Bị Viêm Lộ Tuyến Độ 3 Và Mãi Chưa Có Con

Thảo luận trong 'Chuẩn bị mang thai' bởi annt1511, 24/10/2017.

1. annt1511

annt1511 Thành viên tập sự

Các mẹ ơi, em đi khám và biết mình bị viêm lộ tuyến độ 3, em chỉ sử dụng thuốc đặt. Bác sĩ có chỉ định cho em đốt điện nhưng em nghe nói phương pháp này có thể để lại sẹo, gây khó có con. Nhưng em lấy chồng gần 1 năm mà mãi chưa có tin vui. Em rất hay đi khám phụ khoa định kì nên biết mình chỉ bị mỗi VLT.

Theo các mẹ em có nên đốt không ạ? Nếu đốt thì đốt ở đâu các mẹ nhỉ? Có mẹ nào đã đốt mà không bị lại với sinh em bé chưa ạ. cho em xin tý động lực. Hx hx

Xem thêm các chủ đề tạo bởi annt1511
    Đang tải...

2. thuykitty2005

thuykitty2005 Thành viên nổi tiếng

Mình thấy nhiều trường hợp chữa đốt xong rồi có con bình thường đó mn, bạn hỏi thêm ý kiến bác sĩ về cách điều trị tốt nhất nhé.

3. Tiệp Trần

Tiệp Trần Thành viên mới

chị ơi. e thấy có nhiều người bị VLT dùng điều kinh bà HỒNG rất tốt nhé. Nhiều ng đã có tin vui.
    bác dâu e đã từng uống. giờ đang mang thai 4 tháng rồi nhé.

4. sweetmoon_1511

sweetmoon_1511 Thành viên tích cực

mình mới đốt viêm lộ tuyến tại nhà bác sĩ Loan phố Đông Tác tháng 6, kiêng 3 tháng ko quan hệ, 1 tháng định tính thả thì lại bị ốm nên để tháng tiếp theo thả thế là dính bầu luôn rồi này. bh dc gần 5 tuần, mừng rơi nước mắt ý. mình cũng cứ nghĩ là đốt xong sẽ khó có. mn đến bác sĩ Loan xem sao. bác ý cũng nổi tiếng mà. chúc mn thành công, sớm đón tin vui

5. sweetmoon_1511

sweetmoon_1511 Thành viên tích cực

mình còn bị viêm lộ tuyến rất nặng (rộng và sâu), phải làm xét nghiệm tế bào ung thư 2 lần cơ mà. hjx. bây giờ thì đang đón con yêu rùi. yên tâm đi

6. ngocty

ngocty Thành viên rất tích cực

Mình thấy đốt là nhanh và hiệu quả nhất, Mình đốt xong đi khám lại các bác sĩ còn ko phát hiện ra là từng bị lộ tuyến nặng