Hà Nội: Bộ Chăm Sóc Da 7 Ngày Như Đi Spa

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi Dang Trung, 1/6/2018.

1. Dang Trung

Dang Trung Bắt đầu tích cực

❤️ HỒI PHỤC DA 7 NGÀY NHƯ ĐI SPA ❤️

MÀ GIÁ BÈO NHÈO KHÔNG TƯỞNG

Từ ngày về đội của chú, em bắt đầu tìm hiểu mỹ phẩm Đức, mà nhận ra rằng với toàn đồ tốt lành tính mà giá hạt rẻ
    Chu trình kiểm tra và phân phối bên đó cũng nghiêm ngặt, nên cứ mua biết bên đó là không sợ HÀNG GIẢ bao giờ

Thời điểm đầu năm 2018, em chạy suốt ngày để cbi đám cưới, đêm về nói chuyện với người yêu hồi đó là chú bây giờ cộng với trang điểm các dịp chụp ảnh, ăn hỏi, cưới sát nhau liên tùng tục thế nên da em gần như BỊ TRA TẤN các chị ạ!!! Kiểu cảm giác màu da xạm đi, mẩn mẩn mà kém căng ý

May quá, lúc đấy chú về mang cho em cái này, cứu vớt da em lúc đấy

Đây là bộ chăm sóc da 7 ngày, mỗi ngày một công dụng; gọi là huyết thanh dưỡng da, hay còn gọi là Ampoule hoặc tinh chất cô đặc. Ngày nào dùng gì, ghi rõ trong hộp luôn

Ba công dụng chính: TRẺ HOÁ DA, DƯỠNG ẨM, NGĂN NGỪA STRESS được sắp xếp lần lượt và xen kẽ để da được hấp thụ tốt nhất. Tinh chất này giúp trẻ hoá da, dùng cho người có LÀN DA BỊ XUỐNG SẮC, vừa ỐM DẬY, trải qua STRESS MỆT MỎI; giúp Hồi phục da nhanh chóng như đi Spa mà rẻ thì chắc bằng nửa buổi Spa cơ bản em làm

Vì là tinh chất nên nó sẽ ko kiểu khô nhanh đâu mọi người nhé, có tuýp loại dưỡng ẩm còn hơi đặc một chút nhưng trời này nằm điều hoà, một lúc sau sẽ khô dần, sáng dậy da mướt, không bị tình trạng khô không khốc vì nằm điều hoà đâu nhé!

Quy trình của đứa siêu lười như em là: rửa mặt sạch toner một ống ampoule

Hồi cưới xong, em từ Hà Nội đang lạnh, sang Sing trời nắng nóng, sang Maldives biển nắng chói chang mà mặt mũi về đến nhà ai cũng khen dạo này da đẹp thế

MUỐN ĐẸP PHẢI CÓ BÍ QUYẾT CẢ ĐẤY CHỊ EM Ạ
    Thôi thì Chia sẻ với chị em, tại vì em đang cần phục hồi da sau luận văn, cần Chú gửi về cho dùng mà gửi nhiều thứ mới giảm cước về, và đã HỨA VỚI HAI CHỊ BẠN MANG VỀ CHO HAI CHỊ NỮA nên em mở order đến hết Chủ Nhật tuần này (3/6) và sau hai tuần hàng về tay

GIÁ YÊU THƯƠNG GOM CHUNG CHỊ EM 2xx HÀNG TỐT GIÁ BÈO❤️
    01695271350

P/s: ảnh là mặt em thời kỳ xinh đẹp đỉnh cao, Camera thường, chỉ kẻ lông mày và son, KHÔNG phấn KHÔNG cushion

#Camsreview #unicorner #hangDucchuan #balea #hangtotgiabeo #balea7tage

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Dang Trung