Kinh nghiệm: Biện Pháp Nâng Ngực Sau Sinh Hiệu Quả Nhanh Chóng

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 27/6/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Thằng cu nhà em vừa thôi nôi, dứt sữa. Em định đi nâng ngực lên nhưng không biết có được không? Cốt giữ chồng thôi chứ cũng không bon chen với chị em gì. Nhưng em không biết sinh xong bao lâu mới được phẫu thuật với lại em còn muốn sinh thêm đứa nữa. Không biết nâng rồi có ảnh hưởng gì đến đứa sau không? Hoang mang quá, mong mấy chị em nào nâng ngực sau sinh rồi thì giải đáp giùm em. Em cảm ơn nhiều ạ

thôi nôi, dứt sữa là 1 năm rồi là mình nâng ngực được rồi đó chị ơi, chị em sinh thằng cháu lớn dứt sữa cái 2 tháng sau là bã đi nâng ngực rồi giờ đứa thứ 2 cũng được 1 tuổi rồi không có bị ảnh hưởng gì hết đó chị. Nâng ngực xong giờ gái 2 con mà ngực còn đẹp hơn cả em

vậy là con dứt sữa tầm 2 tháng là mình được nâng ngực rồi hả em

dạ đúng r đó chị còn nếu mà con k bú sữa mẹ thì tầm 6 tháng là được đi nâng ngực r đó chị

mà nâng ngực xong sinh đứa sau nó có bú mẹ bình thường k em, có bị ảnh hưởng gì k

sinh đứa sau bình thường đó chị, k có bị ảnh hưởng gì hết, đứa sau bú mẹ như thường luôn k vấn đề gì hết

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về nâng ngực size 300

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại bVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng ngực sau sinh

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 22/12/2022