân Hồ, Số 2 Hoa Lư, Hà Nội.

Toàn quốc: Bí Quyết Giúp Con Yêu Ngủ Ngon!

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi haohao201, 15/3/2016.

1. haohao201

haohao201 Thành viên tập sự

------Nuôi con là hạnh phúc, hạnh phúc khi nhìn thấy con yêu ngủ ngon lành trong vòng tay mẹ!
    Ngày mới sinh, con yêu của mẹ ngủ hay giật mình lắm, giấc ngủ của con chập chờn và mẹ cũng thức cùng con luôn như thế. Thực sự ngày ấy mẹ chỉ mong có một giấc ngủ trọn vẹn, chỉ mong sao con yêu ngủ ngon, yên giấc. Rồi mẹ đi hỏi han, tìm hiểu, người ta mách mẹ rằng cho con cái vòng dâu con sẽ hết giật mình, hết mồ hôi trộm, tránh tà ma, vía nặng, ngủ ngon ngay. Mẹ vội vàng đi tìm cành dâu, về đẽo đẽo, gọt gọt làm vòng cho con. Con hợp, đêm ấy ngủ ngon lành, mẹ mừng rơi nước mắt. Nhưng ngày ấy mẹ còn chưa biết, mẹ chỉ có thể làm vòng cho con từ những cành dâu non, rồi dùng chỉ xâu lại. Ngày con biết bò, cứ cách ngày con lại làm vỡ nát một cái vì dâu quá non, chỉ còn trơ lại mỗi sợi chỉ, đến là buồn cười!
    ------Những ngày ở nhà nghỉ trông con, mẹ nhận ra vòng dâu thực sự có tác dụng tốt, con ngủ ngoan, mẹ ngủ ngon, trông con nhàn tênh và mẹ mong có thể mang lại niềm vui này đến những gia đình khác.
    Thế là duyên phận đưa đẩy mẹ thành bà mẹ bỉm sữa bán vòng dâu. Dần dần, cậu của con tìm tòi, nghiên cứu dập hạt vòng từ những cây gỗ già, để con đeo bền, đẹp hơn. Mẹ và bố con đèo nhau đi khắp vùng tìm mua cây dâu già, gốc to bằng bắp chân, bắp đùi về làm vòng. Và có lẽ là cái duyên, sản phẩm đẹp hơn cả sự mong đợi của mẹ. Sản phẩm đầu tiên, mẹ làm ngay cho con yêu cái vòng đeo tay, con thích quá đòi ngay hai chiếc. Và cứ thế, con mẹ gần 3 tuổi rùi, trộm vía, con ăn ngoan, ngủ ngoan, chẳng còn giật mình, khóc đêm hay mồ hôi trộm gì cả, rồi bố mẹ cho con đi chơi vô tư, không lo con bị vía nặng hay tà ma gì cả.
    -------Các mẹ đang có con nhỏ, MUỐN CON NGỦ NGON, KHÔNG KHÓC ĐÊM, GIẬT MÌNH, HẾT MỒ HÔI TRỘM, ĐI CHƠI VÔ TƯ MÀ KHÔNG LO TÀ MA, VÍ NẶNG thì nghe chia sẻ của em nè:
    Mẹo người xưa mà, nhiều thứ mình nghe ông bà, cha mẹ nói mình cũng không lý giải như khoa học hiện đại được, mà PHẢI CÔNG NHẬN những thứ đó nó lại có tác dụng HỮU HIỆU đến khó tin!
    Và VÒNG DÂU TẰM cũng vậy, em xài cho con rồi và thấy hiệu quả, nên em cứ thế chia sẻ cho hết người này đến người kia và quả thật các chị ấy áp dụng và HIỆU QUẢ THẬT!
    ------VÌ CÓ NHIỀU KINH NGHIỆM TRONG VIỆC LỰA CHỌN VÒNG DÂU CHO BÉ, phong thủy, hợp cung này nọ, nên các chị cứ gọi điện hoặc inbox, comment những thắc mắc của các chị! Em sẽ tư vấn tận tình cho các chị!
    Mình có thể tiết kiệm mọi thứ - Nhưng đừng tiết kiệm vì giấc ngủ của con yêu các chị ạ!
    Vì vậy đừng e ngại gì cả, cứ gọi hoặc comment thắc mắc, em sẽ tư vấn cho các chị!
    Sđt e 0973 756 380

Xem thêm các chủ đề tạo bởi haohao201
  2. huongthanh08

huongthanh08 Thegioisuatot.vn

đánh dấu ạ

3. Sàn Tre Việt

Sàn Tre Việt Thành viên rất tích cực

bí quyết hay quá ạ